-->

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคยนัดน้องคนนี้บ้างครับ  (อ่าน 2453 ครั้ง)

line6

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
มีใครเคยนัดน้องคนนี้บ้างครับ
« เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2024, 00:12:19 »

ตามหัวข้อเลยครับ ผมเคยจะนัดกับน้องหลายครั้งแต่เวลาว่างไม่ตรงกันบ้าง
ก่อนหน้านี้เคยนัดน้องไปทีนึง นัด1ทุ่ม 6โมงครึ่งผมก็ออกบ้านเพื่อไปหาน้องผมก็ได้ข้อความไปหาน้องเพื่อให้น้องเตรียมตัว หลังจากนั้นสักแปปนึงน้องข้อความตับกลับมาว่า ลค ขอต่อเวลา
ผมก็อ่าวละอะไรกันว้าาาาา เรานัดไปตั้งแต่บ่าย ก็เลยยกเลิกไป แต่น้องจะส่งเพื่อนมาให้แทน ซึ่งผมไม่เอาเลยไปลงที่ร้านประจำแทน (อันนี้คือครั้งแรก)

ล่าสุดสดๆร้อนๆเมื่อกี้เลย(ครั้งที่2) ผมได้ทำการนัดน้องอีกครั้งนึง คอนเฟริมเวลาเรียบร้อย ก่อนออกบ้านผมก็ข้อความไปบอกเหมือนเดิม ไปถึงที่นัดหมายตามเวลา
พอถึงห้องผมก็ถ่ายรูปส่งเลขห้องให้น้องไป น้องก็ตอบกลับมาว่าโอเคค่ะกำลังเดินเข้าไป ผมก็เล่นมือถือรอ รอจนผ่านไปเกือบ10นาทีผมก็ข้อความไปหาน้องว่าอยู่ไหนแล้ว
แต่น้องดันตอบมาว่าท้องเสียมาไม่ได้แล้ว(อะไรจะไวขนาดนั้น) จะส่งเพื่อนมาแทนส่วนเราก็ยืนยันว่าเราไม่เอาเพื่อนเค้า น้องก็บอกว่าลองดูก่อนไม่เอาไม่เป็นไร
ไอเราก็บอกไปว่าส่งรูปมาก่อนก็ได้ น้องก็ตอบกลับมาว่าเพื่อนกำลังไป เราก็บอกน้องไว้เลยว่าถ้าผมไม่ถูกใจผมไม่เอานะ แล้วก็ไม่จ่ายค่าเสียเวลาให้
สุดท้ายเพื่อนน้องก็มาแต่รูปร่างหน้าตาไม่ผ่านอย่างแรง เราก็ปฎิเสทไปแต่น้องขอค่าเสียเวลาด้วย แต่ผมไม่ให้(เพราะผมก็เสียทั้งเวลาและค่าห้อง)
น้องก็เดินกลับไปพร้อมวีนใส่เราด้วย

ประมาณนี้ละครับ คือผมไม่ทราบว่าน้องเค้ารับงานจริงๆรึเปล่า หรือผมคงโชคร้ายเอง

ถือว่ามาเล่าสู่กันฟังแล้วกันครับ

https://www.sidelinethailand.com/s/@vNvizQ

ลายแทงน้องครับเผื่อใครอยากลองเสี่ยง

TNK

• ว๊องแมน
  • *
Re: มีใครเคยนัดน้องคนนี้บ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2024, 09:55:19 »

มาทรงนี้ ไม่มิจฉาชีพก็เอเย่นนี่ละครับ

เอารูปคนอื่นมาลง แต่ส่งอีกคนมาแทน

ถ้าไปแล้วไม่ตรงปกหรือเป็นอีกคน ยกเลิกไปเลย

ไม่ต้องให้ค่าเสียเวลาอะไรทั้งนั้นครับ ถือว่าเจตนาไม่ดี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 กุมภาพันธ์ 2024, 10:12:54 โดย TNK »

bath_bt

• แอบจิต
  • **
Re: มีใครเคยนัดน้องคนนี้บ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2024, 12:55:39 »

เวลานัดแนวนี้ ผมไม่ยอมเปิดห้องก่อนแน่นอน จะไปจอดรอหน้าม่านรูดนั่นแหละ จนกว่าจะเห็นขับมอไซค์เข้าไปแล้วไลน์มาถามห้องเรา เพราะเคยเจอทีนึงมาช้าไปครึ่งชม. กลายเป็นต้องเสียค่าห้อง 2 ชม.

กับพวกที่อ้างเอาเพื่อนมาแทน อันนี้มิจนกต่อหรือเอเย่นต์แน่นอน อย่าไปยอมมันครับ คนส่วนใหญ่จะหยวนๆเพราะไม่อยากมีเรื่องหรืออุตส่าห์เปิดห้องแล้ว
 roister

manoodtangdao

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2024, 14:22:23 »

ประเด็นคือเว็บขึ้นยืนยันตัวตนแล้วด้วย

ยืนยันตัวตนแบบใด

K.O.R.N.27082522

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2024, 22:32:18 »

ประเด็นคือเว็บขึ้นยืนยันตัวตนแล้วด้วย

ยืนยันตัวตนแบบใด

ก็อาจจะเอาตัวจริงมายืนยันจริงๆ แต่พอถึงเวลาก็ส่งอีกคนไปแทนมั้งครับ

ส่วนคนที่ตอบเราก็เป็นพวกเอเย่นนี่ละ

Natachon

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2024, 03:54:55 »

เว็บนี้บางอะนก๊อปรูป แนะนำเว็บ fiwfanดีกว่าครับ
รู้สึกน้องคนนี้อยู่ค่าย elle โดนก๊อปรูปไปลง ปรกติค่ายนี้รวมห้องคับ