ผู้เขียน หัวข้อ: :: >> อมยิ้ม << :: ออกงานมาทีไรอมยิ้มสมชื่อทุกที.  (อ่าน 2750 ครั้ง)

A2Z

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

>> อมยิ้ม << ทำไมเธอช่างน่ารักแบบนี้

อดใจไม่ไหวเมื่อได้พบหน้า เมื่อเธอส่งยิ้มคืนมายิ่งหวั่นไหว
ยังเป็นแบบนี้อยู่ทุกวัน ฉันต้องคอยหักห้ามใจ
มันอดใจไม่ไหวทุกทีที่เจอ ก็เพียงแค่แอบเผลมองตาจะผิดไหม

คนนี้รับประกันทั้งงาน ทั้งความน่ารัก และทุกอย่างที่มีในตัวเธอ
.........................ที่สุด ของ ที่สุด ดาวดวงใหม่ ................................

ใครไม่ขึ้นมีพลาดแน่รับประกันงานนี้ของดีมากทั้งทีไม่จัดได้ไง
จัดการโทรจองหา PR คนสวยตั้งแต่หัววัน น้องอมยิ้มนะจ้ะ
ไปถึงร้านน้องออกมาต้อนรับ สวยตั้งแต่แรกพบ หน้าตา บุคลิก
หน้าตาน้องเป็นคนน่ารัก บ๊องแบ๊ว ใสใส ผิวขาวเนียน หอมละมุน
ชำระค่าตั๋วเสร็จ .. A2z พร้อมลุยแล้วฮะ ..
น้องมาโอบเอว ชวนขึ้นสวรรค์ทันทีทันใด มันช่างไม่อยากพูดถึง
พามาขึ้นสวรรค์ รอบนี้เปลี่ยนห้อง A2z ถึงกับ งง แต่ห้องกว้างดีนะ
ห้องแบบนี้คงเก็บเสียงได้ดีแน่ๆ อิอิ น้องเปิดแอร์เอาซะหนาวเลย

สักพัก A2z นั่งคุยกับน้องสักพักใหญ่
คุยเรื่องราวต่างๆ หอมแก้มมั้ง จุ๊บมั้ง ให้พอมีอารมณ์ ฮ่าๆ
เนื้อตัวน้องช่างหอมละมุนเหลือเกิน แบบนี้ใครจะอดใจไหวเล๊า
นั่งอ่าน การบ้าน อาเดียวเอาซะ เก็บไปฝันเลยเอ้ยไม่ใช่
แต่พอมาเจอของจริงมันไม่ใช่แบบนั้นเลย มันคือแบบยิ่งกว่า
พอเรานั่งคุยกันเสร็จสักพักใหญ่ เราก็ชวนกันไปอาบน้ำ
A2z ขอแลกกันถอดเสื้อผ้า อุ๊ยเขิลลลเลย แลกกันถอด
พอถอดเสร็จ โอ้วแม่เจ้า.................................
หุ่น หน้าอก บั้นท้าย ทำไมมันเค้าโครงเป็นนาฬิกาแบบนี้
น้องอมยิ้มหุ่นดีมาก หน้าอกจุกยังสวย บั้นท้ายยิ่งกว่าอะไร
คิดในใจ ( แบบนี้แหละที่ต้องการมานาน 5555 ) เสร็จแน่

อาบน้ำกันค่ะ....ค้าบป๋ม
งานอาบน้ำน้อง อมยิ้ม อาบน้ำได้ดีมากเลยครับสะอาด
ในห้องน้ำยังมียอกล้อกันเล่น เป็นกันเองมาก ล้อกันไปกันมา
เอ้ยยย...ไม้เด็ดออกตั้งแต่อาบน้ำเลยเว้ยเห้ย A2z แทบพุ่ง
พอก่อน ไปต่อกันบนเตียงดีกว่าเนาะ

เอาล่ะมาถึงบนเตียง พร้อมลุยเต็มที่ มานอนกอดกันสักพัก
น้องเริ่มจู่โจมก่อนเลย ตั้งแต่ซอกคอ ไล่ลงมาเรื่อย ๆ เสียว
แล้วก่อมาถึง จุกของพี่ A2z โอ้ยน้อง อมยิ้มจ๋า พี่เสียวจ่ะ
น้องอมยิ้ม แอบหัวเราะ สักพักมือไม้ ไม่อยู่ไหลยังกะปลาหมึก
งาน b2b น้องทำได้ดีมากเสียวว้าบไปทั้งตัวเลยจะบอกให้นะจ่ะ
ใครไม่ได้ลอง จะเสียใจแล้วอย่าหาว่าไม่บอก คิคิ
หลังจากนั้นน้องไล่ลงไปถึงน้องชาย A2z โอ้วว้าบๆอีกแล้ว
น้องทำความสะอาดจนหมดจดขนาดนี้ A2z อดไม่ไหวแล้ว
ขอรุกมั้ง จับน้องนอน ไล่ตตั้งแต่ซอกคอยันถึง น้องสาว
เสียงอะไรหว่าเริ่มมา จากเบาเริ่มถี่ขึ้นเรื่อย ๆ เอ้ยมันใช่เลย
ยิ่งรุกยิ่งไหล น้องยิ่งชอบจะบอกให้ไม่เเหลือจัดการซะให้เสร็จเลย
ลองลงไปสำรวจน้องสาว เอาแว้วน้องสาวน้ำทะลักออกมาเยอะเลย
ทีนี้เอาไงละ จัดการหา CD ใส่สิครับไม่รอแล้ว อดใจไม่ไหว
จากนั้นจัดชุกใหญ่แบบ ฟินคือฟิน น้องยังฟิตๆอยู่นะ แจ่มเลยงานนี้
ยิ่งชอบ อารมณ์แบบนี้ สุดท้าย เพลินกันไปทั้งคู่ อิอิ

งานน้องดีมากนะจะบอกให้ รับประกันเลย 10 เต็ม ค้าบบบบบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 ธันวาคม 2015, 13:42:16 โดย Miss Spa »

kitchai

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: :: >> อมยิ้ม << :: ออกงานมาทีไรอมยิ้มสมชื่อทุกที.
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2015, 08:36:49 »

อยากกินอมยิ้ม คับ

Greentea

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
Re: :: >> อมยิ้ม << :: ออกงานมาทีไรอมยิ้มสมชื่อทุกที.
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2015, 11:34:53 »

pongzการบ้านเยี่ยม อ่านแล้วคิดถึงอมยิ้มเลย อยากให้น้องกลับมาเร็วๆ จังครับ  uilo

A2Z

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2015, 11:37:42 »

pongzการบ้านเยี่ยม อ่านแล้วคิดถึงอมยิ้มเลย อยากให้น้องกลับมาเร็วๆ จังครับ  uilo

ยังฟินไม่หายใช่ไหม Greentea 5555

Miss Spa

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 14 กันยายน 2015, 00:27:35 »

lkkjjh lkkjjh lkkjjh

รีบเลยคร้าาาาา