-->

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากเที่ยว ซ่อง เชียงราย  (อ่าน 2436 ครั้ง)

teeyaishop

• เด็กทะลึ่ง
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
    • คาซ่าไทย98
อยากเที่ยว ซ่อง เชียงราย
« เมื่อ: 03 สิงหาคม 2015, 20:22:56 »

แถว เมือง หรือ แม่จันมีมั้ยครับ แบบ ซ่องไทยแท้ๆ นะครับ เลือก เดินเข้าห้อง อาบน้ำใช้ขัน ขึ้นเตียง ในห้องนอนแบบบ้านๆ ผมอยากไปเที่ยวแบบนี้ครับ มันได้บรรยากาศ เคยเที่ยวสมัยเมื่อสิบกว่าปีก่อน น่าจะสองสามร้อย แต่เดี๋ยวนี้น่าจะไม่ได้ราคานี้แล้ว อยากเที่ยวแบบนี้ครับ

เปลี่ยนสไตล์ดูบ้าง แบบ หรูๆ ก็เที่ยวนะครับ แต่ว่า ชอบแบบนี้ มันได้อารมณ์ดี ตะโกนคุยกันข้ามห้องยังได้ มีไม้กั้นหรือ ปูนกั้นเบาๆ

ขอลายแทงด้วยนะครับ ขอบคุณครับ