ผู้เขียน หัวข้อ: ### PoRsChE คันนี้ สวย โฉบเฉี่ยว ได้ใจจริงๆ ###  (อ่าน 3526 ครั้ง)

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

สวัสดีครับ หลังจากที่ห่างหายจากการบ้านไปนานมาก วันนี้โชคดีได้พบ “ว่าที่” ดาวดวงใหม่ ซึ่งถูกใจผมมว๊าก  eta03
หลังจากที่ PR บอย ส่งข่าวมาว่าน้องพอร์ชมาประจำการแล้ว.....โรคอยากดูน้องใหม่ก็กำเริบ อยู่ไม่เป็นสุข ขามันพาไปถึง Absolute Paradise แบบไม่รู้เนื้อรู้ตัว  eta23 ไปถึงที่น้องกำลังขึ้นงานอยู่ เลยนั่งรอสักพักน้องก็ลงมาพร้อมกับคนคุ้นหน้า (ใครน๊อ...)  ttu

เห็นน้องแว๊บๆ ....หุ่นดีมาก หน้าท้องแบนราบ แขนขา ได้รูปดี (บอยมีโฆษณา....น้องเค้าไขมัน 0% เลยนะครับพี่) หลังจากที่เห็นเองแล้ว ...น้องไปเป็น presenter คนไทยไร้พุงได้สบายๆ หุ่นเป๊ะมาก ให้น้องพักเหนื่อยและทานข้าวสักครู่ (โถ....น่าสงสาร กินข้าวซะบ่ายเลย ) ก็จูงมือกันพาเข้าห้องหอ  eta14

ลักษณะน้องยังค่อนข้างขัดๆเขินๆ คงเพราะที่ทำงานใหม่ ยังไม่ชิน (แหม ....เดี๋ยวคราวหน้าพี่จะมาดูว่าน้องชินหรือยังนะจ๊ะ) เข้าไปนั่งคุยกันสักพัก พอให้น้องหายประหม่า (น้องอาจจะไม่ช่างพูดช่างคุยเท่าไหร่นะครับ ยังไงก็หาเรื่องมาคุยกะน้องด้วย พอดีผมพูดมาก คุยไปคุยมาน้องหัวเราะบอก ตอนแรกกลัวพี่จะเงียบๆไม่คุย แต่พอเข้ามาในห้องแล้วพูดมากแบบนี้ หนูค่อยโล่งหน่อย 555)  kjhg

น้องคงกลัวว่าเวลาที่จะให้ความสุขกับผมเหลือน้อย เลยบอก พี่คะไปอาบน้ำกันเถอะค่ะ เดี๋ยวเวลาหมดไม่รู้น๊า (แหม...แค่พี่มานั่งมองหน้าน้อง ก็มองจนครบ 1.20 ชั่วโมงได้นะจ๊ะ) dgd เลยจัดแจงถอดเสื้อผ้ากัน หลังจากสแกนด้วยสายตาแล้ว ผิวน้องเนียนสวย ขาวในระดับกลางๆ ที่ชอบคือไฟหน้าสวยได้รูปไม่ใหญ่เกินไป ประมาณ B ต้นๆ (ของแท้แม่ให้มา...ชอบเลยแบบนี้) jljhl ถึงน้องจะไม่สูงมาก แต่ได้รูปร่างดีมาทดแทน ส่วนเว้าส่วนโค้งแหล่มมาก หน้าท้องเนียนแบนราบ ไม่มีเซลลูไลท์มากวนใจ ช่วงล่างตัดแต่งสวยงาม ต้นขาสวย ขนาดพอดีเป๊ะเวอร์ (ถูกใจคนขาสวยแบบนี้แหละ แหล่มเบย)  eta25

งานในห้องน้ำ น้องทำได้ดีพอควร อาบน้ำสะอาดดี มีถามเรื่องอุณหภูมิน้ำ  (สงสัยกลัวพี่หนาวแล้วไม่สู้เหรอจ๊ะ...ถ้าอาบกะหนู หนาวแค่ไหนพี่ก็สู้จ๊ะ)  jljhl งานบอดี้ในห้องน้ำน้องยังไม่ค่อยคล่องนัก แต่ขนาดไฟหน้าแบบนี้ บอดี้ไปได้อารมณ์ดีมั่กๆๆ

หลังจากขัดตัว ทำหอมกันแล้ว ก็ถึงเวลารีแลกซ์ งานนวด น้ำหนักมือน้องกำลังดีไม่เบาไม่แรงจนเกินไป (ส่วนตัวไม่ชอบนวดแรงๆครับ น้ำหนักมือน้องกำลังดีสบายๆ เพลินมากๆ) น้องมีแซว “พี่ขาพี่หลับก่อนก็ได้นะคะ เดี๋ยวพอถึงงานบอดี้หนูไม่ต้องปลุก พี่ก็ตื่นเอง” .......แน๊ะมีท้าเหรอจ๊ะ  fhgj  โอเค จัดไป พี่จะรอนะคะ

และแล้วเวลาที่รอคอยก็มาถึง น้องชโลมน้ำมันทั่วหลังแล้วเริ่ม B2B น้องลงน้ำหนักไปเป่าหูผมไป มีไซร์คอบ้างนิดหน่อย  fdgdfdf ขนาดไฟหน้ากำลังดี ได้อารมณ์มั่กๆ ได้ยินเสียงน้องหัวเราะ คิกๆ เบาๆ สงสัยผมจะดิ้นจนน้องสังเกตได้ (แหม น้องจ๋า ใครจะไปทนได้คะ)

พอสิ้นเสียง “พี่หงายขึ้นมาเลยค่ะ” พอเงยหน้าขึ้นมานี่ โห หุ่นแบบนี้ นั่งอยู่บนตัว ไม่ไหวแย้วน้องขา ตอนนี้กลายเป็นหุ่นตะปูนอนให้น้อง B2B แต่โดยดี น้องมีไซร์คอ เล่นหลอดไฟ เป็นระยะ ตอนนี้เลยขอเอาคืนน้องมั่ง สำรวจน้องไล่ไปตามตัวโน้ต ไล่ไปไล่มา อ่าว ทำไมน้องไปอยู่ข้างล่างละคะ  kjhg อยู่ท่านั้นด้วยกันซักพัก ผมก็เสียท่าน้องจนได้  ouiy จากนั้นนอนกอดกันซักพักก็พาไปอาบน้ำ เต็มเวลา เต็มอารมณ์ เต็มความรู้สึก  MU01 (ท่วงท่าน้องอาจจะยังไม่หลากหลายนะครับ เดี๋ยวรอน้องฝึกวิทยายุทธเพิ่มก่อน จะกลับไปทดสอบน้องเร็วๆนี้นะคะ)

อยู่กับน้องแล้วสบายใจสบายอารมณ์ น้องพูดติดเหน่อนิดหน่อย แต่น่าร๊ากมาก GF เต็มเม็ดเต็มหน่วย คุยสนุก ลงมาแล้วไม่อยากกลับ อยากนั่งอยู่กะน้องนานๆ  mbvc

อ่าซ์ ....การบ้านยาวไปหน่อย แต่ประทับใจน้องจริงๆ ความตั้งใจเต็มร้อย GF เต็มล้าน ยังไงก็สุภาพกับน้องด้วยนะครับ คนนี้ผมหวง คะแนนโดยรวม B+

หน้าตา     8.5 คม สวย แอบหวานเล็กๆ
รูปร่าง      9.5 หุ่นดีมาก ไม่มีส่วนเกินเลย ส่วนเว้าส่วนโค้งที่ควรมีก็มีหมด (แถมเป็นของจริงไม่อิงนิยายนะจ๊ะ)
ช่วงล่าง    9 ตัดแต่งได้รูปสวยงาม แน่น หนึบ ฝนตกหนักเกือบจะเป็นพายุแล้ว
งาน B2B  7.5 น้องยังค่อนข้างใหม่ ท่าต่างๆยังไม่มาก แต่ตั้งใจดี คราวหน้าพี่จะมาพิสูจน์ใหม่นะจ๊ะ
อาบน้ำ     7.5 สะอาด ใส่ใจรายละเอียดเล็กๆน้อย ผมอาบน้ำนานก็รอเป็นเพื่อนไม่หนีออกไปไหน อยากให้บิ้วนานกว่านี้อีกนิดครับ ถูสบู่ได้อารมณ์ดี
GF 1000000++++ คุยสนุก ถ้าจูนกันติดแล้วคุยได้เรื่อยๆแบบสบายๆ อยู่ด้วยแล้วสบายใจ ไม่น่าเชื่อว่าคนสวยๆแบบนี้จะน่ารัก ยิ้มเก่ง เป็นกันเองมาก ชอบครับ

ข้อควรจำ !!! การบ้านฉบับนี้เขียนขึ้น ณ เวลา สถานการณ์ และบุคคลที่แตกต่างกัน ไม่สามารถนำมาเปรียบเทียบได้ “ต่างกรรม ต่างวาระ ต่างบุคคล ต่างกาลเวลา” ยังใช้ได้ดีเสมอครับ  eta08

ท้ายนี้ ขอบคุณ PR บอย ที่หาน้องน่ารักแบบนี้มาให้พี่ๆได้ชื่นชมครับ และขอบคุณน้องพอร์ชที่มอบความสุขให้พี่นะคะ เร็วๆนี้จะกลับไปตรวจงานอีกแน่นอนค่ะ ออกมายังไม่ครบชั่วโมงเลย คิดถึงน้องอีกแร้ว  fdgdfdf
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มีนาคม 2013, 05:02:25 โดย Danado »

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: พอร์ชคันนี้ สวย โฉบเฉี่ยว ได้ใจจริงๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 มีนาคม 2013, 03:31:00 »

ขอบคุณสำหรับการบ้าน rare item ของท่านDanado  eta08
แอบไปเห็นมาแล้ว ...น้องหน้าตาน่ารัก ตาโต ยิ้มสวย ที่สำคัญรูปร่างเทรนด์ นางแบบ .. เขินนนนนน

ขนาดรอบการทดสอบยังได้ B+ ต่อไปถ้าได้รับการฝึกฝนดีดี คงเข้าใกล้ A เป็นแน่ 

อย่างนี้ต้องตามไปลองกะเค้าบ้างแย้ว
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

Obko

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
Re: พอร์ชคันนี้ สวย โฉบเฉี่ยว ได้ใจจริงๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 มีนาคม 2013, 03:49:25 »

การบ้านของท่านออกมาอีกแล้ว คนเก่ายังไม่ได้ไปลองเลยนะครับ
คนใหม่มาอีกแล้ว ขอบคุณสำหรับการบ้าน นางหุ่นนางแบบ ไขมันไม่มี หน้าอก แม่ให้มา  eta04 eta04 kjhg kjhg kjhg jljhl jljhl ;khhg ;khhg ;khhg

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
Re: ### PoRsChE คันนี้ สวย โฉบเฉี่ยว ได้ใจจริงๆ ###
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 21 มีนาคม 2013, 06:37:51 »

mbvc  hgjhg คราวนี้ท่านโด้แซงหน้าไปสำรวจก่อนทั่นกงกงแร้ว

คงถูกอกถูกใจเป็นอย่างยิ่ง GF คะแนนเต็มเรยยย hgjhg
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

X-Master

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
Re: ### PoRsChE คันนี้ สวย โฉบเฉี่ยว ได้ใจจริงๆ ###
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 21 มีนาคม 2013, 07:35:02 »

ผมให้คะแนนตามท่านเลยครับ
น้องน่ารักมาก สวย คม ตาโต จมูกโด่ง ยิ้มสวย
จริงๆ น้องขาวนะครับ ที่ดูไม่ค่อยขาวมาก เห็นน้องบอกว่าเพิ่งไปเล่นน้ำทะเลมา คิคิ
น้องมาอยู่ absolute เดี๋ยวคงปรับสภาพผิวตามเพื่อนๆในร้านล่ะครับ บ้านนี้เขาเน้นขาวจริงๆ

ไว้ว่างๆ จะเข้าไปขับพอร์ช อีกแน่นอน

ขอบคุณ pr บอย ที่ขยัน หานางฟ้ามาให้ คนเดินดิน ได้เชยชมกัน
ขอบคุณ pr ชีส ที่คอยต้อนรับ บริการน้ำเย็นๆ และบริการส่งยิ้มหวานๆให้ ประทับใจตั้งแต่ pr เลย jljhl

packman

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 21 มีนาคม 2013, 07:54:57 »

อยากขี่รถปอชชชชช

NO B TA

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 21 มีนาคม 2013, 09:47:14 »

อืม...น่าสนใจอย่างแรงเลยครับ ^^ ไว้ต้องแวะไป Test Drive มั่งแว๊ว อิ อิ

Absolute Relax

• Absolute Paradise สบาย..ดุจสรวงสวรรค์
  • รอง Global Moderator
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 21 มีนาคม 2013, 10:16:39 »

eta06 ไอย่ะ ได้การบ้านจากท่าน Danado เลยยยย ตั้งแต่ผมมาเชียงใหม่ไม่เคยอ่านการบ้านของท่านเลยนะเนี่ย เพิ่งเห็นครั้งแรกเบยยย ขอบคุณมาก ๆๆ ครับ jljhl
Absolute Paradise ช้างคลาน เชียงใหม่ 089-559-2730
Absolute Spa สะพานใหม่ เชียงราย      081-882-4995

Pee Lek

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 21 มีนาคม 2013, 11:10:04 »

บอย ศุภชัย คู่แข่ง เอ ศุภชัย อิๆเก่งจริงๆในการสรรหาน้องใหม่เข้าวงการ และเข้าตากรรมการทุกคนเลยขอชื่นชมครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มีนาคม 2013, 23:59:02 โดย Pee Lek »

• Absolute Paradise สบาย..ดุจสรวงสวรรค์
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 21 มีนาคม 2013, 12:40:05 »

บอย ศุภชัย คู่แข่ง เอ ศุภชัย อิๆเก่งจริงๆในการสรรหาน้องใหม่เข้าวงการ และเข้าตากรรมการทุกคนเลยขอชื่นชมครับ
ว่าแต่พี่เล็กรีบมาใช้สิทธิ์นะครับ เดี๋ยวช้า บอยแกล้งลืมนะคับ อิอิ
Absolute Paradise ช้างคลาน เชียงใหม่ 089-559-2730
Absolute Spa สะพานใหม่ เชียงราย      081-882-4995

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 21 มีนาคม 2013, 16:42:59 »

นานๆ จะเห็นการบ้านของท่าน Danado นะครับเนี้ย แสดงว่าน้องต้องถูกใจมากๆ เลย pongz
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

ninkrating

• **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 21 มีนาคม 2013, 17:09:45 »

ขอบคุณการบ้านดีๆๆ และประโยคที่ว่า"แน่น หนึบ ฝนตกหนักเกือบจะเป็นพายุแล้ว" มันคืออะไร ไม่เข้าใจความหมายครับ ใครทราบช่วยบอกที

กงล้อมาร

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 21 มีนาคม 2013, 18:22:53 »

"แน่น หนึบ ฝนตกหนักเกือบจะเป็นพายุแล้ว"
ท่านDanado ..... ตัวสร้างพายุ Hurricane ต้นเหตุการเกิดน้ำท่วมเป้นประจำ  yellow001
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

ชอบ

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 22 มีนาคม 2013, 08:06:09 »

รออีกประมาณ 10 วัน
อยากเจอน้องจัง

peecha

• **
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 22 มีนาคม 2013, 22:11:00 »

.,mnมาเก็บข้อมูลเหล่าเทพ

• *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 25 มีนาคม 2013, 10:12:22 »

มาอัพเดทข่าวคราว น้องพอร์ชจะกลับมาถึงเชียงใหม่เช้า ๆ วันที่ 2 เมษายนนี้ครับผม ฟันธง คอนเฟิร์ม!!!

Jo9999

• *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 25 มีนาคม 2013, 12:49:57 »

เกาะติดสถานการณ์อย่างใกล้ชิด

Mangjohn

• **
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 26 มีนาคม 2013, 15:49:34 »

ทำไมไม่พาไป ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ  lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh  piuyty piuyty piuyty piuyty piuyty  eta07 eta07 eta07 eta07

Danado

• แตกหนุ่ม
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 26 มีนาคม 2013, 15:51:42 »

ทำไมไม่พาไป ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ  lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh  piuyty piuyty piuyty piuyty piuyty  eta07 eta07 eta07 eta07

ไม่พาไปเด็ดขาด  !!!!   red001

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 26 มีนาคม 2013, 20:35:28 »

อิอิ มีไรโทรหาบอยคับ

กงล้อมาร

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 27 มีนาคม 2013, 02:23:28 »

เอาแล้วงัย... สงครามสายเลือด ไม่ต้องแย่งกัน เดียวพี่อาสาไปเองแล้วก้านนนนนนนนนน  kjhg

Mangjohn

• **
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 27 มีนาคม 2013, 16:32:11 »

เก๊าอยากเห็นเจ๋ย ๆ

เก๊าอยากเปิดประสบกามใหม่บ้าง

Dégel

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 05 เมษายน 2013, 15:08:33 »

สวดยอดไปเลยห๊ะอ่านการบ้านแล้ว อยากเจอน้องเลย

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 05 เมษายน 2013, 23:25:25 »

นานๆ จะเห็นการบ้านของท่าน Danado นะครับเนี้ย แสดงว่าน้องต้องถูกใจมากๆ เลย pongz

hgjhg น้องเค้ารับมือกะท่านโ้ด้ได้นี่ไม่ธรรมดาแน่ ต้องหาเวลาไปลอง

ของแรงๆอย่างน้องพอร์ชซะแล้ว ขอเวลาเตรียมร่างกายก่อนจ้า กรำศึกด้านอื่นมาเยอะ yellow001
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

rasputin

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 06 เมษายน 2013, 11:26:37 »

ของจริงแบบไม่ได้โมดิฟายมาเหมือนต้นหอมใช่มั้ยครับ แบบนี้น่าสนใจไปเยือนอย่างยิ่ง

• *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 07 เมษายน 2013, 11:14:51 »

น้องพอร์ชกลับไปเฝ้าไข้คุณแม่นะครับ พอดีคุณแม่น้องไม่สบาย ไว้น้องลงมาใหม่วันไหนจะแจ้งครับผม eta08

prince

• กรรมการเวป
  • *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 07 เมษายน 2013, 12:01:59 »

piuyty เฮ้อ...................เสียดายจัง piuyty
เลยอดไปซ้ำเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 เมษายน 2013, 22:20:23 โดย prince »

หมีพู

• กรรมการเวป
  • *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 09 เมษายน 2013, 12:07:18 »

อยากไปขับรถพอร์ซมั่งจัง เขินนนนนน เขินนนนนน