-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ประทับใจ ไซร้ราย มีไหม ?  (อ่าน 19001 ครั้ง)

hide99

• เด็กทะลึ่ง
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ประทับใจ ไซร้ราย มีไหม ?
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: 21 กันยายน 2012, 17:59:21 »

น่าสนครับ

win_hellboy

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: 21 กันยายน 2012, 18:21:05 »

น่าลองๆ ยังไม่เคยเดินสายนี้

sam

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #52 เมื่อ: 21 กันยายน 2012, 18:39:07 »

เคยลองเหมือนกัน แต่แล้วแต่ดวงจริงๆ

lukluk

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #53 เมื่อ: 21 กันยายน 2012, 18:41:26 »

eta07 ผมหล่นตลอดเลย

tookkatun

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #54 เมื่อ: 24 กันยายน 2012, 17:40:49 »

SLนี่ไปหากันที่ไหนอะครับ (ไม่รู้เรื่องเลยอะ)

nice00nut

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-3
« ตอบกลับ #55 เมื่อ: 26 กันยายน 2012, 17:21:52 »

eta30 ยากจัง

Team_then

• **
« ตอบกลับ #56 เมื่อ: 29 กันยายน 2012, 03:16:40 »

ยังไม่เคยเลยง่ะ fdgdfdf
ลำปาง หนาาาาา

onenight

• *
« ตอบกลับ #57 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2012, 16:53:00 »

ผม  ถนัดสาย นี้ ครับ ลุย สายนี้มาหลายปี  เนื่องจากไม่มีเวลาไปป้อหญิง ไม่มีเวลาไปแดนซในผับ ไม่ชอบแนว ออน  ไม่อยากเปลืองตังแล้วอสรมณ์ค้างแบบคาราโอเกะ ไม่ชอบแนวที่ราบสูง ตาม 99  หรือ ฟ้ารุ่ง    ชอบแบบที่ ทำ เป็นบางครั้ง  บางที   แบบที่ร้อนเงิน แต่ไม่ใช่มืออาชีพประจำ 
ข้อดี  ได้เด็ก แบบ ที่ต้องการ คือทำเป็นบางครั้ง  ไม่ชอกช้ำ  ได้เด็กเรียน 
ข้อเสีย เพียบ  เร่ง เวลาน้อย  เรื่องมากนิด ทำให้ไม่ครบสูตร หล่นกระจาย และที่แน่นอน
เปลืองตัง  พอสมควร  ถ้าเราถูกใจแล้วน้องเรียกแพง  ไม่ก็นายหน้า เรียกสูง  บางทีเรียกเด็กมาไม่ถูกใจเราก็ต้องจ่ายค่าเสียเวลา  ค่าห้องเสียต่างหาก  ส่วนมากแตก 1 น้ำ  ก็ รีบไป

ส่วนเรื่องประทับใจ เรียกซ้ำก็มีครับ สำหรับคนที่เราชอบ และติดใจ จริง ๆ แบบว่า  ได้สเป็ค ครบเครื่อง  ผมก็จะ เรียกบ่อยหน่อย นาน ๆ  จะเจอที   แต่น้อง ๆ ละเดือดร้อนได้ ทุกวันสิน่า เปลืองตัง แน่    แต่หายากหน่อยนะคร๊าบพี่น้อง  10 คน จะ ชอบ สัก คน สองคน  นอกนั้น 
บรื๋อ  ๆๆๆๆๆๆๆๆ   

แล้วก็ถ้าเรียกเด็กบ่อย ก็ ระมั่ง เอเยนต์ มั่วนิ่มเด็ก นะคร๊าบ 55
ถูกต้องนะคร๊าบบบ  แต่เด็กนี่สวยม๊ากกกกก

ringring

• *
« ตอบกลับ #58 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2012, 23:49:17 »

ต่างคนต่างวาระคับ งานนี้

lookfirepee2

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #59 เมื่อ: 24 ตุลาคม 2012, 10:16:37 »

อ่านแล้วหื่นเลยครับ

CescBalo

• *
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: 24 ตุลาคม 2012, 11:50:31 »

ทำไมผมเจอ แต่ SL ไม่ประทับใจ ghjk ghjk

Sexman999

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: 24 ตุลาคม 2012, 14:16:57 »

ลงเบอร์หน่อยครับ สนใจแอสแอลมาก
ขอบคุณล่วงหน้า

pey501para

« ตอบกลับ #62 เมื่อ: 25 ตุลาคม 2012, 22:42:41 »

น่าลองๆ

montaigu

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2012, 13:15:37 »

pm เบอร์เอ หรือลายแทงก้ได้ให้หน่อยครับ อยากจะบอกว่าผมไม่เคยกินตับผู้หญิงสวยๆเลย ไม่แก่ๆ ก้หน้าตาบ้านๆ

edp_man

• **
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2012, 14:03:19 »

ต่างกรรมต่างวาระครับ หลายๆ คนที่เคยติดใจ แต่ก็ติดตรงมีฝาละมีแล้ว
ส่วนมากจะหล่น เร่ง ไ่ม่ทำอะไรให้สักอย่าง แถมไม่มีอารมณ์ร่วมอีก
ล่าสุด เจอเล่นแต่โทรศัพท์ เอากับมันอยู่มันก็ไม่ยอมปล่อยโทรศัพท์
เอาๆ กันอยู่ มันกดตอบเฟสซะงั้น หมดอารมณ์เลย...  eta20

lovely_pimnara

• *
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2012, 20:42:55 »

บางคนก็ทำให้เราประทับใจได้ ยากที่จะลืมจริง ๆ ครับ  ส่วนตัวผม เคยมีประสบการณ์กับน้อง SL คนนึง  ประมาณลูกคุณหนูชัด ๆ  น้องทำทุกอย่าง  เสปรย์สดด้วย  น่ารักมาก หน้าตาประมาณน้องเบเบ้  เคยเจอแค่สามครั้ง  จากนั้นก็ไม่เคยเจออีกเลย   ยังอยากเจออยู่เลยครับ......  ส่วนสาย นกป. ก็ไปแอบชอบน้องคนนึง แบบตัดใจไม่ลง เรียกว่าแค่ได้กอดก็คุ้มแล้ว  ต่างคนต่างจิต ต่างใจนะครับ .......

apuri_apuri_@hotmail.com

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #66 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2012, 13:38:35 »

ด่่า่เ้่าีสร

apuri_apuri_@hotmail.com

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #67 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2012, 13:40:10 »

uilo เคยแต่หล่นประจำ เสียค่าเสียเวลา บางทีก้อเจอแบบ บนดอย
อยากได้แบบดีดีบ้างครับ ใครช่วยบบอกทางให้ทีครับ

gunness

• **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-3
« ตอบกลับ #68 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2012, 14:03:57 »

ขอบคุณข้อมูลครับ  pongz

Deep Blue Sea

« ตอบกลับ #69 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2012, 15:32:07 »

อยากเข้าวงการนี้บ้างครับ ส่วนใหญ่อยู่กับสาย นกป

กระเจี๊ยวหวาน!

• **
« ตอบกลับ #70 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2012, 02:04:37 »

ส่วนผม ก็เที่ยวแต่สาย น.ก.ป แล้วครับ ตั้งแต่ไป SL ไม่มีที่ประทับใจเลย มีแต่เร่ง แบบว่าเวลาของเธอช่างมีค่ามากเหลือเกิน แล้วก็ไปต่ออีกคิวที่นัดไว้ ประมาณนี้ ผมเลยเซ็ง หากท่านใดที่ใจดี พอจะช่วยชี้แนะให้ลายแทง SL ที่ GF ดีๆก็จะขอขอบคุณยิ่งเลยครับ   ;khhg ยิ่งชุด ขาวดำ ด้วยล่ะก้อ เป๊คผมเลย  eta04 ตอนนี้ก็ต้องยึดสาย น.ก.ป ไปเรื่อยๆก่อน ถือว่าซื้อความสดใสของน้องๆ ได้ฟิลไปอีกแบบ  eta03
ไม่ต้องชะเลียร์...ให้เสียเวลา!...หากถูกใจก็จัดเลย!

xpeter

« ตอบกลับ #71 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2012, 10:45:30 »

SL เดี๋ยวนี้คุณภาพดี หายากครับ หรือว่ามีแล้วเราเอื้อมไม่ถึงก็ไม่รู้ครับ

watcyo

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #72 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2012, 10:54:02 »

eta08 อยากเจอสาย SL แบบมีทอนบ้างซักที  ouiy
"ข้าน้อยยังด้อยวิชา รอเวลาฝึกฝน"

jame_bond_007

• แชมป์ อยู่ที่ใจ ยังไง ก็ รัก หงษ์
  • กรรมการเวป
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-5
« ตอบกลับ #73 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2012, 14:35:05 »

น้อง บิว มอ ฟาร์
น้อง ปลา มอ พายับ
น้อง ลูกพลับ ราดพัด
น้อง ลูกปัด มอ นอร์ท
น้อง พอชร์ ตีนดอย
น้อง พลอย แอวสองซี
น้อง บี สีทะนา
น้อง หล้า อาชีวะ
น้อง มิกะ มอชอ
เอา แค่ นี้ ก่อน เท่าที่ จำได้

ปล. ยังมี น้อง เก๋ Kawaii
น้อง กิฟซี่ FHM
น้อง เขม Allure
เขินนนนนน

ป้อหลวงต้น

• กรรมการเวป
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #74 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2012, 15:12:39 »

เอา แค่ นี้ ก่อน เท่าที่ จำได้

เขินนนนนน

มาเป็นกลอนเลยนะ

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #75 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2012, 20:59:55 »

เขินนนนนน

eta32 ว่าแต่ว่าน้องทั้งหมดนี่เขาคงประทับใจท่านมากกว่า

ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

packman

• *
« ตอบกลับ #76 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2012, 12:01:40 »

SL ใหม่ๆมีเดือดร้อนกันได้ทุกวันคับ ช่วงเที่ยวหนักๆ นี่แทบจะวันเว้นวันเลยทีเดียว.. เที๋ยวสายนี้หล่นมากกว่า 70% แต่ถ้าไม่คิดว่า คิดว่าไปเจอเด็กๆวัยเรียน นักศึกษา ก็คุ้มแล้วคับ ที่เจอเด็ดๆก็เยอะนะ.. น้องแบบโคตรน่ารักเลย นอนนิ่งเป็นไม้.. แต่ตรูม่ายสนฮ่า ฮ่า... ขาวสวยได้กะเงินแค่นี้ก็คุ้มแล้ว เจอวัยเรียนมาในชุดม้าลายเลย.. ลุยไปๆ น้องเปลี่ยนใจ ประมาณว่าหลุดหมดแล้วจาเปลี่ยนใจทันไม๊นั่น.. น้องบริการดีๆก็มีคับแบบว่าเพื่อนบอกต่อมาลองทำดู อู้... ครั้งแรกจิงหรือนั่นเล่นเอาไม่ทันไรพี่ขึ้นสวรรค์ไปก่อนแล้ว..

ที่ติดใจจิงๆ ก็มีซักสองสามคนนะ.. แบบว่าน้องใสๆปี 1 เลย ไม่ได้น่ารักมาก แต่อยู่้ด้วยสบายใจ มีรัยด้วยตื่นเต้นตลอด (แบบว่าชอบเรียบร้อยแบบซ่อนร้อนแรงคับผม)

เข้าสาย SL แล้วถอนตัวยาก ทั้งน้อง ทั้ง A เพื่อน A และที่กะลังจะเป็น A โทรมาเสนอใหม่ๆได้ทุกวันเลย ใจไม่นิ่ง กระเป๋าไม่แฟบ นี่มีลุยตลอดคับผม.. อ้อ.. ขนาดเลิกสายนี้แล้ว นานๆ ก็ยังโทรมาอัพเดทเป็นพักๆ อย่างคราวก่อนก็มีโทรมา บอกน้องมารับงานมอเตอร์โชว์ แต่มาก่อนรับงานพิเศษ อะไรพวกนี้ ก็มาเป็นเทศกาลเลย..

ตอนนี้หนีไป นกป แล้วคับ. 

foreverimage

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #77 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2012, 16:02:38 »

พวกนี้มันอารมณ์ชั่ววูบ อย่าไปจริงจังคับ

deadend

« ตอบกลับ #78 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2012, 16:54:31 »

;khhgใครใจดี pm สือติดต่อเอสเอลให้ผมหน่อยครับอยากลอง 3G เข้าไม่ถึงบ้านผม eta20 wq

samapet

• Resource Pool
« ตอบกลับ #79 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2012, 00:38:42 »

wq 70% เลยหรือครับที่ fail

sothorn

• คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #80 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2012, 20:46:39 »

เคยคิดจะลองเหมือนกันครับ เพื่อนแนะนำเบอร์มาให้ ทางเมล์น้องก็ส่งรูปมาให้ดู น่ารักมากครับ แต่คุยกันแล้วน้องบอกว่ากำลังพยายามถอนตัวออกไปทำธุรกิจเล็กๆส่วนตัว ก็เลยไม่ขอเรียกมาครับ สนับสนุนคนตั้งใจเลิก  eta08

kobzapza

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #81 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2012, 09:00:13 »

บางคนก็ทำให้เราประทับใจได้ ยากที่จะลืมจริง ๆ ครับ  ส่วนตัวผม เคยมีประสบการณ์กับน้อง SL คนนึง  ประมาณลูกคุณหนูชัด ๆ  น้องทำทุกอย่าง  เสปรย์สดด้วย  น่ารักมาก หน้าตาประมาณน้องเบเบ้  เคยเจอแค่สามครั้ง  จากนั้นก็ไม่เคยเจออีกเลย   ยังอยากเจออยู่เลยครับ......  ส่วนสาย นกป. ก็ไปแอบชอบน้องคนนึง แบบตัดใจไม่ลง เรียกว่าแค่ได้กอดก็คุ้มแล้ว  ต่างคนต่างจิต ต่างใจนะครับ .......

ผมก็กลัวจะเป็นแบบท่าน เลยไม่ค่อยกล้าไป

Ake-sf

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #82 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2012, 10:38:50 »

มาส่องครับ  pongz

kitprasong

• *
« ตอบกลับ #83 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2012, 14:39:41 »

;khhg ขอบคุณสำหรับความเห็น ที่ประทับใจนี่ ผมประทับใจลีลา การตอบสนองเรา
และสำคัญสุดคือ
การมีอารมณ์ร่วมกับเรา โดยจะเปรียบเทียบ กับ เด็กออน. ที่มีข้อด้อยกว่า ดังนี้
 1.เด็กออนยังไม่เปย์สดก็มี แต่เด็ก เอสแอล.บางคนเปย์สด แถมยอมให้ car park ด้วย
 2.เรื่องจูบปาก หรือให้จูบแบบแลกลิ้นนี่ เด็กออนหมดสิทธิ์ แต่เอสแอล ถ้าเห็นเราสะอาดไม่มีกลิ่น
บางคนให้จูบปากได้ด้วย
 3.เรื่องทาสีนี่ เด็กออน.บางคนก็ให้ แต่บางคนก็ไม่ให้ แต่เอสแอลนี่ บางคนก็ให้ทา ถ้าไม่ให้ทาก็
จะบอกก่อน ถ้าเจอคนชอบให้ทาสีนี่น้องแทบกดหัวเราอยู่ตรงนั้น บางครั้งได้ 69 อีก
 4.เรื่องเบิ้ลนี้ ออน.ถ้าจะเบิ้ลต้องจ่้ายเพิ่ม แต่เอสแอล บางครั้งน้องสนุกก็ให้เบิ้ลอีก
แต่ถ้านานน้องก็ไม่บ่น บางครั้งใช้มือช่วยเราจนเสร็จก็มี แต่ที่ออน.นี่ถ้านานน้องบ่นเต็มที่เคยมาแล้ว
 5.เรื่องน่าตา ผิวพรรณ หุ่นนี่ แล้วแต่คนชอบ บางครั้งเจอเอสแอล หน้าตาแจ่มๆกว่าเด็กออนก็เยอะ
อีกที่สำคัญ เรื่องฟิตนี่เจอมาฟิตทุกคน แต่ออนนี่บางครั้งเจอหลวมก็เยอะ
 6.ที่สำคัญ gf คนที่จะเรียก เอสแอลได้ อย่างน้อยต้องมีรถยนต์ และมีการศึกษาดี
ไม่ใช้กรรมกร สามล้อที่ฟลุ้คมีตังค์แล้วไปเที่ยว ไม่เหมือน ออน.ใครๆก็เที่ยวได้
วันหนึ่งเด็กต้องเจออย่าง
น้อย 3 คนขึ้นไป แล้วต้องรองรับอารมณ์คนไม่เหมือนกัน บางที่น้องโดนแขกอารมณ์เถื่อนๆใส่
อารมณ์ของคุณน้องมี gf กะเราแทบไม่มีเลย ต่างจากเด็ก เอสแอล บางคน gf เต็มสิบเลยก็มี
เพราะนานๆน้องจะรับงาน แล้วน้องจะได้ปลดปล่อยอารมณ์หื่นไปด้วย ถ้าเราหน้าสเปคน้อง
น้องจัดให้เต็มที่เลย
 7.เรื่องสินสอดของน้องไม่สูงกว่า ออน.เท่าไหร่เลย บางคนไม่ผ่านเอ แค่ 1500 เอง เทียบกับ
ออน สมมุติเบอร์ m  1300 ทิป 200 เชียร์ 100 ห้องวี 150  รวม 1750 บาท  ซึ่งก็ไม่ห่างกัน
เท่าไหร่ แต่ เอสแอลนี่ อาจจะต้องมีการนัดล่วงหน้าหน่อย
   นี่เป็นเพียงความเห็นเฉพาะบุคคลเท่านั้น ไม่ใช่เป็นการให้ร้ายสถานบริการแห่งใด หรือ
ส่งเสริมหรือสนับสนุน ให้ท่านเข้ามาสู่วังวนของสาย เอสแอลเพิ่มขึ้น  roister

ตรงใจที่สุดครับท่าน ถ้าพิมพ์ คงแบบท่านเลย
แต่เพิ่มนิดนึง sl สวยนะผมว่า (ช่วงล่าง) dgd

PumpkiNKinG

• Country: th
« ตอบกลับ #84 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2012, 01:51:03 »

เขินนนนนน

ท่าน เจมส์ ยังเทพเหมือนเคยเลยนะคับ  pongz

CescBalo

• *
« ตอบกลับ #85 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2012, 19:56:11 »

เขินนนนนน

แบางมาให้ซักคนสิครับ ^^

pinocc29

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #86 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2012, 04:39:27 »

SL ใหม่ๆมีเดือดร้อนกันได้ทุกวันคับ ช่วงเที่ยวหนักๆ นี่แทบจะวันเว้นวันเลยทีเดียว.. เที๋ยวสายนี้หล่นมากกว่า 70% แต่ถ้าไม่คิดว่า คิดว่าไปเจอเด็กๆวัยเรียน นักศึกษา ก็คุ้มแล้วคับ ที่เจอเด็ดๆก็เยอะนะ.. น้องแบบโคตรน่ารักเลย นอนนิ่งเป็นไม้.. แต่ตรูม่ายสนฮ่า ฮ่า... ขาวสวยได้กะเงินแค่นี้ก็คุ้มแล้ว เจอวัยเรียนมาในชุดม้าลายเลย.. ลุยไปๆ น้องเปลี่ยนใจ ประมาณว่าหลุดหมดแล้วจาเปลี่ยนใจทันไม๊นั่น.. น้องบริการดีๆก็มีคับแบบว่าเพื่อนบอกต่อมาลองทำดู อู้... ครั้งแรกจิงหรือนั่นเล่นเอาไม่ทันไรพี่ขึ้นสวรรค์ไปก่อนแล้ว..

ที่ติดใจจิงๆ ก็มีซักสองสามคนนะ.. แบบว่าน้องใสๆปี 1 เลย ไม่ได้น่ารักมาก แต่อยู่้ด้วยสบายใจ มีรัยด้วยตื่นเต้นตลอด (แบบว่าชอบเรียบร้อยแบบซ่อนร้อนแรงคับผม)

เข้าสาย SL แล้วถอนตัวยาก ทั้งน้อง ทั้ง A เพื่อน A และที่กะลังจะเป็น A โทรมาเสนอใหม่ๆได้ทุกวันเลย ใจไม่นิ่ง กระเป๋าไม่แฟบ นี่มีลุยตลอดคับผม.. อ้อ.. ขนาดเลิกสายนี้แล้ว นานๆ ก็ยังโทรมาอัพเดทเป็นพักๆ อย่างคราวก่อนก็มีโทรมา บอกน้องมารับงานมอเตอร์โชว์ แต่มาก่อนรับงานพิเศษ อะไรพวกนี้ ก็มาเป็นเทศกาลเลย..

ตอนนี้หนีไป นกป แล้วคับ.
อูว..อยากได้ลายแทงจังคับ  ;khhg

preplay

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #87 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2012, 16:23:55 »

ขอแชร์บ้าง จากประสบการณ์ส่วนตัว ถ้าไม่ถูกใจใครขออภัยนะครับ  eta08
สำหรับสาย SL เท่าที่เจอมาผมหล่นแทบจะ 100% ไม่เคยเจอเจ๋งๆเลย spec ดีจริง แต่งานไม่ไหว
แต่ถ้าเป็นสายเกะหรือโค นี่ 90% ทอนกระจาย เพราะว่าได้เห็นรูปร่างหน้าตาแล้วก็ได้ทำความคุ้นเคยกันก่อน อันนี้สำคัญมาก
โอกาสซ้ำสำหรับสายนี้ของผมน้อยที่สุด 3 ครั้ง มากสุด 10 ครั้ง จำไม่ได้ว่าเคยได้มากี่คนแต่ก็พอสมควร
บางคนอาจจะมองว่าบ้า ซ้ำมากเกิน แต่สำหรับผมเน้นงานที่ได้ครับ เพราะคนที่ซ้ำให้ผมได้หมดทุกตามที่ผมต้องการ
ขอเสริมว่าบางคนกลัวสายนี้เพราะใช้เงินกับเวลาแยะ จากประสบการณ์แล้วอันนี้ไม่เสมอไปครับ ต่างกรรมต่างวาระ
แต่ก็ควรเลือกร้านหน่อย ใช้สติดูบิล ไม่เมาปลิ้นไปซะก่อน เพราะฤทธิ์โคไทยก็ไม่ธรรมดา  scary

musashiden01

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #88 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2012, 13:02:38 »

ต้องลองเอสแอลบ้างซธแล้ว ^__^