-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน ร้านมาแรง ธัญญ่า  (อ่าน 1340 ครั้ง)

ผู้ชายตูดดำ

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ส่งการบ้าน ร้านมาแรง ธัญญ่า
« เมื่อ: 24 สิงหาคม 2014, 17:44:08 »

เห็นกระแสดีครับ เลยตามไปดู "ร้านธัญญ่า"

พิกัดไม่ต้องขอนะครับ มีเยอะแยะถ้าติดตามการบ้านของคนก่อนๆหน้านี้ไม่มีพลาดแน่

เมื่อ2วันที่แล้ว ผมทำงานหนัก มีอาการเมื้อยเนื้อ เมื้อยตัว เลยขับรถหาร้านนวดแถวๆ ถนนช้างคลาน
ตอนนั้นเปิดเนตไม่ได้ เพราะใช้ dtac เวปโดนล็อคซะงั้น

แต่จำได้ว่ามีร้านนวดทีเด็ดอยู่ตรงข้าม รร park  พอถึงบริเวณนั้นก็มองไปฝั่งเยี้องๆ เลยเห็นป้ายร้านครับ

ไม่พูดมากว่าความ จอดรถเสด ก็เดินเข้าไในร้านพอดี ตอนนั้นประมาณ2ทุ่มกว่าๆ เห็นมีคนนวดอยู่ 2 คน

1. น้ำหวาน (รู้มาเพราะเวปนี้แหละครับ) ใส่เสื้อกล้ามคอลึก โชว์เนินอกขนาดใหญ่
2. ดาว หน้าตาจิ้มลิ้มตัวเล็กๆ ใส่เสื้อผ้ามิดชิด แต่ดูหน้ารักดี

น้ำหวานถามผมว่า ใช่เมื่อกี้ที่โทรมาหรือเปล่าค่ะ ผมบอกไปว่าไม่ใช่ น้ำหวานก็เลยยิ้มให้แล้วหันไปบอกดาวว่า ขึ้นกับพี่เค้าเลย
ผมก็ไม่ว่าอะไรครับ ดาวยิ้มให้ แล้วก็บอกว่าเชิญทางนี้เลยค่ะ

ผู้ชายตูดดำ

• แอบจิต
  • **
Re: ส่งการบ้าน ร้านมาแรง ธัญญ่า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2014, 17:50:19 »

หลังจากนั้นก็เดินไปชั้น2 เข้าห้องเล็กด้านซ้ายมือ แล้วดาวก็ถามว่าเคยว่าหรือเปล่าผมก็ตอบไปว่า ไม่เคย
ดาวบอกกลับมาว่า เปลี่ยนผ้าเลยนะค่ะ นวดไทยใช่ไหมค่ะ ตอนแรผมก็ยัง งงๆอยู่ มองหาเสื้อผ้าเปลี่ยน
แต่พอนึกได้.... ก็บอกกลับไปครับว่า นวดน้ำมันล่ะกันครับ

ดาวหันกลับมายิ้มให้ งั้นถอดเสื้อผ้าเลยค่ะ หลังสิ้นเสียงเธอก็ออกไปรอที่ข้างนอก
ผมแก้ผ้าเสด ก็นอนรอ สักพัก ดาวก็กลับมาครับ ผมนอนคว่ำ เหลือบไปดูว่ามีการเปลี่ยนชุดป่าว (นึกถึงฟิวแบบป้าก้อย)
แต่ดาวกลับมาชุดเดิม   ....อืม ไม่เป็นไรครับ ตอนนั้นไม่ได้หวังอะไร

พอเริ่มนวด ขาเท้า..... ข้อเท้า.... น่อง.....นวดได้สักพังก็มารีดเส้นที่หลังให้... นวดน้ำมันดีมากๆ ผ่อนคลายมากๆครับ
หลังจากนวดหลังเสด มือของดาวก็เลื่อนลงมาที่สะโพก.. ย้ำว่ากดเส้น รีดเส้นได้ดีจริงๆ ผมเพลินจนลืม "เงี่ยน" ไปเลย

ผู้ชายตูดดำ

• แอบจิต
  • **
Re: ส่งการบ้าน ร้านมาแรง ธัญญ่า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2014, 18:05:15 »

สักพักเดียว ดาวเลื่อนมานวดที่ข้อพับด้านในขาอ่อน...
มือเฉี่ยวไปอย่าจงใจ และเนียนมากครับ.... พร้อมกับเสียงใสๆ สบายไหมค่ะ

มือน้อยๆ รูบบัตรอย่างนิ่มนวล จมผมมืคลาง จนต้องแอ่นสะโพกขึ้นมา
ดาวนวดตรงนั้นนานมาครับ ยอมรับว่าเพลินจริงๆ  จนดาวบอกว่าพลิกตัวได้เลยค่ะ
ผมพลิกตัวมา แล้วดาวก็ยิ้มๆ แล้วเข้ามาถามใกล้ๆว่า นวดหมดเลยไหมค่ะ ตัวผมตอนนั้นไดแต่พยักหน้าหงึดๆ
ตกลง คชจ กันเรียบร้อย (1เทา) จากนั้น ดาวก็เริ่ม บรรเลงเพลงมืออันนิ่มนวล+ออยหอมๆ

มีมาเล่นหัวนมอีก.. เสียวมากๆ จนผมต้องแอ่นตูดขึ้นมา ตอนนั้นเงี่ยนสุดๆ เลยลองอ้อนดูว่าถอดเสื้อได้ไหมครับ
ไม่พูดป่าว ผมลุกขึ้นมาถอดชุดของเธอออกจนหมด... เห็นสัดส่วนในแสงไฟที่ผ่านมาจากข้างนอก..
ดาวไม่ใช่คนอึ่ม มีพุงนิดหน่อยด้วย แต่ด้วยรูปลักษณะแบบสาวหวาน พร้อมเสียงอ้อนๆ ผมทนไม่ไหว เอานิ้วแหย่เข้าไป

เจสสสส น้ำซึมเหมือนกัน ดาวขึ้นคล่อมผมแต่มือยังสาวไปด้วย.....ดูดนมไปล้วงไป
พักเดียว แตกสบายตัว 555555

คนนี้ผมให้ผ่านครับ 1 เทากับระดับ 1 (ขอระดับ 2 ไปเธอบอกว่าเดี๋ยวไว้คราวหน้า)

tavitchan

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2014, 20:19:21 »

ตามไปสุดยอด scary

Avanza

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2014, 20:56:57 »

pongz แจ่มไปเลยครับ น้องดาวกระจาย  eta04

chaoslord

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2014, 22:24:04 »

ต้องไปลองดูละคับ

pithak

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2014, 23:36:22 »

ร้านนี้ ไม่ต้องสงสัย ต่อจากกนี้ คนตรึม  hgjhg

ไอซ์แมน

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2014, 00:49:50 »

pongzสุดยอดครับท่าน

sushin

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2014, 11:12:10 »

สุดยอดเลยครับ

หมูอยู่ตึก

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2014, 12:46:09 »

โวตให้ อีกเสียง คุณหลอกดาว

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2014, 17:28:58 »

กระแสแรงจิงๆช่วงนี้
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

meaw_meow

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2014, 18:39:18 »

hgjhg เยี่ยมจริง ๆ

chaoslord

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2014, 21:51:38 »

pongz pongz pongz อิอิอิ

Mangden

• **
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2014, 23:23:33 »

ต้องลองคับ  pongz

tigerbigblack

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2014, 11:42:18 »

ต้องไปให้ได้

newlancer

• **
  • Country: 00
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2014, 20:59:35 »

ชื่อร้านธัญภาครับ อยุ่เยื้อง รร.The Park...ถนนช้างคลาน

wang

• **
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2014, 00:05:22 »

หลอกดาวจิงๆอิอิ ;khhg ;khhg