-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ็Hey Mr. Are you looking for some girl picking out?  (อ่าน 1032 ครั้ง)

packman

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
็Hey Mr. Are you looking for some girl picking out?
« เมื่อ: 19 สิงหาคม 2014, 08:08:19 »

วันก่อนแวะไปสำรวจแดนสวรรค์เชียงใหม่ เดินผ่านสาวๆต่างประเทศที่นั่งล้อมโต๊ะคุยกัน 5 สาว อืม.. น่าตาดีทุกคนเลยแฮะ... เดินผ่านขึ้นชั้นสอง PR บอยมาเทคแคร์ แต่บ่ได้ขึ้นกะใคร เดินออกลงบันได .... Hey mr are u looking for some girl picking out? ... เหมือนเรียกเราเลยแฮะ หันกลับ สาวต่างชาติถามซ้ำอีกทีเลยเดินไปหาที่โต๊ะเลย.. รีบแอบสำรวจคนนึงอยู่เรียบร้อย คนนึงดูเซ็กซี่แรงๆ แต่ผมชอบคนดูหลบๆอายๆหน่อย หน้าตาดีหุ่นดีทุกคน แต่อาราม..ไม่เคยเจอ.ก็เลย.. ตอบไป No No... ส่งยิ้มแล้วเดินจากไป... สาวๆที่โต๊ะมองแล้วทำหน้าตาเสียดายๆ...

กะลังคิดว่าจะลองดีไหม.. มีใครเคยเจอแล้วบ้างคับ (สาวฝรั่งแต่ไม่รู้ชาติไหน ที่แน่ๆไม่เหมือนอเมริกันหรือยุโรป น่าจะไปทางยุโรปตะวันออกหรือรัสเซียนะคิดว่า)

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
Re: ็Hey Mr. Are you looking for some girl picking out?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2014, 09:02:53 »

แผนของเจ๊บอยครัช กะว่าให้เลือกออกไป พอถึงรถให้เจ๊บอยเข้าไปนั่งแทน jljhl
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

x11

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
Re: ็Hey Mr. Are you looking for some girl picking out?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2014, 16:06:54 »

แดนสวรรค์เชียงใหม่  อยากขึ้นสวรรค์ๆๆๆ   รบกวนลายแทงด้วยครับ ;khhg ;khhg ;khhg

satid

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2014, 16:36:45 »

eta03 ขอพิกัดด้วยครับ  eta08

Avanza

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2014, 19:59:41 »

dsgjsd เจออย่างนี้ ต้องจัดสิครับ แหล่มๆ  eta03