-->

ผู้เขียน หัวข้อ: นกป ณ เวลานี้ร้านไหนในเชียงใหม่แจ่มที่สุดครับ  (อ่าน 3070 ครั้ง)

dm

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

คำว่าแจ่ม คือเด็กสวยโดดเด่นกว่าที่อื่นน่ะครับ
หลังจากไม่ได้เที่ยวมาปีกว่า กลับมาอีกทีร้านเยอะมากๆๆๆๆ(ก.ไก่หมดโลก)

ก่อนหน้านี้ผมยกให้ร้าน pretty club ดีที่สุดในสายตาผม (เอาแค่เรื่องหน้าตาเด็กอย่างเดียวน่ะครับ ส่วนบริการนั้น ก็ต่างกรรมต่างวาระ อย่างที่ทุกๆคนทราบ)

eta04 ;khhg jljhl

MARCH

• แอบจิต
  • **

ขอปูเสื่อรอฟังคำตอบจากท่านเทพด้วยคนครับ

packman

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

ถ้าเอาหน้าตาแจ่มๆ ก็ Model Club ถนนเส้นหลังม.พายัพ... หลับตาชี้ได้เลย สวยทุกคน..

eastdevils

• V.I.P.
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

ถ้าสำหรับผมนะครับ ส่วนตัวผมให้บ้านฟ่างครับ บริการและหน้าตา โดยรวมผมว่าเวิร์คนะครับ แต่อย่างว่าครับ ต่างคนต่างสไตล์
ของอร่อยมันอยู่ที่คนชอบรสไหนมากกว่าครับ
  fdgdfdf

wang

• **

ผมหั้ยโมเดลด้วยคนคับราคาก้อพอดูคับ

bankcnx

• แอบจิต
  • **
Re: นกป ณ เวลานี้ร้านไหนในเชียงใหม่แจ่มที่สุดครับ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2014, 16:43:07 »

ไปวาเลนไทน์บ่อยสุดครับ... รองลงมาก็โมเดล... ว้าว... ลลิล

ตอนนี้แองเจิ้ลเปิดใหม่ว่าจะไปลองดู วันนี้ก็จองใว้แล้ว 1 รอบ

wang

• **
Re: นกป ณ เวลานี้ร้านไหนในเชียงใหม่แจ่มที่สุดครับ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2014, 00:50:12 »

ถ้าเอาหน้าตาแจ่มๆ ก็ Model Club ถนนเส้นหลังม.พายัพ... หลับตาชี้ได้เลย สวยทุกคน..
       ยืนยันอีก1เสียงคร้าบบบบบ

mAcHAo

• แอบจิต
  • **

Model ด้วยครัซ