-->

ผู้เขียน หัวข้อ: กามเทพตอบจดหมาย..  (อ่าน 56488 ครั้ง)

racegal

• บุคคลทั่วไป
Re: กามเทพตอบจดหมาย..
« ตอบกลับ #100 เมื่อ: 15 มิถุนายน 2010, 15:27:17 »

ว้ายยยยย ... ผ้าเช็ดตัวหลุด ,,    เขิน

hgjhg

singha2517

« ตอบกลับ #101 เมื่อ: 15 มิถุนายน 2010, 15:50:32 »

เมพสุดๆ
สุดยอดแห่งกูรู

Phate

« ตอบกลับ #102 เมื่อ: 15 มิถุนายน 2010, 23:51:57 »

ว้ายยยยย ... ผ้าเช็ดตัวหลุด ,,    เขิน

hgjhg
เรียนรู้วิชาแล้ว ส่งการบ้านมาให้อ่านบ้างนะครับ   mbvc mbvc

racegal

« ตอบกลับ #103 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2010, 19:32:28 »

ไม่กล้า ส่ง อะ ..

ฮ่ะ ๆๆๆๆ 
   ;kljj

มีเยอะ เลย

Phate

« ตอบกลับ #104 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2010, 22:47:21 »

ฮ่ะ ๆๆๆๆ 
   ;kljj

มีเยอะ เลย

เล่าให้ฟังในเอ็มก็ได้ อิอิ  ไม่ก็ PM
หรือโทรมาได้ยิ่งดี  kjhg

xclub

« ตอบกลับ #105 เมื่อ: 19 มิถุนายน 2010, 00:07:12 »

เพิ่งมาอยู่เชียงใหม่อยากรู้จักที่บ้างคับ fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf

racegal

« ตอบกลับ #106 เมื่อ: 19 มิถุนายน 2010, 22:52:21 »

ฮ่ะ ๆๆๆๆ 
   ;kljj

มีเยอะ เลย

เล่าให้ฟังในเอ็มก็ได้ อิอิ  ไม่ก็ PM
หรือโทรมาได้ยิ่งดี  kjhg

มันจะออกแนวโทไป บ่น หรือเปล่า ..

ล่าสุดเจอมานี่ เห้อออออออ .... หล่อ นะ แต่ . .... ... พอละ ไม่พูด เสียอารม

kier3

« ตอบกลับ #107 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2010, 11:41:15 »

อยากจะสอบถามเรื่องบางเรื่อง  ไม่รู้คนอื่นสังเกตกันไม๊  เวลาที่เรา xxx  กับสาวนาน ๆ เนี้ย  ตั้งแต่รอบที่ 2 - 3 สาวจะมีกลิ่นปากทุกคนไม่รู้เพราะอะไร  ซึ่งสำหรับผมรู้สึกเสียอารมณ์เรื่องนี้ตลอดเลย  ต้องพกน้ำยาบ้วนปากไปให้น้องเค้า  แต่บางคนเสือกโกรธหาว่าเราด่ามันว่าปากเหม็น  ท่านเคยเจอบ้างไม๊แล้วแก้ปัญหาอย่างไร  dsgjsd

Toramaruz

« ตอบกลับ #108 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2010, 18:28:16 »

เจอเหมือนกันบางครั้งครับ

ก้อทนๆ เอาครับ

เปลี่ยนความสนใจไปที่อื่นที่ไม่ใช่ปากครับ อิอิ  uiuo

virgin_killer

« ตอบกลับ #109 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2010, 10:52:47 »

ผมไม่เห็นเจอเลยครับ น้องเค้าไม่สะอาดรึเปล่าครับ?

kier3

« ตอบกลับ #110 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2010, 11:38:43 »

ผมไม่เห็นเจอเลยครับ น้องเค้าไม่สะอาดรึเปล่าครับ?

สะอาดสิครับก็อาบบ้ำด้วยกันไม่เห็นกินอะไรนอกจากที่เราซื้อให้กิน  มันกินเราก็กิน  แต่กลิ่นนี้มันไม่ใช่กลิ่นอาหารนะครับมันเป็นกลิ่นเดียวกันหมดเลยไม่ว่าสาวคนไหนก็ตาม  เวลาสาวขึ้นเราแล้วหายใจรดเราโดยเต็ม ๆ เลยครับ  กลิ่นมันคล้าย ๆ กลิ่นโฮโมนของเสีย  กลิ่นออกมาจากในหลอดลมเลยครับไม่ใช่กลิ่นปากแน่นอน  เพราะขนาดน้ำยาบ้วยปากยังกันได้ไม่นานเลย   ,mnnb  บางคนอาจชินกลิ่นแบบนี้แล้วว่าหอมก็มีเหมือนกลิ่น ทุเรียนบางคนว่าหอมบางคนว่าเหม็นอาจจะเป็นแบบนั้นก็ได้

op po

« ตอบกลับ #111 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2010, 15:53:27 »

เพิ่งเข้ามาอ่านครับ  อยากกลับไปจีบสาวอีก อ่านแล้วนึกถึงตัวเองทุกทีเลย uiuo
ป.ลิง คนตอบเมพจริงๆ

schlemmz

« ตอบกลับ #112 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2010, 01:03:55 »

http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=27578.50
จากลิงค์ด้านบน ประมาณสองอาทิตย์ก่อน พยาบาลเค้าไม่สนใจผม โทรหาก็ไม่คุยกับผมเลยครับ
พอวันนี้อยู่ดีๆ เธอโทรมา ผมถามว่าโทรมาทำไม เธอตอบว่า โทรมาไม่ได้เหรอ
ก่อนวางหู ผมบอกว่า จะไปอ่านหนังสือละนะ ใกล้สอบแล้ว สอบเสร็จจะโทรหา
เธอส่งเมดเสดมาบอกว่า  ตั้งใจอ่านนะ สู้ๆ
ผมควรทำอย่างไรกับเธอดีครับ

« ตอบกลับ #113 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2010, 09:41:34 »

http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=27578.50
จากลิงค์ด้านบน ประมาณสองอาทิตย์ก่อน พยาบาลเค้าไม่สนใจผม โทรหาก็ไม่คุยกับผมเลยครับ
พอวันนี้อยู่ดีๆ เธอโทรมา ผมถามว่าโทรมาทำไม เธอตอบว่า โทรมาไม่ได้เหรอ
ก่อนวางหู ผมบอกว่า จะไปอ่านหนังสือละนะ ใกล้สอบแล้ว สอบเสร็จจะโทรหา
เธอส่งเมดเสดมาบอกว่า  ตั้งใจอ่านนะ สู้ๆ
ผมควรทำอย่างไรกับเธอดีครับ

ไม่ต้องทำอะไร อ่านหนังสือต่อไป... สอบเสร็จค่อยโทรหาตามที่บอก

« ตอบกลับ #114 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2010, 14:55:35 »

เรื่องคือว่า ผมอายุ 24 เปนพนงออฟฟิช ของโรงงานเเห่งนึง และช่วงนี้มีนศ.มาฝึกงาน น้องเค้ามาฝึกงานเปนประมาณว่า QC อ่าครับ  น้องเค้าเป็นคนน่ารักมากครับ และเปนคนอัธยาศัยดีด้วย ยิ้มแย้มตลอดตอนคุยกะทุกคน และก้อธรรมดาคับ พวกพนงชายในโรงงานก้อชอบเข้ามาคุยกะน้องเค้าอยู่บ่อยๆ แบบว่ามาหยอดๆ อ่าคับ เพราะน้องเค้าต้องเข้าๆออกๆ ห้องเลปกะโรงงานบ่อยๆ หน่ะคับ ส่วนผมจะทำงานอยู่ในส่วนออฟฟิช ก้อ จะได้ไปห้องเลปบ้าง โรงงานบ้าง เจอกัน ก้อยิ้มให้กันบ้าง มีคุยกันบ้างๆนิดๆหน่อยๆ

อยากจะถามวิธีที่จะเข้าไป ทำความรู้จักกับน้องเค้า เเบบว่าไม่ให้น้องเค้าเขินไรแบบนี้ อ่าคับ
ส่วนผมก้อคิดว่าหน้าตาก้อไม่ได้ขี้เหร่ไรหรอกนะครับ คิดว่าสู้กะพวกในโรงงานได้เรยแหละ

สำหรับสถานที่คนเยอะ สาวน้อย ชอบเม้าท์ ชอบนินทา ขยับอะไรนิดอะไรหน่อยแล้วรู้ไป3บ้าน4บ้าน
ต้องจีบสาวแบบเงียบกริบ โดยการ.... จีบข้างนอกที่ทำงานนะจ๊ะ
น้องเค้าไม่น่ามาฝึกงานคนเดียว ลองสังเกตเพื่อนที่สนิทๆที่ไปไหนมาไหนด้วยกัน
แล้วก็ใช้งานมัน! แล้วเลี้ยงข้าวเที่ยงเป็นค่าจ้าง เดี๋ยวมันจะพาเป้าหมายของเรามาด้วยครับ
พอคนน้อยลง ก็สะดวกโยธินอ่ะจร้า..
ปล. น้องเค้ามีแฟนแล้วนะ แกจะจีบอยู่เหรอ??

panda500

« ตอบกลับ #115 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2010, 16:36:11 »

เรื่องคือว่า ผมอายุ 24 เปนพนงออฟฟิช ของโรงงานเเห่งนึง และช่วงนี้มีนศ.มาฝึกงาน น้องเค้ามาฝึกงานเปนประมาณว่า QC อ่าครับ  น้องเค้าเป็นคนน่ารักมากครับ และเปนคนอัธยาศัยดีด้วย ยิ้มแย้มตลอดตอนคุยกะทุกคน และก้อธรรมดาคับ พวกพนงชายในโรงงานก้อชอบเข้ามาคุยกะน้องเค้าอยู่บ่อยๆ แบบว่ามาหยอดๆ อ่าคับ เพราะน้องเค้าต้องเข้าๆออกๆ ห้องเลปกะโรงงานบ่อยๆ หน่ะคับ ส่วนผมจะทำงานอยู่ในส่วนออฟฟิช ก้อ จะได้ไปห้องเลปบ้าง โรงงานบ้าง เจอกัน ก้อยิ้มให้กันบ้าง มีคุยกันบ้างๆนิดๆหน่อยๆ

อยากจะถามวิธีที่จะเข้าไป ทำความรู้จักกับน้องเค้า เเบบว่าไม่ให้น้องเค้าเขินไรแบบนี้ อ่าคับ
ส่วนผมก้อคิดว่าหน้าตาก้อไม่ได้ขี้เหร่ไรหรอกนะครับ คิดว่าสู้กะพวกในโรงงานได้เรยแหละ

สำหรับสถานที่คนเยอะ สาวน้อย ชอบเม้าท์ ชอบนินทา ขยับอะไรนิดอะไรหน่อยแล้วรู้ไป3บ้าน4บ้าน
ต้องจีบสาวแบบเงียบกริบ โดยการ.... จีบข้างนอกที่ทำงานนะจ๊ะ
น้องเค้าไม่น่ามาฝึกงานคนเดียว ลองสังเกตเพื่อนที่สนิทๆที่ไปไหนมาไหนด้วยกัน
แล้วก็ใช้งานมัน! แล้วเลี้ยงข้าวเที่ยงเป็นค่าจ้าง เดี๋ยวมันจะพาเป้าหมายของเรามาด้วยครับ
พอคนน้อยลง ก็สะดวกโยธินอ่ะจร้า..
ปล. น้องเค้ามีแฟนแล้วนะ แกจะจีบอยู่เหรอ??

ท่านจิ้นรู้ได้ไง คับว่าน้องมีแฟนเเล้ว อะ -*-

Phate

« ตอบกลับ #116 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2010, 13:49:13 »

^
^
เขาคงไปถามน้องเค้ามาแล้ว ตอนชวนน้องเค้าเดทวันก่อน  kjhg

superfam

« ตอบกลับ #117 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2010, 12:06:13 »

ขอบคุณมากเลยครับ pongz

f_a_m_fp

« ตอบกลับ #118 เมื่อ: 01 กันยายน 2010, 13:48:32 »

กามเทพ .. ตอบหนูหน่อย ..

อยากจีบหนุ่มอะ ไม่รู้จะจีบยังไง ,,

พี่เค้าทำงานเยอะแยะ งานยุ่ง ไม่ค่อยมีเวลา จะชวนไปกินข้าวก็เกรงใจพี่เค้าไม่ค่อยว่าง

โทหาก็คุยนิดหน่อย กวนเวลางาน ไม่รู้เวลาไหนที่เค้าไม่ทำงานเพราะงานเค้าเปนงานอิสระไม่ใช่หนุ่มออฟฟิต

คิดไปคิดมาไม่อยากจะจีบละ ฮ๋าๆๆๆๆๆ

และอีกอย่าง อยากจะ อึ๊บๆ แต่ชวนไม่เปน .. ฮ่าๆๆ  โดนชวนก่อนทุกทีเลย  อยากอ่อยก่อนบ้างทำไงดี   kjhg

งั้นลองให้ผมเป็นหนูทดลองจะอยู่เป็นหุ่นนิ่งๆให้ลองจีบดีมั้ยครับ 555 fdgdfdf   ป.ล. อิจฉาผู้ชายคนนั้นจังเลย  สาวๆคงชอบเยอะเนาะ

NConly

« ตอบกลับ #119 เมื่อ: 15 กันยายน 2010, 13:49:06 »

ด่วนเลยครับเรื่องของขวัญกับข้อความ วันเกิด zad

พรุ่งนี้วันเกิด กิ้กอันดับ1 ให้อะไรเป็นของขวัญดีครับ และข้อความส่งsmsหรือการ์ดแล้วเขียนว่าไรดีครับ

รายละเอียดน้อง อายุ21 ปี4ม.ช้าง ติดหรู
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 กันยายน 2010, 13:51:52 โดย HOT-ROD »

« ตอบกลับ #120 เมื่อ: 15 กันยายน 2010, 14:07:03 »

ด่วนเลยครับเรื่องของขวัญกับข้อความ วันเกิด zad

พรุ่งนี้วันเกิด กิ้กอันดับ1 ให้อะไรเป็นของขวัญดีครับ และข้อความส่งsmsหรือการ์ดแล้วเขียนว่าไรดีครับ

รายละเอียดน้อง อายุ21 ปี4ม.ช้าง ติดหรู

งบประมาณ?
ระดับความสัมพันธ์?
รหัสคณะ?

NConly

« ตอบกลับ #121 เมื่อ: 15 กันยายน 2010, 17:06:20 »

งบประมาณ?   ---เท่าไหร่ก็ได้ครับแต่เซฟหน่อยก็ดีครับ เสียไปเยอะแล้ว(กะซัก3-5kกำลังดี)
ระดับความสัมพันธ์?---- ที่สุดในบรรดากิ้ก รองจากผบ.นิดนิง
รหัสคณะ?  -----ไม่รู้ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 กันยายน 2010, 02:08:42 โดย HOT-ROD »

« ตอบกลับ #122 เมื่อ: 16 กันยายน 2010, 15:42:48 »

^
^
ทันอยู่มั๊ยครับเนี่ย?  ลืมไปเลย โทษทีครับ

NConly

« ตอบกลับ #123 เมื่อ: 17 กันยายน 2010, 09:45:07 »

เรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณท่านกามเทพมากๆครับ

NConly

« ตอบกลับ #124 เมื่อ: 20 กันยายน 2010, 00:07:22 »

รถกวนอีกเรื่องครับ

ผมอยากจะหาอะไรเซอร์ไพรส์ กิ๊กคนที่พึ่งผ่านวันเกิดมาหน่อยครับ พอดีวันเกิดเค้าผมแค่พาไปซื้อของเหมือนปกติ zad

นอกจากวิธีที่ เอาดอกไม้ไปเหน็บพร้อมกับแฟลตไดร์ มุขนี้ไม่ได้ผลครับ น้องเค้าไม่กล้าโทรถามผม(สงสัยกลัวผิดคน) kjhg

Epopo

« ตอบกลับ #125 เมื่อ: 26 กันยายน 2010, 14:02:16 »

ถ้ากามเทพด้วยคนครับ

ถ้าอยากจะกลับไปกินของเก่าที่มีเจ้าของแล้วจะทำยังไงดีครับ

Be My GiG40

« ตอบกลับ #126 เมื่อ: 30 กันยายน 2010, 15:29:47 »

ไม่อยากกินเด้กปู้ชายยยยย....   แต่เด็กยั่วเหลือเกิ้น 

ขอวิธีทำใจกินเด็กให้หน่อยค่ะ    ไปกะเด้กทีไร จ่ายทู้กกกที เซง

แถมติดใจ  อีกต่างหาก  กำจิงๆๆ

BlackStar

« ตอบกลับ #127 เมื่อ: 02 ตุลาคม 2010, 21:32:12 »

ได้แง่มุมใหม่ๆเยอะเลย กระทู้นี้ดีมากๆ pongz

in zen bone

« ตอบกลับ #128 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2010, 12:22:51 »

ขอเคารพจากใจจริง

sirtul

« ตอบกลับ #129 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2010, 21:29:53 »

ได้รุ้ความจริง ไดยิ่งกว่่าทุกอย่าง ต้องcmxseed
 pongz pongz

เซียนซุ่ม

« ตอบกลับ #130 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2010, 22:18:56 »

หลังจากคุยโทรศัพท์กับเธอ 2 ครั้ง ผมก็จะรู้คร่าวๆครับว่า
สภาพโดยทั่วไปในชีวิตเธอขณะนั้นเป็นไงมั่ง..
ผมหมายถึงว่า เธอพักที่ไหน ทำงานแผนกอะไร สภาพที่ทำงานเป็นไงมั่ง
มีเพื่อนที่ทำงานบ้างไหม เป็นใคร เพื่อนมีลักษณะอย่างไร
เธอเข้างานกี่โมง ออกกี่โมง อยู่เวรกะดึกเมื่อไหร่ ยังไงมั่ง
หลังจากงานเลิกเธอทำอะไร ไปเที่ยวไหน  ฯลฯ
สุดท้ายคือความคิดเห็นของเธอเกี่ยวกับสภาพชีวิตตัวเองในปัจจุบัน (เบื่อ เหงา คิดถึงบ้าน สบายดีมีความสุข ฯลฯ)

ครั้งต่อไปในการโทรหาเธอ ผมจะเลือกช่วงเวลาที่เธอไม่ได้ทำงาน
อาจเป็นช่วงที่เธอเลิกงานอยู่บ้านพักเฉยๆ อาจเป็นช่วงที่เธอนอนเวรอย่างเบื่อๆ
ผมจะโทรไปช่วงนั้น ผมเลือกที่จะพุดให้น้อยลง ให้เธอพูดมากขึ้น
ในสภาพแวดล้อมแบบนั้น เธอจะเปิด สิ่งที่เธอคิดออกมาให้ผมได้ซึมซับความรู้สึกของเธอ
และแล้วหลังจากที่ผมขอวางสาย ทั้งๆที่การสนทนายังมีเรื่องคุยอีกตั้งเยอะ
ผมก็จะรู้ข้อมูลเชิงลึกว่า เธออยากดุหนัง? เธอไม่ค่อยมีเพลงใหม่ๆฟัง? เธออยากกินขนมร้าน... ที่เชียงใหม่เหลือเกิน ฯลฯ

ผมโทรหาเธออีกครั้งหลังจากผ่านไปสองสามวัน ผมบอกเธอว่า
ความจริงรูปที่ผมถ่ายให้เธอเหลืออีกใบนึงที่ไม่ได้เอาให้เธอ ผมเพิ่งบังเอิญเจอในคอมพ์
เธอบอกว่า ยังไงถ้าเธอได้มาเชียงใหม่เธอจะแวะมาเอา ผมบอกไม่เป็นไร ผมส่งไปให้แล้ว
รูปใบนั้น ความจริงเป็นรูปของเธอ ต่างๆนานาอิริยาบทที่ผม ทั้ง retouch ทั้ง Illus ทั้ง di-cut อะไรต่อมิอะไร
รุปออกมาโคตรแนว โคตรสวย ผมอัดใสกรอบอย่างเก่ส่งไปให้เธอแล้วก่อนที่จะโทรบอกเธอ 1 วัน
เธอวางสาย งง และอยากรู้ว่ารูปอะไร... จนเธอเห็น เธอโทรกลับ แต่ผมไม่รับ
เธอsmsมาขอบคุณ ผมsmsกลับไปว่า "ขอข้าวมื้อนึง ค่ารูป.."

ตกลงน้องเค้าจ่ายค่ารูปป่ะคับ ลุ้นนาน  เขิน

tum_dtk

« ตอบกลับ #131 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2010, 01:17:16 »

เจ๋งครับ....ขอบคุณครับ

MrBig

« ตอบกลับ #132 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2010, 23:39:49 »

อยากสมัครเป็นลูกศิษย์จริงๆครับ รับเพิ่มเมื่อไหร่บอกด้วยนะครับ วัยรุ่นไฟแรงครับ

darkbring53

« ตอบกลับ #133 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2010, 20:23:26 »

เอ่อ ท่านกามเทพครับผมมีปัญหาิัอันใหญ่หลวง ซึ่งผมคิดว่าแก้ได้ยากครับ ช่วยผมหน่อยน่ะ

คือว่า ผมชอบผู้หญิงอยู่คนนึง เขา้้้เพิ่งเลิกกับแฟน ตอนนี้ก้อยู่ในช่วงอกหัก ผมก้ปลอบใจไปตามเสต็ป เํธอบอกไม่ร้องไห้แล้ว ซึ่งผมไม่เชื่อ ดูจากตาผมก้มองออกอ่ะครับ เธอมองกับผมว่าเป็นเพื่อนมาเสมอ และตอนนี้ เพื่อนเธอถามเธอว่า ผมคิดไรกับเธอ หรือป่่าว เพื่อนเธอเจอผม ก้มักจะถามเธอแบบนี้ เธอก้มาเล่าให้ผมฟัง เธอบอกกับเพื่อนของเธอว่า "กุไม่รู้"

จนตอนนี้เธอก้มาถามผม ผมคิดว่าเหมือนกับว่าเธอไม่อยากให้ผมบอกว่า ผมชอบเธอรู้สึกดีเมื่ออยู่กับเธอ ประัมาณนี้ ผมเลยตอบคำถามของเธอในตอนนั้นไปว่า   "ผมก้ไม่แน่ใจตัวเองเหมือนกัน" เธอก้ไม่ได้ถามผมต่อเรื่องนี้ ผมก้เปลี่ยนเรื่องคุยเธอก้มาบอกว่า ไม่ต้องคิดมากน่ะกับเรื่องที่เธอบอก เธอคิดกับผมเป็นเพื่อนมากกว่าอ่ะครับ เธอว่าจะไม่โทรหาผมล่ะเปลือง จะยไม่โผล่มาให้เห็นล่ะขี้เกีจ เธอทิ้งท้ายว่า "หัวใจไม่ได้เป็นของใครทั้งนั้นนอกจากตัวเรา"

ผมคุยใน m อ่ะครับ มันดูเปิดเผยไม่อายง่ายดี

ท่านกามเทพช่วยผมหน่อยน่ะครับผมไม่รู้จะทำไงดี เธอคนนี้นิสียดีมาก เป็นไปตามทุกอย่างที่ผมต้องการเลยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ 

mccm

« ตอบกลับ #134 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2010, 21:19:48 »

เอ่อ ท่านกามเทพครับผมมีปัญหาิัอันใหญ่หลวง ซึ่งผมคิดว่าแก้ได้ยากครับ ช่วยผมหน่อยน่ะ

คือว่า ผมชอบผู้หญิงอยู่คนนึง เขา้้้เพิ่งเลิกกับแฟน ตอนนี้ก้อยู่ในช่วงอกหัก ผมก้ปลอบใจไปตามเสต็ป เํธอบอกไม่ร้องไห้แล้ว ซึ่งผมไม่เชื่อ ดูจากตาผมก้มองออกอ่ะครับ เธอมองกับผมว่าเป็นเพื่อนมาเสมอ และตอนนี้ เพื่อนเธอถามเธอว่า ผมคิดไรกับเธอ หรือป่่าว เพื่อนเธอเจอผม ก้มักจะถามเธอแบบนี้ เธอก้มาเล่าให้ผมฟัง เธอบอกกับเพื่อนของเธอว่า "กุไม่รู้"

จนตอนนี้เธอก้มาถามผม ผมคิดว่าเหมือนกับว่าเธอไม่อยากให้ผมบอกว่า ผมชอบเธอรู้สึกดีเมื่ออยู่กับเธอ ประัมาณนี้ ผมเลยตอบคำถามของเธอในตอนนั้นไปว่า   "ผมก้ไม่แน่ใจตัวเองเหมือนกัน" เธอก้ไม่ได้ถามผมต่อเรื่องนี้ ผมก้เปลี่ยนเรื่องคุยเธอก้มาบอกว่า ไม่ต้องคิดมากน่ะกับเรื่องที่เธอบอก เธอคิดกับผมเป็นเพื่อนมากกว่าอ่ะครับ เธอว่าจะไม่โทรหาผมล่ะเปลือง จะยไม่โผล่มาให้เห็นล่ะขี้เกีจ เธอทิ้งท้ายว่า "หัวใจไม่ได้เป็นของใครทั้งนั้นนอกจากตัวเรา"

ผมคุยใน m อ่ะครับ มันดูเปิดเผยไม่อายง่ายดี

ท่านกามเทพช่วยผมหน่อยน่ะครับผมไม่รู้จะทำไงดี เธอคนนี้นิสียดีมาก เป็นไปตามทุกอย่างที่ผมต้องการเลยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ 
ทำดีไปเรื่อยๆครับ  nears

Varanus salvator

« ตอบกลับ #135 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2010, 21:57:40 »

ชวนไปเที่ยว ดูหนังฟังเพลง .. ความรักมันบังคับใครไม่ได้
แต่..ความรู้สึกดี ๆ สร้างได้ถ้าพยายามเน้อ..

darkbring53

« ตอบกลับ #136 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2010, 09:21:24 »

ขอคุณทุกความเห็นครับผมจะพยายาม

cickcura

« ตอบกลับ #137 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2010, 10:51:23 »

คือผมรู้จักเจ้คนหนึ่ง ระดับความสำพัน เจ้านายกับลูกจ้าง
ลักษณะของเขา อายุ 31 ไม่มีแฟน แต่เป็นเด็กเสี่ย ผิวพันดี หน้าตาดีค่อนข้างมาก ดูแลตัวเองดีมาก มีทุกอย่างยกเว้นแฟน ว่างก็กลับไปนอน ไม่ค่อยออกไปข้างนอก
อยากจะเพิ่มระดับความสำพันไปเรื่อยๆอ่ะครับ เผื่อจะได้กลายเป็นเด็กเจ้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ธันวาคม 2010, 11:22:33 โดย คริ๊กคูล่า »

ouhlunla

« ตอบกลับ #138 เมื่อ: 02 มกราคม 2011, 16:22:37 »

(อ่านตั้งแต่หน้าแรก และหน้าสองกว่าๆ ยังอ่าน ไม่จบ.. ต้องไปทำอย่างอื่น ไวักลับมาอ่านต่อ..
ขอบคุณ กามเทพ ครับ ที่ทำให้เราได้ความรู้ ทางออก แนวคิดใหม่ๆดีๆ ขอบคุณทุกคำถามด้วย )

cmuPuza

« ตอบกลับ #139 เมื่อ: 10 มกราคม 2011, 22:21:35 »

อยากจะสอบถามเรื่องบางเรื่อง  ไม่รู้คนอื่นสังเกตกันไม๊  เวลาที่เรา xxx  กับสาวนาน ๆ เนี้ย  ตั้งแต่รอบที่ 2 - 3 สาวจะมีกลิ่นปากทุกคนไม่รู้เพราะอะไร  ซึ่งสำหรับผมรู้สึกเสียอารมณ์เรื่องนี้ตลอดเลย  ต้องพกน้ำยาบ้วนปากไปให้น้องเค้า  แต่บางคนเสือกโกรธหาว่าเราด่ามันว่าปากเหม็น  ท่านเคยเจอบ้างไม๊แล้วแก้ปัญหาอย่างไร  dsgjsd

เป็นกับสาวทุกคนเลยป่าวค่ะ หรือแค่บางคน  ถ้าส่วนใหญ่เป็นกัน คุณลองพิจารณาตัวเองดูนะค่ะ
เพราะน้ำลายคุณที่สาวๆจูบแลกไป อาจทำให้ปากเธอเหม็น คุณอาจไม่ได้กลิ่นตัวคุณเอง
แต่ได้กลิ่นน้ำลายผสมกันกันในปากสาวๆหรือป่าว เธอได้ใช่ปากทำให้คุณหรือป่าว
ลองกลับไปสังเกตุดีๆ อาจกระจ่างขึ้นก็ได้นะค่ะ เราก็คาดเดาดูเฉยๆค่ะ
เพียงแต่เคยดมมือตัวเอง ที่ทำให้หนุ่ม รู้สึกเลยว่ามันเหม็นสุดๆอะ บูดสุดๆ

Phate

« ตอบกลับ #140 เมื่อ: 13 มกราคม 2011, 01:19:06 »

กลิ่นอะไรหว่า บูดสุดๆ  nears

cmuPuza

« ตอบกลับ #141 เมื่อ: 13 มกราคม 2011, 10:38:00 »

lhgfrนั้นสิ กลิ่นอะไรอะ สงสัยเหมือนกัน

Zi_Za

« ตอบกลับ #142 เมื่อ: 14 มกราคม 2011, 16:52:49 »

lhgfrนั้นสิ กลิ่นอะไรอะ สงสัยเหมือนกัน
แฮะๆ ขอสงสัยด้วยคนจิ นู่อินโนเซน เวอร์จิ้น ง่ะ
fdgdfdf

TOEY

« ตอบกลับ #143 เมื่อ: 22 มกราคม 2011, 18:40:04 »

ผมอยู่ปทุม แถวนวนคร

ไม่รุจะปัยร้านไหนอะคับแนะนำหน่อย

romanticeman

• เด็กทะลึ่ง
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #144 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2011, 18:22:47 »

สุดยอดดดระดับเทพ  ถ้าท่านกามเทพจีบวุ้นเส้นพร้อมกับชาคริตนะ  ผมว่ากามเทพกินขาด    pongz ตัวพ่อจริง
<ผู้ชนะไม่จำเป็นต้องชนะตลอดไป>

giantcock

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-7
« ตอบกลับ #145 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2011, 16:18:13 »

ผม Mr.Giantcock มากับเวปนี้ตั้งแต่เป็นเวปแบบเดิม
จากที่คบผู้หญิงคนนึง ด้วยความรวดเร็วและไม่ได้ตั้งใจ จนในที่สุดก็เป็นประสบการณ์ครั้งแรก ที่แสนจะมีความสุขและเจ็บปวดในคราวเดียวกัน
พอมาถึงวันนี้ วันที่ผมเป็นโสด อย่างเต็มที่ ผมก็ตัดสินใจไปตามลายแทงของท่านเทพทั้งหลาย บอกตรงๆว่า สวรรค์มันอยู่ตรงหน้านี่เอง สวยระดับนางฟ้า ก็เปลือยกายให้เราได้ลิ้มลอง อย่างสุขสม ซึ่งในชีวิตผม ไม่เคยคิดเลยว่าจะมีนางฟ้าแบบนี้ มีความสุขกับนางฟ้าค่ายต่างๆแตกต่างกันไป หล่นบ้าง ทอนบ้าง กลัวโรคบ้าง ต่างๆกันๆไป แต่พอกลับมาถึงบ้านความเหงามันก็มาครอบงำจิตใจผม อย่างหนีไม่พ้น ความเงียบ ความเหงา ทำให้ผม กินไม่ได้ นอนไม่หลับมาหลายเดือน นานๆครั้งก็ออกไปปลอดปล่อยบ้าง แต่ก็เป็นความสุขชั่วครั้งชั่วคราว
ซึ่งพอมาถึงวันนี้ ก็กลับมาคิดได้ว่า เราควรจะเริ่มต้นชีวิตใหม่ซักที ผู้หญิงสาวสวย ในองค์กร ก็มีมากมาย(นางฟ้าบางค่ายเทียบไม่ติดด้วยซ้ำ)
แต่ก็นิดสัยของผมเป็นคนไม่หล่อ ดูดีนิดๆ สุภาพ ชอบช่วยงานฝ่ายอื่นในองค์กร ทำให้เป็นที่รักของทุกคน สามารถเดินเข้าห้องทุกคน ทุกฝ่าย และได้รอบยิ้มกลับมา ซึ่งทุกคนในองค์กรก็รู้ดีว่าผม เพิ่งเลิกกับแฟนมา ก็ต่างพากันปลอบใจผม ซึ่งผมก้ต้องหาทางออก หาแฟนใหม่ คราวนี้ต้องวางแผนดีๆ ตั้งแต่ต้น จนจบ(แบบว่าคบแล้วต้องแต่งงานสถานเดียว)ประเด็นมีอยู่ว่า
สาวคนที่1
1.เป้าหมายในองค์กร เป็นสาวสวยอายุน้อยกว่าผม ดูดีแบบนุ่นวรนุช งามอย่างไทย
2.ไม่ทราบประวัติและรสนิยม เพราะทำงานคนละฝ่ายกัน ซึ่งงานผมกับงานเธอไม่เกี่ยวกันเลย
3.ไม่ทราบว่ามีแฟนแล้วรึยัง แต่เท่าที่สอบถาม ชอบทั้งชายและหญิง
4.ปัญหาอย่างหนักคือ ฝ่ายเพื่อนๆของหญิง ไม่ถูกกับฝ่ายผม เพราะปัญหาจากการทำงาน และนิสัยส่วนตัว
5.แต่น้องเขาจะต้องเข้ามาในห้องผมทุกวัน เพื่อมาติดต่องาน วันละ 1 ครั้ง

สาวคนที่2
1.ได้การรับรองจากเพื่อนๆงว่า โสด
2.มากความสามารถ ฉลาด สวย(อันดับ1ขององค์กร)
3.อัธยาศัยดีเป็นเลิศ
4.เป็นที่หมายปองของหนุ่มๆในองค์กร(แต่หนุ่มโสดเหลือน้อยมาก นอกนั้นก็แก่ๆ+กระเทย+เกย์ ซะเป็นส่วนใหญ่)
5.คนนี้ได้คุยกันบ่อยกว่าคนแรก เพราะผมชอบไปแวะคุยๆกับพี่ๆที่ห้องเธอ(แบบว่าชอบแวะห้องต่างๆเพื่อเม้าเรื่องทั่วๆไป)

ผมจะเลือกคนไหนดีครับ
จะจีบเธอยังไง
***ที่สำคัญคือ ถ้าผมเลือกใครซักคนแล้ว อีกคนก็จะไม่ได้ เพราะข่าวจะไปรวดเร็วมาก วันเดียว จะรู้ทั้งองค์กรเลย***

giantcock

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-7
« ตอบกลับ #146 เมื่อ: 19 มิถุนายน 2011, 08:22:35 »

รอท่านมาให้คำตอบครับ พรุ่งนี้จะไปทำงานแล้ววว

Obko

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #147 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2011, 21:47:57 »

ห้องนี้ได้ใจจจจจจจจจจจ pongz lowwww hgjhg eta03

extreme_gspot

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #148 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2011, 16:08:39 »

สร้างสรรค์ดี ในมุมมองของเรา  ;khhg
หายห่วง มิหวั่นไหว ไร้กังวล เป็นพลเมืองดี

mean55

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #149 เมื่อ: 22 เมษายน 2012, 16:43:36 »

ท่านหนังสือออกสักเล่นนะครับผมขอร้อง..เอาแบบอันเดอร์กราวด์นะผมจะจองคนแรกเลยพี่จิ้นที่เคารพของผม

ใช่คับ ,, น่าสนใจอย่างยิ่งคับ ถ้ามีหนังสืออกมาซิบบอกด้วยนะคับ ผมว่าดี มีประโยชนืแก่หลายๆท่านที่ยังไม่แก่วิชาดังเช่นกระผมคับ