ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน ครั้งแรก กับการจิกหมอน จากฝีมือ น้องโฟกัส  (อ่าน 3737 ครั้ง)

Mangjohn

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

ว่าจะไม่ส่งละน้าาาาา ttu

ดองไว้เป็นอาทิตย์เนื่องจากสภาพเนตไม่เอื้ออำนวย eta08

ผมขอบอกไว้ก่อนเลยนะ ว่าไม่ได้มีส่วนได้อะไรกะบ้านหลังนี้ เงินก็เสียเท่าท่านอื่น และได้รับบริการเหมือนกับทุกท่าน
ผมก็เลยไม่ย้ายหนีไปไหน

บ้านฮาเร็มเลยกลายเป็นบ้าน ที่ผมอยากจะแวะไปทุกวันถ้าทำได้อะนะ ฮ่า ๆ ๆ ๆ

เอาล่ะ ๆ ไม่ขอเล่ารายละเอียดตอนอยู่คุยข้างล่าง ไปที่งานข้างบนเลยเนาะพี่น้อง  kjhg

งานอาบน้ำ น้องโฟกัสจู่โจมด้วยทุกอย่างที่เธอมี ลิ้น ปาก มือ หน้าอก และช่วงล่าง เขื่อนแทบแตก ผมให้ผ่านครับ 55
จากน้อง น้องก็ลากผมขึ้นเตียง น้องเค้าบริการดีนะครับ ใส่ใจทุกรายละเอียด มีการถามว่า เสร็จกี่ครั้งด้วย ผมเลยบอกว่าแล้วแต่
น้องบอก งั้น ครึ่งรอบพอ(มันเป็นยังไงอ่ะ เสร็จครึ่งรอบ)

น้องพลิกตัวผมขึ้น ใช้ลำตัว มือ และลิ้น ชอนไช ลากเลื้อยไปทุกส่วน มือผมจึงต้อง จิกหมอน(เหมือนพี่ผมคนไหนนะ)ไว้แน่น
และจากนั้นน้องก็เริ่มปฏิบัติการ แทะโลมกับหนอนน้อยของผม(ใส่ถุงเพื่อความปลอดภัยด้วยนะครับ)ใช้เวลาไม่นานมากครับ
แพ้พ่ายคารังไป ลิ้นน้องสยองมาก เสียวไปหมด

น้องบอก พี่ ๆ เดี๋ยวนู๋นวดให้ พี่พักไปก่อน นวดไปนวดมา มาไซร้ต้นคอเราอีกละ แถมมาซนแถว ๆ หูเราด้วย ออกอาการสิครับ
เจ้าหนอนน้อยมันก็ขยายร่างอีกละ น้องก็เลยจัดการมันซะ การสาวของน้องนี้เข้าขั้นเทพเลยทีเดียว แถมมีเล่นท่า (ต้องไปค้นหาเอาเอง)
ที่เหมือนจริงมาก ๆ จากการมองมุมล่างของผม สรุป สุขสมอารมณ์หมายไปอีกหนึ่งรอบ

การบ้านฉบับย่อ ก็ เอวัง ด้วยประการละฉะนี้

ปล ทำไมเดี๋ยวนี้คิดถึงปัดกะแยมบ่อยกว่าคิดถึงเค้กไม่รู้อ่ะ khjhgg lowwww

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

eta32 ท่านนี่ไปอยู่ไหนมา เขาติดใจลีลาน้องโฟกัสไปหลายรายแล้ว mbvc
เจอลิ้นขั้นเทพแล้วเป็นไง ประทับใจไม่รู้ลืมเลยแหละ
eta03
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

Mangjohn

• **

ผมกำลังอยู่ในระหว่างเดินทางตามหาคนเอาใจอยุ่ครับ

ยังไม่สามารถมีใครเรียกไปซ้ำได้เลยง่ะพี่

lookpad

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

ขอบคุนมากๆ นะค่ะพี่ Mangjohn สำหรับการบ้านน้องโฟกัสค่ะ ...  kjhg kjhg

Mangjohn

• **

คิดถึงอ่ะ

topseries

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ขอบคุณการบ้านครับ hgjhg

pjew

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

เรามาจัดลำดับน้องๆในร้านดีไหมครับ  scary

kobeoom

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

น่าาาาาาาาาาาาาาาาาา

citylife_01

• *

ถึงขนาดจิกหมอนเลย แสดงว่าลิ้นน้องขั้นเทพจริงๆ  pongz

NIRVANA

• อาชาคะนองศึก
  • *

ต้องตามไปลอกการบ้านให้ได้คับ

yammy_jub

• ตัวเล็กๆ
  • *

ต้องตามไปลอกการบ้านให้ได้คับ

ต้องตามมาลอกจริงๆ น๊าาาาา  mbvc mbvc

madcatz

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-3

ต้องไปลองดูซะแล้ว   eta03 eta03

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

น้องโฟกัส รับประกันงานเทพ จัดเต็ม บริการดีครับ
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

GoodFelling

• เด็กทะลึ่ง

อ่านแล้ว ของขึ้นครับ  เดี่ยวว่างๆจะไปลองครับ dsgjsd hgjhg

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *

น้องโฟกัส รับประกันงานเทพ จัดเต็ม บริการดีครับ
kjhg ขอรับประกันด้วยคน คนมาใหม่มักจิกหมอน คนเก่าอย่างเรานี่

ไม่รู้ต้องจิกอะไรแล้ว ขอทิ้งช่วงเวลาให้ห่างจากการคิดถึงน้องให้นานอีกสักหน่อย
แล้วค่อยไปเลียนแบบการจิกหมอนแบบเค้าบ้าง รอพี่หน่อยนะน้องโฟกัสยอดรัก
mbvc

GoodFelling

kjhg ขอรับประกันด้วยคน คนมาใหม่มักจิกหมอน คนเก่าอย่างเรานี่

ไม่รู้ต้องจิกอะไรแล้ว ขอทิ้งช่วงเวลาให้ห่างจากการคิดถึงน้องให้นานอีกสักหน่อย
แล้วค่อยไปเลียนแบบการจิกหมอนแบบเค้าบ้าง รอพี่หน่อยนะน้องโฟกัสยอดรัก
mbvc

ท่านพี่pol  ไม่มีที่จักแล้ว  เอามือกุมหัวแล้วร้องเลยครับ   5555 jljhl

ycom2004

• **

สุดยอดเลย ขอบคุณนะครับ

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0

โฟกัส โฟกัส โฟกัส ท่องให้ขึ้นใจ แล้วโทรมาจองกันได้นะคะ 087-1748583  ;khhg

รับรองว่า......สวรรค์บนดินมีจริงค่ะ
  MU02

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

iOS

• I'm rookie, pls advice me!!
  • Country: th

pongz pongz งานดีไม่มีตกจริงครับๆ น้องโฟกัส...

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *

pongz pongz งานดีไม่มีตกจริงครับๆ น้องโฟกัส...
pongz แม้มือใหม่หรือมือเก่าสาย นกป.เจอน้องเข้าไป ติดใจกันทุกคน mbvc

Mangjohn

• **

หยุดยาวแล้วนะครับพี่ ๆ สังสรรค์กันสักวันมัายยยย

yammy_jub

• ตัวเล็กๆ
  • *

หยุดยาวแล้วนะครับพี่ ๆ สังสรรค์กันสักวันมัายยยย

หยุดยาวก็แวะมาทุกวันนะค่ะ อิอิ
  jljhl jljhl jljhl

NERO

ผมก็อยากเจอท่านเช่นกันครับ
"LOVE"   Love is just a four letter word with so many meanings behind it.

rasputin

• *

อยากลองมาก วันนั้นจองไปแล้ว แต่มีคนตัดหน้าเฉย เซงจิต

NERO

อยากลองมาก วันนั้นจองไปแล้ว แต่มีคนตัดหน้าเฉย เซงจิต
ท่านจองน้องอย่างไรครับ กรุณาชี้แจงรายละเอียดด้วย มิฉะนั้นคนที่มาอ่านอาจเข้าใจผิดได้ และร้านเค้าจะเสียหายครับ
"LOVE"   Love is just a four letter word with so many meanings behind it.

rasputin

• *

ซัก2อาทิตย์ก่อน วันศุกร์ จองไว้ตอน 2 ทุ่มครี่ง เลื่อนนัดหมดทุกอย่าง พอไปถึงร้าน 2 ทุ่ม 15 น้องพีอาร์บอกว่าขอโทษด้วย รับส่งคิวจองไม่ดี ให้คนอื่นตัดหน้าไปแล้ว ผมละงง บอกชื่อแล้วด้วย คาดว่าเขาประสานงานกันไม่ดี

สรุปคือผมคิวเสียหมดเลยครับ

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0

ซัก2อาทิตย์ก่อน วันศุกร์ จองไว้ตอน 2 ทุ่มครี่ง เลื่อนนัดหมดทุกอย่าง พอไปถึงร้าน 2 ทุ่ม 15 น้องพีอาร์บอกว่าขอโทษด้วย รับส่งคิวจองไม่ดี ให้คนอื่นตัดหน้าไปแล้ว ผมละงง บอกชื่อแล้วด้วย คาดว่าเขาประสานงานกันไม่ดี

ขออภัยจริง  ๆ ค่ะ ผิดพลาดกันไปหมดเลย เป็นความผิดของทางเราค่ะ ไม่ใช่ของพี่เค้าเลย แง ๆ ให้อภัยเค้าด้วยน๊า.... uilo

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

yammy_jub

• ตัวเล็กๆ
  • *

เป็นความผิดของแยมเองค่ะที่รับเรื่องแล้วไม่ได้แจ้งต่อ เหตุการณ์วันนั้นแยมก็รู้สึกผิดจริงๆ ต้องกราบขออภัยพี่rasputin ด้วยนะค่ะ  eta08 eta08 eta08 eta08