-->

ผู้เขียน หัวข้อ: โดนปล้นที่ banana karaoke  (อ่าน 14933 ครั้ง)

innocentsin

• V.I.P.
  • แอบหื่น
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
โดนปล้นที่ banana karaoke
« เมื่อ: 07 เมษายน 2011, 05:38:41 »

ผมมาคนเดียว เอาเหล้ามาเปิดกินตอยตี 3 ครึ่งบอลจบ

คุยกับมาม่าแล้ว ขอเด็กนั่งด้วย 1 คน ราคาเบอร์ ชิลๆ

ตี5 โดนไป 3400 คร๊าบบบบบ พี่น้อง

เคลียยังไงก็ไม่ได้ครีาบบบ ค่ามาม่า 3 คน x 3 1200 คุยยังไงก็ให้เหตผลว่าเป็นเรื่องปกติคร๊าบบบบ

ยอมเลย  vbnn
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 เมษายน 2011, 06:11:45 โดย innocentsin »
Passion Never Reasons

หนอนน้อย

• ว๊องแมน
  • *
Re: โดนปล้นที่ banana karaoke
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 เมษายน 2011, 08:29:11 »

เห็นสาวๆนั่งหน้าร้านแล้วหื่นอ่ะจิ  มันก็จะโดนแบบนี้แหละครับ...ร้านดีๆที่ไม่ฟันลูกค้ามีเยอะแยะนะครับ  ควรหาข้อมูลก่อนไปเที่ยวเน้อ  lhgfr

• ไอ้เสือปืนไว
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 เมษายน 2011, 09:15:50 »

รับทราบข้อมูลคับ..แถวนั้นมันน่ากลัวจริงคับ
จะใช้เส้นทางอื่น..จะได้ไม่เห็นน้องๆนั่งหน้าร้าน
แล้วก็จะไม่เกิดอาการหื่น เดี๋ยวจะโดนปล้นอีกรายคับ

ตัวเค

• // I LOVE U //
  • กรรมการเวป
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07 เมษายน 2011, 09:23:47 »

ทำไมมาม่าตั้ง 3 คน อย่างน้อยมาม่าก้อ 200  สามคนคนก้อน่าจะ หกร้อย หรือมาม่าคิดเป็นชั่วโมงด้วย แต่มาม่าไมเข้ามากันเยอะจัง ฮาเลมเลยนะนั่น หรือกะฟันแหงมๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 เมษายน 2011, 10:08:02 โดย ตัวเค »

นักรักผู้ยิ่งใหญ่ ไม่ใช่คนที่รักได้มากมาย แต่คือผู้ที่ตามหารักแท้แค่หญิงเดียว

sama

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 07 เมษายน 2011, 09:34:39 »

มาม่า นี่มันร้ายกาจ จริงๆ ช่วยๆกันบอกต่อนะครับ

snooopy

• สุภาพกะน้องเค้าดีกว่าครับ แล้วสิ่งดีๆจะตามมาเองครับ ^_^
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 07 เมษายน 2011, 10:13:24 »

หื่นนี้ คงจำไปอีกนานนะครับท่าน

ว่าแต่ย่านนั้น หัวแตก แทบทุกร้านเลย  ghjk
แพ้คำว่า.............รัก

NIRVANA

• อาชาคะนองศึก
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 07 เมษายน 2011, 10:22:06 »

ขอบคุณสำหรับข้อมูลคับ จะได้ไม่ไปแถวนั้น

pulohid

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 07 เมษายน 2011, 10:27:01 »

ขูดเลือดกันไปหน่อยนะ ทำธุรกิจแบบนี้อีกหน่อยจะไหวเหรอ

innocentsin

• V.I.P.
  • แอบหื่น
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 07 เมษายน 2011, 11:18:06 »

ทำไมมาม่าตั้ง 3 คน อย่างน้อยมาม่าก้อ 200  สามคนคนก้อน่าจะ หกร้อย หรือมาม่าคิดเป็นชั่วโมงด้วย แต่มาม่าไมเข้ามากันเยอะจัง ฮาเลมเลยนะนั่น หรือกะฟันแหงมๆ

คนแรก มาตอนเข้าห้อง  2 ครั้ง (5 นาที) ที่เหลือมาตอนเช็คบิลครับ

นี่ขนาดผมออกตัวแล้วนะ ว่าไม่มีตัง มาคนเดียวกินขำๆ อย่าตีกันหัวแตกนะ ดูจัดกันซะ เชลซีก็แพ้อีก เซ็ง 2 เด้งเลย  /jhtdc

ป.ล. " มันเป็น service คะ " T___T
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 เมษายน 2011, 11:20:17 โดย innocentsin »

rossojp

• คนรักอิสระ และ สายลม
  • V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 07 เมษายน 2011, 13:13:33 »

แย่ๆ ขอบคุณที่มาเตือนครับ  ljhgf

mzpro

• **
  • Country: th
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 07 เมษายน 2011, 13:16:01 »

น่ากลัวมาก โดนแบบนี้ก็ไม่ไหวนะ  lkkjjh

seawjung

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 07 เมษายน 2011, 15:45:47 »

โหดเกิน อย่างนี้ก็ไม่ไหวแหะ คิดแล้วเสียดายตังค์แทน  ghjk

Bear69

• **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 07 เมษายน 2011, 21:42:27 »

หัวแบะเลย

Hellboy

• -->>รักแท้น่ะมีจริง แต่ที่จริงกว่านั้นคือกิเลส<<--
  • เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 07 เมษายน 2011, 22:05:34 »

ljhgf3400 เป็นผมคงเสียดายแย่เอาไปนกป.ได้ตั้งหลายครั้ง

ขอบคุณที่นำมาบอกกล่าวให้กันฟังนะครับผม ;khhg

Kier3

• มนุษย์แม่เหล็กดึงดูดสาวทั่วราชอาณาจักร
  • V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 07 เมษายน 2011, 22:08:49 »

นี่ถือว่ายังเจ็บน้อนนะ  ผมโดนมาแล้วร้านกุ๊กไก่  นั่งเพียง 1 ชั่วโมง  โดนไป 5000 กว่า  โดนค่าอะไรรู้ไม๊  ผมนั่งทั้งร้านไม่มีใคร  มีเด็กดริ๊ง 8 คน ทุกคนมาสวัสดีผมหมด  มาคนละรอบสองรอบโดยที่ผมนั้นไม่ได้เรียกเด็กมานั่งเลยนะ  เพราะเอาเหล้ามากินกับเพื่อนแบบอยากเปลี่ยนบรรยากาศ  พอเช็คบิลมางงเลยตูมาได้ไง  สุดท้ายก็ต้องจ่ายไม่งั้นจะเรียกตำรวจ  ผมเลยเอาเรื่องนี้ไปโฆษณาให้เพื่อนและคนรู้จักทุกคนซะทั้งตำบลเลย  เล่นซะร้านมันเจ๊งเลยสมน้ำน่ามันเล่นกับใครไม่เลย    kjhg
ดีชั่วรู้หมด  แต่กูอดไม่ได้

NUDT

• **
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 07 เมษายน 2011, 22:57:48 »

ปกติมาม่าจะดูแลแค่คนเดียวนะ แต่ก็อย่างว่าแหละ

เค้าคงไม่อยากให้กลับไปใช้บริการอีก ก็เลยฟันเต็มที่

ไม่มีการเลี้ยงลูกค้าไว้กินนานๆ ดีแล้วล่ะจะได้ไม่ต้อง

ไปเหยียบที่แบบนี้อีก  dsgjsd

omega

• **
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 08 เมษายน 2011, 00:18:26 »

อ่านเจอแต่เรื่องแบบนี้

แล้วใครจะกล้าไปเที่ยว คาราโอเกะ

อีกหน่อยคงไม่มีใครเที่ยว

jojoman

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 08 เมษายน 2011, 00:39:48 »

ราคาโหดจัง ขอบคุณที่มาเตือนครับ

innocentsin

• V.I.P.
  • แอบหื่น
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 08 เมษายน 2011, 02:01:18 »

นี่ถือว่ายังเจ็บน้อนนะ  ผมโดนมาแล้วร้านกุ๊กไก่  นั่งเพียง 1 ชั่วโมง  โดนไป 5000 กว่า  โดนค่าอะไรรู้ไม๊  ผมนั่งทั้งร้านไม่มีใคร  มีเด็กดริ๊ง 8 คน ทุกคนมาสวัสดีผมหมด  มาคนละรอบสองรอบโดยที่ผมนั้นไม่ได้เรียกเด็กมานั่งเลยนะ  เพราะเอาเหล้ามากินกับเพื่อนแบบอยากเปลี่ยนบรรยากาศ  พอเช็คบิลมางงเลยตูมาได้ไง  สุดท้ายก็ต้องจ่ายไม่งั้นจะเรียกตำรวจ  ผมเลยเอาเรื่องนี้ไปโฆษณาให้เพื่อนและคนรู้จักทุกคนซะทั้งตำบลเลย  เล่นซะร้านมันเจ๊งเลยสมน้ำน่ามันเล่นกับใครไม่เลย    kjhg

อ่านคอมเม้นนี้แล้วมันมีน้ำโหตามจริงๆนะ    ขอบ่นบ้างๆ ภายในร้านสภาพเก่ามากๆ(เหมือนห้อง ออน ซายูริ)

คุยกับมาม่าก่อนแล้วนะ ว่าผมมาคนเดียว นั่งกินกับน้องคนเดียวก็พอแล้วครับ (เราคบกันนานๆนะผมจะได้มาบ่อยๆอย่าตีหัวเข้าบ้าน)

"จ้าๆเข้าใจจ้า ไม่แพงจ้า" มาม่าแม่งทำหน้าโคตรเข้าใจ  ;kljj

กำลังกินเหล้าแก้วแรก อยู่ดีๆมี เด็ก(ช) ในร้านเอา ดริ๊งมา 3 แก้ว  แล้วก็มีน้องคนที่2(ศพมากๆ) เข้าพร้อมกับคำพูดที่คุ้นเคย

"ขอนั่งด้วยคนได้ใหมคะ" ผมยัง งงๆ พึ่งบอกไปตะกี้ว่าขอน้องคนเดียว   

ยังคิดไม่เสร้จเลย น้องคนที่ 2 ตอกซอฟดริ้งแบบทีเดียวหมดไป 1 แก้ว

พอหมด 3 แก้ว ผมก็เดินออกไปคุยกับมาม่าอีกทีว่า ผมมาคนเดียว ขอนั่งชิลๆกับน้องคนเดียวนะครับ 2 คนผมดูแลไม่ไหว

.
.
.
.

มาม่าก็เอาน้องออกไป
.
.

.
.

15 นาทีผ่านไป มีน้องมาอีกแล้ว คราวนี้มาแบบนิ่งๆเงียบ พูดจริงๆผมก็เซ็งนะทำไมพูดไม่รุ้เรื่อง

แต่ก็คิดในใจ   เดินออกไปไล่เด็กอีกก็เสียอารมณ์  เหล้าก็เอามา ไม่เกิน 2000 หลอกมั้ง เดี่ยวก็ปิดร้านแล้ว 

น้องคนนี้เข้ามาก็ไม่อะไรเลย ร้อง 1 เพลง เสร้จแล้วก็เอา bb มาเล่น 2 เครื่อง ใส่หูฟังด้วยอีกตะหาก ผมพูดดด้วยก็ไม่ได้ยิน หา ห๊า ถอดหูฟังมาถาม อะไรคะ?  lhgfr

1.30 ช.ม. ผ่านไป มาม่ากับ พนักงาน ชายทั้งรา้น มายืนเต้มไปหมด พร้อมบิล 3400  ดูแลลูกค้าก็ไม่ดีแถมราคา ปล้นกันชัด

คือมาเที่ยวแบบนี้ก็เข้าใจนะว่าต้องจ่ายเกินจริง แต่แบบนี้มัน เกินไปจริงๆหวะ 555+

คุยไปคุยมา มาม่าคนใหม่(มาตอนจบ)อีกคนก็บอกผมว่า คราวหน้ามาก็ให้บอกกันก่อนนะ จะได้ดูแลค.ช.จ.ให้

ผมก็พูดไปว่า  ที่ผมพูดผมก็พูดไปหมดแล้วนะครับ มาม่าจะให้ผมพูดยังไงครับคราวหน้า 

" อย่าปล้นผมเลยนะครับ ผมขอมานั่งกินเหล้าเฉยๆ "

มาม่าเงียบแล้วก็เดินจากไป

gundam1974

• **
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 08 เมษายน 2011, 08:53:18 »

ต้องไม่อุดหนุนครับแล้วมันจะอยู่ไม่ได้เอง
 kick

where

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 08 เมษายน 2011, 10:02:42 »

อ่านเจอแต่เรื่องแบบนี้

แล้วใครจะกล้าไปเที่ยว คาราโอเกะ

อีกหน่อยคงไม่มีใครเที่ยว

อ่ามีเยอะแยะครับ ที่ไม่หัวแตก ลายแทงจากเทพในเวปเพียบ เช่น ซินหยู ทเวนตี้
ไปได้ครับ สบายใจ น้องๆน่ารัก

smallworm

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 08 เมษายน 2011, 10:55:01 »

เกร็ดความรู้เล็กน้อยสำหรับนักเที่ยวเกะมือใหม่นะครับ

จากที่เข้ามาคลุกคลีกับเรื่องพวกนี้ได้ซักพัก ทำให้รู้ว่า...ร้านพวกนี้จะมีกลุ่มทุนใหญ่ คอยบริหารจัดการอยู่เบื้องหลัง ซึ่งต่อให้เกิดกรณีฟันหัวลูกค้า หรือ มีเรื่องร้องเรียน ลงหนังสือพิมพ์ ก็จะมีวิธีจัดการให้จบเรื่อง ตามแบบฉบับ~อำนาจเงิน เสียค่าปรับแล้วก็จบเรื่อง

- ร้านเกะพวกนี้ก็เหมือนเป็นเครือข่ายที่คอยดักจับลูกค้า หารายได้แล้วส่งเข้าไปที่ บริษัทแม่

- ร้านเกะจะมีการการเบิกจ่ายในแต่ละเดือน ทุกอย่างจะขึ้นอยู่กับ บริษัทแม่

- หากเป็นเกะเล็กๆ สถานที่ที่เช่าประกอบการ จะเป็นการทำสัญญาระยะสั้น 1-2 ปี พอฟันลูกค้าได้เยอะแล้ว ก็จะปิดตัว ย้ายไปลงที่อื่น เปลี่ยนชื่อเป็นอย่างอื่น ส่วนเด็กๆ ก็จะหมุนเวียนกันภายในเกะในเครือ

- นอกจากนี้ จะมีพวกทัวร์ , ตุ๊กๆ ที่รับหัวคิว คอยป้อนลูกค้ามาให้ร้าน ซึ่งไม่จำเป็นต้องง้อลูกค้าที่หลงเข้าไป เพราะถึงยังไงเด๋วก็ย้ายร้านอยู่ดี

นี่แค่ความรู้คร่าวๆที่ได้รับมาตอนเดินตลาดน่ะครับ ข้อมูลเชิงลึกยังมีอีกมากมาย ทั้งระบบบริหารจัดการ ทั้งการทำตลาด ของเกะพวกนี้

NUDT

• **
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 09 เมษายน 2011, 04:14:52 »

สงสัยเหมือนกันว่าทำไมพวกเกะนี้ถึงโง่ ง่าวขนาดหนัก

ไอ่เราตั้งใจไปหาความสุข กะเอาเงินไปทิ้งให้พวกมัน

อยู่แล้ว แต่ไม่รู้จักเลี้ยงเราไว้กินนานๆ นี่เล่นถล่มซะ

ทำแบบนี้คนก็ไม่เข้าร้าน แต่ก็แปลกที่ยังอยู่รอดได้

ParTyBoYz

• This My Halem
  • **
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 09 เมษายน 2011, 08:29:31 »

จริงๆ มีข้อมูลเชิงลึก (กว่านี้นิด) เพราะว่าน้องสาวเคยเป็นเด็กนั่งดริ้ง&ม่าม่าในเครื่อ B....s (เอิ่มมม ไม่ใช่ ชื่อย่อ บางแสนแน่นอน  ljhgf) ไม่รู้ว่าจะนำมาเปิดเผยดีรึเปล่าว กลัวโดนอุ้มอะ   uilo

ป้อหลวงต้น

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 09 เมษายน 2011, 09:39:59 »

เครือ บอส นั่นเอง

marathoner9

• *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 09 เมษายน 2011, 11:48:32 »

จริงๆ มีข้อมูลเชิงลึก (กว่านี้นิด) เพราะว่าน้องสาวเคยเป็นเด็กนั่งดริ้ง&ม่าม่าในเครื่อ B....s (เอิ่มมม ไม่ใช่ ชื่อย่อ บางแสนแน่นอน  ljhgf) ไม่รู้ว่าจะนำมาเปิดเผยดีรึเปล่าว กลัวโดนอุ้มอะ   uilo

อยากรู้จิงๆ  ช่วยบอกหน่อยครับ

ผมก้อขาเกะ   

แต่สิงสถิต อยู่ ที 10 20 เท่าเน้แหละคับ..

innocentsin

• V.I.P.
  • แอบหื่น
  • *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 09 เมษายน 2011, 20:26:51 »

เครือ บอส นั่นเอง

คืนนั้นผมก็ถามน้องเค้านะ ว่าที่ร้านนี้เจ้าของทำกี่ร้าน  ต้องเปลี่ยนเด็กหมุนเวียนด้วยรึเปล่า

น้องเค้าก็บอกนะว่ามีที่นี่ที่เดียว และก้ไม่ใช่เคลือ บอส ด้วย (ผมยังไม่รุ้จักเลยใช่ bossy  ป่าวนะ  fdgdfdf)

คุณ ParTyBoYz  แล้วเคลือนี้ซื้อ ออกไปกินข้างนอกได้รึเปล่าครับ ถ้าได้ pm บอกผมด้วยนะ จะถล่มน้องซะให้หายแค้น  ttu

tak2000

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 12 เมษายน 2011, 15:07:49 »

เกะเครือนี้มันมีทั่วประเทศจริงๆ  สังเกตุชื่อร้านมันดิครับ
เหมือนๆกัน  มิหนำซ้ำยังไปเลียนแบบชื่อร้านดังๆใน กทม.มาตั้งชื่อร้านตัวเองอีก

mu220

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 18 เมษายน 2011, 12:50:06 »

จดไว้...

marathoner9

• *
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 18 เมษายน 2011, 16:57:11 »

คุณ  ParTyBoYz

อยากได้คำตอบเชิงลึกครับ

รบกวน  เขิน

alpha

• **
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2011, 22:53:48 »

คาราโอเกะตอนที่ผมเที่ยวใหม่ๆ น่าเที่ยวกว่าเยอะ มีเดี๋ยวนี้มีแต่หัวแตก

ahcomputer

• **
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 05 พฤษภาคม 2011, 01:18:43 »

ที่ ร้าน banana karaoke นี่ผมเคยเข้าไปในร้านมาที ทางมาม่า พยายามชวนให้นั่งก่อน พอคุยๆ ดูแล้วดูท่าทางคุกคามน่าดู เลยตัดสินใจไม่นั่ง พอเดินออก มาม่า มันเชิดใส่เลย โชคดีจริงๆ ไม่โดนเขกหัวแตก

pongkub

• *
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 05 พฤษภาคม 2011, 05:46:54 »

เกือบเข้าหลายครั้งแล้วโชคยังดี dsgjsd

msconfig

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 05 พฤษภาคม 2011, 10:51:23 »

น่ากลัวครับ

panyacome2526

• **
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 05 พฤษภาคม 2011, 14:21:11 »

ผมว่ามันเกินไปเเล้วอย่างงี้

artto2you

• *
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 05 พฤษภาคม 2011, 14:43:51 »

น่ากลัว มากๆ คับ อย่าได้เข้าไปใกล้้เลย หัวแตก แหลกลาน ghjk  ghjk  ghjk

nokkapoot

• *
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2011, 13:52:53 »

ทีหลังสั่ง ไวไว อย่าสั่ง มาม่า จิ

Bangsaen Coyote

• โอมมะลึกตึ๊กตักเงินนักๆสาวหุม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2011, 17:46:54 »

.,mnสวัสดีครับผม...ฟังทางนี้..เชื่อ..ผมไปมาแล้วงับ 3 ครั้ง..ครั้งแรกไปกัน 3 คน เด็ก 5 คน รู้สึกจะเช็คบิลไป 5000 กว่าๆนี้แหละไปตี4กว่ากลับเกือบ6โมง(ผมหลับนะ พอดีวันนั้นเด็กไม่ผ่าน + ไม่ได้จ่ายเงินไปกับพี่ในเว็บกับลูกค้าที่ร้าน)ครั้งที่ 2 ไปกัน 3 คนอีก เอาเหล้าRedlabelไปเอง พอดีพี่ที่ไปด้วยเขาซี้กะมาม่าเขาก็เลยเหมารวมให้เด็ก 3 คน นั้งคน 2 ชั่วโมง 2500 รวมมิกซ์ ครั้งที่3 ไปกันอีก 3 คน เสียไปประมาณ 3000 กว่าบาทเด็ก 3 คนเหมือนเดิม สรุปต่างกรรมต่างวาระร้านนี้ถ้าถามผมนะไม่แพงแต่ถ้าเป็นลูกค้าขาจรระวังด้วย จากที่จขกทบอกว่าน้องเขาแชทบีบีนะ มันเป็นการติดต่อคุยกันในร้านถึงความเคลื่อนไหวของลูกค้าภายในห้อง พอดีครั้งที่ 3 ที่ผมไปเหลือบไปเห็นน้องเขา แชทว่า ลูกค้าจะเช็คบิลแล้วรีบเข้ามา zadข้อแนะนำร้านบานาน่านี้เด็กสวยงับมีหลายคนเหมือนกัน ขอแนะนำให้ไปกับคนที่รู้จักกับบุคคลในร้านไม่ว่าจะเป็นเจ้าของร้านหรือ ผู้จัดการ มาม่า พวกท่านก็จะได้ราคาย่อมเยา
ร้านบางแสน
301 ถ.เจริญราษฎร์ ต.วัดเกตุ อ.เมือง จ.เชียงใหม่ 50000
โทร 053-306172

ParTyBoYz

• This My Halem
  • **
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2011, 18:12:51 »

จะบอกว่าคนที่จะให้ข้อมูลเชิงลึกหายเข้ากลีบส้มไปแล้วอะ  uilo  เร็วๆนี้น่าจะได้สัมภาษกันนะครับ  ljhgf

anhkiet

• *
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2011, 19:10:54 »

ต้องพยายามมีเพื่อนเป็นเจ้าของร้านเกะ ถึงจะได้ประหยัด

singsigh

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2011, 20:29:03 »

ร้านนี้โอเคอยู่นะครับเรียกเด้กคนอื่นไปนั่งด้วยโอเค แต่ว่าระวังนะคับเด็ก ชื่อ อีโฟลค์ (อ้วนดำ) กะ ฝน(หน้าลิเก)นิสัยไม่ค่อยจะใช้ได้เลยอีกคนอวบ อีกคนจะมีรอยสัก 2คนนี้ไม่ได้เรียกแต่มาขอนั่งเฉยตอนแรกนึกว่าจามากินกับแกล้มที่ไหนได้สั่งกันใหญ่เสียตังเพิ่มไปไม่ได้เลือกมาแต่มานั่งแบบด้านมากพอเชคบิลไปมาม่าก็บอกว่าทำไงได้น้องเค้านั่งไปแล้ว เห็นแล้วเซงอารมณ์น่ะครับมีการมายัดเยียดด้วยไอเสียตังเพิ่มไม่เท่าไหร่แต่เสียอารมณ์นี้ดิครับ เหมือนจามาต้มตุ๋นกัน ไม่ได้เรื่องอ่ะ ขอเตือนใครที่จะไปนะครับให้ระวัง2คนนี้ไว้ด้วย เพราะเพื่อนผมไปมาหลายคนก็จะเจอ2คนนี้วิ่งมาแจมตลอดอ่ะ เซงจิต
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 พฤษภาคม 2011, 06:31:03 โดย singsigh »

yommabal

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2011, 17:23:15 »

น้องโฟร์ค กับน้องฝน ใช่ป่าวครับ
แล้วน้อง การ์ตูน ล่ะ รู้จักรึป่าวครับ

tak2000

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2011, 15:17:40 »

ร้านนี้ถ้าจะอยู่ไม่รอด..เหอเหอ

1234

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 06 กันยายน 2011, 16:50:06 »

คนชื่อการ์ตูนรุจักคับมันไม่ได้ชื่อการ์ตูนนิแค่ชื่อในวงการไม่ใช่หรือคับ
และเพื่อนของเธอยังบอกอีด้วยว่าเธอขาย...ไม่ใช่หรือคับ
ใครพอรุช่วยบอกด้วยครับ

tonmaip

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2011, 00:13:26 »

ผมไปร้านนี้ไม่เคยโดนฟันเลยคับ ผมขอโปรตลอดคับ 2500 ผมว่าเป็นร้านที่สมเหตุสมผลร้านหนึ่งเลยนะคับ น้องๆก็น่ารักคับน้องแพรวกับน้องจะเอ๋ของพี่ eta03 eta03

jcmx

• Super Guest
  • **
  • Country: au
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2011, 12:18:07 »

ทำไมผมลองอ่านๆหลายๆเรปแล้ว มันต่างกรรมต่างวาระ หละครับ
คนที่บอกว่าราคา โอเคนี่ ส่วนมากต้องรู้จักกับคนข้างในก่อนเหรอครับ
อย่างงี้ตาสีตาสา อย่างพวกผมก็แย่ดิ
ไม่สนับสนุนให้คนมีเซ็กซ์กัน กรุณาอย่าเอาเรื่องจริงมาโพส ขอเฉพาะเรื่องที่แต่งขึ้นเท่านั้น

innocentl

• *
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2011, 19:37:59 »

eta20 eta20 eta20 eta20 ฉานจะไม่ไปเหยีบที่นั่นแน่นอน

kaow99

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2011, 17:19:32 »

ผมก็โดนแม่ม เก็บค่ามาม่า 3 คน กูนั่งกะเด็กไม่ได้นั่งกะมึงนะอีมาม่า red001

koleng13

• หน่วยล่าสวาท
  • *
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2011, 15:51:33 »

เหอเหอ scaryน่ากลัวอ่ะร้านหย่างนี้น่ะ

FCUK

• X5 Club
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2011, 16:15:07 »

eta07 ท่านครับ เที่ยวเกะมาตรฐานดีกว่า 10 20 ซิงหยู ท่านจะไม่เสียอารมณ์เลย เรามีเงินอยากหาความสุข แต่เจอแบบนี้ ไม่ไหวจิงๆ red001
อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย