-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครรู้ตัวว่าเป็นเด็กผี...เข้ามาฉลองกันหน่อย.....<+__+>  (อ่าน 1319 ครั้ง)

man

• บุคคลทั่วไป

โย่วๆๆๆฉลองห้องใหม่  fhf มีฟามสุขที่ซู้ด โหะๆ   ooo ooo ooo ooo

mommamman

mcfly

sengz uiu

pass07

:(  สุดยอด

ShinobI

saveball
ดีจังมีโต๊ะบอลแล้ว คอบอลทั้งหลายจะได้มีที่สิงสถิตแล้ว .... อ้อ ก่อนอื่นก็ต้องขอแสดงความยินดีกับสาวกแมนยูด้วยนะครับ  :P

ก็ช่วยกันโพสต์ละกันนะครับสำหรับห้องใหม่ของเรา แต่อย่าเล่นการพนันกันบนโต๊ะบอลนี้นะก๊าบบบ  ;kljj

Tie

เข้ามาร่วมฉลองด้วย..ถ้าจะให้ครบสูตร ต้องฉลองกับปิ่นโตเล่นผีผ้าห่ม..เราเป็นศูนย์หน้างับ...เอ้า..ยิงง!!  kick

undernavel

งั้นผมขอเป็นประตูน๊า   ใครชู๊ตมารับกินหมด

LeeJK

ชื่อห้องนี้ยังกะเชิญชวนให้พูด ครึ่งควบลูก เสมอปป ฯลฯ เลยนะเนีย fhgj fhgj fhgj fhgj

notear

ผีแดง จงเจริญ

งานหน้าโน้มคอจับสิงห์โตมัดขา ซัดเต็มเหนี่ยวเลย kjhg

batman

kjhg kjhg เป็นแชมป์อย่างไม่มีข้อกังขา ชนะคะแนนอย่างเป็นเอกฉันท์ (ไม่รู้เชลซีถอดใจหรือเปล่า ตอนรู้ผล 2-0 เลยโดนตีเสมอนาทีที่ 90 คนต่อเลยโดนกันระนาว) kick kick kick
แต่แอบลุ้นอยู่ตั้งนานนะ เกือบไปถ้าไม่ได้จุดโทษ :-[ jhkll

Lostman133

เค้าแค่ รู้จัก กับ เด็ก ผีน่ะ เข้ามา หาผีด้วยคน ไม่ว่านะครับ

GOOBPY

แชมป์วมัยที่ 10 แล้ว ไชโย
 /jhtdc /jhtdc /jhtdc

MR.X

/jhtdc /jhtdc เด็กผี เด็ก ผี

boy

jhkll  เข้ามาดู 

nirvana1982

โย้วๆ เด็กผีมาใหม่ขอรายงานตัว
+++++++++++++++++++++++++++++++++++
บอลนอกแค่สะใจ แต่บอลไทยอยู่ในสายเลือด

nirvana1982

ใกล้เปิดฤดูกาล แล้ววววว  ขุดกระทู้ขึ้นมาปลุก(เด็ก)ผี ซะหน่อย

ปล.ปีนี้ เซอร์บอกว่าจาเอา 4 แชมป์ กร๊ากกกกกก kjhg

cmman573

เป็นหงษ์ ขอเข้ามาแจมได้ไหมอ่ะครับ

nirvana1982

เป็นหงษ์ ขอเข้ามาแจมได้ไหมอ่ะครับ

ไม่ว่ากันทั่น จะหงส์   หรือ  ผี    เราก้อมีอุดมการณ์ (หื่น) เดียวกัน  kjhg

cmman573

อิๆๆ ขอบคุณที่เชื้อเชิญ ถึงผมจาเรียบร้อย ก้อไม่หื่นมากนะครับ อิๆๆ