-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หล่นในรอบปี เพราะความใจอ่อน  (อ่าน 2451 ครั้ง)

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
หล่นในรอบปี เพราะความใจอ่อน
« เมื่อ: 27 ธันวาคม 2013, 12:04:21 »

uilo เรื่องนี้ว่าจะไม่นำเสนอให้พี่ๆน้องๆชาวเวปนี้ได้รับรู้แล้ว  แต่คิดไปคิดมา  เราก็ต้องบอกกล่าวกัน

ให้ได้รับรู้เป็นข้อควรระวัง ให้แก่ท่านทั้งหลายที่จะเดินทางในเส้นทางนี้ ซึ่งมีความเสี่ยงสูงสุด และมีคน

ก็อยากจะเข้ามาลองสายนี้มากที่สุด นั่นคือสายเส้นข้าง เส้นทางนี้โอกาสที่เราจะเห็นตัวจริง หรือแม้แต่

รูปของน้องได้น้อยมาก จนไม่ได้เห็นเลย เมื่อเทียบกับสายอื่น ไม่ว่า สาย นกป. สาย นผบ. สายออน.

หรือสายเกะ การจะได้ลายแทงเส้นข้างมามิใช่เรื่องง่าย ต้องมีคนแนะนำเอ หรือเด็กให้ แถมต้องมีคน

รับรองให้อีก ครั้นจะเจอก็ไม่ใช่เรื่องง่าย น้องหรือเอให้ไปเปิดโรงแรมรอ หรือให้ไปรับ ต้องมีการนัดกัน

ไว้ล่วงหน้าด้วย ตอนนั้นถึงแหละถึงจะเจอตัวจริง  ซึ่งเรื่องเหล่านี้เรามีข้อมูลและรับรู้มานานแล้ว แต่เรา

ก็มีเอที่เชื่อใจเรา และเราไว้ใจด้วย ก็จะให้ข้อมูลของน้องๆให้เรา บางครั้งก็ส่งรูปมาให้ ซึ่งบางครั้งน้องๆ

ที่รับงานก็สบายใจที่มีเอ สกรีนลูกค้าให้ ไม่ต้องไปเสี่ยงโดนดาบ โดนเบี้ยว หรือโดนลูกค้าทำไรที่มัน

เสียงๆอย่างโดนลักไก่เสียบสดบ้าง สร้างรอยแดงตามลำตัวบ้าง อย่างที่น้องๆได้โพสต์หางานในเวปเอง

หากเกิดเรื่องแบบนี้น้องไปร้องเรียนใครไม่ได้แล้ว  หากแต่น้องๆที่รับงานเองบางคนได้รับการแนะนำลูกค้า

ใหม่มาน้องก็จะต้องสอบถามก่อนว่าใครแนะนำ และคนแนะนำมาน้องก็ต้องรู้จักด้วย ของแบบนี้น้องต้อง

ระวังมาก เพราะมันไม่แน่อาจจะโดนล่อซื้อ หรือโดนจับเอาได้  การที่จะให้เบอร์เอ หรือเบอร์น้องๆไป บาง

ครั้งเราต้องรู้จักคนนั้นด้วย แม้อาจจะไม่รู้จักเหมือนคนที่ขอมาทางพีเอ็ม บางครั้งเราต้องเชื่อใจเขา อยาก

แบ่งปันให้เขาไปเข้าไปลิ้มลอง เป็นประสบการณ์ว่า ไซด์ไลน์มันเป็นอย่างไร

.,mn เล่าซะนอกเรื่องไปเลย ทุกทีการจะเจอหรือลิ้มลองเด็กเส้นข้างทั้งหลาย เราจะติดต่อผ่าน

เอที่เราเชื่อใจ ซึ่งบอกได้ว่าได้ทอนตลอด ไม่มีแม้คำว่ากรุ๊งกริ๊ง แค่รูปร่างหน้าตาก็กินขาดเด็ก นกป.ร้านดังๆ

ที่คอร์สสูงๆแล้ว นอกจากได้รูปร่างหน้าตาได้ฝีมือและลีลาเยี่ยมๆมาด้วยแล้ว บางคนนี่ฟิลเหมือนแฟน คะแนน

จีเอฟเต็มสิบ และก็มีเออีกคนที่เชื่อใจ แม้เด็กจะไม่ค่อยสวย แต่ฝีมือและลีลาก็เด็ดๆ บางครั้งก็ได้ลายแทงจาก

คนรู้จักมาก็เจอน้องๆเอง ก็ได้ทอนมาตลอด  เรื่องมันมีว่าโทรไปหาเพื่อน ดันไปบันทึกเบอร์ผิดดันไปติดเบอร์

ของผู้หญิง คุยไปคุยมา อ้าว......เป็นน้อง....ที่เราไปเล่นเสียวกันมาราวๆซักสามเดือน คนนี้ก็โอเค ลีลาฝีมือ

เยี่ยม แม้หน้าตาไม่เท่าไหร่  ก็ถามว่าอยากเจอน้องอีกซักทีนะ  น้องก็บอกว่าซักบ่ายโมงโทรหาซิ น้องจะเข้าไป

ทำรายงานกับเพื่อนก่อน เราก็บอกว่าเดี๋ยวดูก่อนถ้าเคลียร์งานเสร็จจะโทรหา  ก็กว่าจะเคลียร์งานเสร็จก็ปาเข้าไป

บ่ายโมงครึ่ง หิวเต็มที่อยากไปหาอะไรอร่อยๆทาน เลยไปนั่งทานร้านอาหารญี่ปุ่นชื่อดัง  ค่อยๆทานไปอย่างไม่

รีบเร่ง ซักราวบ่ายสองมีโทรศัพท์ขึ้นมา น้องเขาโทรมาแล้ว ถามว่ายังไงพี่จะนัดน้องไม่ใช่เหรอ เราก็บอกว่าวันนี้

คงไม่แล้วกำลังทานข้าวอยู่ อีกซักสิบนาทีเธอก็โทรมาอีก พอดีทานข้าวเสร็จแล้ว เธอก็บอกว่าตอนนี้มีเพื่อนเธอ

กำลังเดือดร้อน ทะเลาะกับแฟนไม่มีตังค์เลย พอดีจะกลับไปอยู่บ้านก่อน พี่ช่วยน้องเขาเถอะ เขาเรียนอีกที่นะ

หุ่นนี่นางแบบ ฝีมือนี่เยี่ยมกว่าน้องอีก ช่วยน้องเขาไปเถอะ เราก็บอกว่าเดี๋ยวมีนัดสามโมงอยู่ เดี๋ยวจะโทรไปถาม

เพื่อนก่อนเลื่อนนัดได้ไหม เดี๋ยวจะโทรหาน้องอีกที  ก็เลยโทรหาเพื่อน อ้าวเพื่อนเรามันเลื่อนนัดไปเป็นสี่โมงครึ่ง

โน่น น้องเขาก็โทรเข้ามาพอดี ถามว่าพี่มาได้ไหม เราก็ซักใจอ่อนก็ตอบตกลงไป บอกว่าราวๆสามโมงไปเจอกัน

ที่เรือรักนะ เมื่อไปถึงก็โทรบอกน้องไป อีกซักสามนาทีน้องก็มาถึง แล้วเดี๋ยวเพื่อนจะตามมา ขอเก็บตังค์ก่อน เรา

ก็ให้แบงก์เทาและแบงก์ม่วงไปอย่างละใบ ก็คุยกันไปก่อน ซักแป๊บหนึ่งเพื่อนเธอก็เข้ามาเธอก็แนะนำว่าชื่อน้อง ม.

แล้วเธอก็ขอตัวกลับก่อนบอกต้องไปทำรายงานต่อ แล้วยื่นแบงก์เทาให้น้อง ม. เราก็คุยกะน้อง ม.ไปก่อน เห็นรูป

ร่างก็ร่างนางแบบสูง แต่รูปนี่ซิอวบเยอะเลย แถมหน้าตามีแต่รอยหมองคล้ำ เราก็คิดในทางดีอาจจะลีลาเด็ดก็ได้

น้องบอกน้องขอไปอาบน้ำก่อน เธอก็จัดการการเปลี่ยนผ้าไปเช็ดตัวไปอาบน้ำแล้วออกมา บอกพี่ไปอาบน้ำล้างตัว

ก่อน เมื่อออกมาน้องนอนรอบนเตียงแล้ว บอกน้องบิวท์ให้หน่อยซิ น้องบอกวันนี้ไม่ค่อยมีอารมณ์ พี่จัดการก็แล้วกัน

ก็จัดการบิวท์น้องไปก่อน ก็กำลังจัดการชิมติ่งคู่น้องเอามือมาปิดไว้ บอกว่ามันจั๊กจี้ไม่เอา เอาก็จัดการมาที่ท้องเอว

ลงมาที่ต้นขา น้องบอกพี่เอาได้แล้ว น้องถามว่าซีดีมีไหน ก็เอาซีดีในกระเป๋ามาให้น้อง น้องบอกใส่เองซิ เราก็ใส่ซีดี

แล้วมาบิวท์ต่อ บอกน้องสเปเป็นไหม น้องบอกเป็นแต่วันนี้เจ็บปาก โดนแฟนตีมา ทำให้ไม่ได้ ขอโทษด้วยพูดอย่าง

ห้วนๆออกมา ในใจเราแมร่งตรู เสียตังค์ไปแล้วพันห้า ก็ขอเสียบๆไปให้เสร็จๆดีกว่า ก็จัดการเสียบไปซักสองสามนาที

ในท่าเบสิค น้องบอกยังไม่เสร็จอีกหรือ เราบอกว่าพี่มันนานหน่อยนะ เธอทำสีหน้าไม่ค่อยพอใจ จึงบอกเธอเปลี่ยนท่า

ด๊อกกี้ดีกว่า เธอบอกว่าเจ็บที่เข่า เอาท่าเดิมไปเถอะ ก็เอาท่าเบสิคไปอีกสักพักก็ไม่เสร็จ น้องก็บ่นของก็ใหญ่แถมเอา

นานด้วยไม่ไหวพอแล้วนะ เราทนรำคาญไม่ไหวพอก็พอ น้อง ม. ก็ลุกขึ้นคว้าผ้าเช็ดตัวเข้าห้องน้ำแล้วแต่งตัวออกไป

เลยบอกแค่ว่าหนูจะรีบไปไถ่มือถือ  เราก็เสียรมย์อย่างยิ่ง นั่งคิดตรูมิน่าใจอ่อนหลงเชื่อเลย  ไหนๆก็รมย์ค้างแล้วก็รีบ

บึ่งรถไปซาเลย เจอน้องโอ๊บๆๆ บีสี่สามตัวคนเก่า ได้ปลดปล่อยอย่างเต็มที่เลย 

roister เรื่องนี่นำมาแบ่งปันให้ท่านที่ชอบเดินทางสายเส้นข้าง และที่จะเข้าสู่เส้นทางนี้ หากมีเอหรือ

น้องๆโทรจิกบ่อยๆ อย่าใจอ่อนโดยเด็ดขาด แล้วถ้าหากรู้ว่ายิ่งน้องมีเรื่องทะเลาะมาก่อนโดยเฉพาะกับแฟนมา ควรงด

เว้นโดยเด็ดขาด เพราะจิตใจและอารมณ์ของน้องเขาไปจดจ่อกับเรื่องที่ทะเลาะกันก่อนหน้านั้นแล้ว ไม่มีอารมณ์กับเราแล้ว

ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
Re: หล่นในรอบปี เพราะความใจอ่อน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2013, 14:57:59 »

เป็นธรรมดาครับสำหรับสายนี้ เป็นกำลังใจให้ครับท่าน... ;khhg ;khhg

shotgunman

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
Re: หล่นในรอบปี เพราะความใจอ่อน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2013, 19:40:02 »

eta20 eta20 eta20 เพิ่งหล่นในรอบปี  สุดยอดแต้ๆๆๆ hgjhg hgjhg hgjhg ผมเองสิบครั้ง หล่นไม่น้อยกว่า 3 บางทีครึ่ง ๆ เลยก็มี  จาว่าไปสายไหนถ้าเจอเด็กใหม่ มันก็โอกาสหล่นสูง แต่ก็ทำให้รู้ว่าน้องคนไหนบริการดี  เก็บข้อมูลไว้ fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf  ยังไงขอให้ครั้งหน้าโชคดีครับ  ปล.ส่วนตัวผมเองยังไม่เคยหล่นกับน้องวัยทีนเลขสองหลักบวกกันไม่เกินหก  อตร.หน่อย แต่คุ้ม เปอร์เซ็นหล่นเป็นศูนย์ mbvc mbvc mbvc
รักเด็กไม่ผิด  ผิดที่เกิดก่อนเด็กต่างหาก

jengvls

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2013, 20:47:10 »

ระดับ พี่พล นี้ ยังหล่นอีกเหรอครับ

BENZ333

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2013, 22:38:11 »

.,mn.....ขอบคุณการแชร์ประสบการณ์สายนี้ครับท่าน.....
ไม่เห็นตัวเป็นๆนิ....เสี่ยงแท้.....
piuyty

peecha

• **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2013, 23:56:12 »

ระดับ พี่พล นี้ ยังหล่นอีกเหรอครับ

uilo ความใจอ่อนเป็นเหตุ  จึงหล่นดังตุ๊บ uilo ต้องแข็งใจไว้ครับพี่ pongz
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 ธันวาคม 2013, 00:03:43 โดย peecha »

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 29 ธันวาคม 2013, 12:01:29 »

uilo ความใจอ่อนเป็นเหตุ  จึงหล่นดังตุ๊บ uilo ต้องแข็งใจไว้ครับพี่ pongz

khjhgg khjhgg เรื่องหล่นแค่นี้ไม่เป็นไร แต่มันเสียสถิติที่จะไม่ให้หล่นจากการ

เที่ยวทุกสายในปีนี้ไปซะแล้ว

Asherk

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 04 มกราคม 2014, 20:18:51 »

ขอบคุณครับ จะเก็บไว้เป็นบทเรียนครับ  dsgjsd

monsterx

• V.I.P.
  • เด็กทะลึ่ง
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 05 มกราคม 2014, 12:08:27 »

สีตี๋นยังฮู้พลาด แมงแสนตี๋นยังตกบ่อน้ำได้ เป๋นประสบก๋านครับ สู้ๆต่อไป

Posd_08

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 05 มกราคม 2014, 15:24:41 »

ประสบการดีที่ไม่ควรจำ....

meaw_meow

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 05 มกราคม 2014, 21:42:37 »

pongz นักรบย่อมต้องมีบาดแผลครับท่าน ขอบคุณที่แบ่งปันประสบการณ์

wang

• **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 06 มกราคม 2014, 00:38:24 »

ผมจะ ;khhgถือว่าเป็นประสปการณ์ของผมด้วยคับขอบคุณคับ

arkarades

• **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 06 มกราคม 2014, 13:35:12 »

เส้นข้างหายากจริงครับ ถ้าไม่มีพลพรรค ที่หาง่ายๆ โอกาสหล่นก็มีมากตามลำดับ ก้เป็นเรื่องธรรมดา สู้กันต่อไปครับสายนี้

sukung

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 06 มกราคม 2014, 13:58:24 »

สุคุง ขอจดบันทึกไว้เป็นสิ่งเตือนใจ ครับผม eta08
สุคุง คนเดิมครับ

Yessss

• **
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 06 มกราคม 2014, 15:30:02 »

เอ....ผมกำลังจะลองเปลี่ยนสายดู ได้เบอร์มา มาอ่านการบ้านท่านเทพแล้ว ชักหวั่นๆแล้วสิ

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 06 มกราคม 2014, 16:35:34 »

เอ....ผมกำลังจะลองเปลี่ยนสายดู ได้เบอร์มา มาอ่านการบ้านท่านเทพแล้ว ชักหวั่นๆแล้วสิ

roister ลองเถอะเป็นประสบการณ์ไว้  roister

lovelovechk

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 11 มกราคม 2014, 13:21:28 »

ปกติป๋าใจแข็งกว่านี้นะครับ
แต่นี่ป๋าใจอ่อนเอง คงโทษใครไม่ได้

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 13 มกราคม 2014, 17:04:30 »

ขอบคุณสำหรับประสบการณ์ ต่อไปจะได้ระวังตัวให้มากๆ
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

เด็กฝาง

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2018, 15:35:45 »

moomookung

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2019, 20:49:29 »

สายนี้บ่กล้าเลยย