-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เจ้าหนูจอมแก่น...  (อ่าน 773 ครั้ง)

3p

• บุคคลทั่วไป
เจ้าหนูจอมแก่น...
« เมื่อ: 09 ตุลาคม 2008, 13:07:31 »

เครดิตท่าน tiggerroad197

เจ้าหนูจอมแก่น... kjhg

เจ้าหนูจอมแก่นลงมากินอาหารเช้าในครัว ถามคุณยายว่า พ่อกับแม่ไปไหน...
คุณยายตอบ  "ยังอยู่ในห้องนอนเลยหลาน"
เด็กชายหัวเราะคิกคัก กินอาหารเช้า แล้วออกไปเล่น
ถึงตอนเที่ยง เจ้าหนูจอมแก่นเข้าบ้านกินอาหารกลางวัน ถามคุณยายว่า พ่อกับแม่ไปไหน...
คุณยายตอบ  "ยังอยู่ในห้องนอนเลยหลาน"
เด็กชายหัวเราะคิกคัก กินอาหารกลางวัน แล้วออกไปเล่น
ตกเย็น เจ้าหนูจอมแก่นเข้าบ้านกินอาหารค่ำ ถามคุณยายว่า พ่อกับแม่ไปไหน
คุณยายตอบ  "ยังอยู่ในห้องนอนเลยหลาน"เด็กชายหัวเราะก๊าก
คุณยายถาม  "หัวเราะทำไมรึ?"
เจ้าหนูกลั้นหัวเราะตอบ "เมื่อคืนคุณพ่อมาใช้ให้ผมหาวาสลีน ผมหาไม่เจอ เลยหยิบกาวตราช้างให้ไปแทน!"

pass07

Re: เจ้าหนูจอมแก่น...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2008, 13:34:03 »

??? ???

คงติด ักน จน ดึงไม่ออก

Sylar

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2008, 13:37:28 »

เวรเอ้ย 6trf

cmman573

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2008, 09:16:19 »

เอิ๊ก เด็กนรกอาไรเนี้ย มันต้องหวังประกันจากพ่อแม่แน่ๆ อิๆๆๆ

อาตี๋

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2008, 22:50:30 »

ถ้าเกิดเหตุการณ์นี้จริง จะทำไงดีละครับท่านๆ