-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ของรางวัลที่สปอนเซอร์มอบให้ในงานมิตติ้ง 10 มูลค่าทั้งหมด เฉียด 1 แสน  (อ่าน 4991 ครั้ง)

smallworm

• บุคคลทั่วไป

รายละเอียดของรางวัลสำหรับงาน Meeting 10 รวมมูลค่าของรางวัลทั้งหมด เฉียด 1 แสน เลยนะเนี่ย โอ้ว...แม่เจ้า  hgjhg

*พิเศษสุดๆ เพียงคุณเข้าร่วมงานมิตติ้ง 10 กับเรา ก็ได้รับรางวัลย่อยจากสปอนเซอร์ทุกราย

ร้าน โคซี่สปา
รางวัลใหญ่ 1 รางวัล  คูปองคอร์สนวด B2B แพ็คคู่ มูลค่า 1,500-
รางวัลย่อย 50 รางวัล คูปองส่วนลด 100- สำหรับคอร์ส B2B (ราคาเต็ม 999- เหลือ 899-)

ร้านข้าวฟ่างสปา
รางวัลใหญ่ 1 รางวัล คูปองนวดอโรมากษัย+B2B 1.30 นาที สำหรับให้น้อง 2 คน นวด ราคา 1,800 บาท
รางวัลย่อย 50 รางวัล คูปองส่วนลด นวดอโรมากษัย+B2B 1.20 ชั่วโมง ราคา 999 บาทเหลือ 800 บาท

ร้านพริตตี้สปา
รางวัลใหญ่ 1 รางวัล คูปองนวด B2B มูลค่า 1,300 บาท
รางวัลย่อย 50 รางวัล คูปองส่วนลด 100 บาท ทุกคอร์ส

ร้านเธอคาราโอเกะ
รางวัลใหญ่ 5 รางวัล คูปองเหล้าเรดขวดลิตร 5 รางวัล
รางวัลย่อย 50 รางวัล คูปองบัตรส่วนลด 30% มิกเซอร์+ค่าห้อง 50 รางวัล

ร้านลักกี้วัน
รางวัลใหญ่ 6 รางวัล คูปองเหล้าแสงโสม 6 รางวัล
รางวัลย่อย 50 รางวัล คูปองบัตรส่วนลดค่าอาหาร 10% 50 รางวัล

ร้านนามิกิคาราโอเกะ
รางวัลใหญ่ 7 รางวัล คูปองเหล้า100 7 รางวัล
รางวัลย่อย 50 รางวัล คูปองบัตรเปิดเหล้า 100 ราคา 330 บาทและใช้บริการห้องคาราโอเกะ 300 บาททั้งคืน + มิก 20 บาท (จนปิดร้าน)

ร้านคลาสสิคพริตตี้คลับ
รางวัลใหญ่ 1 รางวัล คูปองเหล้า 100 ลิตร 1 รางวัล
รางวัลย่อย 50 รางวัล คูปองบัตรส่วนลดค่าอาหาร 10% 50 รางวัล

ร้านบางแสน
รางวัลใหญ่ 2 รางวัล คูปองเหล้าแบลค 70 CL 2 รางวัล
รางวัลย่อย 50 รางวัล คูปองเปิดเหล้าเรด ฟรีมิก 10 อย่างในราคา 500 บาท 50 รางวัล

CMI Futsal
รางวัลใหญ่ 2 รางวัล คูปองใช้สนามฟรี 2 ชม.ตอนกลางวัน 1 รางวัล , คูปองใช้สนามฟรี 2 ชม. ตอนกลางคืน 1 รางวัล
รางวัลย่อย 50 รางวัล คูปองส่วนลด50%ใช้สนามตอนกลางวัน 50 รางวัล

ร้านสโม
รางวัลใหญ่ 3 รางวัล 100 โปร 1 รางวัล , เบียร์ 1 ลัง , เบียร์ 1/2 ลัง
รางวัลย่อย 50 รางวัล บัตรlimited สโม&cmxseed ส่วนลดอาหารร้านสโม 20% ระยะเวลา 1 ปี (ไม่รวมเครื่องดื่มแอลกอฮฮล)

ร้าน Blackberry
รางวัลใหญ่ 1 รางวัล แบลคลิตร 1 รางวัล
รางวัลย่อย 50 รางวัล คูปองส่วนลดค่าเข้างานBB 10% (ใช้comboร่วมกับบัตร CMXSEEDได้)

*ของแถม rare item บัตรสมาชิก CMXSEED อีก 5 รางวัล ไม่ปล่อยง่ายๆนะ ขอบอกๆ  ttu

ขอขอบคุณสปอนเซอร์ทุกร้านมากๆคร้าบบบบบ / smallworm
ปล 1. อาจมีการเปลี่ยนแปลงของรางวัลบางอย่างตามความเหมาะสม
ปล 2. หากมีข้อสงสัยในรายละเอียดงานมิตติ้ง ติดต่อหนอนน้อย เบอร์ 081-8822937   ได้ตลอดเวลา 24 ชม. (รับหรือไม่รับมันอีกเรื่องเน้อ)  jljhl
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 ตุลาคม 2010, 20:18:52 โดย smallworm »

j007

Re: ของรางวัลที่สปอนเซอร์มอบให้ในงานมิตติ้ง 10
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 ตุลาคม 2010, 13:16:17 »

รางวัลร่วมแสนบาท......อิ้ววววววว
 fsdg

Keijikung

KopkE

โอ้โห ยิ่งใหญ่จิงจิงเวปเรา

;kljj ;kljj ;kljj ;kljj

popcorn4202

Makettingmanager

งานนี้เจอกันครับ ต้องสนุกแน่ๆเลยหนูอยากไปๆ jljhl

่jimmy

สุดยอดดดดดดดดดด

roonaldo

วันนี้ไป ร้านกอสกัน คุยเรื่องกิจกาม

Sheman

อยากไปต้องทำไงครับ zad

smallworm

อยากไปต้องทำไงครับ zad

ใจร่มๆ กระทู้งานมิตติ้ง ยังไม่ออกจากห้องลับ ครับ ss

tairoop

ครั้งก่อนได้รางวัลสุดท้ายมา แจ่มจริง....ครั้งนี้อยากได้ บัตรนวด ที่โค กะ ฟ่าง อิอิอิ อยากได้ๆๆๆ fhgj

smallworm

ครั้งก่อนได้รางวัลสุดท้ายมา แจ่มจริง....ครั้งนี้อยากได้ บัตรนวด ที่โค กะ ฟ่าง อิอิอิ อยากได้ๆๆๆ fhgj

มีรางวัลแจ๊กพอตด้วยนะ...ไม่สนใจหรอ?

noikasu

รออย่างเดียว............... ,mnnb

man69

เขิน เขิน เขิน กรี้ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

BASICC

แค่ อ่านก้อ สดชื่น ละคราฟฟฟฟฟฟ  ;kljj

blend_man17

เดี๋ยวไปบนเจ้าที่ก่อน  ขอให้ได้บัตรนวด b2b ซักร้านเหอะ......สาธุ สาธุ ;khhg ;khhg ;khhg

nuttikon

hgjhg ว่าแต่ทำไมของรางวัลเยอะจัง ไปประมาณ 50 คนเอง เหมือนแจกทุกคนเลยอะครับ jljhl

1ideal

สปอนเซอร์ เว็บเรา   สุโค่ยยยยยยยยยยย mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc

smallworm

สปอนเซอร์ เว็บเรา   สุโค่ยยยยยยยยยยย mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc

แค่ของรางวัลที่แจกตอนเข้างานก็มีมูลค่ามากกว่า เงินที่จ่ายเข้างานมิตติ้งอีกนะค้าบบบบ  pongz

birdnmp1986

smallworm

ไปด้วยนะคร้าบ  khjhgg

รอกระทู้งานมิตติ้งโผล่ออกมาก่อนนะคับ อดใจรอไม่นาน  pongz

noomchorphor

อยากร่วมจัง 09876ทำไงบ้างอ่ะหน้าใหม่ไม่รู้จักใครเลย ouiy

tairoop

อยากร่วมจัง 09876ทำไงบ้างอ่ะหน้าใหม่ไม่รู้จักใครเลย ouiy

ผมก็ไม่รู้จักใครครับ ครั้งก่อนไปครั้งแรกด้วย ไปหาเพื่อนในนั้นเอา อิอิ

birdnmp1986

รบกวนถามหน่อยครับ คือ ถ้าผมจะชวนเพื่อนไปด้วย 1 คนได้มั้ยครับ แต่เขาไม่ได้เปงสมาชิกคลับนี้  zad

j007

รบกวนถามหน่อยครับ คือ ถ้าผมจะชวนเพื่อนไปด้วย 1 คนได้มั้ยครับ แต่เขาไม่ได้เปงสมาชิกคลับนี้  zad

ผมแนะนำว่า ให้เพื่อนสมัครเปงสมาชิกซิครับ แล้วใกล้ๆ นี้เราจะเอาออกมาให้ลงทะเบียนกัน
แต่ผมบอกไว้ก่อนว่า จำนวนใกล้เต็มแล้ว เหลืออีกนิดหน่อย รีบจอง-รีบโอนเงินเลยครับ

เอาออกด้านนอก ระยะเวลาแค่ไม่กี่สิบวันเท่านั้นเอง...... dsgjsd

birdnmp1986

ผมแนะนำว่า ให้เพื่อนสมัครเปงสมาชิกซิครับ แล้วใกล้ๆ นี้เราจะเอาออกมาให้ลงทะเบียนกัน
แต่ผมบอกไว้ก่อนว่า จำนวนใกล้เต็มแล้ว เหลืออีกนิดหน่อย รีบจอง-รีบโอนเงินเลยครับ

เอาออกด้านนอก ระยะเวลาแค่ไม่กี่สิบวันเท่านั้นเอง...... dsgjsd

อ่อครับ สมัครเปงสมาชิกเวปนี้ก่อนใช่มั้ยครับ ถึงจะมีสิทธิ์ไปร่วมมิทติ้งได้

j007

อ่อครับ สมัครเปงสมาชิกเวปนี้ก่อนใช่มั้ยครับ ถึงจะมีสิทธิ์ไปร่วมมิทติ้งได้

ครับ เพราะว่าถ้าไม่เปนสมาชิก เราให้ซื้อหน้างาน ราคาบัตรแพงมาก......

robatcom

มีับัตรขายหน้างานด้วยเหรอครับ  .,mn .,mn

pagedown

ของรางวัลที่สุดในสามโลกกกกกก   แต่เค้าไปมะด้ายยยยยยยย lkkjjh lkkjjh

don

jljhl  เอารางวัลไปขายต่อยังคุมเลยงานนี้   uiuo   เหมือนมีคนจ้างไปงานอย่างไงไม่รู้   jljhl

Gimhorseng

โฮกกกก ล่อหน้า ล่อใจมากเลยฮร๊าฟฟฟ  uiuo

แต่น่าเสียดายติดงานที่กรุงเทพ !! กลับวันที่ 7 ปุ้น !  piuyty

อดออกลวดลายน้องใหม่เลย ให้ตายสิ ! vbnn

moccamocca

รางวัลใหญ่นี่ จับหางบัตรแจก หรือ ชนะเกมส์ หื่นถึงได้ น้อ               แบบนี้จะสู้ได้ไหมเนี่ย

noikasu

เอาตังไป7บาทพอประมูลไหมครับ khjhgg