-->

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องมิโกะ น้องใหม่แห่งบ้านโมโมริ!  (อ่าน 937 ครั้ง)

fuzstarboy24

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
น้องมิโกะ น้องใหม่แห่งบ้านโมโมริ!
« เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2018, 21:16:56 »

เริ่มต้นด้วยเย็นวันนี้ที่ผมเพลียงาน ปวดเมื่อยบ่าคอ ไหนจะอาการปวดขาจากที่ไปวิ่งออกกำลังกายมาอีกก

มาอยู่เชียงใหม่ทั้งที ยังไม่เคยได้ลองไปนวดที่ไหนเลยสักครั้ง

เรียกได้ว่า ห่างเหินสายนี้กันมานานแสนนาน

เลยทำการหาข้อมูล ปรากฏว่าถูกใจน้องๆ บ้านโมโมริพอดี

ติดต่อแอดไลน์ไป แจ้งความต้องการเน้นนวดคลาย พีอาร์ของร้านได้แนะนำน้องมิโกะมา จองตัวไว้เลย 6 โมงเจอกัน

เลิกงานปุ๊ป แว้นมอเตอร์ไซค์ปั๊ป มาอย่างแรง เสียงท่อดังๆ รถคันสีแดงง

มาถึงหน้าร้าน เจอน้องๆ ในชุดบันนี่เกิร์ลนั่งเต็มหน้าร้าน
ผมก็เขินนะ ละลานตาไปหมด ทั้งความสวยน้องๆ ทั้งหุ่นน้องๆ และหนองโพน้องๆ <3
แจ้งพีอาร์ เลือกคอร์ส “นวดน้ำมัน” จัดไป 1.15 ชั่วโมง ค่าคอร์ส 799 ไม่รอช้า เข้าห้องทันที
นั่งรอในห้องสักพักหนึ่ง เสียงเคาะประตูก็ดังขึ้น พร้อมการปรากฏตัวของน้อง มิโกะ
ความในใจแรกคือ... เห้ย น่ารัก!! ขาวเนียน!!! สวย!!!! และล้ำหน้า!!!!!!!!!!! เน้นว่าล้ำหน้า คือแทบไม่กล้าสบตาน้องเลย เพราะมองต่ำอยู่นั่นเอง ผ่าม!!!!!!!!!
น้องเอาน้ำมาให้ดื่มและถามว่าอยากจะอาบน้ำเองหรือให้อาบน้ำให้ไหมคะ
ดื่มน้ำเสร็จ ตอบด้วยความมั่นใจว่า อาบเองครับ (ด้วยความที่กำลังเขินน้องไง)
อาบเสร็จ นุ่งผ้าเช็ดตัวออกมา น้องรออยู่แล้ว เชิญนอนคว่ำเสร็จปุ๊ป ถามว่าอยากให้น้องเน้นตรงไหน เลยให้น้องเน้นช่วงน่องกับบ่าคอให้...
โอ้โหวววววววววว น้ำหนักมือดีมาก เรียกได้ว่าพอดีกับที่ผมต้องการเลยล่ะ นวดกันสบายตัวไปเลย

ได้เริ่มพูดคุยกับน้องเลยพบว่า น้องเพิ่งเริ่มงานที่นี่วันที่ 3 ผมนี่อึ้งเลย นี่พีอาร์เอาเด็กใหม่ให้ผมเร้อ เนื่องจากไม่ถนัดด้านการสอนงาน แต่ก็ไม่เป็นไร ปล่อยให้น้องนวดไปก่อน น้องชวนคุยดีนะครับ ซึ่งสักพักหนึ่งผมก็เริ่มเคลิ้มงีบด้วยความผ่อนคลาย แอร์เย็นๆ ห้องก็เริ่มเงียบ น้องก็ตั้งใจกับการนวด ซึ่งการนวดของน้อง สำหรับผมถือว่าดีมว้ากกกกกกกกกกกกกกกก แต่หลังจากนี้ต่างหาก!
“นอนหงายค่ะ”
ผมนี้ใจเต้นแรงเลยครับ รอยยิ้มหื่นกระหายนี่ปรากฏออกมาชัดเจน นอนหงายปุ๊ป น้องก็นวดขาให้ มาเน้นที่ต้นขาและง่ามขา บอกเลยว่ามือน้องเล็ก นิ่ม และอุ่นมาก เรียกได้ว่าผมจะปะทุเลยล่ะ
เสร็จจากการนวด น้องก็เริ่มบรรเลง... แต่ละจุดนี่คือเสียวครับ เท้าผมนี่จิกเกร็งเลยครับ โอ้วววววว ฟินไปอีก

#ข้ามช็อตนี้ไปเนอะ ไปลองกันเอง เข้าใจตรงกันนะ#

ชอบตอนที่น้องอ้อนว่า สอนหนูหน่อยนะคะ

คือไม่ใช่ว่าพี่ไม่อยากสอน แต่พี่ไม่รู้จะแนะนำยังไง จึงอยากขอให้พี่ๆ ไปช่วยกันสอนน้องเยอะๆ เลยนะครับ เดี๋ยวผมไปตามดูงานอีกที <3

หลังจากนั้นก็คุยกันเรื่อยๆ ได้เห็นหน้าน้องชัดๆ คือสวยและน่ารักจริงๆ นะ ส่วนหน้าอกหน้าใจนี่คือดีเลย เขินนมน้องจริงๆ

สุดท้าย เวลาก็คงใกล้จะหมดแล้ว น้องจึงได้ชวนไปอาบน้ำ ซึ่งก็มีการแนะนำตามหลักการนวดน้ำมันอย่างถูกต้องว่าไม่ต้องอาบ ให้น้ำมันซึมผิว ผิวจะได้ชุ่มชื้น... ก็ดีนะครับ แต่พี่ต้องไปเล่นกีฬาต่อ! สิวมันจะขึ้นหลังพี่ ที่สำคัญ ตอนแรกพี่ไม่ได้ให้น้องอาบให้ เพราะงั้น อาบให้พี่หน่อยนะ!

งานอาบก็ดีนะครับ เลยแนะนำน้องไปว่า ลองบิ้วให้ตั้งแต่ในห้องน้ำก่อนนวดดูสิ น้องก็แบบ อ้าว แล้วทำไมตอนแรกพี่ถึงอาบเอง
ผมทำได้แค่หัวเราะ แหะๆ (ตอนนั้นกำลังเขิน)

จากนั้นก็แยกย้าย ขอน้องกอดลาทีนึง น้องก็ให้กอด อื้อหือ หอมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมและนุ่มมาก

จบทริป มันฟีลกู๊ดมากๆ
GF 7/10 น้องอาจจะชวนพูดไม่เก่งเท่าไหร่ แต่น้องมีความสุภาพมาก ถ้าน้องรีแลกซ์กว่านี้ คะแนน GF ก็น่าจะพุ่งได้
งานนวด 9/10 นวดดีใช้ได้ ขาและบ่าผมคลายตัวสบายไปเลย
รูปร่าง 10/10 ดีมากกกกกกกกกกกก
ผิวพรรณ 10/10 เนียนมากกกกกกกกกกก
ไฟหน้า -/10 ยังไม่ได้เห็นของจริง แต่สัมผัสแล้วว่าแท้และดีแน่นอน
ความตั้งใจ 10/10 เห็นถึงความพยายามของน้องจริงจังมาก

ไว้รอบหน้าจะไปลองนวดไทยครับ ช่วงนี้โปรโมชั่นร้านเขาเยอะจริงๆ

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
Re: น้องมิโกะ น้องใหม่แห่งบ้านโมโมริ!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2018, 17:12:43 »

ขอบคุณการบ้านดีๆครับ pongz pongz  เอาไว้จะหาเวลาไปจับกระต่ายมั่งครับ ... jljhl jljhl jljhl

wild

• ว๊องแมน
  • *
Re: น้องมิโกะ น้องใหม่แห่งบ้านโมโมริ!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2018, 19:51:48 »

marcha

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2018, 15:08:02 »

การบ้านดีมากๆครับ

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2018, 17:14:19 »

ทำเอาผมใจไม่ดีเลย
ต้องรีบแล้ว