-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามร้านเหล้ากลางคืนที่มีห้องแอร์ แล้วสูบบุหรี่ในนั้นได้ครับ  (อ่าน 1753 ครั้ง)

lexnard

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

รบกวนผู้รู้ สอบถามร้านเหล้ากลางคืนที่มีห้องแอร์ แล้วสูบบุหรี่ในห้องแอร์ได้ครับ จะมีใครรู้บ้างครับ ^^  ;khhg

marathoner9

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

lexnard

้เก่ะ  /jhtdc
555 เอาแบบนั่งฟังเพลงเป็นร้านเหล้าครับ เกะต้องเอาคนมาร้องครับ เดี๋ยวบาน อิ อิ

LeeHyoHee

• V.I.P.
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ส่วนมาก เวลานี้ สูบไม่ได้แล้วครับ กฏหมายบังคับ อีกอย่างก็เพื่อสุขภาพของคนที่ไม่ได้สูบด้วย แต่ก็มีบางร้านก็ให้สูบ เดี๋ยวนี้มีน้อยแล้วครับ ผมก็สูบบุหรี่ แต่ก็ไม่อยากให้ใครเดือดร้อน ออกมาสูบข้างนอกดีกว่าครับ เป็นการแสดงออกว่า เราเป็นอารยชน ผู้ที่เจริญแล้วครับ  kjhg

lexnard

ส่วนมาก เวลานี้ สูบไม่ได้แล้วครับ กฏหมายบังคับ อีกอย่างก็เพื่อสุขภาพของคนที่ไม่ได้สูบด้วย แต่ก็มีบางร้านก็ให้สูบ เดี๋ยวนี้มีน้อยแล้วครับ ผมก็สูบบุหรี่ แต่ก็ไม่อยากให้ใครเดือดร้อน ออกมาสูบข้างนอกดีกว่าครับ เป็นการแสดงออกว่า เราเป็นอารยชน ผู้ที่เจริญแล้วครับ  kjhg
ทุกวันนี้ก็ข้างนอกเลยครับ 555 ถามนั่งนอกตลอดเลย ^^
(เอาแบบเจริญแล้วในอารยะแหละครับ ^^)

คืออย่างงี้ครับมันมีที่ต่างจังหวัดหลายๆที่ครับ ที่มีห้องเฉพาะสำหรับสูบบุหรี่ที่มีระบบหมุนเวียนอากาศที่เหมาะสมในห้องแอร์ครับ ผมยกตัวอย่างเช่นโรงแรมคอนราดที่กรุงเทพก็มีห้องแอร์ใว้สูบครับ แต่ผมไม่เห็นว่าในเชียงใหม่จะมีที่ไหนที่มีห้องแอร์ใว้สูบบุหรี่ครับ ก็เลยตั้งคำถามขึ้นมาเท่านั้นครับ 09876

ร้านที่ผมไปๆอยู่ส่วนใหญ่ก็เป็นร้านโล่งๆโอเพ่นแอร์นี่แหละครับ แต่บางครั้งกลิ่นและควันมันไปได้รอบทิศเลยครับ ขนาดสูบอยู่ในโซนสูบข้างนอกควันมันยังลอยไปไหนต่อไหนได้ครับ  zad ก็เกรงใจคนทั่วไปด้วยแหละครับ สูบข้างในก็ไม่ได้ ออกมาข้างนอกมันยังลอยกลับเข้าไปได้ อีก ss 555 เลยเริ่มมองหาสถานที่ ที่คิดว่าเราสามารถออกมานั่งสังสรรค์กับเพื่อนได้แต่ไม่ไปรบกวนใครครับ เอ..ที่ว่ามีบางร้านก็ให้สูบ เดี๋ยวนี้มีน้อยแล้วครับเนี่ย ที่ไหนเหรอครับบบบ pongz
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 กรกฎาคม 2011, 02:03:34 โดย lexnard »

chon

• บุคคลทั่วไป

งั้นลองบุหรี่ไฟฟ้า ครับ ไม่รบกวนใคร แต่อาจจะไม่ เต็มที่เหมือนบุหรี่จริง แต่ทำให้สุขภาพดีขึ้นเยอะครับ

birth555

• *

งั้นลองบุหรี่ไฟฟ้า ครับ ไม่รบกวนใคร แต่อาจจะไม่ เต็มที่เหมือนบุหรี่จริง แต่ทำให้สุขภาพดีขึ้นเยอะครับ

ใช่เลยคับพี่ เดวก่คุ้นเคยเองคับ

lexnard

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ  pongz

lexnard

ใช่เลยคับพี่ เดวก่คุ้นเคยเองคับ

ต้องลองครับ 09876

Phayathai W.

• เด็กหัดเสียว
  • **

ผมก็สูบมานาน แต่ถ้าให้ไปพ่นในห้องแอร์พร้อมๆกันหลายคน ไม่ไหวครับ  ขนาดไปกินข้าวร้านโอเพ่นแอร์ มีคนสูบตอนเรากินข้า่วยังเหม็นเลย เดี๋ยวนี้จะสูบบุหรี่ทีถ้าไม่ใช่อยู่ในห้องส่วนตัว ต้องเดินไปไกลผู้คน หรือที่ๆ เขาจัดไว้ให้สิงห์อมควันโดยเฉพาะจึงจะไม่โดนผู้อื่นเหล่เอา