-->

ผู้เขียน หัวข้อ: New การบ้าน!!!  (อ่าน 2139 ครั้ง)

GuIlLoTiNe

• High Risk High Return~
  • X5 Club
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
New การบ้าน!!!
« เมื่อ: 08 มีนาคม 2012, 04:08:31 »

ออกตัวก่อนเลยนะครับ นวดสายนี้ ต้องทำใจไว้ก่อน  eta06

ผมอดกลั้น น้ำขังนามาหลายเพลา และจากการขับรถไปชลบุรีและตะวนไปค่อนประเทศ รู้สึกเหนื่อยและเพลียมากๆ ก็เลยอยากระบายให้หมดทุกสิ่งทุกอย่าง เริ่มจากวันนั้น (ขอไม่ระบุวัน) เวลา 22.00 กว่าๆ ก็เริ่มขับรถวนหาที่บรรเทาไอ้ใบ้ dgd ในใจนั้น มีหลายแทงสายนี้อยู่ตั้งหลายที่ ก็เริ่มจากไปนครCMก่อน ไปถึงโอ้ว หมอแต่ละคน เหมือนใส่ชุดนอนพร้อม ทำหน้าง่วงกันแบบสุดๆ คิดในใจอั้วมาดึกเปล่าวะ ไปต่อ ซดไปช้างคลาน นึกถึงเจ๊ในตำนาน เอ้า ปิดแล้วเอาประตูลงแต่ข้างในเปิดไฟ scary เศร้าละตูคราวนี้ 23.00 อะนึกในใจอีกที่นึงไปก่อไป เกนหล่น เอ้ยเกนหลง ไปดูเอ้า มีหมออยู่คนเดียว รู้สึกจะ ส.ว.  roister ทำหน้าเศร้าคืนนี้ สงสัยอั้วต้องใช้บริการแม่นางทั้งห้าแล้ว ฮือๆ eta07

แต่เอ๊ะ! นึกในใจขึ้นมาว่าเราเคยเห็นร้าน นผบ. ที่นึงเปิดใหม่นี่ (คิดในใจลองเป็นหนูไปเปิดซิงให้เพื่อนๆชาวเวปดูก่อนก็แล้วกัน ฮึ่ม!) ก็บึ่งรถออกจากช้างคลาน มาทางแอร์พอร์ทครับ........... .,mn

อยู่ใกล้ๆ แอร์พอร์ท และใกล้ๆกับหมูกะทะชื่อดัง (เจ้าของเดียวกันครับ) รู้สึกว่าจะเปิดใหม่สัก3-4เดือนมาละ ขับรถมาอะ เจอแล้ววเปิดไฟอยู่ ไม่รีรออะไรเพราะตอนนั้น23.30 ละ สอบถาม ที่นี่เปิด 24Hr  lowwww ก็จัดการคอสน้ำมันครับ ขอ1ช.ม. ดูผลประกอบการทางร้านเค้าก่อน ตัดไปที่ห้อง ก็เงียบดีใช่ได้ แอร์เย็น ประตูเป็นม่าน นอนบนเตียงสบายๆ เกือบจะหลับละ หมอที่นี่มีทั้ง ส.ว. และ ส.ส. ครับ แต่เขาจะตามคิวกัน นวดน้ำมันไป ผมก็จะหลับไป คือว่ามันสบายจริงๆครับ งานนวดสุดยอดมากๆ นวดไปก็คุยกันไป ชมอย่างนั้นชมอย่างนี้ เขาชมผมนะ  เขินนนนนน

จากนั้นเนี่ยพอสิ้นสุดกระบวนการนวดเขา เขาก็ถามเรื่องพิเศษ... ที่นี่มีทุกระดับครับ ก็ต่อรองกันไปเรื่อยๆ ไม่รีบครับ (ระดับสาม พี่แกบอก 2000ไม่รวมห้อง โอ้วพระเจ้าาาแพงกว่า ออน. อีกแนะ) ไอ่เราก็เฉยๆ สักพักมีมาบอก รีบๆหน่อยจะทำไรก็รีบๆ เวลาจะหมดแล้วนะ  wq ซะงั้นเรา ก็เลยต่อรองราคาใหม่ จบระดับ3 ที่1000  ljhgf เนื้องานผมไม่ขอพูดเยอะละกันนะครับ ก็จัดเต็มกันตามระเบียบ

สรุปเลยละกันว่า กรุ้งกริ้งๆ yellow001 เพราะต้องเข้าใจนะครับ ว่าไอ่เรามันเสี้ยมไปเรื่อยๆ
ดังนั้นนะครับ ขอเตือนละกัน เพื่อนๆที่ชอบสายนี้ แนะนำให้หาการบ้านหรือรายแทงจากท่านเทพในเวปนี้เอาดีกว่าครับ ไม่งั้นท่านอ่านเสียอารมณ์และรู้สึกหล่นกับสายนี้ไปก็ได้ครับ แต่ถ้าชอบอารมณ์กระตุ้นแบบแปลกๆหรือตื่นเต้นๆ ก็ลองดูไว้ไม่เสียหายครับ

สรุปค่าเสียหาย 1000+ ค่านวดน้ำมัน2ช.ม. 400 ครับ

ปล. ที่นี่รับนวดนอกสถานที่ด้วยนะครับ ขอย้ำทุกที่ในเชียงใหม่เลยนะครับ 24Hr ด้วย

อ่ออีกอย่างไม่มีปลานะครับ มันมืดมากก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 พฤษภาคม 2012, 10:26:02 โดย GuIlLoTiNe »

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
Re: New การบ้าน!!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 มีนาคม 2012, 08:41:52 »

ขอบคุณครับสำหรับการบ้านดีๆ ... ร้านนี้ผ่านทุกวันเหมือนกันตอนไปทำงานเพราะต้องลัดผ่านกองบิน ราคาดูๆ แล้วก็พอๆ กับช้างคลานเลยครับ ว่าแต่ห้องวีที่นี่แพงไหม แล้วอีกอย่างหมอที่ท่านได้ ประมาณไหนครับ (สส. หรือ สว.)

myname

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 08 มีนาคม 2012, 12:22:43 »

ร้านไรอ่ะครับ นึกมะออก  eta32
ความจริงเป็นสิ่งไม่ตาย

GuIlLoTiNe

• X5 Club
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 08 มีนาคม 2012, 13:43:37 »

ขอบคุณครับสำหรับการบ้านดีๆ ... ร้านนี้ผ่านทุกวันเหมือนกันตอนไปทำงานเพราะต้องลัดผ่านกองบิน ราคาดูๆ แล้วก็พอๆ กับช้างคลานเลยครับ ว่าแต่ห้องวีที่นี่แพงไหม แล้วอีกอย่างหมอที่ท่านได้ ประมาณไหนครับ (สส. หรือ สว.)
ชั่วโมงนั้นผมไม่เกี่ยงแล้วครับท่าน ouiy จับฉลากได้ ส.ว. เล้ยย!  wq
เข้าไปปุ๊ปเหมือนเสี่ยงดวงจับใบดำใบแดงเลยละครับ  uilo
ร้านไรอ่ะครับ นึกมะออก  eta32
ท่านเคยไปกินบุฟเฟ่ห์อันดามันไหมละ?  .,mn

pheebar

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 08 มีนาคม 2012, 13:45:17 »

ขอบคุณครับ

จะเก็บเป้นประสบการณ์

design17

• บ่หล่อ รุงรัง เสียงดัง ง่าว
  • X5 Club
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 08 มีนาคม 2012, 13:47:52 »

คิดไม่ออกว่าตรงไหน อยากได้ สส สวไม่เอาเดวไม่มีอารมณ์ ;khhg

GuIlLoTiNe

• X5 Club
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 08 มีนาคม 2012, 13:58:09 »

คิดไม่ออกว่าตรงไหน อยากได้ สส สวไม่เอาเดวไม่มีอารมณ์ ;khhg

ท่านขับรถมาจากภาค5 ตรงมาก่อนจะถึงสี่แยกแอร์พอร์ท และก่อนทางขึ้นยกระดับ ให้มองด้านซ้าย จะเห็นป้ายเป็นสีนีออนเยอะๆ มีสนามฟุตบอล มีคาร์แคร์ มีคาราโอเกะ มีบุฟเฟ่ห์ต่างๆ และที่สำคัญมีร้านนวดกระปู๋ อะไรซี่ๆเนี่ยแหละ คิคิ ttu ใบ้ขนาดนี้แล้วนะครับ  kjhg ลองไปเซอเวย์แถวนั้นดูก่อนก็ได้นะครับ  pongz

meaw_meow

• X5 Club
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 08 มีนาคม 2012, 17:05:28 »

.,mn เคยแวะไปดูเหมือนกันครับ เห็นแต่บรรดา สว เลย ไม่กล้าเข้าครับ

NIRVANA

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 08 มีนาคม 2012, 17:12:12 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านคับ

myname

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 09 มีนาคม 2012, 12:33:51 »

ท่านขับรถมาจากภาค5 ตรงมาก่อนจะถึงสี่แยกแอร์พอร์ท และก่อนทางขึ้นยกระดับ ให้มองด้านซ้าย จะเห็นป้ายเป็นสีนีออนเยอะๆ มีสนามฟุตบอล มีคาร์แคร์ มีคาราโอเกะ มีบุฟเฟ่ห์ต่างๆ และที่สำคัญมีร้านนวดกระปู๋ อะไรซี่ๆเนี่ยแหละ คิคิ ttu ใบ้ขนาดนี้แล้วนะครับ  kjhg ลองไปเซอเวย์แถวนั้นดูก่อนก็ได้นะครับ  pongz

ตกลงว่าไม่ใช่ร้านอีซี่ ใช่ไหมครับ แต่อยู่ในโซนเดียวกันใช่ไหม  eta32
ความจริงเป็นสิ่งไม่ตาย

GuIlLoTiNe

• X5 Club
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 09 มีนาคม 2012, 16:52:45 »

ตกลงว่าไม่ใช่ร้านอีซี่ ใช่ไหมครับ แต่อยู่ในโซนเดียวกันใช่ไหม  eta32
ไม่ใช่อีซีครับ แต่อยู่ใกล้กันไม่เกิน 100m ครับ

ภควัธร เทพาสิน

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 10 มีนาคม 2012, 02:06:15 »

อ่อ ที่ยุฝั่งตรงข้ามใช่มะครับ
ผมว่าถ้ายังงั้น เข้าอีซี่เลยดีกว่าครับ
สาวๆน่ารักๆ เด็กๆเอ๊าะๆทั้งนั้น
หนึ่งในนั้นผมเพิ่งไปใช้บริการมาเมื่อวันที่8ครับ
น้องออม น่ารักจิงๆครับ ติดใจเลย ไม่ไปไหนละ จะเปนลูกเขยบ้านอีซี่อีกราย 5555 kjhg kjhg kjhg kjhg

FCUK

• รอง Global Moderator
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 10 มีนาคม 2012, 10:12:54 »

pongz เยี่ยมครับ ขอบคุณที่มีการบ้านมาใหม่ๆ ทำให้ห้อง นผบ. ครึกครื้นขึ้นมา
ไม่นานผมจะลองไปลอกการบ้านดู ghjk
อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย

FatmanSlim

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 20 มีนาคม 2012, 22:16:48 »

อ่ะอ่ะ...รู้ละว่าอยู่ที่ไหน แล้วเจอกัน

GuIlLoTiNe

• X5 Club
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 21 มีนาคม 2012, 02:05:46 »

อ่ะอ่ะ...รู้ละว่าอยู่ที่ไหน แล้วเจอกัน

ขอให้ท่าน Happy ครับ  เขินนนนนน

Cheater11

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 25 มีนาคม 2012, 22:14:42 »

ไปลองมาแล้วครับ ส.ส. ส.ว. ตามลายแทงจริงๆครับ  ghjk
ผมได้ ส.ว....ก็นะ  ไม่มีระดับ ไม่มีเฉียดฉิวเลย  ต่างกรรมต่างวาระ
สถานที่ดี นวดดี แอร์เย็น
ใครอยากลุ้นก็ลองดูครับ

GuIlLoTiNe

• X5 Club
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 26 มีนาคม 2012, 12:02:58 »

ไปลองมาแล้วครับ ส.ส. ส.ว. ตามลายแทงจริงๆครับ  ghjk
ผมได้ ส.ว....ก็นะ  ไม่มีระดับ ไม่มีเฉียดฉิวเลย  ต่างกรรมต่างวาระ
สถานที่ดี นวดดี แอร์เย็น
ใครอยากลุ้นก็ลองดูครับ
หมอเคยบอกผมว่า ระดับนะมีนะ แต่จุ๊ๆ อย่าเอ็ดไป  eta03
สำหรับเพื่อนที่ชอบนวดสบายๆผ่อนคลายๆ แอบแฝงลุ้นนิดๆ เชิญเลยครับ
อ่ออีกอย่างที่นี่ แอร์เย็นมากจริงๆครับ ghjk

gsg99

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 15 เมษายน 2012, 23:41:44 »

ขอบคุณที่แบ่งปันครับ จะลองไปดู

GuIlLoTiNe

• X5 Club
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2012, 10:24:33 »

เบอร์โทรผมทำหาย ouiy แต่เฉลยให้ละกันครับ นครCM นผบ. ครับ Open 24hr.  pongz