-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สปาพริตตี้  (อ่าน 484 ครั้ง)

MayPheromone

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
สปาพริตตี้
« เมื่อ: 10 พฤศจิกายน 2018, 13:32:50 »

ผมฟินสุดๆ ผลัดกันขึ้นลง จนผมไม่ไหวเธอขย่มจนผมเสร็จ เปลี่ยนหลายท่ามาก ผมไม่เคยฟินขนาดนี้ สเน่ห์ของที่นี่คือการนวดออยนวดกระปู๋ ได้ครบสูตร น้องหุ่นขย้ำได้เต็มมือ ผมเพิ่งรุ้ว่าเธอเพิ่งถึงอายุ20 โอ้แม่เจ้า ผมว่าแล้วน้องสาวของเธอฟิตรัดน้องชายผมมาก ของน้องเป็นกลีบใหญ่เต็มมือผมเลยครับ ตอนนี้ระหว่างพิมพ์ผมยังคิดถึงน้องอยู่เลยครับ พรุ่งนี้จบงานผมสาบานว่าจะแวะไปลองน้องคนอื่นก่อนกลับกรุงเทพฯแน่ๆ