-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมว่าเค้าพูดไม่ถูกนะ  (อ่าน 744 ครั้ง)

อีโต้

• บุคคลทั่วไป
ผมว่าเค้าพูดไม่ถูกนะ
« เมื่อ: 03 ธันวาคม 2008, 14:01:34 »

มูชี้แชมป์ผู้ดีมีลุ้นแค่สิงห์-ผี

โชเซ่ มูรินโญ่ กุนซือจอมโอหังของ "งูใหญ่" อินเตอร์ มิลาน แชมป์เก่าศึกกัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี ออกมาแสดงความเชื่อมั่นว่า พรีเมียร์ลีก อังกฤษ ฤดูกาลนี้ จะมีเพียงแค่ เชลซี กับ แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด เท่านั้นที่มีโอกาสการแย่งแชมป์

มูรินโญ่ ระบุว่าถึงแม้ "หงส์แดง" ลิเวอร์พูล จะทำผลงานได้อย่างร้อนแรงในช่วงต้นฤดูกาล แต่กระนั้นตามสายตาของเขาแล้ว ทีมที่จะหยิงแชมป์ไปครอง จะเพียงแค่ 2 ขั้วมหาอำนาจเดิมอย่าง "สิงโตน้ำเงินคราม" และ "ปีศาจแดง" เท่านั้น

กุนซือชาวโปรตุเกส กล่าวว่า "เท่าที่ผ่านมา ลิเวอร์พูล โชว์ผลงานได้ยอดเยี่ยมอย่างมาก แต่พวกเขาจะยืนระยะได้แค่ไหน เมื่อมองภาพรวมแล้ว การขับเคี่ยวแย่งแชมป์ก็ยังคงหนีไม่พ้น เชลซี และ แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด แน่ๆ"

พร้อมกันนั้น มูรินโญ่ ยังได้กล่าวถึง หลุยส์ เฟลิเป้ สโคลารี่ กุนซือ เชลซี คนปัจจุบันด้วยว่า จะต้องพบกับงานที่แสนสาหัสแน่นอน หากจะนำทีมประสบความสำเร็จ ถึงแม้ใครต่อใครจะมองว่า คุมทีมได้ง่ายกว่าสมัยที่เขายังเป็นผู้จัดการทีมอยู่ก็ตาม

"หากคุณมองย้อนกลับไป จะเห็นได้ว่าผมประสบความสำเร็จอย่างมากที่ เชลซี ผมพาทีมคว้าแชมป์มากมาย และผมมั่นใจว่า สโคลารี่ จะทำได้เช่นกัน ถึงแม้ว่าแนวทางการทำทีมหรือรูปแบการเล่นของเราจะแตกต่างกันก็ตาม แต่สุดท้ายแล้ว ความสำเร็จและตำแหน่งแชมป์ก็ยังเป็นเรื่องที่สำคัญที่สุด"

ผมว่าเฮียมูพูดไม่ถูกนะ  เขิน ต้องผีทีมเดียวที่มีลุ้น  เขิน

virgin_killer

Re: ผมว่าเค้าพูดไม่ถูกนะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2008, 14:04:42 »

เดี๋ยวเด้กหงส์เค้าก็หมั่นใส้หรอกพี่..

อย่าเอาความจริงมาล้อเล่นแบบน๊านนนน...

เขิน

cmman573

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2008, 14:21:57 »

iyor iyor เผาพริกเผาเกลือ แช่ง ผี กับ หอย ขอให้ทั้งสองทีมชนะใครไม่เป็นในสามนัดถัดไปด้วยเถอะ

pass07

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2008, 14:25:14 »

iyor iyor เผาพริกเผาเกลือ แช่ง ผี กับ หอย ขอให้ทั้งสองทีมชนะใครไม่เป็นในสามนัดถัดไปด้วยเถอะ

แน่มจเหรอ ท่าน หงษ์ ไม่ ชนะ มา 2 นัด แล้ว นะ 555 kjhg

อีโต้

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2008, 14:34:38 »

กระทู้ยาพิษ อิอิ เขิน

yothekop

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2008, 14:43:56 »

ที่ 1 ตอนนี้ หนาวมาก  kjhg kjhg

batman

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2008, 17:48:31 »

เห็นด้วยกับ จขกท. ทุกอย่าง ทุกประการ kjhg kjhg
ผีแดงน้อยผู้น่ารัก khjhgg
หอยแดงเพราะแทงบ่อย
หงษ์ปีกหักเพราะรักกิ๊ก
ปืนแตกแล้วแยกทาง

manspringer

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2008, 18:26:28 »

ปล่อยแกพูดไปเห้อ  สงสัยเฮียแก  'รมณ์ปรี้ดขึ้น

ตอนเห็นหงส์ขึ้นนำ แกแค้นฝังหุ่น เพราะมีหงส์

คอยขวางแกพาหอยได้แชมป์ถ้วยใหญ่ยุโรป

ไม่งั้นแกได้คุยว่าคุมทีมลีคไหนก็พาทีม

จากลีคนั้นคว้าแชมป์ กร้ากกกกกกกกกกกกก

ผมว่าเฮียมูพูดไม่ถูกนะ  เขิน ต้องผีทีมเดียวที่มีลุ้น  เขิน

ลุ้นที่ 4  ใช่ป่าว

mommamman

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2008, 18:27:30 »

เก่งอย่างนี้ งวดหน้าหวยออกอะไรบอกทีดิ

wissly

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2008, 20:09:50 »

เฮียแกก็ขยันหาเรื่องเหลือเกิน  lhgfr

ZOIDS

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2008, 20:48:23 »

เราลุ้นของเราเงียบ ๆ  sdf

mcfly

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2008, 22:47:27 »

เหนื่อยหน่อยนะ ผีผ้าห่ม ไม่สนละนำแล้วคับ 5555

wonderkid

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2008, 00:16:45 »

ท่านพูดถูกใจมากกกกค๊าบบบบ mbvc

Kachinowa

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2008, 13:39:08 »

เออ คิงตึงซุ๊ดยอดละ

...
พร้อมกันนั้น มูรินโญ่ ยังได้กล่าวถึง หลุยส์ เฟลิเป้ สโคลารี่ กุนซือ เชลซี คนปัจจุบันด้วยว่า จะต้องพบกับงานที่แสนสาหัสแน่นอน หากจะนำทีมประสบความสำเร็จ ถึงแม้ใครต่อใครจะมองว่า คุมทีมได้ง่ายกว่าสมัยที่เขายังเป็นผู้จัดการทีมอยู่ก็ตาม
...

>:(

medsms

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 05 ธันวาคม 2008, 15:18:20 »

ปล่อยแกพูดไปเห้อ  สงสัยเฮียแก  'รมณ์ปรี้ดขึ้น

ตอนเห็นหงส์ขึ้นนำ แกแค้นฝังหุ่น เพราะมีหงส์

คอยขวางแกพาหอยได้แชมป์ถ้วยใหญ่ยุโรป

ไม่งั้นแกได้คุยว่าคุมทีมลีคไหนก็พาทีม

จากลีคนั้นคว้าแชมป์ กร้ากกกกกกกกกกกกก

ลุ้นที่ 4  ใช่ป่าว

ถูกต้องแล้วคร้าบบบบบบบบบบบบ ท่านแม้น พูดได้โดนใจ เอิ๊กๆๆ  hgjhg hgjhg hgjhg

ผมชอบม้ามืด ครับ ถึงแม้ว่า ม้าตัวนี้มันจะขึ้นนำ ตั้งแต่ กลางเดือน ธค ก็เถอะ 555

สู้ต่อไป The Kop  gsdgdgs fsdg