ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิวน้องอาย สายเทคแคร์ ใจถึง พึ่งได้  (อ่าน 2401 ครั้ง)

Bronn

• Dream as if u'll live 4ever, Live as if u'll die today
  • แอบจิต
  • **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

วันนี้มีโอกาสมาบ้านนี้อีกครั้ง แต่กว่าจะหาโอกาสแว่ปได้ก็ค่อนข้างค่ำ แถมเป็นวันหยุด น้องๆเลยเหลือไม่กี่คน แถมพลาดกับน้องที่ขึ้นประจำไปอีก เลยขอเปลี่ยนอารมณ์ นึกไงไม่รู้ถามพีอาร์บอยเลยว่า น้องคนไหนมาใหม่มั่ง พีอาร์ทำท่านับนิ้วสักครู่ อืม เหมือนจะมีเยอะ แต่สุดท้ายบอกมาว่านี่เลย มีน้องอาย ที่พึ่งมาใหม่คนเดียว  (แล้วเมื่อกี้นับทำไม  kjhg)

เพื่อความชัวร์เลยขอดูตัวน้องก่อนได้ไหม พีอาร์ไม่รอช้ารีบเรียกน้องออกมา
ดูภายนอกแล้ว อืม โอเคผ่าน  .,mn

น้องตัวค่อนข้างเล็ก ไม่ค่อนข้างดีกว่า ตัวเล็กเลยแหละ หน้าตาโอเค ดูก็รู้ว่าสาวเหนือ ผิวพรรณดี
แต่คำเตือน ใครไม่ชอบบางกรอบ แนะนำให้ผ่าน หรือลองดูดีๆก่อน

แต่ผมไม่ได้ให้ความสำคัญเรื่องนั้น แต่เป็น Service mind ต่างหาก มาเต็ม
พูดเพราะ ดูเรียบร้อย แถมดูแลดี เริ่มมาก็มาถอดชุดให้เลยไม่ขาดตกบกพร่อง

เรียกว่าใครชอบมีน้องๆมาเทคแคร์ ไม่มีผิดหวัง
งานอาบน้ำ ธรรมดา ตามมาตรฐานร้านนี้ครับ ขัดถูสะอาด มีบิ้วเล็กน้อย แต่เวลาน้องขัดไหล่ หรือคอให้ผม ถึงกับเอื้อม เขย่ง แอบสงสารนิดๆ  jljhl

ตัดมาที่เตียง งานนวด บอกเลยว่านวดดี นวดเป็นเลยแหละ หลับตานึกว่ามานวดแผนโบราณ
ยิ่งเวลาน้องเอาท่อนแขนมานวดหลังให้นะ โคตรสบาย หลังที่กำลังปวดๆอยู่ แทบจะหายเลย สบายตัวมาก

พลิกหน้ามา งานนัวขอบอก เห็นใสๆอย่างนี้ อ้อดอ้อนไม่เบา น้ำหนักมือดีเลย พออารมณ์กำลังมา
น้องก็มากระซิบข้างหู ก็ตกใจเอาแบบนี้เลยเหรอ แต่ก็ตอบตกลงไป เท่านั้นแหละความหรรษาก็บังเกิด  เขินนนนนน งานใสๆกลายเป็นฮาร์ดคอร์ทันที
ไม่โดนแบบนี้มานานแล้ว เรียกว่ามือจิกหมอน ไม่ละลายในมือเลยทีเดียว  scary
ยิ่งพอเราให้สัญญาณว่าใกล้เสร็จ น้องยิ่งเร่งจังหวะตอบรับ เรียกว่าครั้งนี้เสร็จแบบเสียวสุดๆ น้ำออกมาเยอะมาก

ต่อมาก็นอนแกล้งตาย เพราะโดนน้องดูดพลังไปหมด  fdgdfdf โดยมีน้องมานวดขา นวดแขนให้ นี่ถ้าหนุ่มกว่านี้สักสิบปีรับรองว่ามีเบิ้ลต่อจนเวลาหมดแน่  ttu

งานดี สายเทคแคร์ แถมใจถึง ตัวเล็กๆน่าเอ็นดู ยังไงฝากพี่ๆเพื่อนๆสนับสนุนน้องด้วยครับ
ไม่มีรูปนะครับ พอดีผมไปมาไร้ร่องรอย ไม่ชอบทิ้งหรือเก็บหลักฐานไว้  kjhg
ยังไงขอพีอาร์ดูตัวจริงก่อนดีสุดครับ

hgjhg hgjhg hgjhg

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
Re: รีวิวน้องอาย สายเทคแคร์ ใจถึง พึ่งได้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 มกราคม 2017, 12:11:32 »

การบ้านเยี่ยมเลยครับ  แวะมาส่งบ่อยๆนะครับ   pongz pongz

boyz

• เปิด 10.30 น. ปิด 02.00 น.
  • เด็กหัดเสียว
  • **
Re: รีวิวน้องอาย สายเทคแคร์ ใจถึง พึ่งได้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 31 มกราคม 2017, 10:49:47 »

อร๊ายยย พี่พี่มาส่งการบ้านกันเต็มเลย ไม่ได้เลื่อนลงไปดูเลย

ขอขอบคุณพี่ ๆ ที่มีความน่ารักให้กันตลอดนะครับ

eta08 eta08 eta08

ขอบคุณอีกทีสำหรับพี่ Bronn สำหรับการบ้านน้องอาย บางกรอบ ขอบชีส คนนี้

อ่านแล้วฟินเลย
สาวเหนือ น่ารัก งานแจ่ม ต้องที่ Absolute Paradise@เชียงใหม่

boyz

• เปิด 10.30 น. ปิด 02.00 น.
  • เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 17 มีนาคม 2017, 14:09:37 »

eta04 น้องมาอีกทีเมื่อไหร่ครับ
มาแล้วจร้า
สาวเหนือ น่ารัก งานแจ่ม ต้องที่ Absolute Paradise@เชียงใหม่