-->

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน3วัน4ประตู ....  (อ่าน 1848 ครั้ง)

badmin

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
การบ้าน3วัน4ประตู ....
« เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2011, 22:35:45 »

เดี๋ยวมาบอกนะครับ หมดแรงฉิบบบบบ....โอย ljhgf ljhgf 

mondang

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: การบ้าน3วัน4ประตู ....
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2011, 10:15:54 »

มารอ  fhgj

gofts2011

• **
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2011, 12:00:04 »

eta03  รอด้วยครับท่าน

Alexis

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2011, 12:14:00 »

lowwww  เสื่อผืน หมอใบ ....

nuttikon

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2011, 12:34:11 »

pongz ชงชารอเลย ouiy

bbgatoonjj

• X5 Club
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2011, 12:57:02 »

มันเป็นเยียงไรครับ รอรอ

JuBei

• **
  • Country: th
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2011, 15:00:49 »

NIRVANA

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2011, 15:01:51 »

หายเหนื่อยหรือยังท่าน จัดมาเลย ;khhg

badmin

• **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2011, 15:22:22 »

เนื่องด้วยประตูเเรกผมได้ส่งไปแล้วในหัวข้อการบ้านรินแก้ว เลยจะเริ่มประตูที่สองในวันถัดมาคือแบบว่าเพื่อนชวนไปสังสรรค์สุดสัปดาห์ก็เลย อืมม์ไปก็ไป แต่ยังไม่ถึงเวลานัดเนี่ยผมก็เลยไปทานมื้อเย็นก่อนเสร็จมื้อเย็นแล้วยังเหลือเวลาอีกประมาณ 1 ชม.จะถึงเวลานัด ก็เลยเอาไงดีหว่าไปลองซักที่นึงละกันเพื่อฆ่าเวลาและสำรวจความฟิตตัวเองจากมะวานนี้ ตัดสินใจไปนวดแผนฯครับ ที่แถวๆโชตนาใกล้ม.คุณครู ไปถึงมีหมอแค่ 3 คนแถมออกแนว สว.เสียสองคน กะลังลังเลว่าจะเผ่นแต่นึกในใจ ไหนๆมาแล้ว dgd เลือกเลยคนที่ดูสาวสุดไม่ถึงกะเลวร้ายมากแต่ก็เครเลย บรรยากาศเงียบเพราะมันยังค่ำๆอยู่มั๊งฟิลส่วนตัวดี ขึ้นไปถึงห้องมีหรี่ไฟสร้างบรรยากาศด้วย แหมมันช่าง jljhl jljhl เริ่มนวดไปแรกๆก่อนซักสิบนาที ก็ด้วยความที่เวลามีน้อย เลยเจาะประเด็น เธอบอกว่าราคาเธอเริ่มที่ 1K เราก็นึกว่าไม่รวมค่าชม.แต่คุยไปคุยมาเธอตอบว่ารวมค่าชมแล้วนะ เนี่ยลดพิเศษเลย เอาก็ได้ๆๆ eta03 eta03
เมื่อตกลงเสร็จ จากนั้นมือเธอก็เริ่มเลื่อยมาลูบไล้อกเราพลางอมยิ้มถามว่าไม่นวดละเหรอ เราก็แหะแหะไม่ตอบเธอก็มาไซร้ซอกคอ หอมแก้มเราซอกหูบ้างไรบ้าง(เอ๊ะใคร ช. ใคร ญ.กันแน่ว่ะตรู เขินนนนนน) เธอก็ถอดเสื้อเราออกพลางดึงกุงเกงเลเราออกอย่างง่ายดาย เราก็ชุดวันเกิด จากนั้นเธอก็ปลดปล่อยของเธอบ้างค่อยๆถอดทีละชิ้นต่อหน้าโฮ้ว eta04 eta04 ฟิล เอ๊กซ์ชิเป๋ง จากนั้นก็ลงลิ้นให้เรา จากบนลงล่าง ไปถึงมังกร ลีลาการรูดจู่โจมไม่เร่งเลย ขึ้นลงได้สุดยอดแบบว่า scary ไปซักครู่ เธอก็ดึงตัวเราขึ้นคร่อมโหยช่วงล่าง น้ำกระจายครับท่าน นี่ผมยังมะได้ล้วงไรเลยนะนั่น(เพราะผมมีเวลาน้อยมีนัดอย่างที่บอก) เห้ยรมนี้นี่ไม่ fake เลยนี่นา ผมใส่ CD เสร็จก็แทงทันที เหมือนเดินลุยน้ำท่วมไงงั้น ttu ttu เสียงซาวน์ดังมาก(ทั้งเสียงเธอและเสียงน้ำจ๋อมแจ๋ม) เลอะเต็มหน้าขา ผมรีบเลยซอยๆๆๆๆ จนกระฉูดก็ถอนสมอ ไปล้างเนื้อล้างตัว เธอก็นอนรอๆ
กลับมานอนคุยและนวดศรีษะอีกนิดไปซักพักเพื่อรอเวลาครบชม. ก็คุยๆ กันไปเธอบอกว่าปกติไม่ค่อย เปสดนะเเต่เห็นว่าผมสะอาด แถมคงถูกใจผมม๊างเลยบริการจัดเต็ม เราก็ขอบคุณครับ แล้วค่อยมาเยี่ยมกันใหม่เนาะ ครบ ชม.ลงมาจ่ายตังค์ค่านวดเสร็จ รีบเผ่นไปหาเพื่อนเลยครับ
หน้าตา 6/10
ไฟหน้า เล็กหน่อยแต่ไม่ยานพอได้ 6.5/10
หลอด 8/10
GF 9/10
การบริการ 10/10
1K รวมค่าชม.ครับท่าน
โอยหมดแรงไปอีกประตู เดี๋ยวมาต่อประตูสามนะพักให้น้ำก่อน lkkjjh lkkjjh

Vx100

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2011, 18:09:13 »

ขอบคุณครับ ยังกะอ่านคุณอากังฟูเลย..(แข็ง..)
เอ..ว่าแต่ประตู2ยิงแถวไหน แถวริมปิงโชตนา หรือ แถวโรงหนังเก่า??
Don't Worry Baby..
Beach Boys 1961

FCUK

• รอง Global Moderator
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2011, 19:34:43 »

ชอบครับ ชอบแนวนี้  eta20
อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย

ninkrating

• **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2011, 19:35:22 »

ขอบคุณครับ พักก่อนนะ รอให้มาเล่าต่อครับ

pjew

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2011, 19:59:35 »

พักยกเอาแรงหรือครับ kjhg

badmin

• **
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2011, 13:49:38 »

ขอบคุณครับ ยังกะอ่านคุณอากังฟูเลย..(แข็ง..)
เอ..ว่าแต่ประตู2ยิงแถวไหน แถวริมปิงโชตนา หรือ แถวโรงหนังเก่า??
โรงหนังเก่าครับท่าน... pongz

badmin

• **
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2011, 14:57:50 »

มาต่อประตูที่สามกันนะครับ
วันรุ่งขึ้นหลังจากซัดกะเพื่อนมาโคตรดึกเพราะเป็นสุดสัปดาห์ถึงบ้านใกล้รุ่ง หลับเป็นตายลืมวันลืมคืนตื่นมาก็เย็นๆแล้ว เพื่อนดันโทมาชวนไปซ้ำ(เหล้านะ)เราก็หาาาาา เอาอีกเหรอฟร่ะ ghjk ghjk แต่ก็เครๆนานๆจะปาร์ตี้ค่อตๆแบบนี้เลยตกลงนัดเวลากะมันไป งัวเงียๆ อาบน้ำออกบ้านไปหาไรทานแถวกาดมีโชคร่อยๆเพื่อบำรุงกำลังเตรียมรับศึก เพราะอิ่มหนำดันเกิดอาการอยากความสบายตัวกำเริบ เลยเบนเข็มมุ่งไปหาที่นวดสบายๆตัว ก็มาคิดถึง นกป ขึ้นมาไปเลยที่ร้านนึง เลือกๆน้องๆไปๆมาๆ คนนั้นก็ทำงานคนนี้ก็กลับแล้ว (เอ้าจะหมดโอกาสอีกละเหรอเนี่ย eta07 eta07) เปิดมาดูรูปแรก เอาลองถามคนนี้ดู คำตอบว่าว่างอยู่ค่ะ เย้ๆ eta03
ขึ้นไปรอที่ห้อง ด้วยอาการอิ่มๆปนแฮ้งค์ ซักพักน้องก็เข้ามา อื้อหือไฟใหญ่มากครับเกินอายุจริงๆ(อายุ20เรียนปีสองเอง) เอ่ออออ
นอนเริ่มคุยกันไปก่อนเพราะไม่รีบร้อน จนแบบว่าเริ่มคุ้นเคย ชวนน้องก็คุยไปเรื่อยว่าทำงานแบบนี้เหนื่อยไหม น้องตอบเหนื่อยค่ะ เพราะต้องคอยป้องกันตัวจากแขกที่หฤห่าม+หื่นทั้งหลายแหล่เราก็อืมม์ใช่เนาะน่าสงสารจัง (พ่อพระจัง jljhl) ซักครู่น้องก็บอกไปอาบน้ำไหมคะ ก็บอกว่าพี่เพิ่งอาบมาจากบ้านเองยังก่อนก้ได้ น้องก็ยิ้มหัวเราะคุยต่อซักพักก็บอกว่าเริ่มนวดเลยเนาะ ก็ได้ครับ...
ค่อยๆถอดของเราและของน้อง อุแม่เจ้า มันใหญ่เกินตัวจริงๆครับ รูปร่างอวบสมส่วนไม่ผอมและไม่จ้ำม่ำเกินไป ผิวสีน้ำผึ้งสวยดี ซอยผมสั้นพองาม นึกห้ามตัวเองในใจกลัวมีลุ้นอะไรๆแน่เลยกรู เพราะท่านก็รู้ๆกันว่า นกป มีกฏของมันอยู่ จากนั้นน้องก็ลงมือไล่ตามเสตป ลงน้ำมันหน้าไล่จากขาขึ้นมาท้องและอก เขินนนนนน เขินนนนนน จากนั้นก็เอาไฟหน้าบิ๊กๆ มาลงให้ด้วย โอ๊ยจะทนมะไหวแล้ววว lkkjjh lkkjjh
ซักพักมีทิ้งช่วงหยุดพักคุยบ้างไรบ้างเราก็เต๊าะๆจีบๆไปเรื่อยตามคารม แซวกันไปมาว่าเห็นโป๊ๆกันแบบเนี๊ยเปน ปุ ญ มีรมบ้างมะ น้องบอกก้แล้วแต่คนค่ะ ถ้าถูกใจก็มีเหมือนกันเอ้าาา eta03 แต่น้องว่าต้องห้ามใจเพราะไม่งั้นจะเกินความรุสึกของความเป็นลูกค้า อะจึ๋ย เราก็นิ่งๆตามมารยาท fdgdfdf fdgdfdf จากนั้นก้เริ่มนวดต่อ เพียงแต่คราวนี้น้องเริ่มลงมือ(ใช้มือเริ่มแล้วครับ) พร้อมปากและลิ้น จากหลอดไฟเราลงล่างไปเรื่อยๆ หน้าขาเข่าขึ้นมา แถวตุ้มน้อยจัดการบ๊วบๆเบาๆ เยี่ยมมากเลย จากนั้นน้องลงน้ำมันหนอน พร้อมกะรูดขึ้นลงไปมาพรมจูบรอบๆหญ้าเรา แล้วก็มาถึงไคลแม๊กซ์น้องลงลิ้นปลายหนอนเบาๆ จากนั้นก็ค่อยๆอมลงไปจนมิดหัวและเกือบถึงโคน  (piuyty piuyty piuyty จ๊ากกก แม่เจ้า) เราก็ทนมะไหว สำรวจถ้ำด้วยดัชนีพิฆาต เจ๋งดีมากเพราะมีน้ำหล่อลื่นมาเต็มเราลูบข้างนอกสลับกับแทงนิ้วกลางน้องหยุดทำงานพลางร้องครางแบบไม่ fake อีก โหย มาึถึงตอนนี้ กระซิบบอกน้องว่าพี่มีรมสุดๆ จะทนไม่ไหวแล้วนะ น้องบอกทีกะคนอื่นยังทนได้เลยต้องทนไหวสิคะ  wq wq จบข่าวววว
..........อ๊ะไม่ช่าย  jljhl jljhl
ทิ้งช่วงเวลาไปซักพักสั้นๆ น้องก้เริ่มพรมจูบเราพร้อมกับสลับบนลงล่าง ไปป้วนเปี้ยนเจ้าหนอนพร้อมกับเล่นกะหนอนเรายังกะคู่รักอมสลับใช้ลิ้นขึ้นลงตามลำกล้อง โหยตรูอยากตายชิบ จังหวะนี้คิดอย่างเดียวว่าใส่เกียร์เต็มสูบต้องลุยแล้ว เราก็ดัชนีน้องอย่างเต็มที่ขยี้บี้บดน้องร้องดังมากเสียวสุดๆ น่าจะเสร็จจุด ซบกะอกเรา(ทั้งเราทั้งน้องหอบๆพอกัน) จนเรากระซิบบอกข้อเสนอไปว่าพี่ขอนะครับ พี่ไม่ไหวแล้วคราวนี้น้องเงียบไม่ตอบใดๆ เราก็หอมซอกคอ ไซร้ติ่งหูบ้าง พร้อมกับลุกไปหยิบ CD และหรี่ไฟ น้องก็ไม่ว่าไร
พร้อมรบเต็มที่ ก็แยกถ้ำค่อยๆล้ำลึกทีละนิดน้องก็ครางเราก็ดันจนสุดกั่น มิดด้าม แล้วเริ่มขยับ รมพาไปโลด ซอยหนักบ้างเบาบ้างพร้อมกับจูบริมฝีปากลงลิ้นแลกลิ้นอย่างละมุน มือไม้ก็ลูบกำขยำไฟหน้าไปเรื่อย ทุกอย่างเป็นไปตามครรลองของเซ็กส์ที่ไม่ปิดบังความรุสึกใดๆทั้งสิ้น ใช้เวลาพอสมควรก็ไปถึงฝั่งฝันทั้งเราทั้งน้อง ทั้งสองคน สุดยอดจริงๆครับ scary scary eta03 eta03
           เมื่อพักซักครู่พอหอบหายเหนื่อยก็นอนคุยกันเบาๆ น้องชมว่าปากเราสวย fdgdfdf แหมเล่นเอาคนเฒ่าเขินฟร่ะ ก็ถามชวนคุยไปเรื่อยว่าวันหลังไปเที่ยวด้วยกันนะ น้องก็ยิ้มๆจากนั้นก็ไปอาบน้ำและเก็บกวาดขยะ น้องก็อาบด้วยกันคุยนั่น นี่ นู่น แบบสบายๆ ไม่เกร็งหรือเครียดไรเลย ได้ฟิลสบายตัวสบายใจอย่างแท้จริง
           กลับมาแต่งตัว หยิบ 1 เทาให้น้องด้วยความเต็มใจน้องก็ไม่เรียกร้องเพิ่มเติมไรนะครับ แล้วลงไปจ่ายค่าคอร์สอีก 1 เทาพร้อมกะบึ่งรถไปหาเพื่อนตามนัด........... pongz pongz
หน้าตา 7.5-8
ไฟหน้า 10
หลอด 9.5
รูปร่าง ถูกใจให้ 8
GF 9.5-10
การบริการ ตามการบ้านที่เล่าครับ.....จบข่าวจริงๆ

ddt_2007

• X5 Club
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2011, 16:30:24 »

pongz ซู๊ดดดดดดดดดดดยอดจริงๆครับท่าน โดยเฉพาะตอนสุดท้าย ได้เอาสาว นกป ด้วยอะ หายากนะแบบเนี๊ยะ อิจฉา uilo
ว้าเหว่ยามตะวันตกดิน เคว้งคว้างยามค่ำคืน ป่วงๆเวลาพลบค่ำ เมาประจำเวลาเลิกงาน และซ่ำๆเวลาได้หญิง 555555+

SigsauerP229

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-4
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2011, 20:11:52 »

อยากรู้ว่าเป็นที่ไหนครับท่าน วานบอกอิอิอิ dsgjsd dsgjsd dsgjsd

Vx100

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2011, 21:37:17 »

ฤา ฤิน ไง..แถวกาดรวมโชค และก็เด็กเรียนหนังสือ ..

elsvier

• **
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2011, 22:17:39 »

สุดยอดเลยครับท่าน  pongz pongz pongz

badmin

• **
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2011, 01:42:26 »

ป่าวคับทั่น VX100 มะใช่ ที่นั่น... ouiy

badmin

• **
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2011, 01:47:51 »

pongz ซู๊ดดดดดดดดดดดยอดจริงๆครับท่าน โดยเฉพาะตอนสุดท้าย ได้เอาสาว นกป ด้วยอะ หายากนะแบบเนี๊ยะ อิจฉา uilo
ครับท่าน นกป มีกฏของมันอยู่อย่างที่บอก ผมไป นกป 8 ครั้ง สอยได้สอง มันแล้วแต่จังหวะอาวุธคารมและกลอุบาย lowwww lowwww
ที่ไปแล้วหล่นกระจายเก็บแทบไม่ทันก็มีนะครับไม่ใช่ไม่เคย ของพรรค์นี้มันบ่แน่บ่นอน

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2011, 12:57:33 »

ลายแทงไม่ชัด....เปลี่ยน  dgd dgd dgd

badmin

• **
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2011, 22:29:15 »

ท่าน VX100  blog msg. เหรอครับ ตอบทั่นมะได้เน่อ

sameekal

• **
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2011, 17:21:39 »

โรงหนังเก่าครับท่าน... pongz

โรงหนังเก่ามันอยู่แถวไหนครับท่านขอพิกัดหน่อยครับ ชื่อร้านด้วยคับ ปกติแถวนี้รู้จักแต่หลัง Top
รบกวนด้วยครับ
ขอบคุณครับ

Vx100

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2011, 14:48:33 »

ถ้าโรงหนังเก่า คนเชียงใหม่วัย30^คงจะพอจำได้ มะก่อนเป็นโรงหนังแถวระแวกนั้นจะมีสองที่ ถ้าจำไม่ผิดแถวร้านนวดที่ว่าอยู่ระแวกโรงหนังชื่อว่า"นครเชียงใหม่" แล้วเลยไปอีกนิดตรงไฟแดงราชภัฏชื่อ "มหานคร"
พิกัด:ถ้ามาจากแยกข่วงสิงห์ ขาเข้าเมือง ผ่านหน้าราชภัฏเจอไฟแดง ตรงมาเรื่อยๆจนหมดรั้วเกาะกลางเป็นเส้นเหลือง ราว100เมตรเตรียมเลี้ยวขวา ปากทางด้านซ้ายจะมีร้านเสื้อกีฬา-บะหมี่อะไรสักอย่าง ด้านขวาไม่แน่ใจว่าร้านกระจก กรอบรูป เลี้ยวเข้าไป100เมตร จะเป็นเวิ้งเลย ขวามือจะมีป้ายร้านนวด ผมว่าน่าจะเป็นร้านนี้แหล่ะ รอเทพBadminมาคอนเฟิร์มอีกที

badmin

• **
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2011, 19:30:05 »

ว่างละตอนนี้  มาปิดการบ้านด้วยประตูสุดท้ายกันนะ lowwww
หลังจากคืนวันเสาร์แสนสนุกที่ผ่านไป วันถัดมา ก็นอนตื่นบ่ายๆ ในวันอาทิตย์ แฮงค์ๆต่อเนื่องมา แล้วกะว่าวันนี้ใครชวนไปไหนอีกตรูไม่อาวแล้ววว red001 red001 พักผ่อนลูกเดียว
ทานมื้อบ่ายๆเสร็จ กะปิดเกมส์สุดสัปดาห์ด้วยการนวดแผนโบราณเพื่อคลายปวดเมื่อย เอาวะ คิดได้ดังนี้ ออกบ้านไปเลย ข้างนิยม ไปถึงพุ่งไปที่บอร์ดเลือกไว้ตามที่หมายตาคราวก่อน ถามพีอาร์ ไปสองสามเบอร์ที่เล็งๆ ปรากฏมาอยู่คนนึง เอาวะ ดูจากรูปสวยจริงๆ
ไปรอที่ห้อง ซัก 5 นาที ก๊อกๆ เปิดประตูเข้ามา โอ้ววว สวยว่ะ (สวยจริงขอบอก)  pongz pongz
จัดไรเข้าที่เข้าทางเสร็จก็เริ่มนวด ไปซักพัก ผมถามเดาอายุ ว่าน้องเธอน่าจะ 28-30 ไม่เกินนี้ โอ้วคำตอบที่ได้ lkkjjh lkkjjh ป้าด ไม่น่าเชื่อวัยขนาดนี้ไมยังโคตรเช้งกระเด๊ะงี้วะ โอย piuyty piuyty
คิดในใจปนราคะกำเริบ วันนี้มีเสียวเพราะดูจากเชิงแล้ว เจ้าหล่อนไก่แก่แม่ปลาดุก เอ๊ย ปลาช่อน นิดๆแต่ไม่น่าเกลียดนะครับ แบบว่าจริตพองามแต๊ๆ เราก็เริ่มชวนคุย นู่น นี่ นั่น ไปเรื่อยๆ รอเวลาและจังหวะ อ้อ ฝีมือนวดปราณีตใช้ได้เลยนะครับ เครเลย
           พอถึงเวลาอันสมควรก็บิ้วเข้าเรื่องอย่างว่า น้องเธอ(ที่จริงพี่) ก็ยิ้มอายๆ ว่าไม่ค่อยอยากทำระดับสูงอยากแค่ 1 เท่านั้นนะ เราก็ค่อยๆอ้อนๆไปชมๆแกไปว่าชอบคุณ(พี่) จริงนะสวยถูกใจผมจัง ถามราคาระดับ top ไปแกเรียกราคาสูงนะครับ แถมยังชั้นเชิงด้วยว่าของดีก็ต้องแพงหน่อยนะ เอาวะ โดน อย่างนี้ยอม ต่อราคาไปแกก็ไม่ลด คำนวนไปมาว่าหากจบเกมส์ เหลือตังค์กลับบ้าน 60.- บาทเฮ้อตรู เอาวะ ตกลงครับพี่ eta03 eta03 อยาก เพราะสวยโดนใจ
           เมื่อจะเริ่มภาระกิจแกบอกช่วยย้ายโต๊ะทีวีมาบังประตูหน่อยนะกลัวใครเปิดห้องผิดอ่ะ ได้ครับ จัดไป เมื่อทุกอย่างพร้อมก็มานั่งกันที่ฟูกเตียงแกบอกไม่กล้าถอดเองอ่ะ เราก็ยิ้มๆแล้วช่วยแกถอด ทีละชิ้น ทีละชิ้น อื้อหือพี่น้องครับ ไฟหน้าแน่นใหญ่เต็มมือเต็มกำจริงๆไม่ยานด้วย ก็ค่อยๆเริ่มหอม ไซร้ซอกคอ จูบเบาๆ สอดลิ้นไปแกก็ตอบกลับอย่างร่วมมือ แลกกันอยู่พักนึง ก็ค่อยๆเอนตัวลงนอน พร้อมกะจัดการเปลี่ยนเป็นชุดวันเกิดให้หมด...ซี๊ดดดดด
          ค่อยๆ เล้าโลมไปเรื่อยๆขอแกใช้ปากให้หน่อยแกบอกไม่ใช่แฟนไม่ทำนะคะ เราก็เครๆ ไม่บังคับกันเพราะแกก็นิ่มนวลกะเราไม่แข็งกระด้างอะไร หยวนๆ จากนั้นซักพัก ล้วงครับพี่น้อง (ผมล้วงนะด้วยดัชนี) แกก็ครางเบาๆ พอได้ที่ค่อยๆ แทงเข้าไป ทีละนิด ทีละนิด จนมิดครับ จากนั้นสาวๆขึ้นสุดลงสุด พร้อมกะแลกลิ้นแบบนุ่มนวลแกตอบสนองดีมาก scary scary ได้อารมความผ่อนคลาย ไปซัก ห้านาทีสุดท้าย กะจะเปลี่ยนท่าแต่ทำนบแตกเฉยเลย  fdgdfdf fdgdfdf เอาวะ วันหน้าค่อยว่ากันใหม่
          เสร็จเกมส์แต่งตัว ขอแกไปอาบน้ำที่ส่วนซาวน่าแกก็จัดการเก็บกวาดห้องก่อนจะพาไป อาบน้ำ (อาบเองนะ) แล้วแกก็นั่งรอ เมื่อแต่งตัวเสร็จกลับออกมาจะให้ติ๊ปแกหายไปซะก่อน เลยไปชำระค่านวด แล้วกลับบ้านตัวเบาเตรียมตัวไปปั่นจักรยานกะชาวแก๊งส์ต่อในตอนเย็น(แรงดีจริงนะตรู eta32 eta32)
หน้าตา 9/10 เลยครับ (เท่าที่สังเกตด้วยประสพการณ์ น่าจะสวยด้วยมีดมาในระดับหนึ่งแต่จะสนเหรอ.. jljhl jljhl)
ไฟหน้า 8.5/10 ครับ (คาดว่าเสริมเช่นกันแต่ใช้ได้ doom doom)
หลอด 8/10
GF 9/10 ช่ำชองๆ
บริการ เยี่ยมครับพี่น้องเอาไป 8.5-9
..........................สรุปจบการบ้าน 3 วันสี่ประตูด้วยประการฉะนี้..... khjhgg khjhgg khjhgg khjhgg khjhgg khjhgg

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2011, 20:49:35 »

เอ.....ข้างนิยมนี่ที่ไหนอ่ะ กรุณาบอกลายแทงให้แน่ชัด..เปลี่ยน ;khhg ;khhg ;khhg

badmin

• **
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2011, 15:32:34 »

เอ.....ข้างนิยมนี่ที่ไหนอ่ะ กรุณาบอกลายแทงให้แน่ชัด..เปลี่ยน ;khhg ;khhg ;khhg
ชื่อแปลเป็นไทยว่าดาวทองครับท่าน
ปล. คอนเฟิร์มท่าน VX100 คำตอบเป็นดังว่าครับ

sameekal

• **
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2011, 09:56:01 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านดีๆครับท่าน

koleng13

• หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2011, 13:51:28 »

eta08 สวดยอดครับสามวันติดเลยอ่ะ

handnew

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2011, 15:41:52 »

ช่วงนี้ ข้างนิยม มาแรงจิงๆ

nump

• *
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2011, 08:23:50 »

ข้างนิยมๆ   roister

Alexis

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2011, 08:35:50 »

mbvc  มีลายแทง ป่าวข้างนิยม ....

NIRVANA

• *
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2011, 10:40:28 »

ฟิตแต๊ๆเลยคับ  pongz

MINIWOW

• **
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2011, 11:38:18 »

hgjhg มาแรงนะสายนี้นะ

meaw_meow

• X5 Club
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2011, 14:12:08 »

pongz สุดยอดจริง ๆ แนว นกป. ผมก็ชอบพกถุงไปเหมือนกันครับ โชคดีก็ได้แถม  fdgdfdf

badmin

• **
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2011, 20:26:53 »

ท่านใดอยากลายแทง pm มาได้ ถ้าตอบได้ผมตอบให้ fdgdfdf fdgdfdf

sitdee55555

• **
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 24 มกราคม 2012, 11:16:31 »

pongz   เยี่ยมไปเลยคับท่าน
  น                       

alone

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 24 มกราคม 2012, 13:34:12 »

เสียวจนเหลือ ตังติดกระเป๋า 60 บาท
นับถือจริงๆ เลยทั่น ขาลุยจริงๆ

lovelovechk

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2012, 14:47:14 »

;khhg ต้องตามไปดู.....เก่ามากเลยรายการนี้  kjhg kjhg

haniba

• *
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 21 เมษายน 2012, 17:35:47 »

มาต่อประตูที่สามกันนะครับ
วันรุ่งขึ้นหลังจากซัดกะเพื่อนมาโคตรดึกเพราะเป็นสุดสัปดาห์ถึงบ้านใกล้รุ่ง หลับเป็นตายลืมวันลืมคืนตื่นมาก็เย็นๆแล้ว เพื่อนดันโทมาชวนไปซ้ำ(เหล้านะ)เราก็หาาาาา เอาอีกเหรอฟร่ะ ghjk ghjk แต่ก็เครๆนานๆจะปาร์ตี้ค่อตๆแบบนี้เลยตกลงนัดเวลากะมันไป งัวเงียๆ อาบน้ำออกบ้านไปหาไรทานแถวกาดมีโชคร่อยๆเพื่อบำรุงกำลังเตรียมรับศึก เพราะอิ่มหนำดันเกิดอาการอยากความสบายตัวกำเริบ เลยเบนเข็มมุ่งไปหาที่นวดสบายๆตัว ก็มาคิดถึง นกป ขึ้นมาไปเลยที่ร้านนึง เลือกๆน้องๆไปๆมาๆ คนนั้นก็ทำงานคนนี้ก็กลับแล้ว (เอ้าจะหมดโอกาสอีกละเหรอเนี่ย eta07 eta07) เปิดมาดูรูปแรก เอาลองถามคนนี้ดู คำตอบว่าว่างอยู่ค่ะ เย้ๆ eta03
ขึ้นไปรอที่ห้อง ด้วยอาการอิ่มๆปนแฮ้งค์ ซักพักน้องก็เข้ามา อื้อหือไฟใหญ่มากครับเกินอายุจริงๆ(อายุ20เรียนปีสองเอง) เอ่ออออ
นอนเริ่มคุยกันไปก่อนเพราะไม่รีบร้อน จนแบบว่าเริ่มคุ้นเคย ชวนน้องก็คุยไปเรื่อยว่าทำงานแบบนี้เหนื่อยไหม น้องตอบเหนื่อยค่ะ เพราะต้องคอยป้องกันตัวจากแขกที่หฤห่าม+หื่นทั้งหลายแหล่เราก็อืมม์ใช่เนาะน่าสงสารจัง (พ่อพระจัง jljhl) ซักครู่น้องก็บอกไปอาบน้ำไหมคะ ก็บอกว่าพี่เพิ่งอาบมาจากบ้านเองยังก่อนก้ได้ น้องก็ยิ้มหัวเราะคุยต่อซักพักก็บอกว่าเริ่มนวดเลยเนาะ ก็ได้ครับ...
ค่อยๆถอดของเราและของน้อง อุแม่เจ้า มันใหญ่เกินตัวจริงๆครับ รูปร่างอวบสมส่วนไม่ผอมและไม่จ้ำม่ำเกินไป ผิวสีน้ำผึ้งสวยดี ซอยผมสั้นพองาม นึกห้ามตัวเองในใจกลัวมีลุ้นอะไรๆแน่เลยกรู เพราะท่านก็รู้ๆกันว่า นกป มีกฏของมันอยู่ จากนั้นน้องก็ลงมือไล่ตามเสตป ลงน้ำมันหน้าไล่จากขาขึ้นมาท้องและอก เขินนนนนน เขินนนนนน จากนั้นก็เอาไฟหน้าบิ๊กๆ มาลงให้ด้วย โอ๊ยจะทนมะไหวแล้ววว lkkjjh lkkjjh
ซักพักมีทิ้งช่วงหยุดพักคุยบ้างไรบ้างเราก็เต๊าะๆจีบๆไปเรื่อยตามคารม แซวกันไปมาว่าเห็นโป๊ๆกันแบบเนี๊ยเปน ปุ ญ มีรมบ้างมะ น้องบอกก้แล้วแต่คนค่ะ ถ้าถูกใจก็มีเหมือนกันเอ้าาา eta03 แต่น้องว่าต้องห้ามใจเพราะไม่งั้นจะเกินความรุสึกของความเป็นลูกค้า อะจึ๋ย เราก็นิ่งๆตามมารยาท fdgdfdf fdgdfdf จากนั้นก้เริ่มนวดต่อ เพียงแต่คราวนี้น้องเริ่มลงมือ(ใช้มือเริ่มแล้วครับ) พร้อมปากและลิ้น จากหลอดไฟเราลงล่างไปเรื่อยๆ หน้าขาเข่าขึ้นมา แถวตุ้มน้อยจัดการบ๊วบๆเบาๆ เยี่ยมมากเลย จากนั้นน้องลงน้ำมันหนอน พร้อมกะรูดขึ้นลงไปมาพรมจูบรอบๆหญ้าเรา แล้วก็มาถึงไคลแม๊กซ์น้องลงลิ้นปลายหนอนเบาๆ จากนั้นก็ค่อยๆอมลงไปจนมิดหัวและเกือบถึงโคน  (piuyty piuyty piuyty จ๊ากกก แม่เจ้า) เราก็ทนมะไหว สำรวจถ้ำด้วยดัชนีพิฆาต เจ๋งดีมากเพราะมีน้ำหล่อลื่นมาเต็มเราลูบข้างนอกสลับกับแทงนิ้วกลางน้องหยุดทำงานพลางร้องครางแบบไม่ fake อีก โหย มาึถึงตอนนี้ กระซิบบอกน้องว่าพี่มีรมสุดๆ จะทนไม่ไหวแล้วนะ น้องบอกทีกะคนอื่นยังทนได้เลยต้องทนไหวสิคะ  wq wq จบข่าวววว
..........อ๊ะไม่ช่าย  jljhl jljhl
ทิ้งช่วงเวลาไปซักพักสั้นๆ น้องก้เริ่มพรมจูบเราพร้อมกับสลับบนลงล่าง ไปป้วนเปี้ยนเจ้าหนอนพร้อมกับเล่นกะหนอนเรายังกะคู่รักอมสลับใช้ลิ้นขึ้นลงตามลำกล้อง โหยตรูอยากตายชิบ จังหวะนี้คิดอย่างเดียวว่าใส่เกียร์เต็มสูบต้องลุยแล้ว เราก็ดัชนีน้องอย่างเต็มที่ขยี้บี้บดน้องร้องดังมากเสียวสุดๆ น่าจะเสร็จจุด ซบกะอกเรา(ทั้งเราทั้งน้องหอบๆพอกัน) จนเรากระซิบบอกข้อเสนอไปว่าพี่ขอนะครับ พี่ไม่ไหวแล้วคราวนี้น้องเงียบไม่ตอบใดๆ เราก็หอมซอกคอ ไซร้ติ่งหูบ้าง พร้อมกับลุกไปหยิบ CD และหรี่ไฟ น้องก็ไม่ว่าไร
พร้อมรบเต็มที่ ก็แยกถ้ำค่อยๆล้ำลึกทีละนิดน้องก็ครางเราก็ดันจนสุดกั่น มิดด้าม แล้วเริ่มขยับ รมพาไปโลด ซอยหนักบ้างเบาบ้างพร้อมกับจูบริมฝีปากลงลิ้นแลกลิ้นอย่างละมุน มือไม้ก็ลูบกำขยำไฟหน้าไปเรื่อย ทุกอย่างเป็นไปตามครรลองของเซ็กส์ที่ไม่ปิดบังความรุสึกใดๆทั้งสิ้น ใช้เวลาพอสมควรก็ไปถึงฝั่งฝันทั้งเราทั้งน้อง ทั้งสองคน สุดยอดจริงๆครับ scary scary eta03 eta03
           เมื่อพักซักครู่พอหอบหายเหนื่อยก็นอนคุยกันเบาๆ น้องชมว่าปากเราสวย fdgdfdf แหมเล่นเอาคนเฒ่าเขินฟร่ะ ก็ถามชวนคุยไปเรื่อยว่าวันหลังไปเที่ยวด้วยกันนะ น้องก็ยิ้มๆจากนั้นก็ไปอาบน้ำและเก็บกวาดขยะ น้องก็อาบด้วยกันคุยนั่น นี่ นู่น แบบสบายๆ ไม่เกร็งหรือเครียดไรเลย ได้ฟิลสบายตัวสบายใจอย่างแท้จริง
           กลับมาแต่งตัว หยิบ 1 เทาให้น้องด้วยความเต็มใจน้องก็ไม่เรียกร้องเพิ่มเติมไรนะครับ แล้วลงไปจ่ายค่าคอร์สอีก 1 เทาพร้อมกะบึ่งรถไปหาเพื่อนตามนัด........... pongz pongz
หน้าตา 7.5-8
ไฟหน้า 10
หลอด 9.5
รูปร่าง ถูกใจให้ 8
GF 9.5-10
การบริการ ตามการบ้านที่เล่าครับ.....จบข่าวจริงๆ
ตี้ไหนครับท่านแจ้งหน้อยได้ก่อครับ

badmin

• **
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 22 เมษายน 2012, 17:05:39 »

ร้านนี้บริการดีที่สุดจากเสียงโหวตของเหล่าสมาชิกเวปนะครับ เลาะลำคลองไปเรื่อยๆ ร่มรื่นดีแท้

maejo70

• **
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 22 เมษายน 2012, 23:46:27 »

อยากมีเงินแบบท่านบ้างปกติจ่ายหนึ่งเทาน้ำตาแทบเล็ด hgjhg