-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วยคราฟอยากลองมาก  (อ่าน 1303 ครั้ง)

kids me

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ช่วยด้วยคราฟอยากลองมาก
« เมื่อ: 18 สิงหาคม 2011, 23:29:22 »

สวัสดีคับพี่พี่ทุกท่าน คือว่าผมอายุ20เเล้ว เเล้วก็คิดว่าถึงเวลาอันสมควรเเล้วที่จะลองเที่ยวครั้งเเรกอ่ะคราฟ เเต่ไม่เคย เเระไม่รู้จริงจริง รบกวนขอคําเเนะนําด้วยครับ

1.มีงบ3000บาท
2.มีเวลาช่วงกลางวัน
3.ไปคนเดียว
4.รถมอไซร์

เเต่ไปอยากไปซานะครับ ขอที่อื่นเเบบได้อึ๊บเเน่นอนนะครับอยากลองง่ะ รบกวนด้วยนะคับ เขิน

gosty

• กรรมการเวป
  • เด็กทะลึ่ง
  • *
  • Country: 00
Re: ช่วยด้วยคราฟอยากลองมาก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2011, 12:13:11 »

ดูแนวแล้วจะลงอ่างท่าเดียวเลย

ไม่ลองหา sl ดูล่ะครับ  ljhgf

jojoo

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2011, 18:16:40 »

งบนี้ sl แจ่มๆ เลยครับ มีทอนด้วย

cpk

• ฝากรอยเท้าเอาไว้..........
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
    • .
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2011, 15:23:09 »

เทพ โจ  จัดให้น้องเค้าหน่อยคับ  อิอิ+  มีเยอะ เผื่อแผ่ มาทางนี้มั่งก็ได้นะคับ 555
อยากเป็นเทพ กับเค้ามั่ง

gosty

• กรรมการเวป
  • เด็กทะลึ่ง
  • *
  • Country: 00
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2011, 20:27:39 »

ขอโทษทีผมคงอ่านผิดท่านคงไม่อยากไปซายูริสินะถ้าไม่ลงอ่างแล้วก็ตามทรัพยากรที่ท่านมี(ไม่รู้หมดไปยัง)

ก็จะมีร้านนวดตามที่ต่างๆนะครับมีเยอะมากไปหาเอาได้ตามกะทู้เก่าๆว่าที่ไหนได้บ้างผมคงบอกตรงนี้ไม่ได้

ต้องpmถามเอานะครับตรงนี้มันโจ่งแจ้งไป

หรืออีกทางก็หาจากเอที่มีน้องๆในมือรองหาจากในเวปดูเอานะครับบอกตรงนี้ก็ไม่ได้pmก็ไม่ได้เพราะผมไม่รู้จักท่าน

ให้มั่วเดี๋ยวซวย

หรือไม่งั้นก็เข้าเวปหาเพื่อน เวปyenta4หรือเอ็มก็ได้ครับกดf5บ่อยๆจะเจอslหากินเองเยอะมาก

ลองดูนะครับ

Zeroza

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2011, 22:09:37 »

งบ 3 พัน ครัง แรก ที่ซา นะ ดี แล้ว ผม ว่า เผื่อ มี น้ำ 2 - -