ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน@น้องการ์ตูน ทั้งนวดทั้งนาบ นัวเนีย ลีลาเด็ด ยกให้ทั้งใจเลยคนนี้  (อ่าน 5729 ครั้ง)

baybay

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ผมจะมือใหม่ แต่ขอแนะนำเลยครับ จากครั้งแรกก็ต้องมีครั้งที่ 2 3! เพราะออโรราทำให้ติดใจ ราวกับต้องมนต์ของสาวๆที่ร้าน คราวนี้ "น้องการ์ตูน" เห็นPR เชียร์ว่าน้องมาใหม่ ผมเห็นก็โดนตาเลย น้องหน้าตาสวยแบบสาวเหนือ ผิวขาวผ่องใส หุ่นโค้งเว้า คนนี้ของ่าย คุยได้ ไม่หวงตัวครับ ทำเอารู้สึกดีตั้งแต่น้องพาเดินขึ้นห้อง
ตัดไปตอนอาบน้ำเลยนี่ฉากประทับใจสุดๆ โอ้แม่เจ้าตอนนี้ตูต้องเล่นหนังเอวีอยู่แน่นอน อะไรจะขนาดนั้น การอาบน้องเชี่ยวชาญสุดๆมือน้องไม่เคยว่างเลย บวกกับซาวด์ ลมหายใจทอดยาว เอวเริ่มมา ทั้งนมน้อง ทั้งจิ๊มิ๊ อุบ๊ะ!! มือผมก็ไม่เฉยแล้วตอนนี้ เปิดเกมส์สวนกลับล้วงสัมผัสแหล่งน้ำสำรวจถ้ำ ยิ่งลึกอารมณ์ยิ่งแรง โอ้วววว  kjhg การมีอารมณ์ร่วมนี่มันดีจริงๆครับ dgd น้องเริ่มมาหนักแล้ว หัวผมนี่สั่นเป็นกระดิ่งเลย ลิ้นเธอตวัดวนรอบหัวนม แล้วค่อยไล่ลงมา ยาวไปๆ เอาแล้วทีนี้ "ลอยแน่ตู" ป๊าป!! จนน้องไหลลงมาเป่าปี่พระอภัย เตลิดเลยทีนี้ ทั้งเพลิน ทั้งฟิน จนไม่ไหวเขื่อนผมแตกในน้องน้ำตรงนั้น แพ้ไปก่อนหนึ่งยก
น้องก็ล้างเนื้อล้างตัว ทำความสะอาดให้กันจนสะอาดสดชื่น มาต่อกันที่เตียงนอน คุยกันสนุกสนาน น้องจัดการนวดให้ผมทั้งตัว ทั้งส่วนพิเศษ ผมบอกตรงๆไม่เคยเจอเทพแบบนี้มาก่อน มันสุดยอดครับบอกต่อเลย งานน้องการ์ตูน พอนวดสักพักน้องก็ให้ผมนอนหงาย บรรเลงเพลงกระบี่ต่อทันที ดวลกันไปหลายกระบวนท่า เรื่องบนเตียงน้องไม่ธรรมดา ทั้งจูบ ทั้งลิ้น ทั้งเป่าปี่จนตัวผมนั้นต้องบิดไปบิดมาเป็นเกรียวเลยทีเดียว จนต้องพ่ายแก่เธอ ยอมรับในฝีมือเธอจริงๆ ดีเยี่ยมครับ คนนี้ไม่ควรพลาดจริงๆ เต็ม 10 ให้ 100 เทให้เลยทั้งใจ  eta02

ต้องขอบคุณออโรร่าคลับอีกครั้ง สำหรับประสบการณ์ดีดีอีกแล้ว งานเค้าเนี๊ยบจริงๆ  Godx2 Godx2

ปล.ขอยืมปากอบร้านอีกเช่นเคยนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 มีนาคม 2017, 11:13:01 โดย Aurora »

Aurora

• รอง Global Moderator
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

น้องมาประจำการ 3 วันเท่านั้น  eta06

24-25-26 ธค 59

เวลาเดิม 10.00 - 20.00 จองกันเลย

อยากเจอบอดี้เด็ดๆ  hgjhg hgjhg จอง จอง จอง !!

Aurora

• คาสโนว่า
  • *

เสียงตอบรับรุนแรง ถามกันมาเหลือเกิน

ทางร้านจัดให้ แต่ขอน้องมาได้แค่ 2 วัน

3 กับ 4 มกราคม นี้เท่านั้น

เจอกันอีกทีคงอีกนาน ไม่อยากพลาดบอดี้ฟินๆ จองมาเลยจ้า

hgjhg hgjhg hgjhg

blu

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ขอบคุณการบ้านดีๆครับ

Aurora

• คาสโนว่า
  • *

กลับมาพบพี่ๆ ที่ร้านวันนี้แล้วค่ะ
น้องทำไม่กี่ชั่วโมง พี่จองกันได้เลยค่ะ
[/b]

hgjhg  hgjhg  hgjhg

Aurora

• คาสโนว่า
  • *

ttu ttu ttu ttu

น้องการ์ตูนกลับมาแล้วววนะคะ

ห่างหายไปนานมากๆ คิดถึงน้องต้องจัดแล้ว!!

มาแปปๆพร้อมลุคใหม่สุดแซ่บบบบ

jljhl jljhl jljhl jljhl

Aurora

• คาสโนว่า
  • *

pongz pongz pongz pongz

งานดี งานนกป. แท้ๆ จัดเต็มมาให้พี่ๆ ได้ฟินกัน

น้องอยู่อีกแค่ไม่กี่วันแล้วว ไม่เจอถือว่าพลาดมากคะ

eta04 eta04 eta04 eta04

Aurora

• คาสโนว่า
  • *

Aurora

• คาสโนว่า
  • *