ผู้เขียน หัวข้อ: น้องจันทร์เจ้า บางกรอบ.. กรุบโดนใจ  (อ่าน 472 ครั้ง)

แอบซุ่มฮี

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

มาเล่าเรื่องราวประทับใจเมื่อวานกันให้ฟังหน่อย
น้องมีมาใหม่กันเพียบร้านนี้ มีช่องว่างเลยได้ไปเยือน ได้จังหวะพอดี น้องลงมากันครบ ได้ชมกันครบเลย เดินออกมาโชว์เล่นเอาตาลายเลย สวยจนเลือกยากมาก มีในใจอยู่หนึ่งคน น้องจันทร์เจ้า โชว์ตัวให้เห็น ยิ้มสวย ส่งสายตาแบบว่า.... 555
ที่สำคัญน้องหุ่นดีมาก ไม่ลังแล จ่ายสินสอดแบบ แพลตตินั่ม 555 จัดเต็มไปเต็มๆ นานๆมาสักที น้องออกมารับ คล้องเอวกันขึ้นสวรรค์ แหมะ แค่เปิดหัวมาก็ไม่มีเขิลใส่กัน แบบนี้ใส่กันยาวแน่ๆ

ตัดมาที่ห้องได้มองหน้าน้องใกล้ๆ ยิ่งมองยิ่งสวย พูดจาเพราะ หลงรักน้องเข้าแล้วท่าน พากันเปลื้องผ้าทีชิ้น น้องถอดออกมา หู๊ยย เนียนมาก หน้าท้องแบนราบ หุ่นบางกรอบโดนใจผม ***ช่วงล่างสอาด เนียนกริบ  *** ทำเอาผมเสียวจนอยากจะเริ่มรุกเลย

น้องพาไปอาบน้ำ น้องอาบน้ำให้ มือถู ลูบไล้ ไปทั้งตัว ทั้งหน้าและหลัง ทำน้องผมมันชี้ขึ้นมาเลย เจอแบบนี้อดใจกันไม่ไหว น้องเอามือลูบถู ไปที่น้องน้อย ทำความสอาด ทุกซอกมุม ทำเอาเสียวจนเกือบลั่นท่าน 555 อาบน้ำกันได้สักพัก ก็พากันมาต่อที่เตียงกันเลย

มาต่อที่เตียง นอนให้น้องนวดให้ก่อนทำภาระกิจสำคัญกันก่อน น้องนวดใช้ได้เลยนะครับ ตัวเล็กๆ แต่นวดดีเลยครับ ผมพอหายเมื่อย ก็ผลิกตัวมาให้น้องเริ่มก่อนเลย น้องเริ่มบิ้ว เริ่มนัวส์ ผมก่อนเลย
ผมไม่รอช้า ผลัวพันกันไปเลย น้องเริ่มค่อยๆ ขยับตัวลงไปละว่างซอกขา จับหนอนน้อย บีบๆ สาวขึ้นลง

***น้องร้องเพลงสด*** ได้นะครับ ดีและฟิน กันเลยครับผม เล่นทำเอาผมนี่เกร็งไปทั้งตัวเลยครับ เสียวสุดๆ ต่อตัวจับน้องนอนลง สองมือกุมไปที่น่าอกน้อง บีบเบาๆ ลิ้นตะวัดเล็กน้อย น้องเริ่มมีเสียงออกมาจากลำคอ ผมค่อยๆ ลงไปที่หน้าท้อง ไหลลงไปเรื่อยๆ ไปจนถึงมุมสามเหลี่ยมน้อยๆ หญ้าไม่รก พอมีเล็กๆ น้อยๆ จัดการเอาลิ้นกระดกไปที่สามเหลี่ยม
น้องเริ่มมีเสียงออกมาแรงๆ จากลำคอ มือจิกไปที่หมอน ฟินๆยาวๆ กันทั้งคู่ หมกมุ่นตรงนั้นสักพักใหญ่ จนน้องเอวกระตุกแบบสุดๆ ต่อด้วย 6 9 กันอีก จับไปท่าไหน ก็ไม่มีขัด ตามใจทุกอย่างเลย รอบนี้วินๆ กันทั้งคู่เลยครับท่านี้ ต่างคนต่างช่วยกัน ถูกใจมากครับ

ต่อด้วยน้องขึ้นค่อมมาบนตัวจับหนอนน้อยเข้าไปในช่องแคบ น้อยๆ ฟิตๆ แน่นกันมากๆ เอวโยกแรงๆ
เสียงซาวด์มาเต็มๆ ตัวเล็กๆ แต่เอวเด้งดีจัด ก่อนจะพ่ายไป เลยขอน้องเปลี่ยนท่าทางได้ไหม
น้องไม่มีขัด ผมเลยจัดด๊อกกี้ไปกันเลย น้องนอนราบไปกับเตียง แบบรู้มือมากๆ จัดท่าไหน
ก็ได้ทุกท่าทาง จัดการท่านี้ ได้สักแปป สุดท้ายพ่ายน้องไปก่อน สุดจัดเลยครับ

ใครยังไม่เคยลอง แนะนำให้มาลอง ไม่มีผิดหวัง คอนเฟิร์มให้อีกเสียงครับ

คุ้มค่ามากๆ กับการลงทุน อิอิ

คะแนน น้องจันทร์เจ้า
อาบน้ำ 10/10
บิ้ว+นัวส์ 9/10
ผิวพรรณ 9/10
หน้าตา 8/10
เนื้อตัว เนียน 10/10
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 มีนาคม 2024, 00:09:29 โดย valentine2024 »