-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สอนเข้าม่านรูดหน่อยจิ  (อ่าน 16322 ครั้ง)

Jade44

• บุคคลทั่วไป
สอนเข้าม่านรูดหน่อยจิ
« เมื่อ: 31 มีนาคม 2008, 13:47:07 »

;khhg คือว่า อยากจะเข้าม่านรูดไปเปลี่ยนบรรยากาศ กับน้องๆ  uiuo

แต่ว่า เคยเห็นแต่ในหนังว่าวิ่งเข้าไปในซองแล้วก็ปิดม่าน

แล้วเราจะเลือกห้องได้ไง ว่าห้องไหนห้องใหญ่ ห้องตกแต่งสวยงาม อ่างน้ำใหญ่
เพราะว่าจะไปในอาทิืตย์นี้แล้วหล่ะ 

สอนหน่อยนะท่าน  ouiy

Naruto

Re: สอนเข้าม่านรูดหน่อยจิ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 31 มีนาคม 2008, 14:36:07 »

ระดับท่าน นี่ไม่เคยเข้าเหรอเนี่ย เหลือเชื่อเลยอ้ะ  :-\

moji

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 31 มีนาคม 2008, 15:08:20 »

??? ขับเข้าปจอดในซองตามหนังเลยครับ (เฉพาะห้องที่ไม่ปิดม่านนะ อิอิ ;D)

ส่วนห้องใหญ่เล็ก ปกติดูจากราคาที่ป้ายหน้าทางเข้าแต่ละห้อง กับม่านรูดแต่ละแห่งที่จะเข้าละครับ
ถ้าเป็น Love Boat จะมีห้องใหญ่แบบพิเศษเลย 2 ห้อง อยู่ทางซ้ายของกราบเรือ ห้องแรกเลย เป้นห้องโลมาครับ บรรยากาศแบบอควาเรียม มีทางน้ำไหลรอบพื้นเตียงเป็นวง ระยะห่างพอสวมควร อีกห้องไกลสุดเป็นห้องคาวบอย บรรยากาศนี่แบบพวกบ้านหรือร้านเหล้าคาวบอยเลย ( น้องเขาเห็นอาจ  ghjk ได้)

** มีห้องคู่ด้วยนะครับ แบบเข้าไปมีสองห้อง เอาไว้.....  ::)

แต่ถ้าอยากได้อ่างน้ำวนแนะนำเลยที่ movement ห้องขนาดใช้ได้เลยครับ  แต่ละห้องตกแต่งต่างกัน ที่นี่เข้าไปถ้าไม่แน่ใจเอาห้องไหน จอดถามน้องๆเขากลางลานได้เลย ให้ความรู้สึกแบบรีสอร์ท( คงเพราะด้านด้วยมั้ง  wq )   

**แฟนชอบห้องกระจกหรืออาวกาศ ขนาดห้องใหญ่กำลังดี ที่อาบน้ำ อ่าง ห้องน้ำ(โถ่...) แยกกันทั้งสามจุด ลักษณะห้อง ส่วนกลางเป็นสี่เหลี่ยม เข้าไปเจอเตียงชิดกำแพงกึ่งกลางทางหัว ปลายสุดเป็นที่อาบน้ำ มีฉากกั้นแบบโปร่งใสกันน้ำกระเด็นมากลางห้อง ฟักบัวติดพนังที่สูง พื้นเล่นระดับไว้กั้นน้ำ ( เวลาอาบแล้วเหมือนกำลังโฆษณาเลย O0) ด้านขวาจะมีอ่างในจุดที่ห้องยื่นออกไป ถัดไปเป็นห้องนั่ง...

Jade44

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 01 เมษายน 2008, 08:31:07 »

ไม่เคยจริงๆ  ส่วนใหญ่ก็อ่างนั่นแหละท่าน

แต่ที่จะเข้าม่านรูด เป็นในกรุงหนะครับ fds

zokmok

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 04 เมษายน 2008, 08:51:23 »

ขับรถเข้าไป ไม่ต้องรีบเข้าซองครับ จอดข้างหน้าตรงที่มีเด็กนั่งอยู่เอาครับ
สอบถามราคา ห้องเป็นยังไงกับเด็กเอาก็ได้ครับ อย่าอาย อย่าเขิน เด๋วจะได้ห้องไม่ดี อย่างที่ตั้งใจไว้

แล้วพอเข้าห้องไปแล้ว ไม่ชอบ เราก็บอกเด็กเปลี่ยนห้องได้ครับ อย่าไปเกรงใจ เราเอาเงินมาให้ครับ
ถ้าเค้าบริการไม่ดี เราก็คงไม่มาอีกเป็นครั้งที่ 2

ลองเข้าไปดูม่านรูดต่าง ๆ ที่นี่เอานะครับ http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?board=32.0
ไปที่ไหนมาแล้ว ถ่ายรูปเอามาให้เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ศึกษาต่อก็ดีนะครับ  ;khhg

Jade44

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 06 เมษายน 2008, 11:30:19 »

ไปมาแล้ว  เข้า อมรอิน ที่แจ้งวัฒนะ
สามชม. 290บาท

ได้ห้องเล็ก บอกจะเปลี่ยนห้องใหญ่มีอ่างใหญ่ ก็ดันบอกว่าเต็มหมด
เอาก็เอา 

คราวหน้าหลังสงกรานต์ จะเข้าที่ใหม่ เอารูปมาฝากครับ  khjhgg

mcandroll

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 07 เมษายน 2008, 20:03:51 »

อยากเห็นห้องของlove boatจังเลยค้าบบบ ;khhg

GOWA

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 17 เมษายน 2008, 21:18:33 »

ที่เชียงใหม่เคยไปที่ Star อะไรซักอย่างเนี่ยแหละแถวๆคาร์ฟูร์ น้องเส้นข้างเค้าพาไป
มี 2 ชั้นเหมือนทาวเฮ้า แล้วเอารถจอดชั้นล่างแล้วเดินขึ้นไปห้องนอนข้างบน
ก็หรูดีเหมือนกันนะครับ แต่คงสู้ที่ Advantur ที่เส้นต้นยางไม่ได้
ตอนนั้นไม่ได้ทำอะไรมาก น้องเค้าบริการให้เสร็จเลย

แต่ที่กรุงเทพนี่เคยบ่อยเหมือนกัน ในราคาเดียวกันหรูกว่าเยอะ
บางที่เข้าไปเป็นป่า บางที่เป็นสนามมวย และที่ชอบที่สุดก็คงเป็นไอ้รถไฟใต้ดินเนี่ยแหละ
เข้าไปแล้วรู้เลยว่าไอ้ที่หนังญี่ปุ่นมันถ่ายข่มขืนในรถไฟน่ะ ที่แท้มันมาโรงแรมแบบนี้นี่เอง ไม่ใช่ของจริงหรอก

ลองไปตามลายแทงดูและกันครับ

aijack

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2014, 00:43:33 »

เก็บข้อมูลคร๊าบผมมม eta03 eta03 eta03