ผู้เขียน หัวข้อ: น้องฟ้า.............คนหรือนางฟ้ากันแน่  (อ่าน 1281 ครั้ง)

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
น้องฟ้า.............คนหรือนางฟ้ากันแน่
« เมื่อ: 13 มกราคม 2013, 19:44:02 »

จากการตามเก็บน้องๆ ที่เหลืออีก 4 คน เป้าหมายวันนี้ว่างอยู่พอดี
เลยรีบจองกับน้องลูกปัดทันที  jljhl
หลังจากไปถึง นั่งรอน้องซักพัก น้องเปิดประตูออกมาพร้อมกับหัวเราะน้อยๆ  ttu
เอ่อ สงสัยพี่คงจะหล่อเหมือนหม่ำ จ๊กม๊ก แน่ๆ เลย  lowwww
น้องฟ้าหน้าตาช่างละม้ายคล้ายคลึงกับแฟนคนแรกสมัยหนุ่มๆ
ขึ้นงานกับน้องได้บรรยากาศความหลังทันที แต่น้องก็ยังคงขำพี่ต่อ  kjhg
อะดี เราชอบอยู่แล้วคนอารมณ์ดี
น้องขี้อายจริงๆ ชอบเบือนหน้าหนีไปหัวเราะ เวลาจ้องหน้าแล้วยิ้มใส่
แหมๆๆๆ ก็เค้าคิดถึงแฟนเก่าเลยอะ
น้องบอกว่าเพื่อนๆ เตือนมาว่าพี่เสร็จช้าก็เลยกลัวทำให้พี่ไม่สำเร็จ
อยู่กับน้องฟ้าบอกตรงๆ ครับว่า ชอบมาก เหมือนอยู่กับแฟนที่เพิ่งจะจีบกันใหม่ๆ เลย
ใครชอบคนขี้อายและพูดจาตรงๆ ต้องน้องฟ้าเลยครับ โดน  eta04
สุดท้ายก็สำเร็จครับ แต่เกือบจะได้ขึ้นหน้าหนึ่งซะแร้ววววว
ไม่ยอมนอนพักก่อนรีบลุกขึ้นมา วูบเลย หน้ามืด หน้าเย็น ตัวเย็นไปหมด
นึกในใจ เอ่อ ลงฉบับไหนดีฟระ ตายละกรู  wq
โชคดีเลือดกลับมาเลี้ยงสมองทันอยู่รอดตาย อิอิ
เหลืออีกเพียง 3 คนเท่านั้น ฝันของเราจะเป็นจริง แพ็ค 3 กับ PR ทั้ง 3 คน  kjhg
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: น้องฟ้า.............คนหรือนางฟ้ากันแน่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 มกราคม 2013, 21:32:35 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านใกล้ครบแล้ว ว่าแต่น้องpr ทั้งสามใจอ่อนแล้วหรือ คริ คริ๊
ปล.งานฟ้ายังเขิน ๆ อาย ๆ เหมือนเดิม แต่งาน นวดเป็นบ้างยังน๊า jljhl
เคล็ดลับถ้าจะดูว่าน้องฟ้ามีอารมณ์ร่วมแค่ไหนให้สังเกตที่คอแดง ๆ คับ อิ อิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 มกราคม 2013, 21:36:46 โดย กงล้อมาร »
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
Re: น้องฟ้า.............คนหรือนางฟ้ากันแน่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 มกราคม 2013, 21:40:40 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านใกล้ครบแล้ว ว่าแต่น้องpr ทั้งสามใจอ่อนแล้วหรือ คริ คริ๊
ปล.งานฟ้ายังเขิน ๆ อาย ๆ เหมือนเดิม แต่งาน นวดเป็นบ้างยังน๊า jljhl
เคล็ดลับถ้าจะดูว่าน้องฟ้ามีอารมณ์ร่วมแค่ไหนให้สังเกตที่คอแดง ๆ คับ อิ อิ

ลืมพูดถึงเรื่องนวดเลย ใช้ได้เลยครับ กดโดนเส้นดี
ส่วนคอไม่ได้สังเกตเลยครับ ไปสังเกตที่อื่นเปียกๆ แฉะๆ แทน  eta04
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 มกราคม 2013, 22:34:34 »

คอแดง..... eta32
เอ้ ....เป็นไงน้า ทามไมไม่เคยเห็นเบยยย  kjhg

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 13 มกราคม 2013, 23:50:27 »

คอแดง..... eta32
เอ้ ....เป็นไงน้า ทามไมไม่เคยเห็นเบยยย  kjhg

แหม๊ ๆ ท่านDanado มัวแต่มองอาไรอยู่ล่ะมั่ง ...555 dgd
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

Mangden

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 14 มกราคม 2013, 01:26:10 »

ต้องลองบ้างแล้วครับ eta04

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 14 มกราคม 2013, 08:32:23 »

สุดยอดเลยท่าน เก็บใกล้หมดบ้านแล้ว...ยังไงก็ดูแลสุขภาพด้วยละกันท่าน.... ;khhg ;khhg

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 14 มกราคม 2013, 09:05:08 »

สุดยอดเลยท่าน เก็บใกล้หมดบ้านแล้ว...ยังไงก็ดูแลสุขภาพด้วยละกันท่าน.... ;khhg ;khhg
ขอบคุณครับ ช่วงนี้คงต้องพักจริงๆ ตามคุณหมอสั่งแล้วครับ
ขนาดหมอบอกไว้วันศุกร์ให้พักสักระยะ วันอาทิตย์ก็ไปซะละ
มันอดคิดถึงน้องๆ ไม่ได้ครับ เกือบได้ลงหนังสือพิมพ์ซะแล้ว  kjhg