-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งแรกติชมด้วยครับกับ A9 massage หลังbig C แถวๆ ออฟฟิตเก่า  (อ่าน 1573 ครั้ง)

dukeduija314

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

khjhgg ผมได้มีโอกาสอ่านการบ้านของหลายๆท่าน แล้วก็ตามลายแทงไปก็ไม่เคยจะผิดหวังเลย พอดีวันที่ 23/11/2017 มีโอกาสได้พามนุษเมียและลูกๆไป big c พอดี เลยว่าจะแว๊บไปอาบน้ำที่ Phoenix สะหน่อย เพราะเห็นมันใกล้ดี แต่ดูไปดูมา ไปเห็นA9 สปา มาสสาจอะไรนี่แหละ แผนที่ก็หายากอยู่ ดูก็งง แต่สุดท้ายได้ถาม รปภ.แถวนั้น เขาเลยบอกทางมาถูก อยู่แถวๆออฟฟิตเก่าเลย ตอนแรกคิดว่าเจ้าเดียวกันปิดเปิดใหม่

พอเข้าไป พนักงานบอกเริ่มต้น899 ก็เลยถามว่ามีไรบ้าง เขาก็บอกนวดผ่อนคลายด้วยสาวๆ ก็มีน้อง 4-5 คน หน้าตาใช้ได้ เด็กๆทั้งร้าน ใครชอบสายเด็กก็เข้าทางเลย อิอิ บังเอิญผมชอบด้วย ก็เลยลองขึ้นดูพี่ ไอ่เราก็คิดว่าถอดหมด อาบน้ำให้ B2B ไรแบบนี้ที่ไหนได้ไม่ใช่ เอ่อ งง  คุยไปคุยมาไม่ใช่อย่างที่คิด ถ้าจะถอด  ต้องเพิ่มอีก1400บาท แต่พนักงานบอก1400จบเลย ค่าลอดอุโองลับแล เอาง่ายๆสรุปคือ 2299 จบแหละ ผมก็ไปสะดุดอยู่คนนึงชื่อน้องวุ้นเส้นแต่จริงๆเขาชื่อน้องกิ๊บ ราคามันโดดกว่าเพื่อน ก็เลยถามว่าทำไมคนอื่น2299 ทำไมกิ๊บ2599 เพราะน่าตาก็ไม่ได้ต่างจากคนอื่นเลย พนักงานก็บอกว่างานดีแบบยอดเยี่ยม หาไม่ได้อีกแล้วในเชียงใหม่ ผมก็คิดในใจ โม้ป่าววะ แถมรับประกันด้วยนะว่าไม่พอใจ ลดค่าคอส50% ไอเราก็เออ จัดไป ถ้าไม่ดีนะ น่าดู จะหาที่ติเอาเงินคืนเลย eta03 .,mn fhgj   

เข้าห้องไป น้องก็คุยดีเฟรนลี่น่ารักดี เหมือนจะขี้อายหน่อยๆ ยิ้มหวานชวนหลงไหล พอเริ่มอาบน้ำน้องก็ชวนคุยเล่นเรื่อยเปื่อย มือก็ถูกไถไปเบาๆ ไฟหน้าน้องใหญ่มาก ตัวเล็กนิดเดียว น่าจะอก34ได้ พอเอามาแนบหลัง มือก็ลูบลงมาหามังกรผม เอาละมันก็เริ่มจะสู้มือละ พอถูกสบู่เสร็จ ก็ล้างๆออกแล้วน้องก็ปิดน้ำ ไอเราก็กำลังจะเช็ดตัวไปที่เตียง แต่น้องก็จับแขนผม2ข้างยึดไว้กับผนังห้องน้ำแล้วก็ ไซรที่คอ ลงมาๆ และดูดนมผมอย่างเมามัน บอกเลยว่าได้อารมณ์มาก ยังไม่ทันจะหายเสียวน้องก็ลากลิ้นลงมายาวถึง มังกรของผม สัมผัสแรกยะ โอ้แม่จ้าว น้องโม๊คสดได้สุดตีนมาก ลิ้นนี่ บรมรัวเลย นึกว่าใส่ถ่าน ในระหว่างโม๊คไป น้องก็ดันตัวผมไปที่เตียง ความรุ้สึกมันไหลลื่นและต่อเนื่องมาก ผมแทบไม่รุ้ตัวเลยว่าผมมาที่เตียงได้ไง เดินมาเองหรือผมลอยมา มันฟินมากๆ  เขินนนนนน  พอขึ้นเตียงน้องก็บอกผมว่า พี่ชอบแบบไหนค่ะ ผมยังไม่ทันตอบปากน้องก็ลงไปสู้มังกรผมแล้ว โอ้ยยยย จะะะตอบยังไงงง ตะตะตอบไม่ได้เลยจ้าา เลยปล่อยให้น้องจัดการผมตามใจน้องเลย น้องก็ลงลิ้นไปเรื่อยๆวนไปเรื่อยๆเรียกได้ว่าแทบจะทั้งตัวเลย เผลอแบบเดียวครึ่งชม.ผมนี่ตกใจเลยอะไรวะไวจังเวลา เหมือนน้องจะรุ้ว่าผมอยากสำรวจถ้ำแล้ว
         เหมือนผมจะพิมยาวไปไหมคับ kjhg เดี๋ยวจะทำให้สั้นลงละกันนะคับ ต่อเลยนะคับน้องก็เอาอุโมงมาถูที่มังกรผมด้วยที่ว่าความเงี่ยนบังตาผมนี่แทปอยากกดเข้าไปแบบสดๆเลยคับพี่น้อง แต่ก็ได้แค่คิด จนผมทนไม่ไหวผมต้องรุกบ้างแล้วเลยจับน้องนอนลงด้วยอารมที่หื่นและบ้ากามมาก ผมทีสีน้องไปจนทั่ว เน้นที่ยอดภูเขา ก่อนจะไปจัดหนักที่หน้าอุโมง ด้วยความที่ว่าน้องกิ้บเนี่ยมีความหื่นเป็นทุนเดิมอยู่แล้วน้ำในถ้ำค้อนค่างเอ่อล้นออกมา ผมไม่รอช้าตวัดลิ้นดื่มกินจนชุ่มฉ่ำไปหมด ก่อนจะจับมังกรผมกดลงไปเน้นๆ ผมนี่ไม่อยากจะสปอยเลยว่ามันได้ฟิวแค่ไหน เครื่องในแน่นมาก รัดเปี๊ยะ
 ถ้ำนี่เรียกได้ว่าดูดดึ๊บๆเลยอ้ะ พิมไปยังแข็งไปเลยตอนนี้  ghjk 555 น้องบอกกับผมว่าถ้าไม่ถึง12ท่าห้ามแตกนะคะ โอ้โห ผมนี่สู้สุดใจขาดดิ้น ไปเที่ยวมาก็หลายที่ มังกรผมไม่เคยสู้ได้มันขนาดนี้มาก่อน วันนั้นเราจัดหนักกันไป9ท่า น้องบอกว่าวันนี้พี่แพ้นะคะ ผมนี่สิโรราบเลยจริงๆ  hgjhg และพรุ่งนี้ตั้งใจจะไปซ้ำอีกรอบ น้องบอกมา7วัน แต่ก็จะมาอีกอยู่เรื่อยๆ ผมนี่ตั้งตารอเลย พอลงมาพนักงานก็บอกว่า วันเสาที่25นี้จะมีเด็ดๆแบบสูสีกับน้องกิ้บมาอีกนะพี่ eta06 eta04

กลับไปเดิน big c นี่แทบจะไม่ไหวดีนะเมียไม่สงสัย ยกของขึ้นรถขายังสั้นเลย555 สงสัยผมคงต้องเตรียมตัวมาสู้น้องกิ้บให้ดีๆกว่านี้สะแล้ว 5555

ยังไงก็ฝากทุกท่านช่วยกันติชมการบ้านผมด้วยนะครับ คราวหน้าจะลองมาส่งใหม่ครับ ;khhg mbvc jljhl

kawai

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

สุดยอดการบ้านครับ ผมอ่านยังแข็งเลย สงสัยต้องไปเยี่ยมชมสักครั้ง อยู่ที่เดียวกับ Office เดิมเลยป่าวครับ

salapaohahaha

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

เอาซะเห็นภาพเลยครับ

Nu-me

• *

การบ้านเยี่ยมครับ เทพใหม่มายุติแล้ว ตามลอกกันเหนื่อยแน่

dukeduija314

• ว๊องแมน
  • *

ขอบคุณมากครับท่านสำหรับคำชม ร้านอยู่ตรงข้ามกันเลยคับกับofficeเก่า จะมีร้านกาแฟ blue cafe กันอยู่ระหว่างกลาง แต่ป้ายไม่ค่อยเด่นชัดคับ ร้านติดสติ๊กเกอร์สีใสๆขุ่นๆครับ

v

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

การบ้านเยี่ยมครับ  เห็นภาพตามเลย

donny007

• **

mbvc mbvc  ชอบร้านแบบนี้ครับ PR บอกชัดเจนไปเลยจะได้รู้ เรทงานเท่าไหร่  ผมชอบ ;khhg ;khhg

diowa

• **

แค่อ่านยังเข่าทรุดตามเลย 555 ขอบคุณครับ

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1

ราคาแรงไปนิด
ต้องไปสำรวจของแล้ว

theg

• ว๊องแมน
  • *

บรรยายได้อลังการ มาก ครับน่าโสนใจจริงๆ

VALHALLA

• เด็กทะลึ่ง

จัดตอนเมียเดินบิ๊กซี ผมไม่เคยแม้แต่จะคิด หวาดเสียว แถมได้งานดีอีก สุดยอด555