-->

ผู้เขียน หัวข้อ: - - - เกือบได้กินยำตีนไก่ ณ โรดีโอ หลังมีตติ้งหละปูน(สมาชิกเว็บโปรดระวัง)- - -  (อ่าน 8377 ครั้ง)

pagedown

• บุคคลทั่วไป

จั่วไว้ก่อน ดึก ๆ จะตามมาเขียนต่อครับ ไปธุระแป้บ

jaydai

รู้เรื่องบ้างหล่ะ แต่เดวรอเมานมสดมาแถลงการณ์หล่ะกัน

ไงงานนี้ ผมต้องขอโทษด้วยที่หนีกลับก่อนไม่งั้นอาจช่วยเคลียร์ให้แล้วก็ตอนที่โทรมา พี่ก็หลับหล่ะ อีกอย่างน้องเค้าคุยโทรศัพท์เก่งมาก(พี่ชอบเดินไป คุยโทรศัพท์ไปอ่ะ ติดนิสัยแบบนี้มานานแย้ว) รู้ตัวอีกที เดินถึงห้องแบบไม่รู้ตัวเลย
 ljhgf

kanriya

โร ดิ โอ หน้า วค. ใช่ ป่ะ คับ

evolution

มีไรไม่บอกกันเลย จะได้ได้ไปช่วยเคลียร์ หุหุ นอนหลับไม่รู้เรื่องค้าบบบ ฮ่าๆๆๆ

ประมาณว่า ช่วยอุ้มกรูไปตีกับมันหน่อย หุหุ

kjhg kjhg kjhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 เมษายน 2010, 19:10:23 โดย evolution »

pagedown

เรื่องมันเป็นยังงี้ครับ

หลังจากที่ไปล้านเล่าแล้วก็มาต่อกันที่โรดีโอ โดยมี ผม+ท่านป้อบคอร์น+ท่านเจได ก็ดื่มกินเล็งสาวไปตามปกติ

สักพักท่านเจไดก็หายสาบสูญไปโดยมิได้แจ้งล่วงหน้า kjhg เหลือแต่ผมกับท่านป้อบคอร์นสองคน บรรยากาศยังปกติไม่มีอะไร

แต่พอตอนผมจะกลับมีคนมาเดินชนผมทำให้มือถือของผมหล่น(ย้ำว่าของผม) ผมก็ก้มลงเก็บ เท่านั้นแหละ ไอเด็กเสิร์ฟโรดีโอคนนึงมันก็มาคว้าแขนผมแล้วพูดว่า

"มือถือของพี่ผม พี่จะเก็บทำไม"

อ่าว เชี่ยนี่ มือถือหล่นจากมือผมไปหยก ๆ มันยังกล้าบอกเป็นของพี่มันอีกนะ

ผมไม่อยากมีปัญหาเลยบอกว่าเนี่ยของผม แล้วก็เดินเลี่ยงออกมาเลยแต่มันก็ยังจะดึงแขนผมอีกนะ ดึงแบบหาเรื่องจนผมเซเลย

ผมก็เอาละเว่ย มาครั้งแรกได้เรื่องเลยกุ ผมเลยพยายามจะออกมาข้างนอกให้ได้ เพราะอยู่ข้างในคงเสียเปรียบแน่ ก็เลยเดินมาข้างนอก

ไอบ้านั่นก็ยังดึงอีกนะ พอออกมาข้างนอกได้รู้สึกมันจะมีเด็กเสิร์ฟตามมาอีกคน(สงสัยกะจะกระทืบเอามือถือ kjhg)

ผมเลยนั่งตรงราวเหล็กข้างหน้าแล้วบอกว่า เนี่ย มือถือผม หลักฐานผมก็มี จะเอาไง (ตอนนั้นผมเตรียมแล้วล่ะมึงจะเอาไงก็เอา)

พอดีการ์ดข้างหน้าเห็นเรื่องเข้าเลยเดินเข้าไปแยกผมกะไอเด็กเสิร์ฟนั่นออก ประกอบกับท่านป้อบคอร์นที่อยู่ข้างนอกเห็นเข้าพอดีเลยเดินเข้ามาดู

ไอเด็กเสิร์ฟมันก็เลยถอยกลับไป ผมก็เลยไปโวยวายนิดหน่อยตรงหน้าโรดีโอ แล้วก็กลับ

ตอนนั้นผมเคืองจริง ๆ นะนั่นไม่รู้ว่าถ้ามีเรื่องเกิดขึ้นจริง ๆ ผมจะกลับมาสภาพไหน ฮ่า ๆ เพราะเหลือกันแค่สองคน

ส่วนไอเด็กเสิร์ฟนั่นผมจำหน้ามันไม่ได้แต่รู้สึกจะย้อมสีผมออกแดง ๆ แล้วหวีเป๋ไปข้างนึง

อยากให้สมาชิกเว็บทุกคนระวังตัวไว้ครับ ไม่รู้มันทำแบบนี้กันบ่อยรึเปล่า แล้วก็ต้องของโทษพี่ป้อปคอร์นด้วยที่ผมวุ่นวายไปนิด เหะ ๆ fdgdfdf

ปล. จริง ๆ ไปโรกัน 4 คน แต่สาบสูญหนึ่ง สลบหนึ่ง jljhl

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 เมษายน 2010, 00:23:34 โดย ~เมานมสด~ »

pagedown

โร ดิ โอ หน้า วค. ใช่ ป่ะ คับ

หน้านิคมครับ

j007

ตอบได้คำเดวครับ ถ้ามีเรื่องหน้า โรฯ ไม่หยอดข้าวต้มที่โรง-บาลฝั่งตรงข้าม ก็ ศพ

ส่วนเรื่องที่ เจ้าเจได ที่มันหายไปเหนมันโพสหล่ะ ให้อภัยมันเหอะ แขนก็หักแถมช้ำรักอีก(หรือเปล่าเนียะ)
 jljhl

MUD

ผมไม่มีปัญหาแน่ครับที่นี่ กาดกับผมรู้จักกันครับ ซี้เลยทีเดียวครับ แต่เรื่องของท่านน่าเห็นใจครับ ไว้เดี๋ยวผมมีโอสไป ผมจะถามให้ครับ dsgjsd

innosen

เมา นม สด ไปเที่ยวก็ระวังบ้างละกัน เกือบไปเที่ยวแล้วได้อาหารแถมมาด้วย (ยำตีนไก่) อิอิ

procircuit

ฟังแล้วกอน่าระวังตัวไว้ให้มาก ไอ่พวกนนี้หากินกันง่ายๆจริงๆ

mommamman

มัน น่า กลัว มา ตั้งนานแล้ว ผม อยู่ ใกล้ๆ ลำพูน ยังไม่กล้าไปเลยครับ

อันตราย จริงๆ

gosty

ดีที่ไม่มีเรื่องคับ piuyty

waterman09

ghjk มุขจาเอามือถือผมพึ่งรู้เลยน๊ะเนี่ยเมานมสด...แม่งเ_ี้ยสุดสุด..แบบนี้เมามากไม่ได้แล้วเวลาไปต่อ rodeo
 เดด ขอบคุณนีะจาได้ระวังตัว
 ,mnnbไป..ตา j ไปเคลียร์ให้น้องเขาหน่อยไอ้ย้อมผมสีแดงหวีเป๋อ่ะ.. kjhg kjhg

gosty

เดี๋ยวเราไปเอาคืนกันป่ะ uiuo

jaydai

เดี๋ยวเราไปเอาคืนกันป่ะ uiuo

เอาคืนนี้เลยบ่... fsdg

prozerger1

ผมว่ามันก็เป็นเด็กเสิร์ฟบางคนนะ ที่กวน..นเนี่ย ยังไงไม่เมาไว้เป็นดีครับ เตือนตัวเองไว้เลยน้องที่เที่ยวเกิน50% มีผัวแล้ว ghjk จะได้ระวังตัวไว้ครับ แล้วถ้าต้องมีเรื่องอย่ามีในโรครับ เพราะมันจะมีแก้วขว้างกะบาลท่านจากทุกทิศทาง ออกไปเคลียร์ข้างนอกดีที่สุดครับ ouiy เมานมสดตั้งสติได้ดีมากครับ ;kljj

Keijikung

ไม่ค่อยอยากไป กลัวตีน  lkkjjh

keaw99th

ljhgf โหแม่งเลวได้จัยวะ มุขเอามือถือ

noikasu

เนี่ยแหละครับ..คนเรารู้หน้ามะรู้ใจยิ่งย้อมผมหวีเป๋ด้วยสงสัยค่าย้อมผมมะพอจ่ายแน่ๆเลยครับ..เด็กๆสมัยนี้นิสัยมะดี dsgjsd

Xman_EF

เด๋วนี้เด็กเสริพเล่นเองเลยเหรอเนี่ย ouiy

ตอนรุ่นๆเมื่อ สิบกว่าปีที่แล้ว ด้านในตีกันก็แค่ปาขวดครับ ด้านนอกก็ยิงกันเลย ดีที่รอดมาได้วัยรุ่นมันเลือดร้อนนะ

ถ้าไม่ชัวร์ผมแนะนำอย่าไปเลย โรน่ะ ss

PumpkiN_KinG

รับทราบคับท่าน

น่ากลัวมั่กๆ ghjk

popcorn4202

ผมก็งงๆ ว่าเดินออกมาด้วยกันทำไมช้าจังวะ ก็เลยโทรหาตา jadai แต่กดโทรแป๊บเดียวเห็นเมานมสดเอะอะโวยวายหน้าโรดีโอ
ผมรีบวางสายทันทีและข้ามอีกฝั่งถนนไปที่หน้าผับเพื่อช่วยเคลียร์ เพราะผมเคยทำงานแถวนิคมมา 3 ปี รู้ครับว่าเวลามีเรื่องกันแล้ว
คนที่เจ็บหนักก็คือลูกค้าแหละครับ งานนี้รอดได้เพราะสติยังดีกันอยู่+ประสบการณ์ที่ผมเคยเห็น (เห็นลากมากระทืบหน้าผับจนชินตา)

Phate

ลูกพี่เมายมสด มีสตติมั่นคงดีจริง ๆ
ดีครับที่ท้ายสุดควบคุมสถานการณ์ไว้อยู่.... pongz
ถ้าไม่งั้น(เท่าที่ฟังกิติศัพท์มา) คงจะเจ็บหนักแน่เลย 

zmico

ร่วมแบนร้านนี้อีกหนึ่งคนครับ

madman2002

อ่านะ ผมอยู่ลำพูนมา 18 ปี เคยเข้าโร....หนเดียวเอง (แล้วไอ้หนนั้นก็โดนขว้างหัวโดยที่ไม่เห็นหน้าไอ้คนขว้าง) เถื่อนมากๆครับขอบอก

lpman

DATA123

ลำพูนน่ากลัวจิงๆๆครับ น้าผมก็ตามเพราะโดนกระทืบนี่ละ lkkjjh

OI2eoH

เลวมาก ยังงี้ ต้องโดนของจิง สักที

ilovesupreme

พอจะนึกออกครับ เป็นผับใหญ่ที่เดียวในละแวกนั้นเลย
ส่วนตัวไม่เคยไปใช้บริการ แต่เห็นแบบนี้จะระวังให้มากครับ

lockvespa

กินเหล้าต้องระวังๆๆ ครับ อย่าเมาเกิน

CastlevaniaX

ทีหลังนะครับ

ไปเอาของแรงๆไปด้วย

ปืน และ เพื่อนเป้น ตำรวจ  รับรองมันกราบเท้าท่านแน่

และอีนังก๊อตแกอย่าปากดี  พอเจอจริงๆแกจะทำไงถ้าพวกมันเยอะกว่า ss

nologo

;kljj โชคดีคับที่รอดมาได้ ผมไปวันเกิดเพื่อนตั้งยี่สิบคนยังมีคนมาหาเรื่องเลย

limited

เหอะๆ ผมว่าไปครั้งหน้าพก 11มม ไปด้วยน่าจะเอามันอยู่นะ uiuo

racegal

ไปมา ทีเดียว เหมือนกันค่ะ

เจอ มัน ตีน กันหน้าผับ อะ 

ตร. ก็ ไม่เหน ทำไรเลยนะ มองๆ แล้วก็ ดู ท่าที ประมาณนั้น ,,

ตอนนี้พวกแอมไป ดู โคโยตี้ ที่มาเต้นกับช๊อปเปอร์ เอาเหล้าราดตัว อะ เอ๊กดี ..

CastlevaniaX

เหอะๆ ผมว่าไปครั้งหน้าพก 11มม ไปด้วยน่าจะเอามันอยู่นะ uiuo

พกแล้วต้องเอาเพื่อนเป็น ตำรวจไปด้วยครับ  กันเหนียวอีกที  ไม่งั้นเราจะเจอข้หาพยยามฆ่านะครับ ss

kindek

แนะนำครับ

เวลามีปัญหา บอกรู้จัก  "แม่มินท์" (เป็นเจ้าของครับ)

(แต่แม่ไม่รู้จักเรา หุหุ)

Fredy

เดี๋ยวนี้ไม่สนุกแล้วครับ แออัดมากๆ แอร์ก็ไม่ดี ร้อนอึดอัด
สู้นั่งกินร้านข้างๆ(บางอ้อ) ดีกว่า

masagi

เป็นคนลำพูนเหมือนกันคับ เคยไปอยู่หนเดียวดีที่ออกมาเร็ว(ยังไม่เมา) เลยไ่ม่มีเรื่องกับใคร  uiuo  uiuo  uiuo

pittycat

ss  ชุมเสือ แดนสิงห์