-->

ผู้เขียน หัวข้อ: >>> ไปดูบอลร้านไหนเด็ดสุดในเชียงใหม่ครับ ช่วยแนะนำที ใกล้เปิดฤดูกาลแล้ว <<<  (อ่าน 6696 ครั้ง)

benpod

• บุคคลทั่วไป

ตะวันแดงคับ.......ชวนผมด่วยเน้อ ljkhlpjhkl ljkhlpjhkl

mommamman

สำคัญมากๆ คือ อยากได้ร้านที่เปิดเสียงพากษ์ ด้วยนะครับ เปิดเบาๆ ก็ยังดี

mommamman

16 สิงหาคม รวมพลพรรค หงส์แดง 

cmman573

หึๆๆๆ ป๋าทำไมเราสองคนชอบเหมือนกันเนี้ย หึๆๆ แนะนำไปที่ร้าน ชิดลม ครับ เวลามีแข่งเค้าจาเปิดเสียงพากษ์ ด้วยครับ แถมดู บอลลูน น้องๆเด็กเสิรฟได้ด้วยอิๆๆ

mommamman

หึๆๆๆ ป๋าทำไมเราสองคนชอบเหมือนกันเนี้ย หึๆๆ แนะนำไปที่ร้าน ชิดลม ครับ เวลามีแข่งเค้าจาเปิดเสียงพากษ์ ด้วยครับ แถมดู บอลลูน น้องๆเด็กเสิรฟได้ด้วยอิๆๆ

คงต้องไปสำรวจกันซักหน่อยแล้วซิเรา อิอิอิ   

etatae333

มีนัดกันไปดูคู่เปิดฤดูกาลด้วย ไปด้วยคน งิงิ ร้านไหนดี...
เน้นร้านเปิดหงส์ชัวร์ก็ดี แต่นัดแรกหงส์เราแตะคู่ดึกสุดเลยนะนั้น

batman

แนะนำ ร้านหยอยครับ สาวเยอะ เสี่ยรับเหมาชมพาไปนัว jljhl

mommamman

แนะนำ ร้านหยอยครับ สาวเยอะ เสี่ยรับเหมาชมพาไปนัว jljhl

ตรงไหนครับ ขอลายแทง ครับ

cmman573

ร้าน หยอย ก้ออยู่แถว ใต้สพานข้ามแม่น้ำปิง เส้นแถวๆ โลตัสคำเที่ยง อ่ะครับป๋ามอม

mommamman

ร้าน หยอย ก้ออยู่แถว ใต้สพานข้ามแม่น้ำปิง เส้นแถวๆ โลตัสคำเที่ยง อ่ะครับป๋ามอม

ม่ายเคยไปนั่งเลยร้านนี้ ขับผ่านคนมันเยอะจัด ก็เลยไม่เข้า

cmman573

Re: >>> ไปดูบอลร้านไหนเด็ดสุดในเชียงใหม่คร
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 01 สิงหาคม 2008, 15:24:20 »

ลองไปดู ไปฟังเพลงดิป๋า นักร้องมันร้องเพลงเพราะดี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 สิงหาคม 2008, 09:51:55 โดย cmman573 »

mommamman

ลองไปดู ไปฟังเพลงดิป๋า นั่งร้องมันร้องเพลงเพราะดี

.,mn ต้องลอง

cmman573

ป๋าร้านแถวช้างคลาน ก้อมีนะครับ สนใจว่างๆเราไปสำรวจกัน

Sylar

ป๋าแฟนหงส์เหมือนกัน ไว้ว่างๆหาที่ดูบอลกันครับ ไม่เอาแดงเดือดนะครับเบื่อไม่ชนะมันเรย จะได้กลับบ้านแบบอารณ์ดี อิอิ

narzzezus

บ้านเลขที่ 1 คับป๋า ข้างสวนดอก รวมพลเดอะคอปไปด้วยคนคับ

nirvana1982

ผมเด็กผี ไปแจมด้วยคนได้ป่ะคับ  gjgf จะได้มีสีสัน  แต่ดูแล้วงานนี้ท่าจะ 890 แต่ละทั่นเด็กหงษ์ทั้งน้านนน ghjk

TTTk

ชิดลม เคยไปนั่งมาและ  น้องน่ารักมากมาย แถมพาไปต่อได้ด้วย อิ อิ  jhkll

pass07

น่าสนใจครับ เบข้อมูลก่อน ครับ แล้วค่อยไป  kjhg kjhg

mommamman

บ้านเลขที่ 1 คับป๋า ข้างสวนดอก รวมพลเดอะคอปไปด้วยคนคับ

ตรงไหนครับ ขับผ่านทุกวัน ม่ายเคยเห็นเลย

manspringer

ตรงไหนครับ ขับผ่านทุกวัน ม่ายเคยเห็นเลย

ไปด้วยคนดิป๋า   

mommamman

ได้เลย เสาร์หน้าร่วมตัวหงส์แดงครับ

Sylar

แถวหอผมเรย นัดแรกนี้ แดงเดือดป่าวหว่า คุ้นๆ

Sylar

นัดแรก เจอซันเดอร์แลนด์งิ เสาร์ที่16 ไว้นัดกันอีกทีนะครับ

hangover

บ้านเลขที่ 1  อยู่ตรงข้ามโรงแรม กรีนพาเลซ เลยคับ

narzzezus

บ้านเลขที่ 1  อยู่ตรงข้ามโรงแรม กรีนพาเลซ เลยคับ

ตามนี้เลยคับ

mommamman

ตามนี้เลยคับ

เอาเป็นว่าเราจะจัดวนกันไปเรื่อยๆ แล้วกัน "มินิมิติ้งหงส์หื่น"