-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ที่ซายูริมีตรวจเลือดน้องทุกกี่เดือนครับ  (อ่าน 1785 ครั้ง)

tommai

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

คือผมพึ่งเที่ยวครั้งแรกครับ กลัวถุงแตก อยากได้ความมั่นใจครับ รบกวนท่านเทพทั้งหลายตอบด้วยครับ ผมไปขอที่ร้านได้หรือเปล่าครับ (ยินดีจ่ายเงิน น้องในตู้เบอร์ธรรมดา)

pfm

• เด็กทะลึ่ง
Re: ที่ซายูริมีตรวจเลือดน้องทุกกี่เดือนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2011, 23:49:21 »

เท่าที่ทราบตรวจทุกเดือนครับ  ก่อนใช้ CD ก็ดูซองสักหน่อยว่าเป็นยี้ห้ออะไร ถ้ายี้ห้อแปลกๆ ก็อย่าใช้ ยังไงควรจะเตรียมถุงไปเองด้วย เลือกซื้อจากร้านที่ขายดีๆหน่อย เช่นร้านบู๊ท หรือเซเว่นก็ได้ จะได้ไม่เก่าเก็บ
และอีกอย่าควรใช้ขนาดถุงให้เหมาะสมกับอาวุธนะครับ โอกาสแตกจะน้อยมาก

กรณีถ้าถุงแตก ให้รีบไปล้างน้ำสบู่ให้สะอาด แล้วค่อยเปลี่ยนถุงใหม่  เสร็จแล้วถ้าไม่สบายใจก็ปรึกษาหมอครับ เพราะเดี๋ยวนี้ถ้าทราบแต่เนิ่นๆ โอกาสรักษาให้หายปกติมีอยู่ครับ....เที่ยวให้สนุกครับ

tomxxx

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
Re: ที่ซายูริมีตรวจเลือดน้องทุกกี่เดือนครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2012, 18:36:03 »

อืมๆ แวะมาเก็บความรู้

zdragoon

• เด็กทะลึ่ง
  • Country: 00
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20 มีนาคม 2013, 22:18:45 »

เก็บข้อมูลงับๆ วัยรุ่นหัดเที่ยว.. fhgj fhgj

pjew

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 21 มีนาคม 2013, 10:09:07 »

ออน. ควบคุมโรคติดต่อทางเพศ เป็นประจำ  ดีกว่า SL PG ลดความเสี่ยงลงแล้ว 75% ครับ
แต่ก็ยังเสี่ยงอยู่ ซื้อถุงไปเองดีกว่าครับ ผมเองติดตัวไปเลยไม่เอาของน้องๆ ครับ dsgjsd

Nutchanon

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 26 มีนาคม 2013, 21:11:01 »

เก็บข้อมูลครับมือใหม่ eta08