ผู้เขียน หัวข้อ: คิดถึงน้อง Milk แอบมาส่งการบ้าน ♫  (อ่าน 8634 ครั้ง)

Bronn

• Dream as if u'll live 4ever, Live as if u'll die today
  • แอบจิต
  • **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
คิดถึงน้อง Milk แอบมาส่งการบ้าน ♫
« เมื่อ: 08 มิถุนายน 2016, 19:30:59 »

บรรยากาศครึ้มฟ้า ครึ้มฝนแบบนี้มันช่างได้อารมณ์เปลี่ยว อยากหาคนรู้ใจมาโอบไว้ข้างๆ  lowwww
ว่าแล้วก็อดคิดถึงน้องคนนึงขึ้นมาไม่ได้
จัดว่าเป็นคนนึงที่ผมประทับใจที่สุดตั้งแต่เข้าวงการนี้มาเลยทีเดียว (เชื่อว่าหลายๆท่านที่เคยสัมผัสน้องก็คงรู้สึกเหมือนผม)  hgjhg

แอบเหลือบขึ้นไปดูกระทู้ Update รายชื่อ ก็แอบเศร้าเล็กน้อย น้องไม่มา อดเลย  eta07 ก็เลยมาถือโอกาสเขียนประสบการณ์ประทับใจในนี้ดีกว่า

ปกติผมเดินเข้าออกโรงแรมพาราไดซ์หลายครั้ง จนคนข้างล่างเค้าจำหน้าได้หมดแล้วมั้ง (ว่าตานี่หื่นมาก 555+  kjhg ) แล้วมีวันนึงทีแรกกะจะไปหาน้องที่ขึ้นประจำ
(ดูในรายชื่ออัพเดทตอนเช้า บอกว่าจะเข้าช่วง ***โมง) ผมก็กะเวลาไปโดยไม่ได้อัพเดทอีกที คุยกับ PR ปรากฎว่าวันนี้น้องประจำหยุด เหมือนจะโชคร้ายแต่ก็กลายเป็นดีในภายหลัง  dsgjsd เมื่อ PR ที่บุคลิกแสนอบอุ่น เรียกน้องๆในห้องออกมาโชว์ตัว

ด้วยความที่ผมเป็นชอบน้องๆผิวขาวอยู่แล้ว ก็เลยไปสะดุดที่น้องคนนึง เรียกได้ว่าขาวสุดในแถว สว่างโอโม่มาเลย พร้อมกับส่งยิ้มหวานมาให้
บอก PR เลือกคนนี้เลยสิครับ รออะไร
  hgjhg

ระหว่างที่รอผมก็คุยกับ PR พลางๆ เล่นตู้กดน้ำไปพลาง สักพักน้องเดินออกมาจากห้องแห่งความลับ
เดินยิ้มมาหาจนชิดเลย (ทำเอาเขินเลย พึ่งเจอกันแท้ๆ)   mbvc แล้วก็โดนน้องลากเข้าห้องครับ อิอิ

ปิดประตูปุ๊บน้องเดินเข้ามาชิด มากอดเลย แววทอนมาแต่ไกล บอกว่าไม่คิดเลยนะว่าพี่จะเลือกน้อง พร้อมกับมาช่วยถอดเสื้อ ค่อยๆปลดกระดุมให้
หน้าตาน้องสำหรับผมจัดว่าดีเลยครับ ไม่อยากอวยมาก แล้วแต่คนชอบครับ ผมมองแว่บแรกนึกถึงดารา AV ชื่อ Ayumi Shinoda เลย
(ลองgoogleกันดูนะครับ) แต่ไม่ขอบอกนะครับลีลาจะเหมือนกันไหม ขออุบไว้ก่อน
  jljhl

ระหว่างถอดชุดก็มีพูดหยอด แซว สร้างความคุ้นเคยตลอดครับ เรียกว่า GF ล้นหลามจริงๆ
น้องเป็นคนไม่ค่อยสูงเท่าไหร่ครับ มีการโกงนิดนึง รองเท้าสูงมากกกกก ตอนถอดรองเท้านี่ผมตกใจเลย อิอิ
รูปร่าง ผิวพรรณ ดีเลยครับ เนียนกิ๊บ ถึงแม้จะไม่ใช่สาวน้อยไวไอคุกๆ แต่ก็จัดว่าดูแลตัวเองใช้ได้เลย  eta04

แล้วก็ชวนกันมาอาบน้ำครับ งานอาบน้ำจัดว่าโอเคครับ มีสบู่ตกค้างให้ต้องล้างเองบ้างประปราย แต่ผมไม่เน้นคับ งานนัวต่างหาก ใช้เวลาในห้องน้ำได้คุ้มมาก
เรียกว่ามาเต็มบอดี้หน้า หลัง ทั้งนั่งบนชักโครก เรียกว่าท่าไหนขอได้หมด น้องจัดให้ ใครปืนลั่นง่ายให้ระวังครับ  ttu แพแตกในห้องน้ำแน่นอน ผมนี่ยังเกือบไปโดยเฉพาะท่าที่น้องคุกเข่าเอาหน้ามาใกล้ๆจุดพิกัดนี่เสียวมาก ถ้าเคลิ้มๆตามนี่ทะลักแน่ น้องบอกใจเย็นค่ะ นี่แค่เริ่ม  eta20

ตัดมาที่เตียงครับ ใครมีงบแนะนำให้จัดห้องวีเลยครับ ห้องธรรมดาแอบเม้าท์ว่าฟูกแข็ง(ชิ*หาย)เลย  scary 55+ แซวเล่นนะครับ กลัวทำอะไรต่อมิอะไรแล้วจะเจ็บหลังเอา
งานนวดใช้ได้ครับ มีใช้ท่อนแขนด้วย น้องถามว่าเมื่อยตรงไหนไม๊ ผมก็บอกว่าไม่ น้องเลยบอกว่าดีละจะได้นวดน้อยๆ ทำอย่างอื่นเยอะๆ แหน่ะ มีหยอด ตลอด  fdgdfdf
บอดี้ทูบอดี้ด้านหลัง ตามสูตรของร้านเลยครับ มาครบทั้งสปาลิ้น ทั้งเอาหน้าอกมาบอดี้ เพลินเลย น้องใช้เวลาได้เต็มที่มาก

พอพลิกหน้าน้องก็จัดเต็มเลยครับ ทำได้เสียวมากๆ แถมอารมณ์ร่วมมาเต็ม ไม่มีfake (เท่าที่ผมสัมผัสนะ) แค่ลีลาก็เสียวละ ขนาดยังไม่ใช้มือช่วย
ทำให้น้ำปริ่มๆตลอด พร้อมจะกระฉอกทุกเมื่อ 555+ น้องเต็มที่มากครับ ถ้าสุภาพๆนี่ ไม่มีหวงตัวแน่นอน
เหตุการณ์หลังจากนั้นผมเรียกว่าพิมพ์ไม่ถูกเลยทีเดียว  บอกได้แค่ว่ายังฟินมาจนถึงตอนนี้ เรียกว่าแฟนยังไม่เคยทำให้ขนาดนี้ ฟินจนหยดสุดท้ายจริงๆ  dgd

หลังเสร็จก็อาบน้าม แต่งตัว อยู่คุยกันจนครบเวลา (เหมือนจะแอบเกิน แต่ PR ไม่มาเคาะถือว่ายกประโยชน์ให้จำเลยไป)
มีกระซิบหยอดข้างหูอีก แหน่ะ แบบนี้จะไม่มาซ้ำได้ยังไง
  dsgjsd

ใครพึ่งเริ่มเที่ยวหรือยังไม่เคยเจองานดีๆ แนะนำให้มาลองเลยครับ
แต่ขอเตือนนะครับ ว่าขึ้นกับน้องแล้ว ความรู้สึกเวลาไปขึ้นกับน้องคนอื่นจะเปลี่ยนไป

พึ่งสมัครครั้งแรก ผิดถูกยังไงก็ขออภัยด้วยครับ ขอบคุณครับ
  ;khhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 กันยายน 2017, 20:53:17 โดย boyz »

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
Re: คิดถึงน้อง Milk
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2016, 19:47:42 »

แหมมมมม น้องเค้าระดับตำนานแล้วครับ งานสุดตีน
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

boyz

• เปิด 10.30 น. ปิด 02.00 น.
  • เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
Re: คิดถึงน้อง Milk แอบมาส่งการบ้าน ♫
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2016, 04:22:08 »

นี่ก็การบ้านดีดีที่พี่เค้ามาส่งไว้สองวันแล้ว ทำไมเพิ่งมาเห็น piuyty
สาวเหนือ น่ารัก งานแจ่ม ต้องที่ Absolute Paradise@เชียงใหม่

khunjim

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
Re: คิดถึงน้อง Milk แอบมาส่งการบ้าน ♫
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2016, 07:58:45 »

เทพในตำนานของบ้านนี้เลย ทำให้นึกถึงขึ้นมาเลย เดี๋ยวแวะไปหามั่งดีก่า  eta04

dlux_4

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 01 สิงหาคม 2016, 00:19:15 »

น้องมิลค์น่ารักครับ งานดี ไม่มีตกหล่น

pongz

chunyu

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 01 สิงหาคม 2016, 15:15:00 »

การันตี อีกเสียงครับ น่ารัก งานดี เปิดซิงที่นี่กับครอสเทรน ก็น้องเขานี่แหละครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 สิงหาคม 2016, 11:45:18 โดย chunyu »

kab_moo

• **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2016, 13:48:41 »

พึ่งไปมา เสียดาย เขินนนนนน
ไม่ใช่นักล่า...เป็นได้แค่...นักลอง

Bronn

• Dream as if u'll live 4ever, Live as if u'll die today
  • แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2016, 19:45:04 »

งานดี ไม่มีตกครับคนนี้ ครั้งล่าสุดทำเอาเพ้อเลย  เขินนนนนน

superman01

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2016, 15:01:01 »

ตามชื่อน้องเขาเลย อิอิ

redman1

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 05 มีนาคม 2017, 01:31:24 »

โอโม่มากๆๆๆๆๆๆ. ขอบคุณครับ ;khhg

BIGMAMA

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 05 มีนาคม 2017, 16:44:02 »

รูดปรื้ดๆต้องน้องมิลค์คร้าบ