-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านนอกบอร์ด ที่ดูแนวๆ สำหรับลูกค้าต่างชาติต่างกับไทยมากไหมครับ  (อ่าน 1203 ครั้ง)

คำปัน และ 5 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

papawawa212

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ร้านนอกบอร์ด ที่ดูแนวๆ ต่างชาติต่างกับไทยมากไหมครับ
อย่างเช่นร้านเมนูจีน ชื่อคอร์สก็ดูแปลกๆ มีรีวิวให้คะแนนกระดาษจากฝรั่ง/ต่างชาติ ดูเหมือนบริหารโดยไม่ใช่คนไทยเลยครับ บริการจะแหวกไปจาก นผบ หรือในบอร์ดนี้มากไหมครับ ถ้าดีอาจจะไปลองไรงี้ครับผม ขอบคุณครับผม

graphica

• แอบจิต
  • **

มีพิกัดมั้ยครับ จะได้ไปลอง

papawawa212

• ว๊องแมน
  • *

Natachon

• ว๊องแมน
  • *

บางร้าน ยสตน. ร้านแนวฝรั่ง เข้าไปพูดไทยใส่ถุง