-->

ผู้เขียน หัวข้อ: นกป. ออน. บลาๆ แต่สำหรับ ผู้หญิงใน ชม. มีมั้ยครับ  (อ่าน 1117 ครั้ง)

deicide

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

-ผิดกฏ/หรือตั้งผิดห้องลบได้นะครับ-
คือเอาเข้าใจง่ายๆๆเลยแบบที่เราๆท่านๆไปเที่ยวแหละแต่เป็น ผู้หญิง แทน สลับกัน // พวกบาร์โฮสไรพวกนี้ แต่ดูๆๆที่เค้าเล่าให้ฟัง มันออกเเนว บาร์ของเกย์ไปซะงั้น  ghjk
 เขินนนนนน คือ ผมหน่ะ พลังงานเยอะชอบปลดปล่อยทุกวันวันละ2-3รอบ 5555 (โม้หน่อย ผมรูปร่างดีครับมีกล้ามสูงขาว  .,mn)
เลยคิดว่า ถ้ามีงานแบบนี้ อยากไปทำดู  eta03
-------------------------------------------
-------------------------------------------
นอกเรื่องนิด ผมเคยใช้บริการ น้องคนนึง อายุ ราวๆ 22-23 หุ่นดีมาก นมใหญ่34-35ได้ ก้นสวย // น้องเค้ารับงาน ได้ใช้บริการ3-4รอบก็เลย สนิทกะน้องเค้าเลยถามทำไมถึงมาทำงานแบบนี้รับงานแบบนี้
น้องเค้าบอกว่าเป็นคนชอบเซ็กมากกกกกก ทั้งๆที่ก็มีแฟนเเล้ว เเล้วแฟนก็รับได้ !!!!  eta20 คือน้องเค้าอยากถึงจุดสุดยอด  eta04 นานๆไปแฟนเค้าให้ไม่ได้เลยมารับงาน แต่ก็นานๆที ถึงจุดสุดยอด 5555 /// เล่าสู่กันฟังครับ
  eta08 eta08 eta08

kohaku

• เด็กทะลึ่ง
Re: นกป. ออน. บลาๆ แต่สำหรับ ผู้หญิงใน ชม. มีมั้ยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2017, 23:24:53 »

เห็นในกรุ๊ปเฟสร้านนวด มีหมอชายรับนวดแต่ลูกค้าหญิงเหมือนกันครับ แต่ไม่รู้ผลตอบรับเป็นไง

ว่าแต่หลังไมค์เบอร์ติดต่อน้องเค้าให้หน่อยได้ไหมครับ

ccr

• แอบหื่น
Re: นกป. ออน. บลาๆ แต่สำหรับ ผู้หญิงใน ชม. มีมั้ยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2017, 14:06:43 »

ขอหลังไมล์ด้วยเบอร์น้องเค้า 5555

Nu-me

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2017, 18:20:19 »

แหล่งที่ว่าไม่เคยได้ยินเลยครับ สงสัยแต่ว่าถ้าเกิดได้ทำงานจริงแล้ว เจอลุกค้าเป็นป้า
หรือขี้เหร่ๆ เราจะเอาไงดีนี่อะสิครับ มันจะเลือกได้รึป่าวน่ะสิ จรรยาบบรรณวิชาชีพอาจจะต้องบริการให้มาตรฐานเดียวกันหมดนะ เอิ่มมม ว่าแล้วก็ ขอด้วยครับ เบอร์น้องอะครับ ขอบคุณล่วงหน้าคร้าบบบบ

manu

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2017, 00:34:41 »

ขอตามด้วยคนครับ

deicide

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2017, 17:27:06 »

แหล่งที่ว่าไม่เคยได้ยินเลยครับ สงสัยแต่ว่าถ้าเกิดได้ทำงานจริงแล้ว เจอลุกค้าเป็นป้า
หรือขี้เหร่ๆ เราจะเอาไงดีนี่อะสิครับ มันจะเลือกได้รึป่าวน่ะสิ จรรยาบบรรณวิชาชีพอาจจะต้องบริการให้มาตรฐานเดียวกันหมดนะ เอิ่มมม ว่าแล้วก็ ขอด้วยครับ เบอร์น้องอะครับ ขอบคุณล่วงหน้าคร้าบบบบ

น่าคิด...5555 ถ้าใครมี ปสก.  เล่าให้ฟังหน่อยครับ

salapaohahaha

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2017, 12:39:01 »

อยากตามลอกการบ้านน้องคนข้างบนจุงเบย

vanilla

• ว๊องแมน
  • *

doomday666

• *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 01 กันยายน 2017, 06:17:15 »

ผมรับครับ

doggyrun

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 01 กันยายน 2017, 09:29:34 »

มีครับ ร้านนวดเกย์ทั่วไปนั่นแหละครับ เพราะผมเคยทำอยู่ตอนหนุ่มๆ  ถ้าเป็นลูกค้าผู้หญิงส่วนมากเค้าจะเรียกไปที่โรงแรมครับ ลูกค้าจะดูรูปตามเวปของร้าน ส่วนที่ว่าจะเป็นรุ่นป้าหรืออะไรนั้นเค้ากินไวอากร้าเอาครับ อย่างเคสเจ้าของกะทู้ก้อมีครับ จ้างให้เราไปนวดแฟนเค้าที่โรงแรม(นวดน้ำมัน)ส่วนเค้าก้อนั่งมองที่เก้าอี้ ดูเรานวดแฟนเค้า เขาบอกว่าช่วงนี้ของเขาไม่สู้เขาเลยอยากได้แรงกระตุ้นให้เกิดความตื่นเต้น