-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สปาพริตตี้  (อ่าน 668 ครั้ง)

MayPheromone

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
สปาพริตตี้
« เมื่อ: 10 พฤศจิกายน 2018, 13:31:50 »

มีทีเด็ดมาฝากคนระยอง ฮิฮิ
ปกติไปเท่ว นวด B2B+นกป  มาเยอะคับ  ไประยองทั้งที มาเจอร้านเปิดใหม่ ร้านเปิดใหม่เราก็ต้องไปลองสิคับจะรออะไร  เดินมาสายนี้ ไปต่อไม่รอแล้ว ราคาก็เท่าๆๆกับร้านทั่วไปคับ แต่มันเด็ดตรงเด็กนี้และคับ ผมไปทุกร้าน ไม่ค่อยมีเด็กทำให้รู้ฟินขนาดนี้คับ บอกตรง บ้างทีใช้แต่มือบ้างที่เราก็นะถ้าใช้แต่มือเราก็ทำอยุ่ก็ได้ใช้ปะ555โอ๊ยผมไปเจอน้องร้านนี้สุดในรุ่นนี้  ผมฟินสุดๆ ผลัดกันขึ้นลง จนผมไม่ไหวเธอขย่มจนผมเสร็จ เปลี่ยนหลายท่ามาก ผมไม่เคยฟินขนาดนี้ สเน่ห์ของที่นี่คือการนวดออยนวดกระปู๋ ได้ครบสูตร น้องหุ่นขย้ำได้เต็มมือ ผมเพิ่งรุ้ว่าเธอเพิ่งถึงอายุ20 โอ้แม่เจ้า ผมว่าแล้วน้องสาวของเธอฟิตรัดน้องชายผมมาก ของน้องเป็นกลีบใหญ่เต็มมือผมเลยครับ ตอนนี้ระหว่างพิมพ์ผมยังคิดถึงน้องอยู่เลยครับ พรุ่งนี้จบงานผมสาบานว่าจะแวะไปลองน้องคนอื่นก่อนกลับกรุงเทพฯแน่ๆ อมยังจบงานโอ๊ยมันแม่งโคตรฟินผมบอกเลย เรื่องนวดนปกก็ไม่ทำมาดา เด็ดจัดฟินเกิน  ผมบอกเลยว่าสายนี้อย่าไปรอคับต้องไปจัดนะคับ เด็ดจิงอยากบอก ผมมีโอกาสกับไประยองอีกต้องกับไปจัดแน่นอน คนระยองต้องลองคับ ฮิฮิ  ถ้าผมจำไม่ผิด ร้านจะอยู่ ถนนสายลาง ติดกับร้านแอบแซบคับ ร้านจะถึงก่อนทางเข้าโรงแรมระยองเฮาส์  ร้านชื่อ ฟิโรโมน พริตตี้ สปา ถ้าจำไม่ผิดนะคับ  เด็ดจรืงคับ ถ้าคนชอบสาย นกปไประยองห้ามพลาดนะคับ