-->

ผู้เขียน หัวข้อ: [ภาค2] บุกโจมตีเกี่ยวก้อยในตำนาน พร้อมปลากรอบ อีกแล้วครับท่าน  (อ่าน 7838 ครั้ง)

boyboy69

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ต่อจากภาคที่ 1 http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=70816.0  เกิดอาการคันกระปู๋

หลังจากเก็บตัวไปลองมาหลายที่หละเช่น ช้างแดง ช้างคลาน รินแก้ว ปิ่นแก้ว โบสโซเทล สบายนวดแผนไทย แม่สานวดแผนไทย ซายูรินวดแผนไทย

สรุปแล้ว ที่เด็ดที่สุดคงต้องยกให้ป้าก้อยเขานั่นแหละ  pongz สุดท้ายก็กลับมาตายคาอกพี่ก้อยเขา เริ่มเลยดีกว่า

เหตุการณ์เกิดขึ้นเมื่อวันที่ 9 สิงหาคม 2556 ณ เวลาเที่ยงตรงงง

ย้อนไปก่อนหน้านั่นซัก 1 ชั่วโมงโทรไปถามพี่ก้อยตามเบอร์โทรที่จดซ่อนไว้

ผม:ฮาโหล ร้านเปิดไหมครับ
พี่ก้อย:เปิดกะเจ้า ตั้งแต่ 10 โมงหละเจ้า
ผม:ว่างก่อ เจ้าพี่ก้อยสุดสวย
พี่ก้อย: น้อง xx ใช่ไหม พี่ว่างอยู่จ้ารีบมาเร็ว
ผม: เจ้า 12.00 เจอกันเจ้า วางสาย ตู้ดๆๆๆ

หลังจากนั้นพุ่งตรงไปอย่างไว จากแถวๆท่าแพไป โรงเรียนมงฟอรต์เล็ก เลี้ยวไปอย่างเร็ว วิ่งเข้าหน้าร้านพี่เขา ยืนเป่าผมอยู่ เลยเปิดประตูให้ แบบรู้งาน เดินไปห้องเบอร์ 4 เหมือนเดิม เดินเข้าไป พี่เขาว่าวันนี้จะเอาอะหยัง น้ำมันหรือธรรมดา ผมเลยบอกว่าขอพิเศษ   pongz  พี่เขาก็เอาเสื้อผ้ามาเปลี่ยนให้ ตามหลักสากล

ถัดมาเปลี่ยนผ้าเสร็จมีเสียงไกลๆมาว่าเสร็จหรือยัง ผมว่าเสร็จแล้วก้าบ พร้อมนวด  eta08

ถัดมาก็นวดๆ กันไป จับเวลาที่เที่ยง 5 นาที  โดยเริ่มให้นอนคว่ำก่อน นวดขา กดๆ ไปตามเสต็ป ใช้ศอกบ้าง ใช้มือบ้าง แต่ รู้สึกว่าตอนแรกพี่แกก็ใส่ชุดมาดีๆอยู่หรอก แต่หลังจากที่ ขาน่อง ผมได้สัมผัสถึงน้ำเปียกๆ จากพี่เขา อ่าวเห้ยนี่มันน้ำหล่อลื่นหรือน้ำมันธรรมาชาตินี่หว่า ลามขึ้นมาถึงหลังพี่แกไม่ใช้มือนวดหละ ครั้งแรกที่มาแตะรู้สึกนุ่มมาก เสียวหลังไปหมด กดด้วยไฟซีนอนใหญ่ๆ กลิ้งไปกลิ้งมา อารมณ์ B2B ชัดๆ ถูไปถูมา โดยจับถลกกางเกงนวดซะงั้น ผมก็ยังคว่ำอยู่ แต่พี่เขาเอามือลามมาที่ ที่ฟักไข่ ลูบเบาๆ ขนคิงลุกหมด  scary  ต่อมาพี่เขาก็เลียไล่จากแผ่นหลัง ลามลงมาที่ก้น เอาซะเสียวก้นเลย  kjhg kjhg สุดท้ายผมทนไม่ไหว ไม่ยอมโดนทำร้ายอยู่คนเดียวจึงได้ ยกพี่เขามา ขอซดหม้อซะหน่อย โอโห น้ำล้นกระจาย เสียงดังแจ็ะๆ พี่เขาก็ว่าเป็นไงน้ำฉ่ำเยอะไหม ผมว่า เดียวจะกินให้หมดเอง  eta04 ไม่ทันไร พี่เขาก็เอาหม้อมาให้ชิม ยกชดซะหมด โดยพี่เขา WOT อยู่ ก็ ใช้ลิ้นตวัดไป ตวัดมา เอาซะพี่เขาทำหน้าฟินซะ พี่เขาว่า ถึงแล้วๆ ซักพักก็กระตุก ๆ นำไป 1-0  hgjhg ต่อมา อุ้มพี่เขานอนพื้นบ้างเจอ ทาสีต่อเนื่อง เอาจนพี่เขาโอดอวยว่าขอ ขอ ค-ย เข้าปากหน่อยผมว่าใจเย็นสิ เดียวก็ได้กินสมใจปาก พี่เขาว่าจะสุดอีกแล้ว สุดท้ายก็เกร็งสุดโก่ง โดนไป 2-0 นำไปยาวๆ ต่อมาพี่เขาขอ 69 พร้อมกับ มุ่งตรงไปที่หนอนน้อย บ้วบสดอย่างแรง เสียวจี้ดๆ ดังมาก เอาซะ หนอนน้อยแปลงร่างขยายตัวอย่างรุนแรง ก็ต่อเนื่อง 69 พร้อมเอานิ้วจิ้มไปที่ประตูหลัง ทาสีไปเรื่อยๆ พี่เขาก็ว่าไม่ไหวแล้ว ขออีกนะ สุดไป 3-0 พี่เขาตัวอ่อนทรุดตัวคลานไปปลายเตียง เปิดถุงเล็กๆ มาควัก CD มาแกะแล้ว ก็โหลเข้าแท่นหนอน ไม่พูดพร่ำทำเพลง WOT ก็บรรจงจับเสียบ ค่อยๆ กดไปทีละน้อย ได้ฟีลสุดๆ scary พี่เขาก็ว่าโอ้ยคับจังเลยน้องหล้าเอ๋ย ทำแบบนี้ไปซักระยะ ไม่รู้อยู่พี่แกก็ซี้ดซ้าดมาซะงั้น บอกว่า น้องบรรจง ซอยให้พี่หน่อย ผมเลยซอยเด้ง สวนกลับไป ซักพัก ได้มีการขมิบตอบโต้ ฟินสุด  ghjk พี่เขาก็ทำปากซี้ดซ้าด ราวกับว่ากินส้มตำมาเผ็ดๆ แล้วก็เอาแขนมาหยิกไหล่ผมบอก "โอ้ยถึงอีกแล้ว แล้วก็พุบมาที่อกผม" โดนนำห่าง 4-0 ผมก็ไม่พูดพร่ำทำเพลง ขออยู่ด้านบนบ้าง แต่พี่เขาจัดท่า Doggy ให้ ว่าขอสลับบ้าง ขอเป็นประตูหลังผมว่า มาเลย  hgjhg บรรจง จับยัดไป มันเข้าไปได้มิดลำจริงๆ ผมนั้นรู้สึกการตอดของพี่เขา  scary ก็เลยไม่ไหว ถ้านิ่งให้ตอดแบบนี้เสร็จแน่ๆ เลยต้องซอยรัวพี่เขาร้องดังมาก ได้อารมณ์สุดๆ เลย ก็เลยจัดแขนพี่เขามายกแล้ว บรรจงซอยรัวจัดพี่เขา บอกว่าจัดมารัวๆเลยน้องเราก็ตอบสนองไป แบบกระหน่ำ เอาแบบเหงื่อเริ่มออก จดเริ่มรู้สึกว่า กระปู๋เริ่มเจ็บเพราะมันฟิตเกินเลย จับย้ายไปเสียบอีกรู ปกติ ก็ซอยรัวต่อไปเรื่องๆ เริ่มเมื่อย เลย จับไปที่ เตียง 1 (มีสองเตียง) เล่นท่า เบสิคซะหน่อย ก็ซอยๆต่อไปเรื่อย ก็รู้สึกว่าน้ำของพี่นั้นเยิ้มเลย ระหว่างนั้นก็เล่นทีเผลอ ย้ายรูไปประตูหลังต่อ พี่เขาทำหน้าตาเหลือก แต่โครตฟินขอบอก ก็เล่นๆไปเรื่อยพี่เขา บอกน้องจ๋า หยุดแป็บได้ไหม เดียวพี่อยากไปเขา ของปลอมมาด้วย ผมก็ว่าหยุดแป็บนึงได้ ไม่เกิน 30 วินาที โอ้วมาแล้ว ของปลอม ไซส์เท่ากัน เลย ก็เลยจัดให้พี่เขา ของผม ประตูหลัง ของปลอมประตูหน้า ก็เลย เล่นแบบนี้ไปเรื่อย ๆ พี่เขาเกร็งตัว ขมิบรัว แล้วก็มีเสียงดังโอ้ว ถึงอีกแล้ว ตอนนี้ 5-0 (นับเหมือนเล่นบอลเลย) จากนั้นก็พากันโยนไปเตียง 2 พี่เขาขอ WOT อีก ทีนี้ ไม่บรรจงเสียบ เล่นจับกดมิดลำ ร่อนรัวหมุนไปหมุนมา ช่วงระยะไม่กี่นาที พี่เขาก็บอก สุดยอดดดดดดฟินไปเลย หลั
จากนี้ไม่ได้นับหละ เพราะพี่เขาเสร็จบ่อยมาก เหลือบไปเห็นนาฬิกา เวรกำ ปาเข้าไปเกือบ บ่ายโมง ผมก็เลยจัดชุดใหญ่ปิดท้าย ด็อกกี้ แบบรัวไป ผมจับพี่เขานอน ถอด CD ให้ บ้วบต่อ  scary ทีนี้ บอกว่าอยากเอาน้ำออกหละ ไม่ไหว ล่อกันเกือบชม กระปู๋เริ่มระบม พี่เขาก็ชักให้รัวสลับกับดูดหัวนม ดูดที่ฟักไข่ แล้วก็บ้วบๆไปเรื่อย ไม่ไหว แพ้ภัยพี่เขา Car Park ไปเลย พี่เขาว่าโอโห กว่าจะเขื่อนแตก เล่นเอาพี่ เหงื่อออก สงสัยวันนี้ไม่ต้องไปฟิตเนตหละ ก็เสร็จสิ้นกระบวนการ พี่เขาพาไปอาบน้ำด้วยกัน พี่เขาต้องสระผมเลยบอกว่าเหงื่อผม ก็เลย เล่นต่อในห้องน้ำนิดหน่อย

สรุป นวดไม่เกิน 5 นาที ทีเหลือ อย่างว่า  .,mn

สภาพหลังสงครามจบ

สรุปคะแนน
หน้าตา 5/10
รูปร่างสัดส่วน 7/10
ช่วงบน 8.5/10
ช่วงล่าง 9.5/10
อารมณ์ร่วม 10/10
สรุปค่าบริการ ไม่ถึงพัน ราคานี้พิเศษ ไม่ขอบอก
สรุป ซ้ำรอบสองไม่เด็ดก็คิดเอาเอง
เอาไป 5 ดาวครับ

CD เรี่ยลาด

ของปลอมนั่นไงตรงกลางเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 สิงหาคม 2013, 16:16:02 โดย boyboy69 »

Anfield

• X5 Club
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

fhgj เล่นซ๊ะอายไท่กล้าส่งการบ้านเลย 5-1 นี่ แข่งบอลเหรอคร๊าบ.

7-1 นี่ทีมต่างดาวเลยนะ

boyboy69

• แอบหื่น

fhgj เล่นซ๊ะอายไท่กล้าส่งการบ้านเลย 5-1 นี่ แข่งบอลเหรอคร๊าบ.

7-1 นี่ทีมต่างดาวเลยนะ

คนอื่นเขาไปถึงสวรรค์ ผมคงต้องนั่งไปกับ ทีมต่างดาวหละครับ ฟินสุดๆ

sushin

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

ดุเดือดจริง ๆ ครับ

boomlook

• แอบหื่น

เจอแบบนี้ สวดยอดครับท่าน  pongz pongz pongz

Podding

• *

scary โหดดดดดดดเกินนนนนนนนน

mafiakob

• V.I.P.
  • *
  • Country: 00

ท่านเจอของปลอมเป็นไงบ้างครับ สั่นสะท้านไปถึงข้างในไหมครับ  ljhgf ที่นี้ผมว่าจะไปครั้งเดียว ไปอีกครั้งคงช็อคตายก่อนแน่ๆ ขอบคุณสำหรับการบ้านเยี่ยมๆครับ  pongz เจ้าพ่อกบขอคาราว่ะ สี่จอก

sep00002

• *

neouniverse

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-8

dgd งิ งิ อ่านซะมีอารมณ์ร่วมเลยงับ แต่ขอ ขัดนี๊สสส นุง เจ๊ก้อยเค้ายอมให้ทาสี ตอนน้ำเยิ้มๆด้วยหรอครับ มานมีความเสี่ยงนิดๆนะงับ แต่อย่างว่าผมแค่พูดแบบมือใหม่ ไม่ค่อยประสีประสา บางทีอาจปลอดภัยก็ได้คับ การบ้านเยี่ยมมากคับ  pongz

chai32

• *

ของเค้าดีจริงๆ

boyboy69

• แอบหื่น

ท่านเจอของปลอมเป็นไงบ้างครับ สั่นสะท้านไปถึงข้างในไหมครับ  ljhgf ที่นี้ผมว่าจะไปครั้งเดียว ไปอีกครั้งคงช็อคตายก่อนแน่ๆ ขอบคุณสำหรับการบ้านเยี่ยมๆครับ  pongz เจ้าพ่อกบขอคาราว่ะ สี่จอก

เปล่าครับ ผมเสียบให้พี่เขาครับ ของจริงคาที่ประตูหลัง ของปลอมอยู่ข้างหน้า  scary scary

bbclubs

• เด็กทะลึ่ง

เขินนนนนน ในตำนานเลยครับ ไม่เคยไปสักที

somkun

• แตกหนุ่ม

ชัดเจนได้อารมณ์มาก

prisoner

• *

สุดยอดเห็นภาพทุกกระบวนท่า  ;khhg

unless

• *

pongz pongz ห้าดาวเลย

toc-680

• **

สุดยอดจริงๆๆ เจ้ก้อย  mbvc

lampang

มันมีเบอห้องด้วยเหรอคับ ผมไม่ได้สังเกต
มะก่อน ไป เปิดประตูปุ๊บ ก็ เจอ ห้องขวามือห้องแรก แคบๆ
แหะๆ

kang120423

• แอบหื่น

oppo

• **

เขินนนนนน pongz pongz สุดยอดท่าน อึดจริงๆ pongz

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

ว้าว!! ป้าก้อยสุดยอดอีกแล้ว   pongz pongz
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

teter

• *

การบ้านสุดเยี่ยม แต่ทาสีนี่ขอบายคับ...

Louis_Enrike

• ว๊องแมน
  • *

อ่านแล้วจินตนาการตาม เหงื่อนี่ท่าจะย้อยโซะๆ เนาะครับ  scary

CIP

• *

การบ้านสุดยอดครับ  pongz

tigerbigblack

• *

อยากไปจัง แต่กลัวป้าไม่รับอ่ะ ไม่ใช่ขาประจำ

zupakyt

ถ้าหน้าใหม่ไปนี่ พี่เค้าจะจัดให้อย่างถึงใจขนาดนี้รึป่าวครับ eta32..

boyboy69

• แอบหื่น

ถ้าหน้าใหม่ไปนี่ พี่เค้าจะจัดให้อย่างถึงใจขนาดนี้รึป่าวครับ eta32..

ได้ครับ ทำเนียนไป อย่าทำตัวเป็นพระเอกครับ ไม่งั้นอด แ-ก นะครับ

หมูอยู่ตึก

• **

เคยเอาตูดแก ทีนึง  หลังฝรั่ง เพิ่งเล่นมาก่อนเราสดๆ ตูดแกโบ๋อยู่ เล่นอยู่ไม่นานก็แตก

narinman30

• แอบหื่น

สุดยอดการบ้านเลยครับ
จินตนาการตามไปด้วยเลยครับ eta03
ประทับใจ ฝุดๆเลย hgjhg

armaoom

ขอ pm เบอร์ติดต่อ ด้วยคับอยากลอง อิอิ  pongz pongz
:) ปล่อยวางบ้าง อะไรบ้าง คริคริ

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1

ห้องในสุด กว้าง แอร์เย็น เหมาะสำหรับประกอบกิจกรรมต่างๆ

panda293

• แอบหื่น

โอ้ววว สุดๆ

aaaassss01

• แอบหื่น

ไปตามลายแทง เลย PM บอกเบอร์ได้ไหมครับ  ;khhg

romrawin

• *

pongz hgjhg pongz ไปที่รัยไม่ได้นวดกะแกชักทีเลย อ่านการบ้านแล้วอยากขึ้นมาทันทีเลยอ่ะอิๆๆๆๆ

Barball

• **

สุดยอดผลงานดีมีคุณภาพอีกแล้วครับท่าน  pongz

ป้าก้อยนี่แกสมกับเป็นตำนานของสาย นผบ จริงๆครับ  eta04

lordkeng

• *

eta32 เยี่ยมเลยครับ

Fallinl0ve

• **

ของป้าแกดีจริงๆๆ
 hgjhg

mad

• คณะสำรวจ
  • *

งานดีมีคุณภาพ

kindek

• *

You really look terrific. Awesome.

oppo

• **

mixer

กระจุยกระจายเลยทีเดียว  jljhl

teter

• *

การบ้านสุดยอด เห็นภาพกันเลย..

apt

• แอบจิต
  • **

May69

• ว๊องแมน
  • *

อ่านแล้ว เห็นภาพ อย่างนี้ต้องตาม ลอกการบ้านครับ

sboonjohn

อย่างนี้ป้าก้อยต้องรับงานหนักแน่ๆเลย

xclassic

• แอบหื่น

หมูอยู่ตึก

• **

เคยไปนาน แล้ว แกเลียตูด เราก็แตก จบ เล่าไม่เก่งโทดที

ta4860

• *

kapoo

• แอบหื่น

แหร่มเลย  ต้องหาเวลาไปบ้างละ

เคด่วย

• แอบหื่น

อ่านแล้ว สงสัยต้องไปบ้างละ