-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเทพ นกป. ถ้าเจอน้องที่เป็นประจำเดือน ท่านมีอารมณ์ไหม...  (อ่าน 1595 ครั้ง)

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

ตามหัวข้อเลยครับ......
ไปนกป. มาแล้วเจอน้องที่นวดเป็นประจำเดือน...อารมณ์ร่วมไม่มีเลย ไม่ทราบว่าท่านเทพทั้งหลายเป็นเหมือนผมบ้างหรือเปล่า...
หรือผมเป็นอยู่คนเดียว...แล้วท่านเทพที่ไม่แคร์เรื่องนี้ อยากทราบว่าท่านบิวท์อารมณ์กะน้องๆ ยังไง... ;khhg

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/

เป็นผมเซ็ง
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

Jake007

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-5

ไปนกป. มาแล้วเจอน้องที่นวดเป็นประจำเดือน...อารมณ์ร่วมไม่มีเลย ไม่ทราบว่าท่านเทพทั้งหลายเป็นเหมือนผมบ้างหรือเปล่า...
หรือผมเป็นอยู่คนเดียว...แล้วท่านเทพที่ไม่แคร์เรื่องนี้ อยากทราบว่าท่านบิวท์อารมณ์กะน้องๆ ยังไง... ;khhg

ท่านซวยกว่าผมนิดหนึ่ง  คงจะวันเดียวกัน คนเดียวกันเปล่า  เสาร์ 20 น้องบิ้วตี่  สำหรับผมโทรไปจอง ทางร้านโอเค  ไปถึงนั่งรอบอกน้องแต่ตัวอยู่  สักครู่น้องออกมา บอกเป็นประจำเดือน เซ็งเลย เลยขึ้นกับน้องอุ๋งอิง กลับออกไปสักพักเข้าเว๊ปดูก็ยังขึ้นชื่อน้องคนนั้นอยู่ เลยถามไปหลอกผมเปล่า สักครู่ก็เห็นเอาชื่อน้องออกไป  ทำไมท่านไม่ขอเปลี่ยนคนใหม่ละครับ อย่างนี้ผมไม่เอาด้วยแน่

bankzaza1

• ยังไง ก้อ หงส์
  • แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เศร้า ครับบบบบ

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

eta03 เจอมาเยอะแล้ว น้องจะใส่แบบสอดไว้ ถือว่าไม่เป็นไรเราไม่ได้เอาอะไร

ไปแหย่ตรงนั้นของน้อง แต่ถ้าน้องบริการดีเหมือนปกติก็ไม่เป็นไร แต่ถ้าบริการ

ของน้องเปลี่ยนไปนี่ก็เสียอารมณ์เหมือนกัน
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

G-Dragon

• V.I.P.
  • *

ไม่ชอบเลย รุ้สึกว่าสรกปรก + กลัวของเราเสื่อมด้วย  red001

lukluk

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

lkkjjh บอกผ่านดีกว่าครับ  eta20

yahoo594

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

เจอแบบ นี้ขอเปลี่ยนได้ไหม ครับบบบ  piuyty

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

ท่านซวยกว่าผมนิดหนึ่ง  คงจะวันเดียวกัน คนเดียวกันเปล่า  เสาร์ 20 น้องบิ้วตี่  สำหรับผมโทรไปจอง ทางร้านโอเค  ไปถึงนั่งรอบอกน้องแต่ตัวอยู่  สักครู่น้องออกมา บอกเป็นประจำเดือน เซ็งเลย เลยขึ้นกับน้องอุ๋งอิง กลับออกไปสักพักเข้าเว๊ปดูก็ยังขึ้นชื่อน้องคนนั้นอยู่ เลยถามไปหลอกผมเปล่า สักครู่ก็เห็นเอาชื่อน้องออกไป  ทำไมท่านไม่ขอเปลี่ยนคนใหม่ละครับ อย่างนี้ผมไม่เอาด้วยแน่
.
.
.
คนละคนกันครับ...กรณีผม จ่ายตังค์เรียบร้อยแล้วครับ ขึ้นไปบนห้อง เปลี่ยนชุดจะอาบน้ำ น้องจึงบอกตอนนั้น...อั้ยย่ะ..ตังค์ก็จ่ายไปแล้ว แก้ผ้ากันแล้ว...ก็เลยตามเลย..แต่สุดท้ายก็เหี่ยวไม่เป็นท่า.... kjhg kjhg

HaMe

• *

ถ้าเจอก็เซ็งนิดๆที่ไปไม่ได้ในบางจุด eta07
โลกแห่งการเรียนรู้

DATA123

• *

อารมณ์เซ็งจิต scary