-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ที่พิดโลกก็มีนะ ขนิษฐานวดแผนโบราณ  (อ่าน 777 ครั้ง)

kindek

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ที่พิดโลกก็มีนะ ขนิษฐานวดแผนโบราณ
« เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2014, 12:28:13 »

หลังจากที่ผมติดต่องานกับลูกค้าเสร็จแล้ว  รู้สึกขบเมื่อย ผมตั้งใจนวดจริงๆ ไม่มีระดับครับ ลองขับไปเรื่อยๆ จำชื่อถนนไม่ได้ พบร้านขนิษฐา จึงชะลอจอดรถหน้าร้านนัทเบอเกอรี่ (น่าจะอร่อยนะครับ เห็นคนเข้าเรื่อยๆ )

ขณะถอดรองเท้าเข้าประตูไป มีสส.ใส่ชุดแซคสีดำรัดรูป น่าตาใช้ได้ ผมยาว และขาว เข้ามายิ้มหวานช่วยเปิดประตูให้  ผมปิ๊งเลย นานเจอ สส.สัก20 กว่าๆ นี่

พี่เจ้าของร้านตะโกนเข้าไปหลังร้านเพื่อเรียกหมออีกคนมา เป็น สส.เหมือนกัน แต่อวบมาเลย  ผมยกมือเบรก  ขอน้องคนที่เปิดประตูได้ไหมครับ
      "ได้เลยค่ะ"

ขึ้นไปชั้น 2 เป็นห้องที่กั้นผนังมวลเบาไว้  มีอยู่ 6 ห้อง แล้วใช้แอร์ 2 ตัว เป่าให้กระจายตัว
ความตั้งใจเดิมจะนวดไทยแก้เอ็นเปลี่ยนเป็นนวดน้ำมันเลยครับ

สอบถามชื่อ น้องดา คนอีสาน ฝีมือนวดกำลังดีสำหรับผมครับ ไม่หนักจนเจ็บเหมือน สว.บางคนที่กลับออกมาหยอกไปเป็นวัน    นวดกันไป คุยหยอกล้อกันไปจนชั่วโมงกว่าๆ  น้องพูดเปิดทางให้ ก็คงต้องจัดไปครับ

ปกติน้องไม่ค่อยรับระดับ 3 แต่ช่วงนี้ลูกค้าน้อยมาก ก็ทั้งชั้นมีเราแค่ 2 คน น้องให้จ่ายค่านวดก่อน 500 และค่าระดับอีก 1.5 k ครับ  สำหรับผมที่ไม่เคยเจอ สส.หุ่นดี ตัวเล็ก หนัก 45 อายุ 25  เนื้อตัวเย็น แน่น  จึงตกลงไต่ระดับกันครับ

น้องขอตัวไปเตรียมอุปกรณ์ก่อน (เธอไม่ค่อยรับระดับ 3 จริงๆ) กลับเข้ามาก็ถอดชุดแซก เสียดาย ไม่ได้ถ่ายปลากรอบมาให้ หุ่นดีเป็นบ้าเลย เอว ขาเรียว

แต่ถึงเวลาไต่ระดับ  น้องกลายเป็นนางไม้ครับ กินเองชงเอง มาจบกันที่การโก่งโค้ง  ช่วงล่างแน่น แต่ไฟหน้าไม่ค่อยเด้งแฮะ ธรรมชาติจริงๆ

เวลาจะกลับออกจากร้าน ขณะที่เดินลงมาชั้นล่าง พบหมอนวด อีก 4 คน นั่งห่างกันคนละ เมตร หน้ามองตรงดูทีวี พวกเธอนั่งห่างกันเหมือนในตู้เลย  แขกจะได้ชี้ถูก 555  แต่หุ่นและหน้าตาคนละเรื่องกับน้องดาครับ  โชคดีจริงๆ

ใครมาพิดโลก ก็แนะนำร้านนี้ คนนี้เท่านั้นครับ

49bluesky

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: ที่พิดโลกก็มีนะ ขนิษฐานวดแผนโบราณ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2014, 22:40:08 »

เยี่ยมมากครับสำหรับการบ้าน  pongz

Nu-me

• *
Re: ที่พิดโลกก็มีนะ ขนิษฐานวดแผนโบราณ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2014, 08:53:10 »

นับถือๆ ไปต่างถิ่น มีการบ้านมาฝากสมาชิก ขอบคุณหลายๆคร้าบบ

frog11

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2014, 14:37:23 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านดีๆ ครับ... ;khhg

doggyrun

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน 2014, 00:46:43 »

ไกลอะ แต่ก็ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ

kupramza

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2014, 22:58:06 »

ขอบคุณมากครับ