-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ร่วมฉลองแชมป์ EUFA CHAMPIONS LEAGUE กับแมนยูคร๊าบบ  (อ่าน 1629 ครั้ง)

batman

• บุคคลทั่วไป

kick แชมป์แล้วคร๊าบบบบบบบบ ดับเบิ้ลแชมป์ kjhg ??? เกือบตาย ouiy

^
^
^
คนนี้ทำเกือบพลาดแชมป์

ตำนานแห่ง โอทราฟฟอร์ด

บุคคลที่น่าสงสารที่สุด

อย่าไปซีเรียสนะครับ บอลคือเกมการแข่งขัน มีแพ้ มีชนะ มีดวง มีโชค ปะปนกันไป เหมือนชีวิตคนเรา แต่วันนี้โชคและกรรมการเข้าข้างแมนยูอย่างเห็นได้ชัด บวกความเฮงที่เกือบจะแพ้ แต่ก็กลับมาชนะ ฤดูการหน้าลุ้นกันใหม่ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 พฤษภาคม 2008, 17:16:19 โดย batman »

mommamman

Re: ร่วมฉลองแชมป์ EUFA CHAMPIONS LEAGUE กับแมนยูคร๊าบบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2008, 04:59:45 »

ยินดีด้วยนะครับ

ทั้งเก่ง ทั้งเฮง

zedan

Re: ร่วมฉลองแชมป์ EUFA CHAMPIONS LEAGUE กับแมนยูคร๊าบบ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2008, 05:12:44 »

uoyoy uoyoy fhf inlove jghf kick saveball nmbnm, kjhg mbvc ;khhg

007

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2008, 05:15:09 »

wq ดีใจด้วยครับ  sengz

manspringer

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2008, 05:19:12 »

ยินดีด้วย  และขอร่วมไว้อาลัย 

EUFA CHAMPIONS LEAGUE กับแมนยู

โดยการงดเข้าบอร์ด 7 วัน

coolman

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2008, 07:09:20 »

เออ ท่าน batman เอารูปมาจากไหนฮะ  สวยสวยทั้งนั้นเลย
จาก แฟนมิลาน   mbvc

Tie

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2008, 11:09:20 »

อยากแจม จขกท.แอบหนีไปเที่ยวกับก๊วนท่านเทพไม่ชวนกันเล๊ย..มีคนแซวว่าผมไม่ส่งการบ้านซักกะที
นอกเรื่องแระ ....เข้าเรื่องดีก่าผมมีแต่clipเก่านะ แต่ดูทีรัยก็.. สะจายยยกับเบอร์sl1...เอ๊ย!เบอร์7 ทุ๊กที

Lostman133

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2008, 11:22:51 »

;D  เค้า รับ จน เปื่อย แล้ว น้องหงส์เรา อิอิอิ

อิจฉาจังเลย uilo

NooPHUNG

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2008, 13:24:55 »

เย่ เย่ เย่.....
ดับเบิ้ลแชมป์ จิง ๆ 890
พี่โรนัลโด้ เกือบทำเน่าแล้ว  fdgdf
พี่ฟานเดอซาเปง ฮีโร่ไปเลย ถ้าterry ไม่ลื่นนะ กึ๋ย!!! ไม่อยากจะคิด ghjk

pass07

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2008, 16:08:21 »

??? สุดยอดจริงๆ ครับ ทีมเทพ ทีมนี้  MAN U      .................

bobo

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2008, 16:44:37 »

เป็นคุณจะดีใจไหม ถ้าชัยชนะที่ได้มาเพราะโชคช่วย ( ถุย...ได้แชมป์เพราะมันลื่น!!!! ) xc
 l.jkljh

Aozz

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2008, 16:50:37 »

ประวัติศาสตร์ไม่เคยบันทึก อันดับ 2 ชนะก้อคือชนะ เพราะทั้ง 2 ทีมเล่นในสภาพสนามเดียวกัน ถึงไม่ได้เชียร์แมนยู แต่ก้อดีใจด้วยครับ  pongz

tuwpopo

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2008, 22:21:56 »

เจอลูกเผลิดเซ็งเลย นึกว่าJTจะได้ฉลองแชมป์ซะละ เศร้าเลย  wq wq wq

ปล.ผมเด็กปืนครับผม  hf hf