-->

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านรวมๆ เดือนที่ผ่านมาครับ  (อ่าน 2592 ครั้ง)

Coco_Seed

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
การบ้านรวมๆ เดือนที่ผ่านมาครับ
« เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2017, 10:15:56 »

lowwww มาส่งการบ้านตามสัญญาไม่ให้ห้องเงียบครับ

ออกตัวก่อนว่าผมเป็นสาย นผบ เต็มตัว
ส่วนใหญ่ไม่ชอบนวดน้ำมัน
และผ่านหมอมาหลายหลักสูตร
จึงชอบหมอน้ำหนักมือดี และกดจุดดีเป็นหลัก
การเดินทางเสาะแสวงหาคู่ปรับ
มักเริ่มจากการไปกับ ผบทบ
สำรวจห้องหับ เส้นทางไปห้องน้ำ
และสำรวจขุนศึกด้วยการสุ่ม

ล่าสุดเห็นการบ้านแถวบ้านท่อ
จึงตามไปจบที่ระดับ 2 ตามสมควร
แต่เสียใจที่ขอนวดไทย แต่ฝีมือน้องไม่ถึงขั้น
นวดแต่จุดเดิมๆนานมาก ทั้งที่ได้ถามแล้ว
แต่เขาบอกว่าทุกคนนวดได้ทุกแบบ
สัมผัสได้ว่าเป็นสไตล์นวดน้ำมันประยุกต์
ซึ่งเคยไปพบเจอโซนภาคกลาง
(หรืออาจคิดไปเอง 55)
แต่หลักสูตรทางนู้นดีกว่า ผ่อนคลายกว่า
น้องน่าจะถนัดนนวดน้ำมันมากกว่าครับ
และอาจเพราะผมไปแบบไม่จองก่อน
ภาพรวมการบริการจึงรู้สึกหล่นๆ
แต่ที่ระดับนั้นมาตรฐานครับ
สบายตัวสบายใจกันไป

แต่ที่ประทับใจเป็นอีกที่หนึ่งครับ
บังเอิญว่าต้องไปส่งเพื่อนจาก ตจว ไปสนามบิน
มีเวลาว่างกันตอนเช้าๆ จึงได้นำทางไปผ่อนคลาย
ด้วยความเช้าเราจึงเลือกอะไรไม่ได้มาก
+ความชอบสุ่มของผม จึงขอ สส ไป
แม้ได้รับเสียงอิดออดเพราะเช้าเกิน
แต่เมื่อเปิดประตูมาก็ประทับใจครับ
ขุนศึกที่เข้ามาฟาดฟันกับร่างกายผมนั้น
ไม่สูง ไม่ผอมมาก อกเล็ก มีสะโพก
ผิวหน้าไม่เนียนเท่าไหร่ แต่น่ารักถูกใจ
พูดคุยทักทายและถามไถ่สไตล์การรบ
ต้องเกือบพลาดเพราะเธอไม่ชอบหนัก
(ส่วนใหญ่ก็แบบนี้ เพราะมันเหนื่อยเนอะ)
แต่ประทับใจความกันเอง คุยไปคุยมา
ประกอบกับท่าทางที่ไม่มีเฉี่ยว ไม่มีจับ
ไม่มีสัญญาณใดๆ ผมก็เกือบไม่ถามแล้ว
แต่เมื่อได้ถามไถ่ก็อ้าว ได้นี่นา แต่!!!!!!!!
CD อยู่ในรถครับ ผมไม่เตรียมา เธอไม่มี
แต่ก็สัญญากันด้วยอ้อมกอดว่าคราวหน้า
พี่จะมาตีเมืองน้องให้แตก

Coco_Seed

• **
  • Country: 00
Re: การบ้านรวมๆ เดือนที่ผ่านมาครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2017, 20:33:50 »

เขินนนนนน ขออนุญาตมาต่อครับ
ตอนจบของการบ้านเดือนที่ผ่านมาของผม มาจบเอาที่ต้นเดือนนี้ แต่จบไม่สวยงามอย่างที่คิดครับ
จากความประทับใจในฝีมือที่ใช้ได้ของเธอ ผนวกกับความเป็นกันเอง
GF มี 10 ให้ 10 มี 100 ให้ 100 ครับ
เธอเป็นตัวของตัวเอง ไม่อ้อนเกินจริง ไม่ห่างเหินเหมือนเราเป็นลูกค้าซะทีเดียว
คุยกัน เล่นกัน นัวกันได้เต็มที่ เสียใจที่ไม่มี CD
ผมจดจำชื่อพยางค์เดียวของเธอได้จากการพูดคุย

เมื่อวันว่างมาถึง (แม้จะมีเวลาเพียงชั่วโมงเดียว)
ผมรีบเดินทางไปที่สนามรบ ณ เวลาเริ่มทำการ
แจ้งความประสงค์จะนวดไทยกับเคาเตอร์ (ซึ่งยังไม่พร้อมดี)
เมื่อยืนรอซักครู่ก็ถูกพาตัวไปยังห้อง ที่พึ่งเปิดแอร์ต่อหน้าต่อตา
พร้อมทั้งบอกว่ารอซักครู่ ในความยังไม่ค่อยพร้อม
ผมจึงรีบเอ่ยนามขุนศึกที่ต้องการเผชิญหน้า เพียง 1 พยางค์
คนที่เคาเตอร์สวนกลับมาเป็นชื่อ 2 พยางค์
ผมลังเลเล็กน้อย แต่คิดว่าคงใช่
จึงพยักหน้าตกลงกันเป็นอันเข้าใจ

จากนั้นจึงได้เปลี่ยนชุดออกรบ พร้อมวางอาวุธคู่กายไว้ในจุดที่หยิบจับสะดวก
หมายมั่นว่าครั้งนี้ต้องสังหารขุนศึกฝ่ายตรงข้ามให้แตกพ่ายเสียจงได้
ซักพักเมื่อมีการเผชิญหน้า ก็เกิดบทสนทนาที่ใช้เวลาเพียงไม่นาน
ก็เพียงพอที่จะทำให้เกิดความรู้สึกคุ้นเคย เมื่อมาถึงจุดนี้แล้ว
ผมจึงรอเพียงโอกาสที่จะรุกเข้าตี ....... (เวลามีน้อย 55)
ได้จังหวะในท่านวดขาแบบการวางเข่าซ้อนเข่า นั้นทำให้เธอหันหลังแบบเอียงๆให้เรา
ผมจึงได้โอกาสลุกนั่งแล้วสวมกอด พร้อมกระซิบเป้าหมายในครั้งนี้
เธอสวนกลับมาด้วยกระบวนท่า "ไฟแดง"

ฝันสลายภายในพริบตา ตกม้าตาย ในห้องที่แอร์ยังไม่ทันจะเย็นดี
 lkkjjh lkkjjh lkkjjh

แต่ระดับ 1 - 2 ก็ไม่ได้มีปัญหาอะไร ก็ยังคงประทับใจในความสนุกสนานที่ได้พูดคุยกัน
และจะหาโอกาส ระดับสูงสุดกันต่อไป

สำหรับท่านที่ถามถึงพิกัด ร้านแรกก็ S ครับ
ร้านหลังฟ้าธานี ครับ (ลายแทงน้องที่ตอนนี้ไม่อยู่แล้ว T T)

kan147

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
Re: การบ้านรวมๆ เดือนที่ผ่านมาครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2017, 15:17:02 »

ส่วนใหญ่ไปเจอแต่ สว ทั้งนั้น อยากได้ สส บ้างง  piuyty piuyty

usher

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2017, 21:47:26 »

ผมก็เจอสว.หุ่นก็ไใ่เท่าไร่นะ

Baziiboo

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2017, 16:46:33 »

หลังมานี่เจอแต่ สว จะเต็กเม็กอย่างเดียว red001 red001 red001

salapaohahaha

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2017, 16:30:10 »

สุดยอดมู้เลยครับ...

nameispop

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2017, 23:25:45 »

ขอบคุณครับ

KDNCLV

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2017, 10:20:03 »

ขอบคุณกามบ้านครับ

vanilla

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2017, 11:58:31 »

BBazenji

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2017, 18:06:08 »