-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ลุงยืนโบกไฟฉายสาดแวบๆแถวสันติธรรม  (อ่าน 2269 ครั้ง)

eastdevils

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

เรียนถามพี่น้องชาวเว็บที่รักทุกท่านครับ
ผมไปเที่ยวร้านเธอสาขาสอง ที่ย่านสันติธรรม เป็นประจำ
ซึ่งทางผ่านนั้นผมจะผ่านทางร้านหมูจุ่มหมูกระทะซุ้มสบายและผ่านโรงแรมมรกต
สิ่งที่ผมสงสัยคือ จะมีลุงๆถือไฟฉายกันหลายจุด โบกแวบๆๆมาหาเราทำนองเชื้อเชิญเข้าไป
ประเด็นคือ จุดนี้คืออะไรหรือครับ ถ้าเดาไม่ผิดคือ ... ใช่ไหมครับ
และถ้าใช่ขอทราบข้อมูลครับ ว่าท่านใดเคยเฉียดเข้าไปบ้าง
แล้วเป็นอย่างไรกันบ้างครับ เรียนถามเพื่อเป็นวิทยาทานขอรับท่านทั้งหลาย
eta08

golf@cm

• กอล์ฟ-Cmu
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ลุงยืนโบกไฟฉายสาดแวบๆแถวสันติธรรม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 เมษายน 2013, 05:03:23 »

อันนี้ประสบการณ์ปีที่แล้วนะคับ
ออกจะน่ากลัวไปบ้าง ส่วนใหญ่เป็น สว.
เด็กๆหน่อยบางคนก็พูดไม่ค่อยชัด
ปล.แต่ตอนนี้ไม่แน่ใจว่าจะปรับปรุงขึ้นหรือเปล่า
แค่อกหัก เราคงไม่เลิกที่จะรัก…ใครสักคน

eastdevils

• V.I.P.
  • *
Re: ลุงยืนโบกไฟฉายสาดแวบๆแถวสันติธรรม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 เมษายน 2013, 10:41:48 »

อันนี้ประสบการณ์ปีที่แล้วนะคับ
ออกจะน่ากลัวไปบ้าง ส่วนใหญ่เป็น สว.
เด็กๆหน่อยบางคนก็พูดไม่ค่อยชัด
ปล.แต่ตอนนี้ไม่แน่ใจว่าจะปรับปรุงขึ้นหรือเปล่า
ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับผม

tong7510

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 10 เมษายน 2013, 21:08:35 »

ราคาอยุ่ที่ 300-600 ครับ ถูกมาก แต่ความเสี่ยงสูง ทั้งอายุ โรค พื้นที่ อิอิ

eastdevils

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 21 เมษายน 2013, 09:34:05 »

เหอๆ ถาม แบบ เน้ ซาแดง ว่า จขกท. ยัง อายุ ไม่ถึง 30 แน่ๆ

เพราะ สมัยก่อน บริเวณ นี้ เปน คู่แข่ง กับ บ้านปู่แก้วปันต๋น กำแพงดิน

สมัยนั้น ตัวท๊อป 200 บาท คิดเอาละกัน ว่า แบบธรรมดา จะ กี่ บาท
เขินนนนนน
ป๊าดดดดด eta20 ไม่ทราบข้อมูลเชิงลึกแบบนี้จริงๆครับท่านอาจารย์ ผมเองยังไม่ถึง 30 จริงๆแหละครับ แค่ใกล้ๆครับ แหะๆ

tamanxp

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2013, 15:45:58 »

Low Cost แต่เสี่ยงหลายข้อเหลือเกิน ม่ายไหวมั้งครับ

libido

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2013, 23:04:31 »

ขอผ่านเหมือนกันครับ แต่ถ้าอยากได้ราคานี้ แต่คุณภาพดีเชิญที่พะเยาครับ อิอิ  lowwww

yium

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2013, 08:13:26 »

พะเยาอยู่ตรงไหนครับ

HaMe

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2013, 12:48:57 »

ขอผ่านเหมือนกันครับ แต่ถ้าอยากได้ราคานี้ แต่คุณภาพดีเชิญที่พะเยาครับ อิอิ  lowwww
  eta08รบกวนด้วยคับ
โลกแห่งการเรียนรู้

thebannok

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2013, 22:02:53 »

น่ากัวครับ ความดิบ เถื่อนของ แมงดา สภาพ ของน้อง ๆ หรือ ป้า ๆ  แบบว่า  ถ้าอ่อนหัดอย่าได้ริลอง

mint_to

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2013, 01:11:25 »

lkkjjh ไม่เอาดีกว่า  eta20