-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยสอนการเอาตัวรอดจากเห็นการนี้ด้วยครับ ท่านพี่  (อ่าน 2033 ครั้ง)

007

• บุคคลทั่วไป

ถ้าผมไปอ่างแล้วแช่น้ำเคลิมๆอยู่แล้วค่อยๆลืมตาขึ้น >:( จะสาวน้อยสดใสกลับกลายเป็นบุรุษรูปร่างกำยำลำสัน พยายามใช้กำลัง เอามังกรดำผม ล่วงล้ำเข้าถ้ำทองผ่องอำไพ อยู่ ผมจะทำไงดีครับ ไม่เอากลัวมังกรดำกลายเป็นมังกรทอง zcry

acer2518

pp7 อย่างนี้ก็ตัวใครตัวมันแล้วครับพี่น้อง
ถีบได้ถีบ ต่อยได้ต่อย
แต่ถ้าสู้แรงมันไม่ไหว วิ่งหนีอย่างเดียวครับ
 >:( ยังไงต้องรักษาอธิปไตย ของตูดเราเอาไว้ให้ได้ครับพี่น้อง
 ss เสียทองท่วมหัว ไม่ยอมเสียตูดให้ใคร

007

แล้วถ้าถูกบีบไข่ไว้ทำไงครับ :P

007

เคยถูกบีบไข่ไหมครับ ประมาณว่าขยับตัวไม่ได้ icez มันเป็นศูนย์รวมทุกอย่างที่ต้องอยู่นิ่งๆ เคยเป็นไหมครับ wq

don

zcry  ท่าน 007 ช่างมีน้ำใจยิ้งนัก เล่าเรื่องตัวเองให้พวกเรา  mohoz   น่าสงสาร  :-X 

Aozz

เลยตามเลยไปเถอะครับ zuy ไม่อยากคิดต่อ

mmppp

งานนี้ต้องสู้ตายกันหน่อย  mohoz

acer2518

pp7 โอ้ย ถ้าเจอบีบไข่ คงไม่ไหวครับ มันเป็นกล่องดวงใจ zuy

PIM_On_The_Rock

555+

มันจะมีด้วยหรอ

แบบนี้งะ

แต่ว่าถ้าเจอ

คงฮ่าขี้แตกล่ะ

^^

JuNeO

zuy เอ่อ  .  .. .. .. .ไม่อาวอ้ะ  pp11

PIM_On_The_Rock

งิงิ

ไคที่ไหน

เค้าจะไปอาว

อะคะท่านพี่

^^

Kim

ผมไม่นึกเลยว่าท่าน 007 จะนำเรื่องจริงที่เกิด ที่  office ท่านมาเล่าสู่กันฟัง อ่ะครับ ....

ถูกบีบแล้วขยับไม่ได้เลยเหรอ ..  pp5

kIM

007

เฮียเคยมีประสบการณ์แบบนี้บ้างไหมครับ    ss

spurs15

ผมว่าเฮียแกน่าจะเคยเจอะมาจิงมั้ง อิอิ  pp11

007

ช่วงนี้เฮียฟิตกล้ามอยู่ไว้ รับมืออะไรสักอย่างแน่ๆ ครับ ss

pat

ขมิบไว้ก่อน ครับ ให้ เข้ายาก ๆ ถ่วงเวลาไว้ก่อน ค่อย ๆ แก้ไขสถานการณ์ไป ครับ อาจจะมีทัพหนุน มาช่วย เราออกไป ได้ ครับ  pp11

bad

พยายามเบ่ง ทองออกมาสู้ อานาคอนด้า ของมัน  โกรธ โกรธ

zente

บอกมันไปเลยครับว่า

"ขอเสร็จคาปากนะ"  pp12

hs5itv.lpn

pp8 จากข้อมูลเบื้องต้น ท่าน 007 พูดว่า"เค้างัดเอามังกรดำของผม ไปใส่ถ้ำทองของเค้า" แปลว่าเค้าไม่ได้ล่วงล้ำอธิปไตยของท่าน แต่เค้าพยายายที่จะเปิดปากถ้ำทองของเค้าเพื่อให้เจ้ามังกรดำ เข้าไปชุดตัว จนเป็นที่มาของคำว่ามังกรทอง  pp7 ผมวิเคราะห์สถานการณ์ ออกมาแบบนี้ถูกต้งไหมครับ  blink เป็นผมนะถ้าเจอเหตุการณ์แบบนี้ ขอแนะนำครับ ไหลตามน้ำไปก่อน ได้จังหวะแล้วอัดมันให้น่วมไปเลยครับ jepzทีหลังจะได้ไม่ต้องมายุ่งกับเราอีก กลัวแต้ๆหล่ะครับพวก"ไส้เดือน&ผีขนุน"ขออย่าได้พานพบเป็นดีที่สุดครับ blink

tos77

แค่คิดก็ฮาแล้ว  pp11

หวังว่าไม่เจอกับตัวเองนะ  :-X

notear

pp7  อย่างนี้ก็ตัวใครตัวมันเลยคร้าบ.......พี่น้อง zuy

kadook

โห อย่างงี้ฝันร้ายไปอีกหลายปีแน่ๆเลย
ไม่อยากจะคิด  อูยส์  ....สยิวกิ้ว..... :P

zente

โห อย่างงี้ฝันร้ายไปอีกหลายปีแน่ๆเลย
ไม่อยากจะคิด  อูยส์  ....สยิวกิ้ว..... :P

รู้ได้ไงว่าสยิวอ่ะ เคยแล้วหรอ  ::)  :-[