-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ลงชื่อเช็คความพร้อมครับ ว่าพร้อมมาร่วมมิตติ้งเวปกันกี่คน หมดเขตสิ้นเดือนนี้  (อ่าน 12561 ครั้ง)

pheebar

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

ปีนี้คงไปไม่ได้ครับ เตรียมตัวเป็นเจ้าบ่าว

ส่วนรูปแบบงาน อยากให้มีการจับกลุ่ม เวลาเล่นเกมบนเวีทีก็ส่งคนขึ้นไปเล่นเป็นตัวแทนกลุ่มไป

สมาชิกใหม่ที่พึ่งไปจะได้รู้จักกันมากกว่านี้ น่าสนมั้ยครับ

Carisma

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

ไปด้วยครับ ไม่เคยได้ไปซักทีหวังว่างานนี้คงได้ไปนะครัส  mbvc

etatae333

• Administrator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
    • cmxseed

eta08 eta08 eta08ชื่อผมหายครับคุณเนส

ไม่หายครับสต๊าฟทีมงานไม่นับครับ 55+
 kjhg

สถานการณ์ล่าสุด งานจัดแน่ครับ แต่อาจไม่ทันเดือนธันวาคมเพราะต้องเตรียมการหลายด้าน

คาดว่าจะเป็นมกราคมต้นปีหน้าแทนนะครับ ขออภัยหลายๆท่านที่เตรียมตัวกันแล้ว
ยังไงรอกันอีกนิดนะครับ ได้ข้อสรุปจริงๆแล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ธันวาคม 2013, 17:25:06 โดย etatae333 »
นวดกระปู๋ นวดกระปู๋เชียงใหม่ นวดกระษัย ไซด์ไลน์ Sideline นวดน้ำมัน นวดอโรมา นวดแผนโบราณ อาบอบนวด ออน การบ้าน เรื่องเสียว ลายแทง หนังโป๊ AV เชียงใหม่

pjew

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

สิ้นปีงานชุกมาก  มกราคมดีที่สุดครับ  pongz

kobmoi

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

...  ดีเหมือนกันครับ จัดช่วงกลางๆมกราคมก๊อเหมาะแระ ... dsgjsd dsgjsd

Juzzmanjubu

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

ถ้ามกราคม วันจัดงานถ้าว่างจะไปครับ

supachai98

• ยังเด็ก ยังหนุ่ม เอาก่อนหมดแรง
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
ผู้ชายทุกคน ไม่ได้เจ้าชู้ แต่นอกสังเวียนเท่านั้นเอง

Nick2005

• กรรมการเวป
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

eta08 eta08 eta08ชื่อผมหายครับคุณเนส

ไม่หายครับสต๊าฟทีมงานไม่นับครับ 55+
 kjhg

สถานการณ์ล่าสุด งานจัดแน่ครับ แต่อาจไม่ทันเดือนธันวาคมเพราะต้องเตรียมการหลายด้าน

คาดว่าจะเป็นมกราคมต้นปีหน้าแทนนะครับ ขออภัยหลายๆท่านที่เตรียมตัวกันแล้ว
ยังไงรอกันอีกนิดนะครับ ได้ข้อสรุปจริงๆแล้ว

eta03   ลงชื่อตามด้วยครับ เพราะว่าเดือนนี้ ติดภาระกิจมากมายครับ      ;khhg

golderboy

• แอบหื่น

ดีเหมือนกัน  pongzพอดีช่วงธันวางานสรรสรรค์เยอะ wq ใช้เงินไปเกินครึ่งละ scary

shift_big

• ว๊องแมน
  • *

พร้อมครับ วันใหนแจ้งด้วยครับ ฝากแจ้งตีมของงานด้วยครับ บรรยากาศเป็นแบบใหนครับ

peecha

• **

;khhg คิดว่าจัดทันปลายเดือนนี้ เผื่อจะได้ไปร่วมด้วย

sworayut

• ว๊องแมน
  • *

จัดวันไหนครับ
เดือนหน้าตั้งใจขึ้นเชียงใหม่ไปพักผ่อน2สัปดาห์
จะได้ร่วมงานด้วย  lowwww