-->

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามท่านเทพ  (อ่าน 497 ครั้ง)

nonoguguu

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
รบกวนสอบถามท่านเทพ
« เมื่อ: 05 พฤษภาคม 2017, 22:50:43 »

สวัสดีครับ ท่านเทพทั้งหลาย ผมรบกวนท่านเทพทั้งหลายช่วยชี้แนะด้วยครับ ว่าร้าน Perimer กับสุดซอยหายไปไหนจากเวป cmxeed อะครับ พอดีว่าผมเป็นน้องใหม่กำลังเริ่ม ว่าจะไปร้าน perimer ซะหน่อย ตอนนี้หายไปเลยไม่มีข้อมูลติดต่อเลยครับ ยังไงท่านเทพ หรือ เซียนทั้งหลาย ช่วยชี้แนะผมด้วยนะครับ หลังไมค์มาก็ได้ครับ. กราบบบบ ขอบพระคุณล่วงหน้าครับบบบ dsgjsd