-->

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำผลงาน 10 สาวสุดสวาทในชมรมบาสสุดเสียว จากค่าย KMP ที่ส่งประกวดงาน AVOPEN2017  (อ่าน 848 ครั้ง)

etatae333

• Administrator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
    • cmxseed

แนะนำผลงาน 10 สาวสุดสวาทในชมรมบาสสุดเสียว
จากค่าย KMP ที่ส่งประกวดงาน AVOPEN2017

cr.avcollectors.com

ใกล้แล้วนะครับกับผลงานที่ส่งเข้าประกวดชิงรางวัล AVOPEN ซึ่งมีประจำทุกปี แต่สำหรับปี 2017 นั้น
จะแตกต่างจากทุกปี เพราะเป็นปีที่เครื่องเล่น VR ฮิตสุดๆและเติบโตไวมาก เข้าถึงทุกมัลติมีเดียความบันเทิง
ในรูปแบบต่างๆอย่างหลากหลายมากมายยิ่งนัก หนังเอวีที่ซัพพอร์ท VR เต็มรูปแบบก็จะส่งเข้าประกวดให้เรา
ได้เลือกสรรจัดกันเต็มเหนี่ยวแน่นอนครับ

และนี่คือผลงานสุดพิเศษจากค่าย KMP (Million) ที่จะมาสร้างความเสียวสุดตัวกับ 10 สาวสวย
จากค่าย KMP รวมกับสาวตัวท็อปที่เล่นอิสระไม่สังกัดค่าย โดยมาในธีมชมรมบาสเก็ตบอลใช้ชื่อ
ภาษาอังกฤษว่า No pants Basketball ส่วนชื่อไทยผมขอตั้งให้ว่า

" 10 สาวสุดสวาทในชมรมบาสสุดเสียว"

ในส่วนของเนื้อเรื่องก็จะไม่มีอะไรมากครับ สาวๆจะเล่นบาสแบบไม่ใส่กกน. ทำให้ช่วงล่างโล่งโจ้ง
สามารถเคลื่อนไหวได้สะดวกยิ่งขึ้น การชู๊ต การกระโดดจะดีขึ้นมากลองเอาไปใช้ตอนเล่นบาสดูนะครับ
เอาเป็นว่าอย่าไปเลียนแบบละกันครับ  จากนั้นสาวๆก็จะมารุม yed พระเอกซึ่งก็เปรียบเสมือนตัวแทน
ของเรานั่นแหละครับ

ใครชอบนางเอกคนไหนก็รอจัดช่วงน้องคนนั้นได้ แต่หากรักสาวๆทุกคนโดยไม่เกี่ยงงอนก็ฟินได้
ทุกช่วงเวลาอย่างแน่นอนครับ ส่วนโปรเจคนี้มีใครแสดงบ้างมาดูกันเลย ...

NEXT RELEASE >>> avopvr00017 : 1/08/2017
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 กรกฎาคม 2017, 17:18:18 โดย etatae333 »
นวดกระปู๋ นวดกระปู๋เชียงใหม่ นวดกระษัย ไซด์ไลน์ Sideline นวดน้ำมัน นวดอโรมา นวดแผนโบราณ อาบอบนวด ออน การบ้าน เรื่องเสียว ลายแทง หนังโป๊ AV เชียงใหม่

v

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

น่าดู  ขอบคุณครับ

น้ำขิง

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

kapow1965

• เด็กหัดแอ่ว