-->

ผู้เขียน หัวข้อ: มาช่วยกันโหวตร้านเหล้าที่ไม่ควรไปหน่อยเร๊วๆ จะได้เป็นแนวทาง ฮ่าๆ  (อ่าน 1604 ครั้ง)

man69

• บุคคลทั่วไป

,mnnb ร้านกิ้กร้านแรกเลยครับ

chefbb

ร้านTime เลยครับ  ตามอีนังแมนมาติดๆ

niparatpotter

Re: มาช่วยกันโหวตร้านเหล้าที่ไม่ควรไปหน่
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 19 เมษายน 2010, 20:43:57 »

เอาร้านที่น่าไปได้ไหมอ่ะ   ร้านที่ไม่ควรไปยังหาไม่เจอเลย  อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 เมษายน 2010, 21:04:32 โดย niparatpotter »

man69

เราร้านที่น่าไปได้ไหมอ่ะ   ร้านที่ไม่ควรไปยังหาไม่เจอเลย  อิอิ
dsgjsd คนนี้ไปได้ทุกร้านครับ

niparatpotter

เราร้านที่น่าไปได้ไหมอ่ะ   ร้านที่ไม่ควรไปยังหาไม่เจอเลย  อิอิ
dsgjsd คนนี้ไปได้ทุกร้านครับ

ก็แค่คนมานั่งเปนเพื่อน ที่ไหนๆก็มีความสุขทั้งนั้นแหละค่ะ

batman

ร้านที่ไ่ม่น่าไป ทุกร้านล่ะครับ ไปแล้วเซี่ยงตังค์หมด kjhg kjhg