-->

ผู้เขียน หัวข้อ: มินิซีรีย์ 3วัน2คืน กับน้องจx สุดหวง :ฉบับเต็ม(ปลาตัวเต็มห้อง วีครับ)  (อ่าน 10793 ครั้ง)

errer

• บุคคลทั่วไป

เยี่ยมมากๆ ครับ ;kljj

rabbit

อิจฉาท่านจิงๆเลยคับ การบ้านดีครบทุกรสเลย สมกะที่รอ ยังงัยก้อขอให้ท่านมีความสุขกะทั้งที่บ้านและที่หอไปนานเท่าที่ท่านหวังเลยนะคับ ผมเคยมีประสบการณ์หวิดบ้านแตกมาแล้ว รู้เลยว่าที่ทำให้เราเศร้าไม่ใช่ที่เราโดนด่าเลย แต่เป็นภาพที่น้องเค้าเสียใจนี่แหละบาดใจเรามากกว่า ขอบคุณสำหรับการบ้านดีดีอย่างนี้คับ ;khhg

maxgaxxx

ระดับเทพ แต้ ๆ  ;kljj

ddt_2007

pongz ให้ 5 ดาวเลยครับ รักแบบถูกที่...ผิดเวลา เดด

artto2you

สุดยอดเลยคับ มินิซีรีย์

ขอบคุนมากๆ เลยคับ    ;kljj  ;kljj  ;kljj  ;kljj  ;kljj

tabo_oh

สุดยอดนึกว่าหนังชุดยาวมากเยี่ยม pongz

kimzaman

เหมือนผมได้ดูหนังรักสุดแสนจะโรแมนติคเลยครับ ตั้งแต่อ่านกระทู้มา ผมเชื่อว่า คุณคือ ที่สุดของที่สุด และเรื่องราวของคุณน่าติดตามเป็นอย่างยิ่ง ถ้ามีตอนต่อไปก็คงจะดีไม่น้อย
ขอบคุณครับที่คุณทำให้มีกระทู้ที่ดีๆ แบบนี้เกิดขึ้น ขอบคุณจริงๆ (แอบอิจฉาน้อยๆ)

madmag

สุดยอดครับ นับถือ pongz

tatooo

pongz เยี่ยมยุทธมากๆๆ เลย.... pongz pongz

Gunslinger2

สุดยอดครับท่าน  นับถือ นับถือ ;kljj ;kljj

jeab-jeab

แค่อ่านการบ้านก็เหนื่อยแย่แล้วครับ ถ้าเป็นผมไปอยู่ในเหตุการณืนั้น ผมว่าคงจะหัวใจวายตายไปแล้วครับ
เป็นการบ้านที่ยอดเยี่ยมมากเท่าที่เคยอ่านมาเลยครับ ต้องขอบคุณครับ  แต่ตอนส่งการบ้านนี้ผมสงสัยว่าพิมพ์ที่ไหนครับ เรื่องมันยาวพิมพ์ที่บ้านหรือเปล่า
ไม่กลัวผบ.เห็นหรือครับ ผมเป็นห่วง
   เรื่องแบบนี้ต้องระวังไว้มากๆนะครับ  ชะตาชีวิตมันชอบแกล้ง  ในอดีตผมก็เคยทำแบบนี้ แต่สุดท้ายความลับไม่มีในโลก  เรื่องแตกจนได้ ผมต้องสัญญาลูกผู้ชายกับภรรยาผมว่าจะไม่เกิดเหตุการณ์เช่นนี้อีกเด็ดขาด จนถึงทุกวันนี้  ผมก็ได้แต่แวบไปตามสถานบริการต่างๆเท่านั้น

kimyusin

;khhg เขียนบทละครได้เป็นตอนๆเลยนะท่าน เก่งจริงๆเลยนำเรื่องจริง มาทำเป็นบทละครได้เลยนะสุดยอด

ERIC

แค่อ่านการบ้านก็เหนื่อยแย่แล้วครับ ถ้าเป็นผมไปอยู่ในเหตุการณืนั้น ผมว่าคงจะหัวใจวายตายไปแล้วครับ
เป็นการบ้านที่ยอดเยี่ยมมากเท่าที่เคยอ่านมาเลยครับ ต้องขอบคุณครับ  แต่ตอนส่งการบ้านนี้ผมสงสัยว่าพิมพ์ที่ไหนครับ เรื่องมันยาวพิมพ์ที่บ้านหรือเปล่า
ไม่กลัวผบ.เห็นหรือครับ ผมเป็นห่วง
   เรื่องแบบนี้ต้องระวังไว้มากๆนะครับ  ชะตาชีวิตมันชอบแกล้ง  ในอดีตผมก็เคยทำแบบนี้ แต่สุดท้ายความลับไม่มีในโลก  เรื่องแตกจนได้ ผมต้องสัญญาลูกผู้ชายกับภรรยาผมว่าจะไม่เกิดเหตุการณ์เช่นนี้อีกเด็ดขาด จนถึงทุกวันนี้  ผมก็ได้แต่แวบไปตามสถานบริการต่างๆเท่านั้น
[/22      quote]        //เย้   ดีจัยเจอเพื่อนแล้ว

lankhuchong

โห เป็น ซีรี่ที่ มีทุกอารมณ์เลยนะเนี่ย  นับถือมาก  ที่แอบ ผบ ไปเที่ยวได้นะเนี่ย  อยากรู้จังตอนต่อไป จะใช้เหตุผลอะไรแหกด่าน 2 ด่านนี้ไปได้ น่าติดตามต่อจิงๆครับท่านผู้ชม

Bryan

ฉากเลิฟซีน อ่านผ่านๆ แต่ฉากโรแมนติคนี่สิ อ่านแทบจะสะกดเอาเลย สุดยอดครับ  fsdg

p_boonwang

การบ้านคลาสสิคมากคราบ ได้รมณ์มาก mbvc

hamairoo

เรียกได้ว่าเข้าขั้น  มหากาพย์  จิงๆคับ   สุดยอด ;kljj

Makettingmanager

น่าอิจฉาครับผม dsgjsd

tp018

คนเราผมว่านะสุดๆแล้ว ว่าชีวิตหนึ่งจะมีอะไรที่ดีไปกว่าที่ได้เจอคนที่เรารักและมีความรู้สึกดีๆให้ แล้วเขาก็รักและมีความรู้สึกเช่นนั้นให้เราเหมือนกัน  uiuo ผมว่าชีวิตเรามันยากนะกว่าจะเจอสักครั้งหนึ่ง แต่ถ้าได้เจอมากกว่าหนึ่งครั้ง ก็ถือว่าท่านทำบุญร่วมกันมาแต่ปางก่อนก็แล้วกัน ยินดีด้วยจริงๆครับ

pjew

ขยันพิมพ์จริงๆ รวมเป็นเล่มปกขาวได้เลยนะเนี่ย pongz

unname013

Phayathai

ร้านอุดมโภชนา ที่ปากน้ำปราณบุรี เข้าใจว่าปีที่แล้วเปลี่ยนแม่ครัวใหม่ อาหารหลายๆ อย่างไม่อร่อยแล้ว ปลาหมึกแดดเดียวที่เป็นเรือธงของร้านก็กร่อยลงไปมาก  ใครจะไปหัวหินในช่วงหลัง เม.ย.54 ถ้าจะไปปราณบุรีลองแวะไปชิมกาแฟอร่อย+บรรยากาศที่คุณไม่เคยเจอที่ร้านไหนแถวหัวหิน  อยู่ถนนสายหัวหิน-ปราณบุรี เลยตลาดมาประมาณ 5-6 กม. พอลงสะพานตรงแยกเข้าเขาตะเกียบ ผ่าน โรงละครและ รร.สอนการแสดงศิลปะฯภัทราวดี มาเกือบ กม. ปากซอยขวามือเขียนว่าทางเข้าวัดพุทธไชโย มี 7eleven เลี้ยวขวาเข้าซอยไป60เมตรได้ แล้วเลี้ยวซ้ายเลย (ปากซอยเป็นร้านขายของชำ) ร้านกาแฟเพื่อนผมอยู่ขวามือในหมู่บ้านชาวต่างชาติ นั่งได้ไม่เกิน 10 ที่ครับ รับประกันบรรยากาศและอัธยาศัยของเจ้าของร้าน ที่สำคัญไม่แพงกว่ากินในเพลินวาน .... อ้อ ประมาณไม่เกิน มิ.ย. หัวหินจะมีตลาดน้ำแล้ว โครงการกำลังเริ่มก่อสร้าง  ใครมีโอกาสผ่านไปแวะไปเที่ยวกันครับ ไม่รู้จะประสบความสำเร็จด้านการตลาดหรือไม่ เพราะอาจมีปัญหาเรื่องน้ำที่จะใช้หล่อเลี้ยงคลองในตลาดในอนาคต  อยู่ห่างถนนสายหัวหิน-ปราณฯ  5 กม. ถ้าเข้าจากบายพาสชะอำ-ปราณฯ ก็ 5 กม.เหมือนกัน (ห่างตลาดโต้รุ่งหัวหินประมาณ 10 กว่าโลได้ครับ) - - อีกนิดใครไปเที่ยวหัวหิน ถ้าจะพัก รร.ในตลาดใกล้ๆตลาดโต้รุ่ง มีโรงแรมชื่อมัณฑนา ถ้าไม่จำเป็นควรเลี่ยง เสาร์ที่ผ่านมาไปพักคนเดียวตอน4ทุ่ม 1,400.- ไม่มีอาหารเช้า เครื่องใช้ในห้องน้ำมีสบู่ก้อนเล็กๆ 2 ก้อน หมวกคลุมผม 1 ใบ - บรรยากาศในห้องเหมือน รร.ในเชียงใหม่คืนละ 4-500 บาท  ผมเคยไปพักปางสวนแก้ว, Empress, Mercure,ชม.ออร์คิด ฯลฯ แจ๋วกว่านี้ราคาถูกกว่านี้ด้วย -

Raphael

สุดยอดครับ
เผ่าพันธ์เดียวกันจริงๆ
ขอลุกขึ้นยืนปรบมือ
^^

Gorngolf

โพสแรกของผมเลยนะครับเนี่ย อดไม่ไหว ต้องขอโพสหน่อย

สุดยอดมากครับ  hgjhg

ครบทุกรสชาติจริง ๆ เมพสุด ๆ

vesper

ติดตามทุกตัวอักษร

buzzzzz

pongz

สุโค่ยมากครับ

อิฉฉาาาาจังครับ

damian_xxx

บอกได้คำเดียว อิจฉา  uilo uilo

offbangkar

อยากมีแบบนี้ บ้างจัง ฮี่ๆๆๆๆ

doiman

dsgjsd  เดด เหมาะสมกับการเสี่ยง สมบรูณ์ด้วยความรู้สึก

Zeroza

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2

ห้อง นี่ มัน ดี ยัง งั้น นี่เอง

gunslinger2

• คณะสำรวจ
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

nat2029

• คณะสำรวจ
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

มินิซีรี่เรื่องยาว อ่านกันจนตาแฉะ

Mangden

• เด็กหัดเสียว
  • **

อ่านแล้วอินท์ มากครับ ขอบคุณเรื่องราวดีๆ pongz

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

roister อ่านแล้วเกิดความประทับใจไม่รู้ลืม  eta03
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

.,mn ขอซื้อลิขสิทธิ์ไปแต่งหนังสือขายได้ปะ สุดยอดจิงๆ
ของผมก็มีความหลังเหมือนท่านแต่เป็นที่ อ.ปาย ยุคบุกเบิก นอนในกระต๊อบ ข้างแม่น้ำปาย
อย่างโรแมนติกกะน้องมอแม่คาว  mbvc ที่ได้อุปการะไว้  kjhg
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

davidsgigoozaa

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

uilo ซึ้ง เสียว ซาบซ่าน มากครับ lkkjjh
จอมกระบี่เดียวดาย

theman555

• *

อะโห เจอเรื่องราวแบบนี้ ยังไงๆก้รู้สึกประทับใจฮะ

mint_to

• *

PeachZ

• เด็กทะลึ่ง

อ่านมาตั้งนาน ขอบคุณสำหรับซีรีย์นี่ครับ  pongz pongz

12ackoon

• แอบหื่น

สุดยอด จริงๆ ครับ อยากมีโมเมนท์แบบนี้ บ้าง

น้ำขิง

• **

ติดอย่างแนบชิด ouiy

pong

• **

alphanut

• ว๊องแมน
  • *

อ่านจนจบ ขอยกนิ้วให้เลยครับ เยี่ยมจริงๆ เยี่ยมจริงๆ  hgjhg