-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ARuFa ชายผู้จะทำความฝัน เครื่องนวดด้วยหัวนมสาวๆ ให้เป็นจริง  (อ่าน 1091 ครั้ง)

etatae333

• Administrator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
    • cmxseed

สวัสดีผมนาย ARuFa

ปัจจุบันประเทศญี่ปุ่นนั้นเต็มไปด้วยสินค้าการ์ตูน  2D  มากมาย เพื่อสนองความต้องการให้คนเหงา
ที่อาศัยอยู่คนเดียวมากมายในประเทสแห่งนี้ และนั้นเป็นจุดเริ่มต้นให้ตัวผมเอง อยากสร้างสินค้าที่
ตอบโจทย์ความฝัน ให้เหล่าชายหนุ่มทั้งหลาย

และสิ่งที่เป็นจุดเริ่มต้นนั้นมันก็คือ เจ้า เบาะนวดไฟฟ้าเครื่องนี้นี่เอง
เนื่องด้วยการทำงานของมันคือการใช้การหมุนนวด มันจำเป็นที่มาของไอเดีย
ที่จะทำให้เราได้เพลิดเพลินไปกับ การนวดด้วยนมของสาวๆ 2D ที่บ้านได้ทุกเวลาที่ต้องการ
eta03

แต่จะทำให้ความฝันนี้เป็นจริง ตัวผมคงทำทั้งหมดเองไม่ได้ เพราะมันต้องใช้
สิ่งที่ผมไม่สามารถสร้างเองได้นั้นคือ ภาพประกอบของสาวสุดอึ๋ม และปลอกหมอนสำหรับคลุมเครื่องนวด
ดังนั้น ผมจึงต้องหาผู้ช่วยอีกคนที่จะทำ ให้ความฝันนี้เป็นจริง และเธอคือคุณ Tsukii

หลังจากที่ได้คุยกันทางโทรศัพท์เกี่ยวกับการสร้างเจ้าเครื่องนวดด้วยนมแล้วคราวนี้คงต้องไป
คุยงานกันหน่อยเพื่ออธิบายให้เห็นภาพมากขึ้น

และกลับไปรอ....

และหลังจากที่อดทนรอสองสัปดาห์ เพื่อให้ทั้งสองสิ่งที่คุยงานไปก็เสร็จสมบูรณ์ วันนี้ก็มาถึง
เสียงออดจากหน้าบ้านปลุกให้ผมตื่นขึ้น และวันที่เราจะทำให้ฝันของเราเป็นจริงซะที

และนี่คือ ปลอกหมอนอิง ที่สั่ง ...

และไฮไลน์ที่เรารอคอย ภาพประกอบของสาว

......สุดอึ๋มมมม!!!!!

ดามเมจมันช่างรุนแรงนัก แม้จะเป็นเพียงภาพวาด 2 มิติเท่านั้น ไม่อยากจะคิดถ้ามันเสร็จสมบูรณ์มันจะแหล่มแค่ไหน

อย่ากระนั้นเลยเรามาทำให้มันเสร็จกันเถอะ อดใจไว้ไม่ไหวแล้ว ผมใช้ไฟล์ จาก SD card ที่แนบมา
แบ่งภาพนี้เป็น 4 ส่วนเพื่อพิมพ์ออกมา ผ่านกระดาษทรานเฟอร์ แล้วจัดการรีดมันลงบนปลอกหมอนอย่างบรรจง
สุดท้ายก็ได้เวลานำมาประกอบเข้าด้วยกันกับเครื่องนวด เป็นอันเสร็จสมบูรณ์

ว่าแล้วก็สวิทช์ออน....
แหล่มไปเลยไหมหละ พี่น้อง ดูการเครื่อนไหวของมันสิ
อเมซิ่งมากๆเลยซาร่า...ช่างเป็นเครื่องนวดที่แหล่มแมวอะไรเยี่ยงนี้

ไหนลองเปลี่ยนเป็นรูป ขุ่นแม่ ดูซิ เผื่อเวลาคิดถึงจะได้เปลี่ยนรูปบ้างไรบ้าง

หรือสาวๆคนไหนสนใจติดต่อมาที่ผมได้ที่ https://twitter.com/ARuFa_FARu
ผมเสนอรูปหำผมครับเอาไป นวดหน้า หน้าคุณจะได้เต่งตึง

(จบแล้วครับ ขอบคุณที่อ่านมาตั้งนาน ไม่ต้องถามความถูกต้อง แอดมินมั่วเอา 55+)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 ธันวาคม 2015, 14:52:26 โดย etatae333 »
นวดกระปู๋ นวดกระปู๋เชียงใหม่ นวดกระษัย ไซด์ไลน์ Sideline นวดน้ำมัน นวดอโรมา นวดแผนโบราณ อาบอบนวด ออน การบ้าน เรื่องเสียว ลายแทง หนังโป๊ AV เชียงใหม่

ta4860

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0