ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน...น้องมะเหมี่ยว จาก ลูกค้าพิษณุโลก  (อ่าน 1036 ครั้ง)

redspa

• รอง Global Moderator
  • กามนิตหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

สวัสดีคับวันนี้จะมาขอเสนอส่งการบ้านน้องมะเหมี่ยว ผิดพลาดประการใดต้องขอโทษด้วยยคับ
วันนี้ได้มีโอกาสได้ไปเที่ยว Visa Club หลังจากที่ร้านได้อัพเดทน้องมะเหมี่ยว (หลังจากที่หายไปนาน แล้วเราก็เคยติดตามผลงานน้องมะเหมี่ยวเมื่อนานมาแล้ว) ผมเห็นไม่รอช้าไปที่ร้านเลยคับ แต่คราวนี้ไม่ได้จอง เพราะมีในใจอีก 2-3 คน แบบว่าไปแล้วคนนี้ขึ้นงานก็จัดคนนี้แทน
พอมาถึงร้านปรากฎว่าน้องว่างทุกคนเลยคับ เลยขอดูน้องทุกคน ก็มีถูกใจอยู่2คน (มะเหมี่ยวกะพิ้งกี้) เลยขอดูอีกรอบเฉพาะน้อง2คนสุดท้ายเลือกมะเหมี่ยว (จริงพิ้งกี้ก็เล็งนะ แต่มะเหมี่ยวรวมๆสวยกว่า)ชำระค่าเสียหาย แล้วก็ขึ้นห้อง
ตัดมาที่ห้อง...
น้องมะเหมี่ยวหน้าออกหมวยนิดๆหุ่นดี ไม่ผอมไม่อ้วน ผิวขาว น้องก็ทักทายทำความรู้จัก คุยโน่นนี่นั่นดูแลเทคแคร์ บีบๆนวดๆ จากนั้นน้องก็อาศสถอดเสื้อผ้าให้ผมจนหมด เสร็จแล้วน้องก็ค่อยๆถอดปลาออกทีละชิ้น หุ่นของน้องสวยมาก นมพอดีคำ ผิวออกขาวอยู่ น้องถอดจนเหลือกางเกงในแล้วน้องมะเหมี่ยวก็ขอให้ผมถอดกางเกงใน(เกงในนี่ เซ็กซี่มาก)ทีนี้เห็นทุกส่วนของน้องหมดแล้ว โอ้ด สุดยอด จิ๊มิป่าปกคลุมบางมากๆ ถอดหมด น้องก็กลายเป็นนางแมวยั่วสวาทค่อยๆปูไต่มาบนตัวแล้วพูดว่าเราจะทำไรต่อกันดีคะ ผมไม่รอช้าจับน้องมากอดแล้วกินนมสดๆเลยคับ เสร็จแล้ว ผมลองขอทาสีเลย น้องก็ไม่ว่าไร นอนให้ทาสีเลย ไปมาขอทาสีท่า69เลย ทาไปสักพักไม่ไหวละ เดี๋ยวแพ้ เลยชวนน้องไปอาบน้ำกัน
อาบน้ำ...
น้องอาบน้ำได้เด็ดมากคับมีบอดี้ให้ทั้งหน้าและข้างหลัง เอานมบอดี้ฟองสบู่ ผมก็กอดน้องอย่างเดียวไม่ปล่อย แล้วน้องก็เอาก้นมาถูที่น้องชายผมแบบท่าจำลอง ผมทนไม่ไหวเลยล้วงจากหลังไปหน้าถูไปถูมาให้น้องมะเหมี่ยว พอเสร็จเราก็ไปต่อห้อง
งานนวด...
ตัดมาที่ห้อง ผมขอกอดน้อง น้องก็ไม่ว่าไรมานั่งตักแบบไม่ใส่เสื้อผ้า ผมกอดน้องสักพัก น้องก็บอกเดี๋ยวจะนวดให้นะจะได้สบายๆ น้องบอกให้นอนคว่ำ แล้วน้องก็นวดๆไล่จากเท้าไปเรื่อยๆ จากนั้นน้องก็จัดการสปาลิ้นทั่วตัว เสียวมากโดยเฉพาะช่วงต้นนคอ จากนั้นน้องบอกให้นอนหงายได้ ทีนี้ได้เห็นหุ่นทุกส่วนของน้องมะเหมี่ยวอีก หุ่นขาวมาก น้องจัดการผมอีกรอบแบบที่ตอนนอนคว่ำ สปาลิ้นพร้อมลูลไล้ไปทั่วตัว จากนั้นน้องก้มไปข้างล่างไปกินไข่คับ ดูดเลย สงสัยหิวข้าว ผมเกร็งมาก กอด จับมือน้องแน่นอ่ะ แล้วน้องก็เอาจิ๊มิน้องขึ้นมาถูเกือบๆบนน้องชายผม ท่าจำลอง ไปมาทนไม่ไหว แพ้พ่ายไป1ยก แล้วเราก็นอนคุยกันนวดให้อีกทีแก้เมื่อย นวดไปมา  น้องมะเหมี่ยวก็ลูบ
 ไปทั่วๆตัว จากนั้นอารมร์มันได้ น้องเลยจัดให้อีก1น้ำ จากนั้นเราก็พากันไปอาบน้ำ แต่งตัว เวลายังเหลือ ผมขอกอดน้องมะเหมี่ยว ให้น้องนั่งตัก(คราวนี้ใส่เสื้อผ้านะ) ก่อนกลับผมขอกอดน้องอีกทีแล้วน้องก็หอมแก้มผมอีกสองฟอดใหญ่แล้วน้องก็ให้ผมหอมแก้มกลับอีกฟอดใหญ่ จบครับ...
สรุป***
          หน้าตา 10 หน้าตาน่ารักออกหมวยๆนิสๆ ดัดฟันเพิ่มเสน่ห์
          ไฟหน้า 10 ทรงสวย ธรรมชาติ จุกสวย
          เนื้อตัว 10 หุ่นดี กอดอุ่น กอดแน่น ไม่ผอมไปไม่อ้วนเกิน
          งาน  10++++ ชอบตรงน้องบอดี้ให้คับ กับตรงบิ้วและสปาลิ้น ชอบคับ แต่ไม่จูบเสียดายนิดนึง
          อาบน้ำ 10 อาบน้ำได้สะอาดมาก เด็ดมากๆเลยคับ มีบอดี้ทั้งหน้าและหลัง
          GF  พูดเพราะ ยิ้มสวย ดูแลเทคแคร์ดี งานเด็ด น่ารัก
โดยรวมแล้วชอบมากๆคับ ถึงจะไม่ให้จูบ
สำหรับสายบู้ผมว่าไม่ควรพลาดเลยคับ หรือใครอยากลองแบบหุ่นsexyขยี้ใจก็น่าลองคับ เพราะยังไม่รู้ว่าน้องมะเหมี่ยวจะกลับมาอีกรึป่าวไม่แน่ใจคับ อย่าลืมดูแลน้องด้วยนะคับ ถ้าน้องไม่ทำให้ก็อย่าไปบังคับน้องเลยคับ ถ้าสุภาพกับน้องรับรองได้ทอนสุดๆคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ธันวาคม 2018, 23:53:50 โดย redspa »

redspa

• รอง Global Moderator
  • กามนิตหนุ่ม
  • *
Re: การบ้าน...น้องมะเหมี่ยว จาก ลูกค้าพิษณุโลก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2018, 18:29:33 »

wizardgun

• เด็กทะลึ่ง
Re: การบ้าน...น้องมะเหมี่ยว จาก ลูกค้าพิษณุโลก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2018, 00:13:21 »