-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เวลาออกล่าเหยื่อนี่ เหล่าเทพแต่งกายยังไงโดนใจสาวๆ ครับ  (อ่าน 6107 ครั้ง)

LayijiKung

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ไม่ค่อยมีความมั่นใจกับชุดที่ใส่เลยอ่าคับ ผมอายุ 29 ผมยาวประมาณในรูปครับ

สูง 168 หนัก 75
ที่ใส่ประจำ เสื้อยืดคอวี AIIZ กางเกง MAC รองเท้าหนังคอนเวิอร์ส ดูเรียบๆ ไม่ค่อยมั่นใจเลยคับ
ใครแต่งตัวเก่ง แนะนำหน่อยดิคับ อยากเป็นนักล่ากะเค้ามั่ง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 กรกฎาคม 2012, 20:12:52 โดย LayijiKung »

pheebar

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

หนัก 75 นี่หุ่นประมานไหนครับ

LayijiKung

ผมว่าอวบๆ ไม่อ้วนนะ ผิวขาว ตี๋นิดๆ มีพุงหน่อยๆ (ทำแต่งานไม่ค่อยได้ออกกำลังกาย)
หุ่นผมว่าน่าจะประมาณพี่พิธีกรจีบสาวของ AXE อ่าครับ

pheebar

• X5 Club
  • *

แนะนำเสื้อเชิ้ตสีเข้ม กางเกงสแล็คขาตรงแบบเรียว รองเท้าหนังสำน้ำตาลเข้มหรือดำหัวแหลมครับ

ทรงผมนี่ต้องดูรูปหน้าอีกที pongz

lee884

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th

ไม่เหมือนกันบอกไม่ถูก

danchaiy

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2

ใส่เสื้อที่สอาด รีบผ้า ปรับน้ำยาผ้านุ่มให้มีกลิ่นหอม หรือจะเป็นแบบทางการ หรือชุดลำลอง หรือนักกีฬา หรือสไตร์ เกลาหลีผมว่าสาวกรีดแน่นอน แล้วต้องใส่ให้กับพอดีตัวของเรา ส่วนทรงผมไปที่ร้านตัดให้ช่างออกแบบให้เลย รองเท้าอย่าใสใหญ่กว่าเท้าเรา แค่นี้ก็ดูดีแล้ว

LayijiKung

การแต่งแนวที่ท่าน #pheebar แนะนำ อย่างเท่ห์
เดี๋ยวจะลองดูครับ pongz

ปล. ผมว่าหุ่นผมไม่ถึงขนาดพี่เบนอย่างในรูปน้าา แค่อวบๆ หน่อย กำลังฟิตหุ่นอยู่คร้าบบ

ว่าแต่แนวๆ เกาหลีมีแนะนำป่าวคับ

berbaboss

• V.I.P.
  • *

น้ำหนัก 168 เลยหรอครับ  jljhl

LayijiKung

^
^
^
^
แก้ไขใหม่แล้วเน้อ
ถ้าหนัก 168 ผมคงต้องทำใจ ยอมรับสภาพเรื่องจีบสาวไปเลยล่ะครับ 55 piuyty

CescBalo

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

ผมถึงขั้นอ้วนมากก  แต่งงัยดีอ่ะครับ   ouiy ouiy

coo

• *

แต่งตัวไปเที่ยว เอาแค่ เรียบๆ ไม่ต้องมาก เสื้อเชิต กางเกงยีน์ หรือสแลค รองเท้าหนังสวยๆซักคู่ เอาแบบพอดีเท้า เข้ากับรูปเท้า

แต่ทีเด็ดไม่ได้อยู่ที่การแต่งตัว  eta08

มันอยู่ที่การวางตัวและคำพูดมากกว่า
  lowwww

Blackdemon01

• *

แต่งตัวไปเที่ยว เอาแค่ เรียบๆ ไม่ต้องมาก เสื้อเชิต กางเกงยีน์ หรือสแลค รองเท้าหนังสวยๆซักคู่ เอาแบบพอดีเท้า เข้ากับรูปเท้า

แต่ทีเด็ดไม่ได้อยู่ที่การแต่งตัว  eta08

มันอยู่ที่การวางตัวและคำพูดมากกว่า
  lowwww

ตามนี้เลยครับ pongz

ton-cm

• เจียงใหม่-เมืองงาม
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

lowwww

ตามนี้เลยครับ pongz

เห็นด้วยครับ
 ;khhg
ดอยสุเทพเป็นศรี. ประเพณี เป็นสง่า. บุปผชาติล้วนงานตา. นามล้ำค่า นครพิงค์.

badmin

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2

แต่งได้หมดทุกแนวแต่ขอให้สะอาด ไม่เชย ไม่สกปรก ถ้าเปนกางเกงสแลค เสื้อเชิ้ต รองเท้าหนังจะทำให้ดูมีระดับและเหมือนว่ากระเป๋าหนักเข้าทางแม่ผีเสื้อราตรีที่หาที่ยึดเกาะ ถ้าเป็นแนวกางเกงผ้าขาเดฟ รองเท้าผ้าใบเสื้อยืด จะออกแนววัยรุ่นๆแต่แนะนำว่าขอให้สะอาดมาก่อน(ห้ามดู โส..) ส่วนยีนส์นั้นแนะนำกระบอกเล็ก(slim fit)ไม่ต้องถึงกะเดฟแนบเรียวขาเพราะไซส์ท่านออกท้วมๆ ใส่กะเชิ้ตหรือเสื้อคอโปโลได้ทั้งนั้น รองเท้าหนังหรือผ้าใบได้หมด แต่อย่าลากแตะเป็นพอ พร๊อพหรือเครื่องประดับ จำพวกนาฬิกาถ้า casio G-shock ใส่ได้กะเสื้อผ้าเกือบทุกแนวอาจมีแหวนสักวง แต่ต้องเลือกหน่อย อย่าทองอร่ามโชว์เพชร10กะรัตหรือสวมสร้อยคอทองคำหนัก 5 บาทบวกพระเลี่ยมทองจะดูเสี่ยร้านวัสดุก่อสร้างเกินไป สาววัยใสจะนึกว่าพ่อมาเที่ยว.....
ที่แนะนำมาเปนประสพการณ์ส่วนตัวล้วนๆ แค่นี้ผมนั่งเฉยๆก็มีคนแลแล้วครับ แต่อย่างที่เทพอื่นๆบอก อยู่ที่คารมและบุคลิกภาพ-การพูดจา สุภาพ ประกอบด้วย ขอให้โชคดีมีทอน.................. lowwww lowwww

LayijiKung

" แต่ทีเด็ดไม่ได้อยู่ที่การแต่งตัว 

มันอยู่ที่การวางตัวและคำพูดมากกว่า "

คำนี้โดน eta08
สเต็ปต่อไปต้องฝึกวางตัวและการพูด dsgjsd

เฮ้อ!... ทำไมจีบสาวครั้งแรกมันยากจังแฮะ
รู้งิจัดเต็มตั้งแต่เรียนมหาลัยแล้ว

poojung3

• **

การแต่งตัวมีส่วนในตัดสินใจของสาวๆนะครับ ถ้าแต่งตัวซกมก แต่ให้ดูดี ถ้าสาวๆไม่ชอบก็อย่าหวังเลยครับ

จากที่หลายๆท่านได้บอกไว้ก่อนหน้านี้นะครับ จะใส่แบรน หรือ ไม่แบรนไม่เกี่ยวครับ ขอให้เรียบร้อย

1. แต่งตัวให้เรียบร้อย สุภาพ ถูกกาลเทศะ ไม่เหม็น

2. ทรงผมให้ดูดี เรียบร้อยไม่เหม็น ผู้หญิงส่วนมากชอบผู้ชายทรงผมเรียบร้อย(ทรงผมไม่ยาว ดูเรียนร้อย)

3. ไม่ต้องกังวลว่าคุณจะมีรถยนต์ หรือ มอไซย์ ถ้าสาวๆบอกว่าจะไป มอไซย์หรือรถ หล่อนก็ไม่เกี่ยงหรอก(ยกเว้นฝนตก)

4. อย่าโชว์ป๋า ขี้เก็ก ขอย้ำเลย ว่าอย่าทำเป็นอย่างยิ่ง

5. วางตัวให้ดี ถูกจาสุภาพให้เป็นนิสัย (สาวๆชอบคนสุภาพครับ)

ปล. ปีที่แล้วงานเทศกาลอาหาร มีไอบ้าตัวนึง ผมยาว ลากอีแตะ เสื้อยืดขาว กุงเกงขาสั้น สะพายกระเป๋าใส่เป๋าตัง นั้นกินเบียรกับเพื่อน จีบเด็กเชียร(เก้น)ติด(ชื่อน้อง จ.) รับกลับอึ้งกันเป็นแถว มันก็แล้วแต่ความสามารถนะครับ บางทีชุดก็ไม่ได้เกี่ยว

เฉลย  จริงๆแล้วคือผมเอง ไม่ได้เทพอะไรหรอกครับ ก็แค่รู้ว่าน้องเขาทำ+เคยๆกันอยู่ แต่ส่งซิกให้คิดกันประมาณว่าจีบติด แต่โดนไป 2 เทาข้อหาลีลา 555+
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 สิงหาคม 2012, 02:40:11 โดย poojung3 »

pasumylove

• คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ส่วนมากผมจะแต่งตัวสบาย ๆ แต่ดูดี ไม่วัยรุ่นเกินไป ไม่แก่เกินไป แค่คารมดีก็กินไปกว่าครึ่งแล้วครับ lowwww

จากประสบการณ์ผมเลยนะ ผมจะใช้คารมเป็นหลัก หน้าตามันดีอยู่แล้วไม่ต้องใช้ เงินยิ่งเฉย ๆ เลย เพราะคารมดีกินฟรีไปกว่าครึ่ง jljhl

LayijiKung

ท่าน #pasumylove โปรดรับข้าน้อยเป็นศิษย์ด้วย eta08

phan

• แอบหื่น

ส่วนมากผมจะแต่งตัวสบาย ๆ แต่ดูดี ไม่วัยรุ่นเกินไป ไม่แก่เกินไป แค่คารมดีก็กินไปกว่าครึ่งแล้วครับ lowwww

จากประสบการณ์ผมเลยนะ ผมจะใช้คารมเป็นหลัก หน้าตามันดีอยู่แล้วไม่ต้องใช้ เงินยิ่งเฉย ๆ เลย เพราะคารมดีกินฟรีไปกว่าครึ่ง jljhl eta08 eta08 eta08 eta08 eta08 eta08นับถือๆๆๆๆๆๆๆ

extreme_gspot

• *

เอาสไตล์ที่เรามั่นใจครับ ลางทีคารมณ์กับสายตาก็เป็นต่อ..ตาดีได้ตาร้ายเสีย (ผะรัวมังมา)ด้วย ให้ไว ๆ ๆ roister
หายห่วง มิหวั่นไหว ไร้กังวล เป็นพลเมืองดี

sudseed

แต่งตัวตามสบายครับ  lowwww lowwww lowwww

mslife

• **

จำไม่ผิดรูปที่ลงมันเกย์นะครับ ljhgf

fullhouse

• แอบหื่น

ขอบคุณครับ ต้องจัดผมใหม่ซะแล้ว

LayijiKung

จำไม่ผิดรูปที่ลงมันเกย์นะครับ ljhgf

อ้าว จิงดิครับ
วันก่อนผมไปให้ที่ร้านเค้าออกแบบทรงผมให้ จัดเป็นตัดสั้นทาเจลตั้งๆ นิดนึง
ช่างสาวๆ ในร้านยังแซว โห... ตัดสั้นแล้วดูหน้าเด็กขึ้นเลยอ่ะ อิอิ...เขินนนน เขินนนนนน

คราวหน้าอุดหนุนใหม่ พร้อมกับล็อคเป้าหมาย อิอิ

อีกอย่างรู้สึกจะไม่ค่อยมั่นใจเวลายิ้ม เพราะฟันเหลือง
เลยจัดยาสีฟันแบบฟอกฟันขาว เผื่อเวลายิ้มเห็นฟันขาวสาวๆ จะได้ประทับใจในรอยยิ้มครับ

pheebar

• X5 Club
  • *

อ้าว จิงดิครับ
วันก่อนผมไปให้ที่ร้านเค้าออกแบบทรงผมให้ จัดเป็นตัดสั้นทาเจลตั้งๆ นิดนึง
ช่างสาวๆ ในร้านยังแซว โห... ตัดสั้นแล้วดูหน้าเด็กขึ้นเลยอ่ะ อิอิ...เขินนนน เขินนนนนน

คราวหน้าอุดหนุนใหม่ พร้อมกับล็อคเป้าหมาย อิอิ

อีกอย่างรู้สึกจะไม่ค่อยมั่นใจเวลายิ้ม เพราะฟันเหลือง
เลยจัดยาสีฟันแบบฟอกฟันขาว เผื่อเวลายิ้มเห็นฟันขาวสาวๆ จะได้ประทับใจในรอยยิ้มครับ

ยุคนี้นิยมผมสั้นแล้วครับ

ตัดสั้นๆไว้เถอะ pongz

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

;khhg แต่งตัวก็ไม่ต้องเนียบมาก เซอร์นิดๆ แต่ต้องคารมดี
 และที่สำคัญตังค์ต้องพร้อม แค่นี้ก็ได้แอ้มแล้ว mbvc
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

LayijiKung

วกเข้าเรื่องตังก์นี่เครียดเลยครับท่าน ljhgf

ouhlunla

• *

แต่งแบบไหนก็ได้ แต่ต้องดูไม่สกปรก
เสริมว่า อย่าลืมตัดเล็บ (แคะขี้เล็บ) และจัดการเก็บกลิ่นร่างกายด้วยคัรับ  jljhl

boroman

เก็บข้อมูลครับบบบ

piryat

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-8

ขอบคุณครับ
 ;khhg

golf@cm

• กอล์ฟ-Cmu
  • *

งานนี้เห็นทีต้องมองหาชุดใหม่ซะแล้ว
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำคับ
แค่อกหัก เราคงไม่เลิกที่จะรัก…ใครสักคน